ทีเด็ดบอล Chlumec nad Cidlinou vs TJ Svitavy
Czech Group D League
🕒 18-10-2026 15:15 น.
ผล 4 - 1 (ครึ่งแรก 1-1)
Chlumec nad Cidlinouเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า15:15 น.จบแล้ว📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน28พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง8คอมโบชนะ🏆 ★72คอมโบเต็ง🏠 ★76⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Chlumec nad Cidlinou 85%★★ · 9 ข้อVSChlumec nad CidlinouTJ Svitavyใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ84% @1.2916% @7.00สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98TJ Svitavyทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านChlumec nad Cidlinouต่อ 1.5 @1.83JOKERเต็งเจ้าบ้าน
70เจ้าบ้าน Chlumec nad Cidlinou แฮนดิแคป 1.5พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥9.0 vs 7.2Chlumec nad Cidlinouกองกลาง🎯50% vs 45%Chlumec nad Cidlinouแนวรับ🛡️8.4 vs 13.8Chlumec nad Cidlinouการ์ดยิงดุ🔥9.0Chlumec nad Cidlinouการ์ดรับหลวม🕳️13.8TJ Svitavyการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Chlumec nad Cidlinouการ์ดได้ราคา💰6/10Chlumec nad Cidlinouการ์ด 10 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTJ Svitavyรอง 1.5 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️8.4Chlumec nad Cidlinouการ์ดยิงดุ🔥7.2TJ Svitavyการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.85แนวรุก🔥9.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.95การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 3.5/4การ์ด 1 ใบ
Chlumec nad Cidlinouเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
15:15 น.จบแล้ว📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน28พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง8คอมโบชนะ🏆 ★72คอมโบเต็ง🏠 ★76⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Chlumec nad Cidlinou 85%★★ · 9 ข้อVS
Chlumec nad CidlinouTJ Svitavy
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
84% @1.2916% @7.00
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
TJ Svitavyทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านChlumec nad Cidlinou
ต่อ 1.5 @1.83
JOKERเต็งเจ้าบ้าน
70เจ้าบ้าน Chlumec nad Cidlinou แฮนดิแคป 1.5
70เจ้าบ้าน Chlumec nad Cidlinou แฮนดิแคป 1.5พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥9.0 vs 7.2Chlumec nad Cidlinou
กองกลาง🎯50% vs 45%Chlumec nad Cidlinou
แนวรับ🛡️8.4 vs 13.8Chlumec nad Cidlinou
การ์ดยิงดุ🔥9.0Chlumec nad Cidlinou
การ์ดรับหลวม🕳️13.8TJ Svitavy
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Chlumec nad Cidlinou
การ์ดได้ราคา💰6/10Chlumec nad Cidlinou
การ์ด 10 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTJ Svitavy
รอง 1.5 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Chlumec nad Cidlinou
การ์ดยิงดุ🔥7.2TJ Svitavy
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.85
แนวรุก🔥9.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.95
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 3.5/4
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Chlumec nad Cidlinou vs TJ Svitavy
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านChlumec nad Cidlinou ต่อ 1.5 @1.83การ์ด 10 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.85การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งChlumec nad Cidlinouโอกาสชนะ 69%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★ Chlumec nad Cidlinou @1.2972/100 คะแนน
🏠คอมโบเต็งเจ้าบ้าน★ เต็ง76/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Chlumec nad Cidlinou ★★โอกาสไม่แพ้ 85%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 8
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Chlumec nad Cidlinou · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Chlumec nad Cidlinou ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.29 · ควรเป็น @1.34 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Chlumec nad Cidlinou 56 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Chlumec nad Cidlinou ต่อ 1.5
ได้ 52%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 52% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Chlumec nad Cidlinou · คาดสกอร์ 2.1 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Chlumec nad Cidlinou ชนะ 1 ลูก15%
Chlumec nad Cidlinou ชนะ 2 ลูก26%
Chlumec nad Cidlinou ชนะ 3 ลูกขึ้นไป26%
เสมอ19%
TJ Svitavy ชนะ 1 ลูก9%
TJ Svitavy ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Chlumec nad Cidlinou ชนะ66%
Chlumec nad Cidlinou ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป52%
Chlumec nad Cidlinou คลีนชีท29%
TJ Svitavy ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Chlumec nad Cidlinou ไม่แพ้85%
TJ Svitavy ไม่แพ้34%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Chlumec nad Cidlinou ★★ควรเป็น @1.17
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%1-19%2-08%1-08%3-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Chlumec nad Cidlinou)
- โอกาส Chlumec nad Cidlinou ชนะ 66% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 52%
- TJ Svitavy เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Chlumec nad Cidlinou ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 52%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Chlumec nad Cidlinou
ช1-0ช3-2ช4-1ช2-0ช2-0ส0-0
TJ Svitavy
พ0-1พ1-3ส0-0พ1-3พ1-3พ3-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Chlumec nad Cidlinouยิง 1.5 · เสีย 1.4 ต่อนัด
TJ Svitavyยิง 1.2 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Chlumec nad Cidlinou
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 18
TJ Svitavy
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Chlumec nad Cidlinou
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
TJ Svitavy
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Chlumec nad Cidlinou
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
TJ Svitavy
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Chlumec nad Cidlinou ชนะ 1เสมอ 0TJ Svitavy ชนะ 0
- 22-03-2026Chlumec nad Cidlinou4 - 1TJ Svitavy
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Chlumec nad Cidlinou@1.42 → @1.29▼ 9.2%
เสมอ@5.00 → @5.000.0%
ทีมเยือน TJ Svitavy@4.75 → @7.00▲ 47.4%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.42 | 5.00 | 4.75 | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.42 | 5.00 | 4.75 | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 1/1.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Chlumec nad Cidlinou | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| TJ Svitavy | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Chlumec nad Cidlinou Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 22-03-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 4-1 (2-1) | TJ Svitavy | 8-7 (7-1) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Chlumec nad Cidlinou Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 11-10-2026 | Dvur Kralove nad Labem | 0-0 (0-0) | Chlumec nad Cidlinou | 3-12 (2-5) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| CZE DFL | 04-10-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 2-0 (1-0) | Hlinsko | 8-7 (3-2) | 1.60 | 4.33 | 3.90 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| CZE DFL | 26-09-2026 | Slavia Hradec Kralove | 0-2 (0-0) | Chlumec nad Cidlinou | 2-5 (1-4) | 2.15 | 4.00 | 2.50 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| CZE DFL | 20-09-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 4-1 (2-1) | FK OEZ Letohrad | 6-6 (3-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL | 12-09-2026 | MFK Chrudim B | 2-3 (1-2) | Chlumec nad Cidlinou | 2-9 (0-5) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| CZE DFL | 06-09-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 1-0 (0-0) | FK Pencin Turnov | 5-5 (1-3) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| CZE DFL | 23-08-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 0-2 (0-0) | SK Kosmonosy | 6-2 (1-0) | 2.35 | 3.90 | 2.30 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| CZE DFL | 16-08-2026 | FK Kolin | 1-1 (0-0) | Chlumec nad Cidlinou | 5-6 (0-5) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| CZEC | 12-08-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 0-4 (0-1) | Admira Praha | 2-13 (0-9) | 3.80 | 4.50 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| CZE DFL | 08-08-2026 | SK Vysoke Myto | 4-2 (2-1) | Chlumec nad Cidlinou | 8-6 (7-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| CZEC | 01-08-2026 | Rychnov Kneznou | 0-2 (0-1) | Chlumec nad Cidlinou | 2-9 (1-6) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL | 19-04-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 1-2 (0-0) | Trutnov | 10-5 (5-4) | 1.83 | 4.00 | 3.10 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| CZE DFL | 12-04-2026 | Hradek nad Nisou | 1-0 (0-0) | Chlumec nad Cidlinou | 0-6 (0-2) | 5.00 | 4.10 | 1.48 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| CZE DFL | 03-04-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 2-1 (2-0) | SK Kosmonosy | 3-11 (2-6) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| CZE DFL | 28-03-2026 | MFK Chrudim B | 0-2 (0-2) | Chlumec nad Cidlinou | 1-3 (1-1) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| CZE DFL | 22-03-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 4-1 (2-1) | TJ Svitavy | 8-7 (7-1) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| CZE DFL | 09-11-2025 | Chlumec nad Cidlinou | 2-2 (2-2) | Brandys Nad Labem | 5-2 (1-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| CZE DFL | 12-10-2025 | Chlumec nad Cidlinou | 1-0 (0-0) | Spartak Police Nad Metuji | 7-4 (5-2) | 1.57 | 4.33 | 4.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| CZE DFL | 28-09-2025 | Chlumec nad Cidlinou | 1-3 (1-1) | FK Pencin Turnov | 3-3 (1-2) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| CZE DFL | 13-09-2025 | Chlumec nad Cidlinou | 0-0 (0-0) | Hradek nad Nisou | 8-1 (4-0) | 1.20 | 6.50 | 8.00 | D | 1.85 | 2 | 1.95 | L | U |
| No Data |
| TJ Svitavy Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 11-10-2026 | TJ Svitavy | 3-5 (2-1) | SK Vysoke Myto | 3-5 (1-2) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| CZE DFL | 03-10-2026 | FK Prepere | 3-1 (2-0) | TJ Svitavy | 7-5 (5-0) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| CZE DFL | 27-09-2026 | TJ Svitavy | 1-3 (0-2) | Trutnov | 8-3 (3-0) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| CZE DFL | 13-09-2026 | TJ Svitavy | 0-0 (0-0) | Cechie Vykan | 3-4 (1-2) | 3.40 | 4.20 | 1.73 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| CZE DFL | 06-09-2026 | TJ Svitavy | 1-3 (0-2) | FK Kolin | 8-1 (2-1) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE DFL | 30-08-2026 | Dvur Kralove nad Labem | 1-0 (1-0) | TJ Svitavy | 8-4 (6-0) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| CZE DFL | 15-08-2026 | Slavia Hradec Kralove | 3-2 (2-0) | TJ Svitavy | 6-3 (5-2) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| CZEC | 01-08-2026 | Jiskra Usti nad Orlici | 2-1 (2-1) | TJ Svitavy | 2-3 (0-3) | 1.30 | 5.50 | 6.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| CZE DFL | 17-05-2026 | TJ Svitavy | 1-2 (1-1) | MFK Chrudim B | 3-8 (3-4) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| CZE DFL | 11-04-2026 | FK Nachod-Destne | 1-2 (0-1) | TJ Svitavy | 4-5 (1-0) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | D |
| CZE DFL | 28-03-2026 | SK Kosmonosy | 4-0 (2-0) | TJ Svitavy | 3-4 (2-2) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| CZE DFL | 22-03-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 4-1 (2-1) | TJ Svitavy | 8-7 (7-1) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| CZE DFL | 15-03-2026 | TJ Svitavy | 4-3 (2-1) | Hlinsko | 5-9 (4-1) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| CZE DFL | 07-03-2026 | Brandys Nad Labem | 1-1 (1-1) | TJ Svitavy | 10-3 (3-2) | 1.42 | 4.10 | 6.00 | D | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 31-01-2026 | Havlickuv Brod | 0-3 (0-3) | TJ Svitavy | - | W | ||||||||
| CZE DFL | 09-11-2025 | TJ Svitavy | 1-1 (1-1) | Spartak Police Nad Metuji | 6-4 (5-1) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | D | 1.87 | 0/0.5 | 1.92 | L | U |
| CZE DFL | 12-10-2025 | TJ Svitavy | 0-4 (0-2) | FK Prepere | 7-3 (4-2) | 4.75 | 5.50 | 1.38 | L | 1.83 | -1.5 | 1.98 | L | O |
| CZE DFL | 04-10-2025 | SK Vysoke Myto | 2-1 (1-0) | TJ Svitavy | 8-4 (3-1) | 1.20 | 6.50 | 8.00 | L | 1.83 | 2 | 1.98 | W | U |
| CZE DFL | 07-09-2025 | Trutnov | 6-0 (4-0) | TJ Svitavy | 9-5 (5-1) | 1.22 | 5.75 | 8.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | O |
| CZEC | 03-08-2025 | TJ Svitavy | 0-7 (0-5) | SK Vysoke Myto | 5-3 (3-3) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Chlumec nad Cidlinou | No Data | TJ Svitavy | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.42 | 5.00 | 4.75 | 1.29 | 5.00 | 7.00 | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.83 | 1.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 1.5 | Goal | 1.2 |
| 0 | Loss | 3.7 | 1.4 | Loss | 2.3 |
| 8 | Shot(OT) | 12.3 | 10.1 | Shot(OT) | 11.1 |
| 8.3 | Corner | 5.3 | 6.5 | Corner | 4.5 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 2 | Yellow Card | 2.7 |
| 0 | Fouls | 0 | 12 | Fouls | 0 |
| 57.3% | Possession | 42.3% | 49.7% | Possession | 44.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Chlumec nad Cidlinou ( 21 Matches) | TJ Svitavy ( 17 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 3 | 7 |