ทีเด็ดบอล Sant Andreu vs Juventud Torremolinos CF
‹ คู่ก่อนหน้าGimnastic Tarragona vs Atletico de Madrid B · อา. 18 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 224 / 275เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Paide Linnameeskond vs Trans Narva · อา. 18 ต.ค. 21:00 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 18-10-2026 21:00 น.
Sant Andreuเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 224 / 27521:00 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSSant AndreuJuventud Torremolinos CFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.5827% @4.39สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.78 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.98Juventud Torremolinos CFทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSant Andreuต่อ 0.5/1 @1.80แนวรับ🛡️5.4 vs 12.0Sant Andreuการ์ดยิงดุ🔥7.2Sant Andreuการ์ดรับหลวม🕳️12.0Juventud Torremolinos CFการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนJuventud Torremolinos CFรอง 0.5/1 @1.98การ์ดยิงดุ🔥7.2Juventud Torremolinos CFการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.78แนวรุก🔥7.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Sant Andreuเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 224 / 27521:00 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุล
VS
Sant AndreuJuventud Torremolinos CF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.5827% @4.39
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.78 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.98
Juventud Torremolinos CFทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSant Andreu
ต่อ 0.5/1 @1.80
แนวรับ🛡️5.4 vs 12.0Sant Andreu
การ์ดยิงดุ🔥7.2Sant Andreu
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Juventud Torremolinos CF
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนJuventud Torremolinos CF
รอง 0.5/1 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥7.2Juventud Torremolinos CF
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.78
แนวรุก🔥7.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sant Andreu vs Juventud Torremolinos CF
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSant Andreu ต่อ 0.5/1 @1.80การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSant Andreuโอกาสชนะ 55%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sant Andreu · บิลหลัก 1X2 @1.58
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Sant Andreu ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.58 · ควรเป็น @1.55 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sant Andreu 35 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Sant Andreu ต่อ 0.5/1
ได้ 31%ได้ครึ่ง 25%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sant Andreu · คาดสกอร์ 1.7 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sant Andreu ชนะ 1 ลูก25%
Sant Andreu ชนะ 2 ลูก17%
Sant Andreu ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ25%
Juventud Torremolinos CF ชนะ 1 ลูก12%
Juventud Torremolinos CF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Sant Andreu ชนะ56%
Sant Andreu ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
Sant Andreu คลีนชีท37%
Juventud Torremolinos CF ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sant Andreu ไม่แพ้81%
Juventud Torremolinos CF ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-011%1-111%2-010%2-110%0-07%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sant Andreu)
- โอกาส Sant Andreu ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- Sant Andreu คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- Juventud Torremolinos CF เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Sant Andreu ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sant Andreu@1.56 → @1.581.5%
เสมอ@3.60 → @3.570.9%
ทีมเยือน Juventud Torremolinos CF@4.64 → @4.39▼ 5.4%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.17:00
Arenas Club de GetxoMerida AD
อา. 18 ต.ค.17:00
CD CoriaAthletic Bilbao B
อา. 18 ต.ค.17:00
Real Madrid CastillaAntequera CF
อา. 18 ต.ค.21:00
PontevedraCacereno
อา. 18 ต.ค.21:00
Gimnastic TarragonaAtletico de Madrid B
อา. 18 ต.ค.23:15
Real AvilesUD Ourense
อา. 18 ต.ค.23:15
Real Jaen CFCF Rayo Majadahonda
อา. 18 ต.ค.23:15
Real MurciaReal Zaragoza
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.07 | 2.21 | 4.65 | 2.07 | 2.21 | 4.65 | 1.70 | 1 | 2.00 | 1.70 | 1 | 2.00 | 1.70 | 0/0.5 | 2.00 | 1.70 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Initial | 1.55 | 3.70 | 4.25 | 1.55 | 3.70 | 4.25 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.75 | 0.5/1 | 1.95 | 1.75 | 0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 2.25 | 5.50 | 2.10 | 2.25 | 5.00 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.73 | 0/0.5 | 2.08 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.55 | 3.60 | 5.25 | 1.62 | 3.50 | 4.50 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.00 | 1 | 1.80 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.15 | 2.20 | 4.49 | 2.15 | 2.20 | 4.49 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Initial | 1.58 | 3.51 | 4.42 | 1.58 | 3.51 | 4.42 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.84 | 0.5/1 | 1.98 | 1.84 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.2 | Goal | 1.2 |
| 1.3 | Loss | 3 | 0.9 | Loss | 2 |
| 14 | Shot(OT) | 18.3 | 12.8 | Shot(OT) | 15.6 |
| 4.3 | Corner | 3.3 | 4.5 | Corner | 3.9 |
| 3 | Yellow Card | 2.3 | 2.5 | Yellow Card | 2.3 |
| 11.3 | Fouls | 14.3 | 12.9 | Fouls | 13.3 |
| 54.7% | Possession | 46.7% | 50.8% | Possession | 48.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Sant Andreu ( 7 Matches) | Juventud Torremolinos CF ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 5 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 4 | 7 |