ทีเด็ดบอล Hradec Kralove B vs Slovan Liberec II
‹ คู่ก่อนหน้าDukla Praha B vs FC Pisek · อา. 18 ต.ค. 15:15 น. คู่ที่ 9 / 169เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Pardubice B vs Velke Hamry · อา. 18 ต.ค. 15:15 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 18-10-2026 15:15 น.
Hradec Kralove Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 9 / 16915:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน36พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6คอมโบต่ำ🧊 ★★★78⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSHradec Kralove BSlovan Liberec IIใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.5527% @4.33สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93Slovan Liberec IIทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHradec Kralove Bต่อ 1 @1.88พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯52% vs 45%Hradec Kralove Bแนวรับ🛡️5.4 vs 13.8Hradec Kralove Bการ์ดรับหลวม🕳️13.8Slovan Liberec IIการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Hradec Kralove Bการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSlovan Liberec IIรอง 1 @1.93แนวรุก🔥6.6 vs 4.2Slovan Liberec IIการ์ดยิงดุ🔥6.6Slovan Liberec IIการ์ดได้ราคา💰6/10Slovan Liberec IIการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.90พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3/3.5การ์ดสถิติต่ำ📉13/18นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Hradec Kralove Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 9 / 16915:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน36พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6คอมโบต่ำ🧊 ★★★78⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
Hradec Kralove BSlovan Liberec II
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.5527% @4.33
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Slovan Liberec IIทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHradec Kralove B
ต่อ 1 @1.88
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯52% vs 45%Hradec Kralove B
แนวรับ🛡️5.4 vs 13.8Hradec Kralove B
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Slovan Liberec II
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Hradec Kralove B
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSlovan Liberec II
รอง 1 @1.93
แนวรุก🔥6.6 vs 4.2Slovan Liberec II
การ์ดยิงดุ🔥6.6Slovan Liberec II
การ์ดได้ราคา💰6/10Slovan Liberec II
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.90
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3/3.5
การ์ดสถิติต่ำ📉13/18นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hradec Kralove B vs Slovan Liberec II
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHradec Kralove B ต่อ 1 @1.88การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3/3.5 @1.90การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHradec Kralove Bโอกาสชนะ 58%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 3/3.578/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 6
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hradec Kralove B · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Hradec Kralove B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.55 · ควรเป็น @1.56 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hradec Kralove B 37 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Hradec Kralove B ต่อ 1
ได้ 40%คืนทุน 18%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 40% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hradec Kralove B · คาดสกอร์ 1.6 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hradec Kralove B ชนะ 1 ลูก18%
Hradec Kralove B ชนะ 2 ลูก23%
Hradec Kralove B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ22%
Slovan Liberec II ชนะ 1 ลูก13%
Slovan Liberec II ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Hradec Kralove B ชนะ58%
Hradec Kralove B ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป40%
Hradec Kralove B คลีนชีท39%
Slovan Liberec II ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hradec Kralove B ไม่แพ้80%
Slovan Liberec II ไม่แพ้42%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%1-112%2-010%2-110%0-08%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hradec Kralove B)
- โอกาส Hradec Kralove B ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 40%
- Hradec Kralove B คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- Slovan Liberec II เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Hradec Kralove B ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 40%
- Hradec Kralove B ยิงเฉลี่ยแค่ 0.7 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Slovan Liberec II เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Slovan Liberec II ชนะ 20%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hradec Kralove B
ส0-0ส0-0พ1-2ช2-1พ0-1พ1-2
Slovan Liberec II
ส2-2พ1-2พ1-2พ0-4ส1-1พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hradec Kralove Bยิง 0.7 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Slovan Liberec IIยิง 1.1 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hradec Kralove B
1.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 9
Slovan Liberec II
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hradec Kralove B
13%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 7
Slovan Liberec II
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hradec Kralove B
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 7
Slovan Liberec II
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Hradec Kralove B ชนะ 4เสมอ 0Slovan Liberec II ชนะ 4
- 19-04-2026Slovan Liberec II5 - 1Hradec Kralove B
- 23-01-2026Hradec Kralove B5 - 0Slovan Liberec II
- 21-09-2025Hradec Kralove B2 - 0Slovan Liberec II
- 12-07-2025Slovan Liberec II1 - 3Hradec Kralove B
- 06-04-2025Slovan Liberec II4 - 1Hradec Kralove B
- 06-09-2024Hradec Kralove B3 - 2Slovan Liberec II
- 05-05-2024Slovan Liberec II3 - 1Hradec Kralove B
- 08-10-2023Hradec Kralove B0 - 3Slovan Liberec II
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Hradec Kralove B@1.48 → @1.55▲ 4.7%
เสมอ@4.33 → @4.20▼ 3.0%
ทีมเยือน Slovan Liberec II@4.75 → @4.33▼ 8.8%
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.15:15
MFK HavirovPolanka
อา. 18 ต.ค.15:15
Sigma Olomouc BMFK Karvina B
อา. 18 ต.ค.15:15
UnicovHodonin Sardice
อา. 18 ต.ค.15:15
Admira PrahaPovltava FA
อา. 18 ต.ค.15:15
Bohemians1905 BDomazlice
อา. 18 ต.ค.15:15
Dukla Praha BFC Pisek
อา. 18 ต.ค.15:15
Pardubice BVelke Hamry
อา. 18 ต.ค.15:30
Viktoria Plzen BAritma Praha
อา. 18 ต.ค.16:00
Teplice BSK Zapy
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.48 | 4.33 | 4.75 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.88 | 1 | 1.93 | |
| Live | 1.55 | 4.20 | 4.33 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.88 | 1 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 1.52 | 4.22 | 4.49 | 1.84 | 3/3.5 | 1.90 | 1.84 | 1 | 1.90 | |
| Live | 1.53 | 4.17 | 4.49 | 1.89 | 3/3.5 | 1.85 | 1.86 | 1 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 1.46 | 4.30 | 4.90 | 1.78 | 3/3.5 | 1.78 | 1.73 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.52 | 4.20 | 4.60 | 1.81 | 3/3.5 | 1.79 | 1.79 | 1 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.50 | 4.42 | 4.68 | 1.78 | 3/3.5 | 1.98 | 1.79 | 1 | 1.97 | |
| Live | 1.53 | 4.34 | 4.54 | 1.90 | 3/3.5 | 1.85 | 1.87 | 1 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 1.51 | 4.60 | 4.79 | 2.16 | 3.5 | 1.62 | 2.30 | 1.5 | 1.54 | |
| Live | 1.48 | 4.25 | 5.06 | 1.85 | 3/3.5 | 1.81 | 2.07 | 1/1.5 | 1.64 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 1 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-12] Hradec Kralove B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 7 | 9 | 10 | 12 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 13 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 5 | 5 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 7 | 1 | 4 | 3 | 13 | 8 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 1 | 7 | 6 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 6 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 3 | 2 | 8 | 16.7% |
| [CZE CFL-16] Slovan Liberec II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 2 | 6 | 8 | 21 | 5 | 16 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 13 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 8 | 4 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 14 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 5 | 12 | 6 | 16 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 7 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 5 | 5 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 8 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Hradec Kralove B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 13% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 13% Draw 13% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 19-04-2026 | Slovan Liberec II | 5-1 (2-0) | Hradec Kralove B | 5-4 (3-3) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| TIP CUP | 23-01-2026 | Hradec Kralove B | 5-0 (2-0) | Slovan Liberec II | 9-7 (7-4) | W | ||||||||
| CZE CFL | 21-09-2025 | Hradec Kralove B | 2-0 (1-0) | Slovan Liberec II | 4-11 (2-7) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 12-07-2025 | Slovan Liberec II | 1-3 (0-2) | Hradec Kralove B | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 06-04-2025 | Slovan Liberec II | 4-1 (2-1) | Hradec Kralove B | 3-4 (1-2) | 1.75 | 3.75 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 06-09-2024 | Hradec Kralove B | 3-2 (1-2) | Slovan Liberec II | 4-1 (1-0) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 05-05-2024 | Slovan Liberec II | 3-1 (1-0) | Hradec Kralove B | 7-8 (4-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| CZE CFL | 08-10-2023 | Hradec Kralove B | 0-3 (0-2) | Slovan Liberec II | 2-8 (2-4) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| CZE CFL | 05-06-2022 | Hradec Kralove B | 2-1 (2-0) | Slovan Liberec II | - | 1.53 | 4.33 | 4.33 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | D |
| CZE CFL | 24-10-2021 | Slovan Liberec II | 3-1 (3-0) | Hradec Kralove B | 4-2 (3-0) | 1.83 | 4.00 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 03-11-2019 | Slovan Liberec II | 4-1 (1-1) | Hradec Kralove B | 5-13 (2-10) | 2.20 | 3.80 | 2.50 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hradec Kralove B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 10% Over 20% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 11-10-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 2-1 (1-1) | Hradec Kralove B | 12-3 (8-1) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | D |
| CZE CFL | 04-10-2026 | Hradec Kralove B | 0-1 (0-0) | Mlada Boleslav B | 5-8 (4-5) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE CFL | 27-09-2026 | Jablonec B | 1-2 (0-1) | Hradec Kralove B | 10-3 | 1.85 | 3.80 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Hradec Kralove B | 1-2 (1-1) | SK Zapy | 3-5 (2-3) | 3.00 | 3.75 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Velke Hamry | 0-0 (0-0) | Hradec Kralove B | 4-9 (3-2) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | U |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Hradec Kralove B | 0-0 (0-0) | Spolana Neratovice | 4-6 (1-1) | 1.57 | 4.10 | 4.20 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | FK Horni Redice | 1-0 (1-0) | Hradec Kralove B | 8-6 (6-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 23-08-2026 | Hradec Kralove B | 0-0 (0-0) | Chrudim | 4-3 (2-1) | 2.00 | 3.75 | 2.88 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Benatky Nad Jizerou | 1-1 (0-0) | Hradec Kralove B | 5-5 (4-2) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| CZE CFL | 09-08-2026 | Hradec Kralove B | 2-1 (1-0) | Pardubice B | 3-8 (2-3) | 1.83 | 4.00 | 3.10 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | SK Vysoke Myto | 2-1 (2-1) | Hradec Kralove B | 4-6 (0-2) | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Admira Praha | 2-0 (0-0) | Hradec Kralove B | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Hradec Kralove B | 2-5 (2-2) | Jablonec B | 5-2 (3-1) | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Hradec Kralove B | 3-2 (1-1) | Dukla Praha B | 8-5 (3-3) | W | ||||||||
| CZE CFL | 07-06-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 5-0 (4-0) | Hradec Kralove B | 4-9 (3-5) | L | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Hradec Kralove B | 7-0 (4-0) | Slovan Velvary | 13-0 (4-0) | W | ||||||||
| CZE CFL | 27-05-2026 | Hradec Kralove B | 3-2 (2-1) | Pardubice B | 5-11 (3-4) | W | ||||||||
| CZE CFL | 23-05-2026 | Banik Most-Sous | 3-0 (1-0) | Hradec Kralove B | 5-2 (2-0) | L | ||||||||
| CZE CFL | 17-05-2026 | FK Kolin | 0-5 (0-3) | Hradec Kralove B | 0-3 | W | ||||||||
| CZE CFL | 10-05-2026 | Hradec Kralove B | 2-3 (1-2) | Arsenal Ceska Lipa | 3-8 (0-6) | L | ||||||||
| No Data |
| Slovan Liberec II Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 10-10-2026 | Slovan Liberec II | 1-3 (0-2) | Chrudim | 6-6 (5-3) | 2.30 | 3.80 | 2.38 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 04-10-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 1-1 (1-1) | Slovan Liberec II | 15-3 (7-1) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | D | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Slovan Liberec II | 0-4 (0-1) | Benatky Nad Jizerou | 3-8 (0-7) | 2.45 | 3.80 | 2.25 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Mlada Boleslav B | 2-1 (1-1) | Slovan Liberec II | 5-8 (1-7) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| CZE CFL | 16-09-2026 | SK Zapy | 2-1 (2-1) | Slovan Liberec II | 7-2 (4-0) | 1.25 | 5.75 | 7.00 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| CZE CFL | 11-09-2026 | Slovan Liberec II | 2-2 (1-1) | Pardubice B | 5-10 (0-6) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Jablonec B | 2-0 (1-0) | Slovan Liberec II | 6-5 (3-3) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Slovan Liberec II | 0-4 (0-3) | Teplice B | 5-3 (1-2) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 08-08-2026 | Velke Hamry | 1-2 (0-1) | Slovan Liberec II | 13-2 (9-1) | 2.40 | 3.70 | 2.35 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | FK Pencin Turnov | 2-3 (0-0) | Slovan Liberec II | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | SK Zapy | 5-0 (2-0) | Slovan Liberec II | 7-1 (2-0) | L | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Slovan Liberec II | 5-2 (2-0) | Pardubice B | 4-10 (1-6) | W | ||||||||
| CZE CFL | 23-05-2026 | Jiskra Usti nad Orlici | 1-0 (1-0) | Slovan Liberec II | 3-4 (3-4) | L | ||||||||
| CZE CFL | 17-05-2026 | Slovan Liberec II | 4-1 (3-0) | Teplice B | 5-7 (4-0) | W | ||||||||
| CZE CFL | 10-05-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 1-2 (1-2) | Slovan Liberec II | 6-4 (3-1) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| CZE CFL | 06-05-2026 | Spolana Neratovice | 2-9 (0-2) | Slovan Liberec II | 3-4 (1-3) | 2.10 | 3.90 | 2.63 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 03-05-2026 | Slovan Liberec II | 8-1 (3-0) | Slovan Velvary | 7-3 (4-3) | 1.85 | 4.00 | 3.10 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 25-04-2026 | Banik Most-Sous | 2-1 (2-0) | Slovan Liberec II | - | L | ||||||||
| CZE CFL | 19-04-2026 | Slovan Liberec II | 5-1 (2-0) | Hradec Kralove B | 5-4 (3-3) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 11-04-2026 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (1-0) | Slovan Liberec II | 9-0 (6-0) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 24-10 | Home | Banik Most-Sous | 6 Days |
| CZE CFL | 31-10 | Away | Sokol Brozany | 13 Days |
| CZE CFL | 07-11 | Home | FC Zenit Caslav | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 24-10 | Home | FK Horni Redice | 6 Days |
| CZE CFL | 31-10 | Away | Banik Most-Sous | 13 Days |
| CZE CFL | 07-11 | Home | Spolana Neratovice | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.48 | 4.33 | 4.75 | 1.55 | 4.20 | 4.33 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.88 | 1 | 1.93 | 1.88 | 1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 0.7 | Goal | 1.1 |
| 1.3 | Loss | 2.7 | 0.9 | Loss | 2.3 |
| 15 | Shot(OT) | 20.3 | 9.9 | Shot(OT) | 15.8 |
| 3.7 | Corner | 4 | 4.5 | Corner | 4.3 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 1.8 | Yellow Card | 2.2 |
| 9.3 | Fouls | 9 | 11.6 | Fouls | 12.1 |
| 50% | Possession | 41% | 51.9% | Possession | 44.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Hradec Kralove B ( 42 Matches) | Slovan Liberec II ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 6 | 5 | 5 |
| HT-D / FT-W | 1 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 7 | 6 | 11 |