ทีเด็ดบอล UD Logrones vs Cultural Leonesa
‹ คู่ก่อนหน้าCS Universitatea Craiova vs Farul Constanta · จ. 19 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 351 / 356เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Lechia Gdansk vs Arka Gdynia · จ. 19 ต.ค. 01:30 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 19-10-2026 01:30 น.
UD Logronesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 351 / 35601:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน317aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 50% ★★ราคาคุ้มVSUD LogronesCultural Leonesaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ63% @1.9737% @3.26สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.78Cultural Leonesaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านUD Logronesต่อ 0.5 @1.99JOKERเจอกันทีไรชนะ
71UD Logrones ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.2 vs 6.0UD Logronesแนวรับ🛡️4.2 vs 8.4UD Logronesการ์ดยิงดุ🔥10.2UD Logronesการ์ดรับหลวม🕳️8.4Cultural Leonesaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6UD Logronesการ์ดได้ราคา💰6/10UD Logronesการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCultural Leonesaรอง 0.5 @1.78การ์ดยิงดุ🔥6.0Cultural Leonesaการ์ดได้ราคา💰6/10Cultural Leonesaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.84พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥10.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.92ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
UD Logronesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 351 / 35601:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน317aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 50% ★★ราคาคุ้มVS
UD LogronesCultural Leonesa
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
63% @1.9737% @3.26
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.78
Cultural Leonesaทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านUD Logrones
ต่อ 0.5 @1.99
JOKERเจอกันทีไรชนะ
71UD Logrones ชนะ
71UD Logrones ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.2 vs 6.0UD Logrones
แนวรับ🛡️4.2 vs 8.4UD Logrones
การ์ดยิงดุ🔥10.2UD Logrones
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Cultural Leonesa
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6UD Logrones
การ์ดได้ราคา💰6/10UD Logrones
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCultural Leonesa
รอง 0.5 @1.78
การ์ดยิงดุ🔥6.0Cultural Leonesa
การ์ดได้ราคา💰6/10Cultural Leonesa
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.84
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥10.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.92
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UD Logrones vs Cultural Leonesa
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านUD Logrones ต่อ 0.5 @1.99การ์ด 8 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.84การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUD Logronesโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 17a
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UD Logrones · บิลหลัก 1X2 @1.97
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา UD Logrones ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.97 · ควรเป็น @1.77 (+11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UD Logrones 18 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป UD Logrones ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UD Logrones · คาดสกอร์ 1.7 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UD Logrones ชนะ 1 ลูก22%
UD Logrones ชนะ 2 ลูก16%
UD Logrones ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ27%
Cultural Leonesa ชนะ 1 ลูก16%
Cultural Leonesa ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
UD Logrones ชนะ50%
UD Logrones ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
UD Logrones คลีนชีท45%
Cultural Leonesa ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UD Logrones ไม่แพ้77%
Cultural Leonesa ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่45%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%2-012%1-111%2-19%0-08%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UD Logrones)
- โอกาส UD Logrones ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- UD Logrones คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 45%
- ราคา @1.97 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.77 (คุ้มกว่า 11%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 50% มากกว่าตลาด (45%)
- UD Logrones ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด UD Logrones ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Cultural Leonesa ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Cultural Leonesa ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UD Logrones
ช2-1ช3-0ส1-1ช5-3ช2-1พ1-3
Cultural Leonesa
ช1-0พ0-1ช1-0ส2-2พ0-2ช4-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UD Logronesยิง 2.4 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Cultural Leonesaยิง 1.5 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UD Logrones
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 17
Cultural Leonesa
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Logrones
100%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 0
Cultural Leonesa
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Logrones
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Cultural Leonesa
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
UD Logrones ชนะ 6เสมอ 2Cultural Leonesa ชนะ 0
- 11-08-2022UD Logrones3 - 0Cultural Leonesa
- 28-05-2022Cultural Leonesa1 - 2UD Logrones
- 09-01-2022UD Logrones0 - 0Cultural Leonesa
- 02-02-2020Cultural Leonesa0 - 2UD Logrones
- 15-09-2019UD Logrones3 - 2Cultural Leonesa
- 10-04-2016Cultural Leonesa0 - 2UD Logrones
- 22-11-2015UD Logrones1 - 1Cultural Leonesa
- 22-03-2015UD Logrones2 - 0Cultural Leonesa
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน UD Logrones@1.99 → @1.970.8%
เสมอ@3.13 → @3.140.5%
ทีมเยือน Cultural Leonesa@3.22 → @3.261.0%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.17:00
Arenas Club de GetxoMerida AD
อา. 18 ต.ค.17:00
CD CoriaAthletic Bilbao B
อา. 18 ต.ค.17:00
Real Madrid CastillaAntequera CF
อา. 18 ต.ค.21:00
PontevedraCacereno
อา. 18 ต.ค.21:00
Gimnastic TarragonaAtletico de Madrid B
อา. 18 ต.ค.21:00
Sant AndreuJuventud Torremolinos CF
อา. 18 ต.ค.23:15
Real AvilesUD Ourense
อา. 18 ต.ค.23:15
Real Jaen CFCF Rayo Majadahonda
อา. 18 ต.ค.23:15
Real MurciaReal Zaragoza
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.95 | 3.15 | 3.15 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.95 | 3.15 | 3.15 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | ||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.25 | 3.30 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.95 | 3.30 | 3.40 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 2.01 | 3.20 | 3.30 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.76 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Live | 1.98 | 3.10 | 3.40 | 1.88 | 2/2.5 | 1.92 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 2.00 | 3.30 | 3.70 | 1.86 | 2/2.5 | 1.94 | 2.00 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.00 | 3.30 | 3.70 | 1.86 | 2/2.5 | 1.93 | 1.99 | 0.5 | 1.78 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.92 | 3.05 | 3.40 | 1.84 | 2/2.5 | 1.92 | 1.85 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.92 | 3.05 | 3.40 | 1.84 | 2/2.5 | 1.92 | 1.72 | 0/0.5 | 2.04 | ||
| 12BET | Initial | 1.92 | 3.05 | 3.40 | 1.84 | 2/2.5 | 1.92 | 1.87 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 1.92 | 3.05 | 3.40 | 1.84 | 2/2.5 | 1.92 | 1.72 | 0/0.5 | 2.04 | ||
| Sbobet | Initial | 2.02 | 2.98 | 3.22 | 1.88 | 2/2.5 | 1.92 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.02 | 2.98 | 3.22 | 1.88 | 2/2.5 | 1.92 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.07 | 3.24 | 3.28 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.79 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 1.99 | 3.19 | 3.51 | 1.82 | 2/2.5 | 1.94 | 1.99 | 0.5 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.15 | 3.20 | 1.83 | 2.5 | 1.69 | 1.67 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.95 | 3.15 | 3.40 | 1.74 | 2/2.5 | 1.82 | 1.92 | 0.5 | 1.66 | ||
| pinnacle | Initial | 2.31 | 3.02 | 2.88 | 1.84 | 2/2.5 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.04 | 3.08 | 3.61 | 1.86 | 2/2.5 | 1.93 | 1.76 | 0/0.5 | 2.04 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.30 | 3.35 | 1.90 | 2.5 | 1.75 | 1.95 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.05 | 3.15 | 3.40 | 2.05 | 2.5 | 1.65 | 1.95 | 0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 2.07 | 3.20 | 3.44 | 1.96 | 2.5 | 1.75 | 2.37 | 0.5/1 | 1.52 | |
| Live | 2.01 | 3.08 | 3.53 | 1.79 | 2/2.5 | 1.89 | 1.73 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-2] UD Logrones | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 5 | 1 | 1 | 16 | 10 | 16 | 2 | 71.4% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 3 | 7 | 7 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 11 | 7 | 9 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 9 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 2 | 2 | 7 | 6 | 11 | 9 | 42.9% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | 7 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 33.3% |
| [SPA D3-9] Cultural Leonesa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 2 | 2 | 8 | 6 | 11 | 9 | 42.9% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 3 | 7 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 5 | 0 | 4 | 0 | 11 | 4 | 28.6% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 0 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 0 | 0 | 4 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 0 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| UD Logrones Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 25% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 11-08-2022 | UD Logrones | 3-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 8-2 (3-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 28-05-2022 | Cultural Leonesa | 1-2 (0-0) | UD Logrones | 1-3 (0-1) | 4.50 | 3.50 | 1.67 | W | 2.08 | -0.5 | 1.73 | W | O |
| SPA D3 | 09-01-2022 | UD Logrones | 0-0 (0-0) | Cultural Leonesa | - | 1.80 | 3.25 | 4.20 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 02-02-2020 | Cultural Leonesa | 0-2 (0-1) | UD Logrones | 6-1 (3-1) | 1.95 | 3.25 | 3.50 | W | 2.02 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 15-09-2019 | UD Logrones | 3-2 (2-1) | Cultural Leonesa | 6-3 (2-1) | 2.30 | 3.10 | 3.10 | W | 2.02 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 10-04-2016 | Cultural Leonesa | 0-2 (0-0) | UD Logrones | 6-8 (2-4) | 2.70 | 3.25 | 2.37 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | D |
| SPA D4 | 22-11-2015 | UD Logrones | 1-1 (0-0) | Cultural Leonesa | - | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | D |
| SPA D4 | 22-03-2015 | UD Logrones | 2-0 (0-0) | Cultural Leonesa | - | 1.90 | 3.20 | 3.60 | W | |||||
| SPA D4 | 02-11-2014 | Cultural Leonesa | 1-1 (1-0) | UD Logrones | - | 2.87 | 3.00 | 2.30 | D | |||||
| SPA D4 | 20-04-2014 | Cultural Leonesa | 3-0 (2-0) | UD Logrones | 3-7 | 2.00 | 3.00 | 3.60 | L | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | O |
| SPA D4 | 01-12-2013 | UD Logrones | 1-1 (0-1) | Cultural Leonesa | - | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | |||||
| SPA D4 | 16-03-2008 | Cultural Leonesa | 0-0 (0-0) | UD Logrones | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 28-10-2007 | UD Logrones | 0-1 (0-0) | Cultural Leonesa | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 08-04-2007 | UD Logrones | 0-1 (0-0) | Cultural Leonesa | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 12-11-2006 | Cultural Leonesa | 0-1 (0-0) | UD Logrones | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UD Logrones Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 20% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 13-10-2026 | CD Lugo | 3-1 (2-1) | UD Logrones | 5-5 (4-2) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| SPA D3 | 04-10-2026 | UD Logrones | 2-1 (1-1) | Deportivo La Coruna B | 6-1 (4-0) | 1.55 | 3.60 | 5.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| SPA D3 | 27-09-2026 | Merida AD | 3-5 (1-2) | UD Logrones | 5-6 (0-6) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| SPA D3 | 19-09-2026 | UD Logrones | 1-1 (0-1) | Pontevedra | 8-5 (3-3) | 1.90 | 3.00 | 3.90 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| SPA D3 | 12-09-2026 | UD Ourense | 0-3 (0-1) | UD Logrones | 4-4 (1-1) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| SPA D3 | 07-09-2026 | Zamora CF | 1-2 (1-1) | UD Logrones | 6-5 (2-5) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 01-09-2026 | UD Logrones | 2-1 (1-0) | Extremadura | 7-1 (2-0) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 22-08-2026 | UD Logrones | 4-0 (3-0) | Mirandes | 9-4 (4-3) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | UD Logrones | 1-2 (1-1) | Real Zaragoza | 7-3 (2-1) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Haro Deportivo | 0-3 (0-1) | UD Logrones | - | 6.00 | 4.75 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | D |
| INT CF | 08-08-2026 | UD Logrones | 4-0 (2-0) | Eibar B | - | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | SD Huesca | 0-1 (0-1) | UD Logrones | 4-0 (1-0) | 1.70 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | UD Logrones | 0-0 (0-0) | Osasuna B | 1-5 (0-1) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | UD Logrones | 5-0 (1-0) | Naxara | 4-2 (3-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 31-05-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-0 (1-0) | UD Logrones | 3-5 (1-2) | 2.00 | 3.10 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 25-05-2026 | UD Logrones | 1-0 (1-0) | UD San Sebastian Reyes | 3-5 (1-2) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | UD Logrones | 2-1 (0-0) | Getafe B | 5-2 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Getafe B | 0-2 (0-0) | UD Logrones | 3-5 (0-4) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | D |
| SPA D4 | 03-05-2026 | CD Ebro | 0-3 (0-2) | UD Logrones | 5-2 (3-0) | 3.50 | 3.20 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | UD Logrones | 3-0 (0-0) | UD Mutilve | 8-1 (3-1) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | W | 1.93 | 2.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
| Cultural Leonesa Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 12-10-2026 | Cultural Leonesa | 4-1 (2-0) | Arenas Club de Getxo | 6-3 (3-1) | 1.38 | 4.10 | 7.00 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Unionistas de Salamanca | 2-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 3-6 (2-3) | 2.70 | 3.10 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Cultural Leonesa | 2-2 (2-0) | CD Coria | 2-5 (0-4) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SPA D3 | 21-09-2026 | Extremadura | 0-1 (0-0) | Cultural Leonesa | 4-4 (3-3) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| SPA D3 | 13-09-2026 | Cacereno | 1-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 7-5 (4-2) | 3.40 | 3.00 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 06-09-2026 | Cultural Leonesa | 1-0 (0-0) | Merida AD | 5-6 (0-2) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D3 | 30-08-2026 | Barakaldo CF | 0-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 7-4 (5-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Atletico Astorga | 1-1 (1-1) | Cultural Leonesa | 1-4 (0-1) | 9.00 | 4.75 | 1.27 | D | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Cultural Leonesa | 5-0 (2-0) | CF Salmantino | 5-7 (3-3) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 13-08-2026 | Zamora CF | 1-1 (1-1) | Cultural Leonesa | 3-3 (2-2) | 2.25 | 3.40 | 2.60 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Burgos | 0-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 1-2 (1-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Cultural Leonesa | 1-1 (0-1) | Real Aviles | 3-3 (0-3) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Athletic Bilbao B | 2-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 4-1 (1-1) | 3.25 | 3.50 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D2 | 30-05-2026 | Real Sociedad B | 1-1 (0-0) | Cultural Leonesa | 6-4 (4-3) | 2.35 | 3.30 | 2.80 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D2 | 24-05-2026 | Cultural Leonesa | 0-2 (0-2) | Burgos | 9-0 (3-0) | 3.00 | 3.10 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| SPA D2 | 16-05-2026 | Cultural Leonesa | 2-1 (0-0) | Eibar | 4-4 (2-2) | 2.65 | 3.20 | 2.45 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| SPA D2 | 09-05-2026 | Albacete | 2-1 (1-0) | Cultural Leonesa | 3-5 (2-2) | 2.10 | 3.25 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D2 | 02-05-2026 | Cultural Leonesa | 2-2 (1-1) | Cadiz | 4-4 (1-1) | 1.76 | 3.40 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D2 | 26-04-2026 | Mirandes | 2-1 (1-0) | Cultural Leonesa | 6-2 (2-2) | 2.01 | 3.30 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D2 | 18-04-2026 | Cultural Leonesa | 1-2 (0-0) | Cordoba | 4-8 (2-2) | 2.50 | 3.40 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 25-10 | Away | Real Aviles | 7 Days |
| SPA D3 | 01-11 | Home | Mirandes | 14 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Away | Racing de Ferrol | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 25-10 | Home | Pontevedra | 7 Days |
| SPA D3 | 01-11 | Away | UD Ourense | 14 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Home | Ponferradina | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.55 | 2.01 | 3.85 | 2.55 | 2.01 | 3.85 | 2.00 | 1 | 1.70 | 2.00 | 1 | 1.70 | 2.05 | 0/0.5 | 1.65 | 2.05 | 0/0.5 | 1.65 | |
| Initial | 1.95 | 3.15 | 3.15 | 1.95 | 3.15 | 3.15 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | 1.95 | 0.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.63 | 2.10 | 4.00 | 2.60 | 2.05 | 4.00 | 1.93 | 1 | 1.88 | 2.03 | 1 | 1.78 | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.00 | 3.25 | 3.30 | 1.95 | 3.30 | 3.40 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | 2.00 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.57 | 2.01 | 3.91 | 2.57 | 2.01 | 3.91 | 1.65 | 0.5/1 | 2.17 | 1.65 | 0.5/1 | 2.17 | 2.13 | 0/0.5 | 1.70 | 2.13 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Initial | 2.02 | 2.98 | 3.22 | 2.02 | 2.98 | 3.22 | 1.88 | 2/2.5 | 1.92 | 1.88 | 2/2.5 | 1.92 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | 2.02 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.7 | Goal | 1 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 0.7 | Loss | 1.4 |
| 8.3 | Shot(OT) | 11.7 | 8.6 | Shot(OT) | 12.3 |
| 4.3 | Corner | 5.7 | 5.7 | Corner | 4.3 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 2.8 | Yellow Card | 2.8 |
| 0 | Fouls | 12 | 0 | Fouls | 14.1 |
| 54% | Possession | 63.7% | 53.3% | Possession | 56% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| UD Logrones ( 0 Matches) | Cultural Leonesa ( 0 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |