ทีเด็ดบอล Accrington Stanley vs Gillingham
‹ คู่ก่อนหน้าWycombe Wanderers vs Notts County · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 277 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Colchester United vs Exeter City · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
England League 2
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Accrington Stanleyเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 277 / 39221:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSAccrington StanleyGillinghamใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.2945% @2.79สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.87Gillinghamทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4🏠เต็งเจ้าบ้านAccrington Stanleyต่อ 0/0.5 @1.94การ์ดยิงดุ🔥9.0Accrington Stanleyการ์ดรับหลวม🕳️8.4Gillinghamการ์ดได้ราคา💰6/10Accrington Stanleyการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGillinghamรอง 0/0.5 @1.87แนวรุก🔥12.0 vs 9.0Gillinghamการ์ดรับหลวม🕳️8.4Accrington Stanleyการ์ดยิงดุ🔥12.0Gillinghamการ์ดได้ราคา💰6/10Gillinghamการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.92แนวรุก🔥9.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.0ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.87ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Accrington Stanleyเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 277 / 39221:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุล
VS
Accrington StanleyGillingham
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.2945% @2.79
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.87
Gillinghamทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
🏠เต็งเจ้าบ้านAccrington Stanley
ต่อ 0/0.5 @1.94
การ์ดยิงดุ🔥9.0Accrington Stanley
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Gillingham
การ์ดได้ราคา💰6/10Accrington Stanley
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGillingham
รอง 0/0.5 @1.87
แนวรุก🔥12.0 vs 9.0Gillingham
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Accrington Stanley
การ์ดยิงดุ🔥12.0Gillingham
การ์ดได้ราคา💰6/10Gillingham
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.92
แนวรุก🔥9.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.0ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.87
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Accrington Stanley = วงกลม · Gillingham = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Accrington Stanleyตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Gillinghamตัวจริงที่คาดว่าจะลง
L1L.Moulden
AJ22Anderson J.
BA16Borland A.
MD17Matthews D.
TD33Tutonda D.
A10A.Henderson
MS14Mols S.
LD2Love D.
OC38O'Brien C.
WC30Warren C.
WT23Walton T.
WO1Wright O.
L26L.Dobbs
BO19Beckles O.
SA5Smith A.
BJ16Brophy J.
CE6Coleman E.
MR14McKenzie R.
FN22Freeman N.
R10R.Hale
DB23Dack B.
SL11Sillah L.
Accrington Stanley3-5-2คุมกลาง วิงแบ็กเติมกองกลางเยอะ วิงแบ็กขึ้นเกมริมเส้น
Gillingham3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Accrington Stanley vs แนวรุก Gillingham
3vs116.8 – 5.6 คะแนน
Accrington Stanley คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs628.0 – 33.6 คะแนน
Gillingham คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Accrington Stanley vs แนวรับ Gillingham
2vs311.2 – 16.8 คะแนน
Gillingham คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Gillingham คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Accrington Stanley vs Gillingham
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGillingham รอง 0/0.5 @1.87การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.92การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAccrington Stanleyโอกาสชนะ 40%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Accrington Stanley · บิลหลัก 1X2 @2.29
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Accrington Stanley ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.29 · ควรเป็น @2.27 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Accrington Stanley 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Accrington Stanley ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 26%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Accrington Stanley · คาดสกอร์ 1.6 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Accrington Stanley ชนะ 1 ลูก21%
Accrington Stanley ชนะ 2 ลูก12%
Accrington Stanley ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
Gillingham ชนะ 1 ลูก17%
Gillingham ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Accrington Stanley ชนะ40%
Accrington Stanley ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Accrington Stanley คลีนชีท20%
Gillingham ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Accrington Stanley ไม่แพ้66%
Gillingham ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-28%2-18%0-17%2-27%1-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Accrington Stanley)
- โอกาส Accrington Stanley ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Gillingham ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Gillingham เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Gillingham ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Accrington Stanley
ส0-0ส3-3ส1-1ช2-0ส1-1ส0-0
Gillingham
ช3-0พ1-4พ0-3ส0-0ช4-1ช4-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Accrington Stanleyยิง 1.5 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Gillinghamยิง 2.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Accrington Stanley
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 15
Gillingham
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Accrington Stanley
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Gillingham
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Accrington Stanley
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Gillingham
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Accrington Stanley ชนะ 1เสมอ 3Gillingham ชนะ 4
- 06-04-2026Gillingham2 - 0Accrington Stanley
- 02-08-2025Accrington Stanley1 - 1Gillingham
- 15-03-2025Accrington Stanley1 - 1Gillingham
- 12-10-2024Gillingham1 - 2Accrington Stanley
- 13-01-2024Accrington Stanley1 - 2Gillingham
- 12-08-2023Gillingham1 - 0Accrington Stanley
- 26-03-2022Accrington Stanley1 - 2Gillingham
- 30-10-2021Gillingham0 - 0Accrington Stanley
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Accrington Stanley@2.33 → @2.291.7%
เสมอ@3.26 → @3.260.0%
ทีมเยือน Gillingham@2.66 → @2.79▲ 5.0%
คู่อื่นใน League 2 11 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.18:30
Fleetwood TownRotherham United
ส. 17 ต.ค.18:30
Shrewsbury TownBristol Rovers
ส. 17 ต.ค.21:00
Colchester UnitedExeter City
ส. 17 ต.ค.21:00
Crewe AlexandraRochdale
ส. 17 ต.ค.21:00
Grimsby TownNorthampton Town
ส. 17 ต.ค.21:00
Oldham AthleticCheltenham Town
ส. 17 ต.ค.21:00
Port ValeChesterfield
ส. 17 ต.ค.21:00
Salford CityCrawley Town
ส. 17 ต.ค.21:00
Swindon TownWalsall
ส. 17 ต.ค.21:00
Tranmere RoversBarnet
ส. 17 ต.ค.21:00
Newport CountyYork City
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-5-2 / 3-4-2-1)
Accrington Stanley
1L.Moulden
22Anderson J.
16Borland A.
17Matthews D.
33Tutonda D.
10A.Henderson
14Mols S.
2Love D.
38O'Brien C.
30Warren C.
23Walton T.
Gillingham
11Sillah L.
23Dack B.
10R.Hale
22Freeman N.
14McKenzie R.
6Coleman E.
16Brophy J.
5Smith A.
19Beckles O.
26L.Dobbs
1Wright O.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.35 | 3.50 | 2.58 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.82 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.28 | 3.40 | 2.73 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 2.01 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| Bet365 | Initial | 2.35 | 3.20 | 2.75 | 1.95 | 2/2.5 | 1.90 | 1.78 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.30 | 3.30 | 3.00 | 2.00 | 2.5 | 1.85 | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 2.25 | 3.25 | 2.90 | 1.95 | 2.5 | 1.88 | 2.01 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.38 | 3.40 | 2.90 | 1.96 | 2.5 | 1.87 | 2.04 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.22 | 3.25 | 2.77 | 1.86 | 2.5 | 1.94 | 1.77 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.27 | 3.20 | 2.73 | 1.94 | 2.5 | 1.86 | 1.73 | 0 | 2.07 | ||
| 12BET | Initial | 2.30 | 3.25 | 2.65 | 1.86 | 2.5 | 1.94 | 1.77 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.27 | 3.20 | 2.73 | 1.94 | 2.5 | 1.86 | 1.73 | 0 | 2.07 | ||
| Sbobet | Initial | 2.28 | 3.09 | 2.64 | 1.86 | 2.5 | 1.94 | 1.84 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.28 | 3.09 | 2.64 | 1.86 | 2.5 | 1.94 | 1.77 | 0 | 2.05 | ||
| wewbet | Initial | 2.36 | 3.28 | 2.95 | 2.01 | 2.5 | 1.79 | 2.01 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.35 | 3.32 | 2.86 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 2.07 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.40 | 3.05 | 1.81 | 2.5 | 1.92 | 1.86 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.30 | 3.40 | 2.85 | 1.93 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 1.96 | 3.69 | 3.37 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.97 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.38 | 3.56 | 2.84 | 2.02 | 2.5 | 1.81 | 2.07 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Willhill | Initial | 2.15 | 3.30 | 3.00 | 2.10 | 2.5 | 1.67 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.30 | 3.30 | 2.80 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | 0/0.5 | 1.70 | ||
| Interwetten | Initial | 2.35 | 3.20 | 2.85 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.65 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.35 | 3.25 | 2.75 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.70 | 0 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.16 | 3.40 | 3.12 | 1.76 | 2.5 | 1.95 | 1.57 | 0 | 2.25 | |
| Live | 2.29 | 3.44 | 2.84 | 1.94 | 2.5 | 1.79 | 1.96 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.05 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG L2-15] Accrington Stanley | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 5 | 3 | 13 | 14 | 11 | 15 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 9 | 6 | 9 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 8 | 2 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 5 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 5 | 3 | 7 | 9 | 11 | 16 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 6 | 17 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 | 5 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 3 | 2 | 8 | 16.7% |
| [ENG L2-4] Gillingham | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 4 | 2 | 15 | 10 | 16 | 4 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 4 | 8 | 16 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 6 | 8 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 5 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 7 | 2 | 3 | 4 | 10 | 20 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 5 | 0 | 1 | 1 | 5 | 19 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Accrington Stanley Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 06-04-2026 | Gillingham | 2-0 (1-0) | Accrington Stanley | 6-2 (4-0) | 1.91 | 3.25 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| ENG L2 | 02-08-2025 | Accrington Stanley | 1-1 (0-0) | Gillingham | 3-3 (1-1) | 2.70 | 3.30 | 2.55 | D | 2.00 | 0 | 1.85 | D | U |
| ENG L2 | 15-03-2025 | Accrington Stanley | 1-1 (1-0) | Gillingham | 2-5 (1-1) | 2.30 | 3.20 | 3.10 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG L2 | 12-10-2024 | Gillingham | 1-2 (0-0) | Accrington Stanley | 4-3 (4-2) | 1.80 | 3.75 | 4.20 | W | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ENG L2 | 13-01-2024 | Accrington Stanley | 1-2 (0-0) | Gillingham | 5-7 (0-4) | 2.38 | 3.40 | 2.88 | L | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ENG L2 | 12-08-2023 | Gillingham | 1-0 (1-0) | Accrington Stanley | 9-1 (6-1) | 2.30 | 3.20 | 3.10 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG L1 | 26-03-2022 | Accrington Stanley | 1-2 (0-0) | Gillingham | 5-4 (1-3) | 1.83 | 3.60 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG L1 | 30-10-2021 | Gillingham | 0-0 (0-0) | Accrington Stanley | 6-2 (3-2) | 2.38 | 3.30 | 2.90 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ENG L1 | 16-01-2021 | Accrington Stanley | 0-1 (0-1) | Gillingham | 9-8 (3-6) | 2.00 | 3.30 | 3.75 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | L | U |
| ENG L1 | 16-12-2020 | Gillingham | 0-2 (0-1) | Accrington Stanley | 8-7 (1-6) | 2.45 | 3.30 | 2.80 | W | 2.15 | 0/0.5 | 1.72 | W | U |
| ENG L1 | 26-10-2019 | Accrington Stanley | 0-1 (0-0) | Gillingham | 8-4 (3-3) | 2.30 | 3.50 | 2.90 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ENG L1 | 30-01-2019 | Gillingham | 0-0 (0-0) | Accrington Stanley | 7-5 (2-4) | 2.75 | 3.60 | 2.37 | D | 2.15 | 0/0.5 | 1.72 | W | U |
| ENG L1 | 04-08-2018 | Accrington Stanley | 0-2 (0-2) | Gillingham | 7-5 (2-2) | 2.30 | 3.60 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| ENG L2 | 23-03-2013 | Gillingham | 1-0 (1-0) | Accrington Stanley | - | 1.44 | 4.00 | 6.50 | L | 1.83 | 1 | 2.03 | D | U |
| ENG L2 | 24-11-2012 | Accrington Stanley | 1-1 (0-1) | Gillingham | - | 3.60 | 3.40 | 1.90 | D | 1.98 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| ENG L2 | 28-01-2012 | Accrington Stanley | 4-3 (4-1) | Gillingham | - | 2.37 | 3.25 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ENG L2 | 10-09-2011 | Gillingham | 1-1 (0-0) | Accrington Stanley | - | 1.83 | 3.50 | 3.80 | D | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| ENG L2 | 12-03-2011 | Gillingham | 3-1 (2-1) | Accrington Stanley | - | 1.72 | 3.50 | 4.33 | L | 2.15 | 0.5/1 | 1.73 | L | O |
| ENG L2 | 02-10-2010 | Accrington Stanley | 7-4 (3-2) | Gillingham | - | 2.50 | 3.25 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | O |
| ENG FAC | 20-01-2010 | Accrington Stanley | 1-0 (0-0) | Gillingham | - | 2.60 | 3.25 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Accrington Stanley Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 10-10-2026 | Oldham Athletic | 0-0 (0-0) | Accrington Stanley | 2-9 (1-3) | 1.68 | 3.60 | 4.33 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Accrington Stanley | 1-1 (0-0) | Salford City | 7-2 (3-2) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG L2 | 03-10-2026 | Accrington Stanley | 2-0 (0-0) | Cheltenham Town | 8-2 (6-0) | 2.32 | 3.30 | 2.65 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | U |
| ENG L2 | 26-09-2026 | Swindon Town | 1-1 (1-1) | Accrington Stanley | 6-7 (3-4) | 2.05 | 3.50 | 3.10 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Accrington Stanley | 3-3 (1-2) | Sunderland U21 | 7-6 (2-3) | 1.50 | 4.33 | 4.50 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| ENG L2 | 19-09-2026 | Accrington Stanley | 0-0 (0-0) | Newport County | 4-5 (1-3) | 2.01 | 3.40 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ENG L2 | 12-09-2026 | Barnet | 2-1 (0-1) | Accrington Stanley | 6-4 (3-1) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | L | 2.05 | 1 | 1.80 | D | O |
| ENG L2 | 05-09-2026 | Accrington Stanley | 3-2 (1-1) | Crawley Town | 1-4 (0-3) | 2.05 | 3.30 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG L2 | 02-09-2026 | Accrington Stanley | 2-2 (1-2) | Grimsby Town | 2-8 (1-4) | 3.50 | 3.40 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG L2 | 29-08-2026 | Walsall | 3-2 (2-1) | Accrington Stanley | 4-4 (3-0) | 1.81 | 3.30 | 3.90 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG L2 | 22-08-2026 | Exeter City | 2-0 (2-0) | Accrington Stanley | 9-1 (3-0) | 1.86 | 3.30 | 3.70 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| ENG L2 | 15-08-2026 | Accrington Stanley | 2-2 (2-1) | Colchester United | 9-4 (6-0) | 2.60 | 3.20 | 2.55 | D | 1.95 | 0 | 1.90 | D | O |
| ENG LC | 08-08-2026 | Crewe Alexandra | 2-1 (1-0) | Accrington Stanley | 1-6 (1-2) | 1.80 | 3.60 | 3.75 | L | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Accrington Stanley | 0-0 (0-0) | Sheffield Wednesday | 8-4 (5-2) | 4.10 | 4.00 | 1.60 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Accrington Stanley | 1-0 (0-0) | Bury | 5-5 (2-1) | 1.48 | 4.50 | 4.75 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Chorley FC | 0-3 (0-0) | Accrington Stanley | 3-12 (1-5) | 4.20 | 3.80 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Accrington Stanley | 1-0 (1-0) | Bradford City | 4-6 (0-3) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Accrington Stanley | 0-0 (0-0) | Blackburn Rovers | 1-4 (1-1) | 3.30 | 4.00 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG L2 | 02-05-2026 | Oldham Athletic | 3-0 (1-0) | Accrington Stanley | 5-0 (3-0) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | L | D |
| ENG L2 | 25-04-2026 | Accrington Stanley | 3-3 (1-1) | Crawley Town | 5-3 (1-2) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | W | O |
| No Data |
| Gillingham Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EFL Trophy | 14-10-2026 | Gillingham | 4-3 (3-0) | Brighton U21 | 7-1 (7-0) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG L2 | 10-10-2026 | Rotherham United | 1-4 (1-1) | Gillingham | 2-2 (1-1) | 1.86 | 3.40 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG L2 | 03-10-2026 | Gillingham | 0-0 (0-0) | Newport County | 3-2 (1-1) | 1.86 | 3.40 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG L2 | 26-09-2026 | York City | 3-0 (1-0) | Gillingham | 4-2 (2-1) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | L | 2.05 | 1 | 1.80 | L | O |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Gillingham | 1-4 (1-2) | Cambridge United | 3-7 (1-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ENG L2 | 19-09-2026 | Gillingham | 3-0 (0-0) | Bristol Rovers | 2-1 (1-1) | 3.40 | 3.30 | 1.96 | W | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG L2 | 12-09-2026 | Gillingham | 2-0 (0-0) | Tranmere Rovers | 5-5 (3-4) | 2.35 | 3.20 | 2.65 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | U |
| ENG L2 | 05-09-2026 | Rochdale | 1-4 (0-1) | Gillingham | 6-6 (3-0) | 1.96 | 3.30 | 3.50 | W | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG L2 | 02-09-2026 | Chesterfield | 1-1 (1-0) | Gillingham | 8-2 (4-0) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ENG L2 | 29-08-2026 | Gillingham | 1-1 (1-1) | Northampton Town | 4-4 (1-4) | 2.25 | 3.20 | 2.82 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ENG L2 | 22-08-2026 | Fleetwood Town | 0-0 (0-0) | Gillingham | 10-2 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 2.85 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG L2 | 15-08-2026 | Gillingham | 0-3 (0-0) | Walsall | 6-9 (5-3) | 2.05 | 3.40 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG LC | 08-08-2026 | Gillingham | 0-3 (0-1) | Luton Town | 2-9 (1-3) | 3.75 | 3.50 | 1.85 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Ebbsfleet United | 1-2 (1-1) | Gillingham | 7-3 (3-2) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | D |
| INT CF | 22-07-2026 | Gillingham | 1-0 (1-0) | Millwall | 3-6 (2-3) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Gillingham | 0-1 (0-0) | Charlton Athletic | 1-4 (1-1) | 3.50 | 4.00 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Dover Athletic | 0-3 (0-1) | Gillingham | - | W | ||||||||
| ENG L2 | 02-05-2026 | Gillingham | 1-0 (0-0) | Shrewsbury Town | 2-5 (0-1) | 2.01 | 3.60 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ENG L2 | 25-04-2026 | Barnet | 6-2 (5-1) | Gillingham | 9-3 (4-2) | 1.37 | 4.20 | 7.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| ENG L2 | 18-04-2026 | Gillingham | 1-4 (0-1) | Grimsby Town | 5-3 (1-0) | 3.20 | 3.30 | 2.05 | L | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG L2 | 21-10 | Away | York City | 3 Days |
| ENG L2 | 24-10 | Away | Rochdale | 7 Days |
| ENG L2 | 31-10 | Home | Northampton Town | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG L2 | 21-10 | Home | Port Vale | 3 Days |
| ENG L2 | 24-10 | Home | Grimsby Town | 7 Days |
| ENG L2 | 31-10 | Away | Shrewsbury Town | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.95 | 2.15 | 3.15 | 2.91 | 2.10 | 3.35 | 1.82 | 1 | 1.98 | 1.91 | 1 | 1.85 | 1.84 | 0 | 1.98 | 1.75 | 0 | 2.01 | |
| Initial | 2.35 | 3.50 | 2.58 | 2.28 | 3.40 | 2.73 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.82 | 0 | 2.00 | 2.01 | 0/0.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 2.05 | 3.60 | 3.00 | 2.20 | 3.50 | 2.08 | 1 | 1.73 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.35 | 3.20 | 2.75 | 2.30 | 3.30 | 3.00 | 1.95 | 2/2.5 | 1.90 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.78 | 0 | 2.10 | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.84 | 2.13 | 3.11 | 2.84 | 2.13 | 3.11 | 1.81 | 1 | 1.99 | 1.81 | 1 | 1.99 | 1.81 | 0 | 2.01 | 1.81 | 0 | 2.01 | |
| Initial | 2.28 | 3.09 | 2.64 | 2.28 | 3.09 | 2.64 | 1.86 | 2.5 | 1.94 | 1.86 | 2.5 | 1.94 | 1.84 | 0 | 1.98 | 1.77 | 0 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.7 | 1.5 | Goal | 2 |
| 0.3 | Loss | 1.3 | 1.4 | Loss | 1.4 |
| 8.3 | Shot(OT) | 14 | 12.9 | Shot(OT) | 13.2 |
| 8 | Corner | 4 | 5.3 | Corner | 3.6 |
| 2 | Yellow Card | 2.7 | 2.5 | Yellow Card | 2.3 |
| 11.7 | Fouls | 15.3 | 13.6 | Fouls | 12.6 |
| 47.3% | Possession | 48.7% | 45.7% | Possession | 48.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Accrington Stanley ( 56 Matches) | Gillingham ( 56 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 2 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 7 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 2 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 6 | 5 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 1 | 4 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 10 | 6 | 6 |