ทีเด็ดบอล Gimnastic Tarragona vs Atletico de Madrid B
‹ คู่ก่อนหน้าPontevedra vs Cacereno · อา. 18 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 247 / 348เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sant Andreu vs Juventud Torremolinos CF · อา. 18 ต.ค. 21:00 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 18-10-2026 21:00 น.
Gimnastic Tarragonaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 247 / 34821:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSGimnastic TarragonaAtletico de Madrid Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.4150% @2.41สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.89Atletico de Madrid Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4🏠เต็งเจ้าบ้านGimnastic TarragonaHDP 0 @1.89การ์ดยิงดุ🔥6.6Gimnastic Tarragonaการ์ดรับหลวม🕳️11.4Atletico de Madrid Bการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAtletico de Madrid BHDP 0 @1.89พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 6.6Atletico de Madrid Bการ์ดรับหลวม🕳️10.8Gimnastic Tarragonaการ์ดยิงดุ🔥10.2Atletico de Madrid Bการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.92แนวรุก🔥6.6 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.9ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Gimnastic Tarragonaเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 247 / 34821:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
Gimnastic TarragonaAtletico de Madrid B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.4150% @2.41
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.89
Atletico de Madrid Bทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
🏠เต็งเจ้าบ้านGimnastic Tarragona
HDP 0 @1.89
การ์ดยิงดุ🔥6.6Gimnastic Tarragona
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Atletico de Madrid B
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAtletico de Madrid B
HDP 0 @1.89
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 6.6Atletico de Madrid B
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Gimnastic Tarragona
การ์ดยิงดุ🔥10.2Atletico de Madrid B
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.92
แนวรุก🔥6.6 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.9ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Gimnastic Tarragona vs Atletico de Madrid B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAtletico de Madrid B HDP 0 @1.89การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.92การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Gimnastic Tarragona · บิลหลัก 1X2 @2.41
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Gimnastic Tarragona ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.41 · ควรเป็น @2.32 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Gimnastic Tarragona 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Gimnastic Tarragona ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 25%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Gimnastic Tarragona · คาดสกอร์ 1.6 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Gimnastic Tarragona ชนะ 1 ลูก19%
Gimnastic Tarragona ชนะ 2 ลูก11%
Gimnastic Tarragona ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
Atletico de Madrid B ชนะ 1 ลูก18%
Atletico de Madrid B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Gimnastic Tarragona ชนะ38%
Gimnastic Tarragona ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Gimnastic Tarragona คลีนชีท19%
Atletico de Madrid B ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Gimnastic Tarragona ไม่แพ้63%
Atletico de Madrid B ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-28%2-18%2-27%0-16%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Gimnastic Tarragona)
- โอกาส Gimnastic Tarragona ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- Atletico de Madrid B เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Gimnastic Tarragona ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Atletico de Madrid B ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Gimnastic Tarragona
ส0-0ช4-2พ0-3พ1-2พ0-2ส2-2
Atletico de Madrid B
ช2-0ช4-0ส0-0พ1-3พ2-3ส4-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gimnastic Tarragonaยิง 1.1 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Atletico de Madrid Bยิง 1.7 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Gimnastic Tarragona
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 15
Atletico de Madrid B
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gimnastic Tarragona
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Atletico de Madrid B
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gimnastic Tarragona
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Atletico de Madrid B
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Gimnastic Tarragona ชนะ 1เสมอ 0Atletico de Madrid B ชนะ 1
- 21-02-2026Atletico de Madrid B1 - 2Gimnastic Tarragona
- 03-11-2025Gimnastic Tarragona0 - 3Atletico de Madrid B
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Gimnastic Tarragona@2.36 → @2.41▲ 2.1%
เสมอ@3.32 → @3.320.0%
ทีมเยือน Atletico de Madrid B@2.45 → @2.411.8%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.17:00
Arenas Club de GetxoMerida AD
อา. 18 ต.ค.17:00
CD CoriaAthletic Bilbao B
อา. 18 ต.ค.17:00
Real Madrid CastillaAntequera CF
อา. 18 ต.ค.21:00
PontevedraCacereno
อา. 18 ต.ค.21:00
Sant AndreuJuventud Torremolinos CF
อา. 18 ต.ค.23:15
Real AvilesUD Ourense
อา. 18 ต.ค.23:15
Real Jaen CFCF Rayo Majadahonda
อา. 18 ต.ค.23:15
Real MurciaReal Zaragoza
จ. 19 ต.ค.01:30
UD LogronesCultural Leonesa
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.32 | 3.50 | 2.32 | 1.95 | 3 | 1.75 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.32 | 3.50 | 2.32 | 1.95 | 3 | 1.75 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 2.35 | 3.25 | 2.63 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.50 | 3.25 | 2.50 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.35 | 3.30 | 2.50 | 1.96 | 2.5/3 | 1.81 | 1.78 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.41 | 3.40 | 2.50 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 1.88 | 0 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 2.45 | 3.60 | 2.55 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.83 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.45 | 3.60 | 2.55 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.86 | 0 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.36 | 3.35 | 2.51 | 1.96 | 3 | 1.80 | 1.82 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.42 | 3.30 | 2.47 | 2.00 | 3 | 1.76 | 1.86 | 0 | 1.90 | ||
| 12BET | Initial | 2.36 | 3.35 | 2.51 | 1.95 | 3 | 1.81 | 1.84 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.42 | 3.30 | 2.47 | 2.00 | 3 | 1.76 | 1.86 | 0 | 1.90 | ||
| Sbobet | Initial | 2.41 | 3.21 | 2.41 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.91 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.41 | 3.21 | 2.41 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.91 | 0 | 1.91 | ||
| wewbet | Initial | 2.44 | 3.48 | 2.49 | 1.79 | 2.5/3 | 1.97 | 1.85 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.47 | 3.53 | 2.44 | 1.98 | 3 | 1.78 | 1.88 | 0 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 2.30 | 3.10 | 2.60 | 1.81 | 2.5/3 | 1.71 | 1.67 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.45 | 3.35 | 2.45 | 1.93 | 3 | 1.69 | 1.80 | 0 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 2.18 | 3.33 | 2.84 | 1.85 | 2.5/3 | 1.89 | 1.92 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.50 | 3.46 | 2.49 | 2.01 | 3 | 1.76 | 1.90 | 0 | 1.88 | ||
| Interwetten | Initial | 2.40 | 3.35 | 2.70 | 1.60 | 2.5 | 2.10 | 2.30 | 0.5 | 1.50 | |
| Live | 2.50 | 3.25 | 2.55 | 1.55 | 2.5 | 2.20 | 2.45 | 0.5 | 1.45 | ||
| 1xBet | Initial | 2.40 | 3.40 | 2.60 | 1.91 | 2.5/3 | 1.81 | 1.78 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.36 | 3.40 | 2.50 | 1.72 | 2.5/3 | 1.96 | 1.78 | 0 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-14] Gimnastic Tarragona | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 2 | 3 | 9 | 11 | 8 | 14 | 28.6% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 4 | 6 | 9 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 7 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 11 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 2 | 2 | 5 | 5 | 11 | 4 | 42.9% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 4 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 33.3% |
| [SPA D3-12] Atletico de Madrid B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 3 | 2 | 15 | 12 | 9 | 12 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 11 | 9 | 5 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 13 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 4 | 1 | 6 | 4 | 10 | 8 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 3 | 5 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 2 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Gimnastic Tarragona Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 21-02-2026 | Atletico de Madrid B | 1-2 (1-1) | Gimnastic Tarragona | 8-3 (1-2) | 1.55 | 3.50 | 5.50 | W | 2.05 | 1 | 1.75 | W | O |
| SPA D3 | 03-11-2025 | Gimnastic Tarragona | 0-3 (0-1) | Atletico de Madrid B | 2-8 (1-5) | 2.25 | 3.00 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Gimnastic Tarragona Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 10-10-2026 | Juventud Torremolinos CF | 2-2 (0-1) | Gimnastic Tarragona | 8-8 (3-3) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D3 | 04-10-2026 | Real Murcia | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | 3-6 (1-4) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Gimnastic Tarragona | 1-2 (0-0) | Sant Andreu | 4-1 (1-1) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D3 | 20-09-2026 | AD Alcorcon | 3-0 (3-0) | Gimnastic Tarragona | 7-2 (4-1) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D3 | 12-09-2026 | Gimnastic Tarragona | 4-2 (3-1) | Algeciras | 3-3 (2-1) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D3 | 05-09-2026 | FC Cartagena | 0-0 (0-0) | Gimnastic Tarragona | 13-1 (10-0) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D3 | 31-08-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-0 (1-0) | Real Zaragoza | 4-10 (3-7) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | RCD Espanyol B | 3-0 (2-0) | Gimnastic Tarragona | 5-3 (3-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Villarreal B | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | 11-1 (3-0) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| INT CF | 14-08-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-2 (0-1) | SD Huesca | 7-8 (3-5) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Gimnastic Tarragona | 1-1 (0-1) | Girona | 7-3 (3-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Gimnastic Tarragona | 0-2 (0-0) | Petro Atletico de Luanda | 6-6 (2-6) | 3.50 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | UE Olot | 1-1 (1-0) | Gimnastic Tarragona | - | D | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Gimnastic Tarragona | 0-2 (0-1) | Andorra FC | 2-7 (2-5) | 4.75 | 3.90 | 1.55 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Hercules | 1-1 (0-0) | Gimnastic Tarragona | 3-5 (0-4) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-1) | CE Europa | 2-7 (2-4) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D3 | 10-05-2026 | SD Tarazona | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | 1-7 (0-3) | 2.20 | 2.88 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | D |
| SPA D3 | 02-05-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-0) | Sevilla Atletico | 8-4 (5-2) | 1.44 | 3.75 | 6.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| SPA D3 | 26-04-2026 | FC Cartagena | 1-0 (0-0) | Gimnastic Tarragona | 5-4 (1-1) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D3 | 19-04-2026 | UD Marbella | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| Atletico de Madrid B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 12-10-2026 | Atletico de Madrid B | 4-4 (1-1) | Real Zaragoza | 3-6 (0-3) | 2.55 | 3.30 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Real Madrid Castilla | 3-2 (1-1) | Atletico de Madrid B | 5-5 (4-2) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Atletico de Madrid B | 1-3 (0-1) | Villarreal B | 3-4 (1-1) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D3 | 20-09-2026 | SD Huesca | 0-0 (0-0) | Atletico de Madrid B | 5-5 (1-2) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| SPA D3 | 14-09-2026 | Atletico de Madrid B | 4-0 (2-0) | Real Murcia | 6-7 (5-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D3 | 06-09-2026 | Hercules | 0-2 (0-1) | Atletico de Madrid B | 9-2 (3-2) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 31-08-2026 | Atletico de Madrid B | 2-2 (1-1) | Juventud Torremolinos CF | 5-7 (2-5) | 1.85 | 3.25 | 3.70 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | Extremadura | 3-0 (2-0) | Atletico de Madrid B | 3-5 (0-3) | L | ||||||||
| INT CF | 16-08-2026 | Atletico de Madrid B | 1-2 (0-2) | Zamora CF | - | L | ||||||||
| INT CF | 14-08-2026 | Atletico de Madrid B | 1-2 (0-1) | Mirandes | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | G. Segoviana | 2-0 (2-0) | Atletico de Madrid B | 3-4 (1-4) | 5.25 | 4.00 | 1.48 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 06-06-2026 | Atletico de Madrid B | 0-1 (0-1) | Ponferradina | 5-3 (1-2) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D3 | 31-05-2026 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | Atletico de Madrid B | 4-6 (2-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Atletico de Madrid B | 3-1 (3-1) | Algeciras | 7-2 (3-1) | 1.75 | 3.40 | 4.10 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Eldense | 2-1 (1-1) | Atletico de Madrid B | 6-5 (6-3) | 1.80 | 3.50 | 3.90 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D3 | 09-05-2026 | Atletico de Madrid B | 4-3 (1-0) | Sabadell | 1-5 (0-3) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| SPA D3 | 03-05-2026 | Juventud Torremolinos CF | 3-1 (0-1) | Atletico de Madrid B | 3-3 (0-2) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| SPA D3 | 25-04-2026 | Atletico de Madrid B | 3-1 (1-1) | Real Betis B | 8-4 (4-0) | 1.44 | 4.00 | 5.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D3 | 19-04-2026 | Teruel | 0-0 (0-0) | Atletico de Madrid B | 4-5 (3-1) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D3 | 11-04-2026 | Atletico de Madrid B | 5-4 (1-2) | UD Marbella | 6-7 (2-6) | 1.44 | 3.80 | 6.25 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 25-10 | Home | Hercules | 7 Days |
| SPA D3 | 01-11 | Away | SD Huesca | 14 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Away | Aguilas CF | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 25-10 | Home | Real Jaen CF | 7 Days |
| SPA D3 | 01-11 | Home | AD Alcorcon | 14 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Away | CE Europa | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.84 | 2.24 | 2.84 | 2.84 | 2.24 | 2.84 | 1.95 | 1/1.5 | 1.75 | 1.95 | 1/1.5 | 1.75 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Initial | 2.32 | 3.50 | 2.32 | 2.32 | 3.50 | 2.32 | 1.95 | 3 | 1.75 | 1.95 | 3 | 1.75 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.25 | 3.10 | 3.00 | 2.30 | 3.00 | 1.73 | 1 | 2.08 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.35 | 3.25 | 2.63 | 2.50 | 3.25 | 2.50 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.83 | 2.27 | 2.87 | 2.83 | 2.27 | 2.87 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.92 | 1.90 | 0 | 1.92 | |
| Initial | 2.41 | 3.21 | 2.41 | 2.41 | 3.21 | 2.41 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.91 | 0 | 1.91 | 1.91 | 0 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 1.1 | Goal | 1.7 |
| 2 | Loss | 3.3 | 1.8 | Loss | 1.9 |
| 11 | Shot(OT) | 20 | 14.8 | Shot(OT) | 15.1 |
| 6 | Corner | 3.7 | 3.9 | Corner | 4.2 |
| 3.7 | Yellow Card | 2.7 | 2.6 | Yellow Card | 2 |
| 15.7 | Fouls | 16.3 | 14.7 | Fouls | 13.7 |
| 50.3% | Possession | 44.7% | 43.4% | Possession | 47.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Gimnastic Tarragona ( 45 Matches) | Atletico de Madrid B ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 2 | 7 | 6 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 5 | 7 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 6 | 10 | 2 | 4 |