ทีเด็ดบอล CS Universitatea Craiova vs Farul Constanta
‹ คู่ก่อนหน้าPAOK Saloniki vs Iraklis · จ. 19 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 362 / 368เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UD Logrones vs Cultural Leonesa · จ. 19 ต.ค. 01:30 น.
Romania Liga I
🕒 19-10-2026 01:00 น.
CS Universitatea Craiovaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 362 / 36801:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSCS Universitatea CraiovaFarul Constantaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ81% @1.4219% @5.92สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.81Farul Constantaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี52%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCS Universitatea Craiovaต่อ 1/1.5 @2.02แนวรุก🔥12.0 vs 7.8CS Universitatea Craiovaแนวรับ🛡️4.2 vs 7.8CS Universitatea Craiovaการ์ดยิงดุ🔥12.0CS Universitatea Craiovaการ์ดรับหลวม🕳️7.8Farul Constantaการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0CS Universitatea Craiovaการ์ดได้ราคา💰6/10CS Universitatea Craiovaการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFarul Constantaรอง 1/1.5 @1.81การ์ดยิงดุ🔥7.8Farul Constantaการ์ดได้ราคา💰6/10Farul Constantaการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.91แนวรุก🔥12.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.91ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CS Universitatea Craiovaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 362 / 36801:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุล
VS
CS Universitatea CraiovaFarul Constanta
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
81% @1.4219% @5.92
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.81
Farul Constantaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี52%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCS Universitatea Craiova
ต่อ 1/1.5 @2.02
แนวรุก🔥12.0 vs 7.8CS Universitatea Craiova
แนวรับ🛡️4.2 vs 7.8CS Universitatea Craiova
การ์ดยิงดุ🔥12.0CS Universitatea Craiova
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Farul Constanta
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0CS Universitatea Craiova
การ์ดได้ราคา💰6/10CS Universitatea Craiova
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFarul Constanta
รอง 1/1.5 @1.81
การ์ดยิงดุ🔥7.8Farul Constanta
การ์ดได้ราคา💰6/10Farul Constanta
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.91
แนวรุก🔥12.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CS Universitatea Craiova vs Farul Constanta
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCS Universitatea Craiova ต่อ 1/1.5 @2.02การ์ด 6 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCS Universitatea Craiovaโอกาสชนะ 63%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CS Universitatea Craiova · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา CS Universitatea Craiova ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.42 · ควรเป็น @1.43 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CS Universitatea Craiova 48 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CS Universitatea Craiova ต่อ 1/1.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 16%เสีย 38%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 46% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CS Universitatea Craiova · คาดสกอร์ 1.8 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CS Universitatea Craiova ชนะ 1 ลูก16%
CS Universitatea Craiova ชนะ 2 ลูก25%
CS Universitatea Craiova ชนะ 3 ลูกขึ้นไป21%
เสมอ22%
Farul Constanta ชนะ 1 ลูก10%
Farul Constanta ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
CS Universitatea Craiova ชนะ62%
CS Universitatea Craiova ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป46%
CS Universitatea Craiova คลีนชีท39%
Farul Constanta ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CS Universitatea Craiova ไม่แพ้85%
Farul Constanta ไม่แพ้38%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%1-111%2-010%2-110%0-07%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CS Universitatea Craiova)
- โอกาส CS Universitatea Craiova ชนะ 62% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 46%
- CS Universitatea Craiova คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- CS Universitatea Craiova ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- CS Universitatea Craiova ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 46%
- Farul Constanta ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Farul Constanta เคยชนะ 3 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CS Universitatea Craiova
ช4-0ช1-0ช5-0ช4-0ช1-0ส1-1
Farul Constanta
ส0-0ส0-0ช4-2พ0-4ช2-1ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CS Universitatea Craiovaยิง 2.2 · เสีย 0.5 ต่อนัด
Farul Constantaยิง 1.4 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CS Universitatea Craiova
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 19
Farul Constanta
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CS Universitatea Craiova
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Farul Constanta
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CS Universitatea Craiova
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Farul Constanta
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
CS Universitatea Craiova ชนะ 3เสมอ 1Farul Constanta ชนะ 4
- 01-02-2026Farul Constanta4 - 1CS Universitatea Craiova
- 14-09-2025CS Universitatea Craiova2 - 0Farul Constanta
- 02-03-2025CS Universitatea Craiova1 - 0Farul Constanta
- 29-10-2024Farul Constanta3 - 2CS Universitatea Craiova
- 14-05-2024Farul Constanta3 - 3CS Universitatea Craiova
- 13-04-2024CS Universitatea Craiova1 - 2Farul Constanta
- 22-01-2024CS Universitatea Craiova1 - 2Farul Constanta
- 06-12-2023CS Universitatea Craiova4 - 0Farul Constanta
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CS Universitatea Craiova@1.36 → @1.42▲ 4.4%
เสมอ@4.33 → @4.08▼ 5.8%
ทีมเยือน Farul Constanta@6.57 → @5.92▼ 9.9%
คู่อื่นใน Liga I 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.40 | 4.45 | 6.20 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 1.96 | 1/1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.42 | 4.40 | 6.00 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 1.99 | 1/1.5 | 1.83 | ||
| Bet365 | Initial | 1.30 | 4.50 | 7.50 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.95 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.42 | 3.90 | 6.25 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.33 | 5.00 | 8.30 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.97 | 1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.40 | 4.30 | 6.60 | 1.90 | 2.5/3 | 1.94 | 2.05 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 1.36 | 4.33 | 7.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.89 | 1.94 | 1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.40 | 4.33 | 6.50 | 1.89 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.43 | 4.20 | 5.40 | 1.94 | 2.5/3 | 1.88 | 2.00 | 1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 1.45 | 4.15 | 5.10 | 1.90 | 2.5/3 | 1.92 | 2.03 | 1/1.5 | 1.81 | ||
| 12BET | Initial | 1.43 | 4.20 | 5.40 | 1.94 | 2.5/3 | 1.88 | 2.00 | 1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 1.45 | 4.15 | 5.10 | 1.90 | 2.5/3 | 1.92 | 2.03 | 1/1.5 | 1.81 | ||
| Sbobet | Initial | 1.37 | 4.04 | 6.00 | 1.94 | 2.5/3 | 1.90 | 1.98 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.41 | 3.94 | 5.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.94 | 2.06 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.48 | 3.82 | 5.45 | 1.87 | 2.5 | 1.97 | 1.91 | 1 | 1.95 | |
| Live | 1.45 | 4.31 | 6.50 | 1.92 | 2.5/3 | 1.92 | 2.03 | 1/1.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.51 | 3.50 | 7.25 | 1.81 | 2.5 | 1.91 | 1.85 | 1 | 1.87 | |
| Live | 1.47 | 4.30 | 6.25 | 1.83 | 2.5/3 | 1.89 | 1.97 | 1/1.5 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 1.31 | 5.25 | 7.63 | 2.00 | 3 | 1.78 | 1.85 | 1.5 | 1.92 | |
| Live | 1.51 | 4.54 | 5.71 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 2.04 | 1/1.5 | 1.81 | ||
| Willhill | Initial | 1.33 | 4.60 | 8.00 | 1.62 | 2.5 | 2.15 | 1.73 | 1/1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.44 | 4.20 | 6.50 | 1.65 | 2.5 | 2.15 | 2.05 | 1/1.5 | 1.70 | ||
| Interwetten | Initial | 1.55 | 3.40 | 7.25 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 1 | 1.90 | |
| Live | 1.45 | 4.30 | 6.50 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.70 | 1 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.55 | 3.60 | 7.25 | 1.85 | 2.5 | 1.90 | 1.64 | 0.5/1 | 2.13 | |
| Live | 1.42 | 4.45 | 6.63 | 1.85 | 2.5/3 | 1.88 | 1.94 | 1/1.5 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D1-3] CS Universitatea Craiova | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 2 | 2 | 25 | 9 | 23 | 3 | 63.6% |
| Home Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 20 | 2 | 15 | 2 | 83.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 7 | 8 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 2 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 6 | 3 | 17 | 6 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 1 | 11 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 2 | 6 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 0 | 12 | 50.0% |
| [ROM D1-6] Farul Constanta | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 17 | 15 | 17 | 6 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 12 | 5 | 13 | 3 | 80.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 5 | 10 | 4 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 8 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 11 | 7 | 17 | 4 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 8 | 3 | 11 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 6 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| CS Universitatea Craiova Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 01-02-2026 | Farul Constanta | 4-1 (3-0) | CS Universitatea Craiova | 2-13 (2-4) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| ROM D1 | 14-09-2025 | CS Universitatea Craiova | 2-0 (1-0) | Farul Constanta | 4-7 (3-5) | 1.67 | 3.75 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 02-03-2025 | CS Universitatea Craiova | 1-0 (1-0) | Farul Constanta | 9-3 (3-2) | 1.53 | 3.75 | 6.00 | W | 1.95 | 1 | 1.90 | D | U |
| ROM D1 | 29-10-2024 | Farul Constanta | 3-2 (2-0) | CS Universitatea Craiova | 2-11 (1-2) | 3.00 | 3.50 | 2.15 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| ROM D1 | 14-05-2024 | Farul Constanta | 3-3 (1-0) | CS Universitatea Craiova | 5-5 (0-1) | 2.25 | 3.40 | 2.70 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ROM D1 | 13-04-2024 | CS Universitatea Craiova | 1-2 (1-2) | Farul Constanta | 7-2 (2-2) | 1.80 | 3.40 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| ROM D1 | 22-01-2024 | CS Universitatea Craiova | 1-2 (1-2) | Farul Constanta | 9-4 (1-1) | 1.80 | 3.50 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ROMC | 06-12-2023 | CS Universitatea Craiova | 4-0 (1-0) | Farul Constanta | 8-1 (6-1) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| ROM D1 | 28-08-2023 | Farul Constanta | 2-0 (2-0) | CS Universitatea Craiova | 2-3 (1-1) | 2.60 | 3.30 | 2.50 | L | 1.98 | 0 | 1.88 | L | U |
| ROM D1 | 14-05-2023 | CS Universitatea Craiova | 1-1 (0-1) | Farul Constanta | 9-1 (4-1) | 2.45 | 3.00 | 2.75 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | U |
| ROM D1 | 09-04-2023 | Farul Constanta | 3-2 (1-1) | CS Universitatea Craiova | 7-4 (5-2) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | L | O |
| ROM D1 | 07-02-2023 | Farul Constanta | 2-1 (2-0) | CS Universitatea Craiova | 6-3 (3-1) | 2.50 | 3.00 | 2.75 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | O |
| ROM D1 | 06-09-2022 | CS Universitatea Craiova | 4-3 (2-3) | Farul Constanta | 3-3 (2-1) | 2.38 | 3.20 | 3.10 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ROM D1 | 21-05-2022 | CS Universitatea Craiova | 4-1 (2-1) | Farul Constanta | 2-9 (2-5) | 2.30 | 3.20 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ROM D1 | 17-04-2022 | Farul Constanta | 0-3 (0-3) | CS Universitatea Craiova | 9-4 (5-2) | 2.90 | 3.00 | 2.38 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| ROM D1 | 08-03-2022 | CS Universitatea Craiova | 1-0 (1-0) | Farul Constanta | 7-1 (4-1) | 2.25 | 3.20 | 3.00 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ROM D1 | 07-11-2021 | Farul Constanta | 1-0 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 2-2 (0-1) | 2.60 | 3.20 | 2.70 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 27-03-2021 | CS Universitatea Craiova | 2-0 (0-0) | Farul Constanta | 3-1 (2-1) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CS Universitatea Craiova Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA ECL | 15-10-2026 | CS Universitatea Craiova | 1-1 (0-0) | Getafe | 4-4 (1-1) | 4.00 | 3.50 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| ROM D1 | 11-10-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 0-1 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 3-5 (1-3) | 7.00 | 4.75 | 1.33 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 04-10-2026 | CSM Slatina | 0-4 (0-2) | CS Universitatea Craiova | 2-2 (2-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 20-09-2026 | CS Universitatea Craiova | 5-0 (2-0) | FCSB | 5-1 (2-1) | 1.75 | 3.50 | 3.80 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 14-09-2026 | Corvinul Hunedoara | 0-1 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 7-6 (3-5) | 4.50 | 3.40 | 1.65 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 08-09-2026 | CS Universitatea Craiova | 4-0 (0-0) | Universitaea Cluj | 5-5 (3-0) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ROMC | 03-09-2026 | FC Bacau | 1-2 (0-2) | CS Universitatea Craiova | 5-3 (0-2) | 5.50 | 4.20 | 1.42 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | D |
| ROM D1 | 01-09-2026 | Rapid Bucuresti | 1-1 (0-1) | CS Universitatea Craiova | 3-3 (1-2) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| UEFA EL | 27-08-2026 | FC Ararat Armenia | 1-0 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 3-7 (0-3) | 3.80 | 3.50 | 1.83 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| ROM D1 | 23-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 3-1 (1-0) | FC Voluntari | 8-1 (5-1) | 1.36 | 4.50 | 7.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA EL | 21-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 1-1 (1-1) | FC Ararat Armenia | 8-4 (1-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| ROM D1 | 16-08-2026 | SC Otelul Galati | 1-1 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 4-1 (1-1) | 4.00 | 3.30 | 1.83 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| UEFA EL | 14-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 2-1 (1-1) | KuPs | 8-0 (5-0) | 1.44 | 4.00 | 6.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| ROM D1 | 10-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 0-1 (0-1) | Arges | 12-1 (2-1) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| UEFA EL | 06-08-2026 | KuPs | 1-1 (0-1) | CS Universitatea Craiova | 6-2 (0-2) | 3.80 | 3.20 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| ROM D1 | 02-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 4-0 (2-0) | Petrolul Ploiesti | 4-2 (2-0) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| UEFA CL | 30-07-2026 | CS Universitatea Craiova | 2-2 (1-2) | Levski Sofia | 9-4 (4-2) | 2.00 | 3.40 | 3.50 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ROM D1 | 26-07-2026 | Dinamo Bucuresti | 5-1 (2-0) | CS Universitatea Craiova | 8-1 (4-1) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| UEFA CL | 23-07-2026 | Levski Sofia | 1-0 (1-0) | CS Universitatea Craiova | 3-4 (2-2) | 2.20 | 3.10 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| ROM D1 | 19-07-2026 | CS Universitatea Craiova | 4-0 (0-0) | UTA Arad | 4-2 (0-1) | 1.65 | 3.60 | 4.75 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| No Data |
| Farul Constanta Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 12-10-2026 | Farul Constanta | 3-1 (2-1) | Petrolul Ploiesti | 6-5 (2-1) | 1.80 | 3.30 | 3.70 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 26-09-2026 | Farul Constanta | 2-1 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | - | W | ||||||||
| ROM D1 | 21-09-2026 | Dinamo Bucuresti | 4-0 (2-0) | Farul Constanta | 5-4 (2-4) | 1.62 | 3.60 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ROM D1 | 11-09-2026 | Farul Constanta | 4-2 (3-1) | UTA Arad | 1-5 (1-4) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ROM D1 | 05-09-2026 | CFR Cluj | 0-0 (0-0) | Farul Constanta | 5-6 (2-2) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ROM D1 | 30-08-2026 | Farul Constanta | 0-0 (0-0) | FC Botosani | 6-5 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 3.90 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ROM D1 | 23-08-2026 | Sepsi OSK | 1-1 (0-0) | Farul Constanta | 6-9 (3-2) | 2.35 | 3.10 | 2.90 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| ROMC | 19-08-2026 | FC Bihor Oradea | 1-0 (1-0) | Farul Constanta | 7-5 (6-1) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| ROM D1 | 15-08-2026 | Arges | 1-1 (1-1) | Farul Constanta | 3-2 (2-0) | 2.10 | 3.20 | 3.25 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| ROM D1 | 08-08-2026 | Farul Constanta | 3-2 (3-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 1-3 (1-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | D | O |
| ROM D1 | 04-08-2026 | FCSB | 2-2 (0-2) | Farul Constanta | 5-3 (2-0) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| ROM D1 | 25-07-2026 | Farul Constanta | 2-0 (0-0) | Corvinul Hunedoara | 6-4 (2-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ROM D1 | 19-07-2026 | Universitaea Cluj | 2-1 (1-0) | Farul Constanta | 2-4 (1-1) | 1.53 | 3.80 | 5.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Dinamo Bucuresti | 1-3 (1-1) | Farul Constanta | 1-3 (0-3) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | FC Voluntari | 3-0 (0-0) | Farul Constanta | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Farul Constanta | 0-1 (0-0) | Cherno More Varna | - | L | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Farul Constanta | 0-0 (0-0) | SC Otelul Galati | - | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Farul Constanta | 1-1 (0-1) | Fratria | 6-4 (5-2) | D | ||||||||
| ROM D1 | 01-06-2026 | Farul Constanta | 1-1 (0-1) | Chindia Targoviste | 10-0 (4-0) | 1.40 | 3.90 | 8.00 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| ROM D1 | 23-05-2026 | Chindia Targoviste | 3-3 (1-0) | Farul Constanta | 3-5 (3-2) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA ECL | 22-10 | Away | Inter Club Escaldes | 4 Days |
| ROM D1 | 24-10 | Away | Sepsi OSK | 6 Days |
| ROMC | 28-10 | Away | FC Voluntari | 10 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 24-10 | Home | SC Otelul Galati | 6 Days |
| ROM D1 | 01-11 | Away | FC Voluntari | 13 Days |
| ROM D1 | 08-11 | Home | Rapid Bucuresti | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.93 | 2.35 | 5.60 | 1.93 | 2.35 | 5.60 | 2.09 | 1/1.5 | 1.71 | 2.09 | 1/1.5 | 1.71 | 1.93 | 0.5 | 1.89 | 1.93 | 0.5 | 1.89 | |
| Initial | 1.40 | 4.45 | 6.20 | 1.42 | 4.40 | 6.00 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 1.96 | 1/1.5 | 1.86 | 1.99 | 1/1.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 2.63 | 7.50 | 1.95 | 2.50 | 6.50 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.78 | 0.5 | 2.03 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.30 | 4.50 | 7.50 | 1.42 | 3.90 | 6.25 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.95 | 1.5 | 1.85 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.98 | 2.28 | 5.00 | 1.98 | 2.28 | 5.00 | 1.68 | 1 | 2.19 | 1.68 | 1 | 2.19 | 1.98 | 0.5 | 1.88 | 1.98 | 0.5 | 1.88 | |
| Initial | 1.37 | 4.04 | 6.00 | 1.41 | 3.94 | 5.50 | 1.94 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.94 | 1.98 | 1/1.5 | 1.88 | 2.06 | 1/1.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.3 | Goal | 1.3 | 2 | Goal | 1.3 |
| 0 | Loss | 2 | 0.7 | Loss | 1.3 |
| 9.7 | Shot(OT) | 14.7 | 8.8 | Shot(OT) | 12.1 |
| 5.3 | Corner | 3.7 | 5.4 | Corner | 4.3 |
| 0 | Yellow Card | 0.3 | 2.2 | Yellow Card | 1.3 |
| 8.7 | Fouls | 7.3 | 10.6 | Fouls | 9.7 |
| 52.7% | Possession | 56% | 53.4% | Possession | 51.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| CS Universitatea Craiova ( 50 Matches) | Farul Constanta ( 51 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 7 | 9 | 2 |
| HT-D / FT-W | 8 | 2 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 8 | 3 | 7 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 3 | 9 |