ทีเด็ดบอล Salford City vs Crawley Town
‹ คู่ก่อนหน้าPort Vale vs Chesterfield · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 283 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Swindon Town vs Walsall · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
England League 2
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Salford Cityเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 283 / 41221:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Salford City 85%★★ · 10 ข้อVSSalford CityCrawley Townใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ83% @1.3617% @6.30สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.94Crawley Townทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSalford Cityต่อ 1/1.5 @1.87พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 7.8Salford Cityแนวรับ🛡️5.4 vs 11.4Salford Cityการ์ดยิงดุ🔥9.6Salford Cityการ์ดรับหลวม🕳️11.4Crawley Townการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Salford Cityการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCrawley Townรอง 1/1.5 @1.94การ์ดยิงดุ🔥7.8Crawley Townการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.93พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.88การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3/3.5การ์ด 1 ใบ
Salford Cityเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 283 / 41221:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Salford City 85%★★ · 10 ข้อVS
Salford CityCrawley Town
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
83% @1.3617% @6.30
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.94
Crawley Townทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSalford City
ต่อ 1/1.5 @1.87
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 7.8Salford City
แนวรับ🛡️5.4 vs 11.4Salford City
การ์ดยิงดุ🔥9.6Salford City
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Crawley Town
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Salford City
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCrawley Town
รอง 1/1.5 @1.94
การ์ดยิงดุ🔥7.8Crawley Town
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.93
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.88
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3/3.5
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Salford City = วงกลม · Crawley Town = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Salford Cityตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Crawley Townตัวจริงที่คาดว่าจะลง
WN1Will Norris
AT24Allen T.
SD17Scarr D.
AW4Aimson W.
OA14Odoh A.
BE16Bonds E.
WB44Wiredu B.
ML43Molyneux L.
K21K.Cesay
GJ8Grant J.
M9M.Langstaff
MV1Mannone V.
RL12Richards L.
FP6Farquharson P.
BC5Barker C.
DS10Duke-McKenna S.
KO17Kamara O.
K30K.Jennings
J20J.Arthurs
A22A.Adeyemo
DG14Di Biase G.
MD27Morgan D.
Salford City3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
Crawley Town3-5-2คุมกลาง วิงแบ็กเติมกองกลางเยอะ วิงแบ็กขึ้นเกมริมเส้น
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Salford City vs แนวรุก Crawley Town
3vs216.8 – 11.2 คะแนน
Salford City คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
6vs533.6 – 28.0 คะแนน
Salford City คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Salford City vs แนวรับ Crawley Town
1vs35.6 – 16.8 คะแนน
Crawley Town คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Salford City คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Salford City vs Crawley Town
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSalford City ต่อ 1/1.5 @1.87การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.93การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSalford Cityโอกาสชนะ 67%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Salford City ★★โอกาสไม่แพ้ 85%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Salford City · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Salford City ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.36 · ควรเป็น @1.39 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Salford City 53 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Salford City ต่อ 1/1.5
ได้ 49%เสียครึ่ง 16%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 49% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Salford City · คาดสกอร์ 1.9 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Salford City ชนะ 1 ลูก16%
Salford City ชนะ 2 ลูก26%
Salford City ชนะ 3 ลูกขึ้นไป23%
เสมอ20%
Crawley Town ชนะ 1 ลูก9%
Crawley Town ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Salford City ชนะ65%
Salford City ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป49%
Salford City คลีนชีท35%
Crawley Town ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Salford City ไม่แพ้85%
Crawley Town ไม่แพ้35%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Salford City ★★ควรเป็น @1.17
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-010%2-110%2-09%3-16%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Salford City)
- โอกาส Salford City ชนะ 65% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 49%
- Salford City คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- Crawley Town เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Salford City ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 49%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Salford City
ช1-0พ1-2ช4-1ช1-0ส1-1ช2-0
Crawley Town
พ2-3พ1-3พ0-2พ1-4ช4-0ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Salford Cityยิง 1.6 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Crawley Townยิง 1.3 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Salford City
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 17
Crawley Town
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Salford City
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Crawley Town
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Salford City
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
Crawley Town
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Salford City ชนะ 3เสมอ 3Crawley Town ชนะ 2
- 02-05-2026Crawley Town0 - 0Salford City
- 29-11-2025Salford City4 - 3Crawley Town
- 13-01-2024Crawley Town0 - 1Salford City
- 12-08-2023Salford City1 - 1Crawley Town
- 28-01-2023Crawley Town3 - 2Salford City
- 03-09-2022Salford City2 - 2Crawley Town
- 30-03-2022Salford City2 - 1Crawley Town
- 18-08-2021Crawley Town2 - 1Salford City
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Salford City@1.37 → @1.361.2%
เสมอ@4.56 → @4.77▲ 4.8%
ทีมเยือน Crawley Town@6.03 → @6.30▲ 4.4%
คู่อื่นใน League 2 11 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.18:30
Fleetwood TownRotherham United
ส. 17 ต.ค.18:30
Shrewsbury TownBristol Rovers
ส. 17 ต.ค.21:00
Accrington StanleyGillingham
ส. 17 ต.ค.21:00
Colchester UnitedExeter City
ส. 17 ต.ค.21:00
Crewe AlexandraRochdale
ส. 17 ต.ค.21:00
Grimsby TownNorthampton Town
ส. 17 ต.ค.21:00
Oldham AthleticCheltenham Town
ส. 17 ต.ค.21:00
Port ValeChesterfield
ส. 17 ต.ค.21:00
Swindon TownWalsall
ส. 17 ต.ค.21:00
Tranmere RoversBarnet
ส. 17 ต.ค.21:00
Newport CountyYork City
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-4-2-1 / 3-5-2)
Salford City
1Will Norris
24Allen T.
17Scarr D.
4Aimson W.
14Odoh A.
16Bonds E.
44Wiredu B.
43Molyneux L.
21K.Cesay
8Grant J.
9M.Langstaff
Crawley Town
27Morgan D.
14Di Biase G.
22A.Adeyemo
20J.Arthurs
30K.Jennings
17Kamara O.
10Duke-McKenna S.
5Barker C.
6Farquharson P.
12Richards L.
1Mannone V.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.42 | 4.70 | 5.40 | 1.92 | 3/3.5 | 1.88 | 1.93 | 1/1.5 | 1.89 | |
| Live | 1.34 | 5.00 | 6.40 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.73 | 1/1.5 | 2.03 | ||
| Bet365 | Initial | 1.30 | 4.75 | 7.50 | 2.00 | 3/3.5 | 1.85 | 1.95 | 1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.36 | 5.00 | 7.00 | 1.93 | 3/3.5 | 1.93 | 2.00 | 1.5 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 1.40 | 4.60 | 6.00 | 1.95 | 3/3.5 | 1.88 | 1.95 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.33 | 5.25 | 8.00 | 1.92 | 3/3.5 | 1.91 | 2.00 | 1.5 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.35 | 4.75 | 6.30 | 1.94 | 3/3.5 | 1.86 | 1.92 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.35 | 4.70 | 6.20 | 1.91 | 3/3.5 | 1.89 | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | ||
| 12BET | Initial | 1.43 | 4.35 | 5.20 | 1.94 | 3/3.5 | 1.86 | 1.92 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.35 | 4.70 | 6.20 | 1.91 | 3/3.5 | 1.89 | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | ||
| Sbobet | Initial | 1.40 | 4.22 | 5.20 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.96 | 1/1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.37 | 4.32 | 5.50 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.89 | 1/1.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 1.40 | 4.86 | 6.75 | 1.96 | 3/3.5 | 1.84 | 1.84 | 1/1.5 | 1.98 | |
| Live | 1.36 | 5.00 | 7.40 | 1.95 | 3/3.5 | 1.91 | 2.01 | 1.5 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 1.49 | 4.50 | 5.25 | 1.93 | 3/3.5 | 1.80 | 1.81 | 1 | 1.92 | |
| Live | 1.35 | 5.00 | 7.25 | 1.86 | 3/3.5 | 1.87 | 1.94 | 1.5 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 1.37 | 5.06 | 6.38 | 1.85 | 3/3.5 | 1.91 | 1.80 | 1/1.5 | 1.98 | |
| Live | 1.35 | 5.42 | 7.62 | 1.88 | 3/3.5 | 1.93 | 2.01 | 1.5 | 1.83 | ||
| Willhill | Initial | 1.40 | 4.60 | 6.00 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.36 | 4.80 | 6.50 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 1.35 | 5.00 | 7.25 | 2.10 | 3.5 | 1.65 | 1.90 | 1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.37 | 4.90 | 7.00 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.90 | 1.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.51 | 4.60 | 5.14 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 2.04 | 1/1.5 | 1.69 | |
| Live | 1.34 | 5.15 | 7.16 | 1.86 | 3/3.5 | 1.87 | 1.89 | 1.5 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG L2-1] Salford City | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 1 | 3 | 15 | 10 | 19 | 1 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 5 | 2 | 12 | 3 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 8 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 12 | 4 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 7 | 2 | 4 | 6 | 10 | 21 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 0 | 1 | 4 | 23 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 5 | 6 | 6 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 3 | 8 | 16.7% |
| [ENG L2-24] Crawley Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 2 | 5 | 8 | 15 | 5 | 24 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 8 | 1 | 24 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 7 | 4 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 13 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 2 | 5 | 3 | 9 | 5 | 24 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 5 | 1 | 24 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 18 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 9 | 1 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Salford City Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 02-05-2026 | Crawley Town | 0-0 (0-0) | Salford City | 3-11 (1-2) | 3.80 | 3.60 | 1.76 | D | 2.03 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG L2 | 29-11-2025 | Salford City | 4-3 (1-1) | Crawley Town | 12-4 (9-2) | 1.85 | 3.50 | 3.70 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| ENG L2 | 13-01-2024 | Crawley Town | 0-1 (0-0) | Salford City | 2-10 (1-8) | 2.00 | 3.60 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG L2 | 12-08-2023 | Salford City | 1-1 (0-1) | Crawley Town | 2-3 (1-3) | 1.50 | 4.33 | 6.00 | D | 1.80 | 1 | 2.05 | L | U |
| ENG L2 | 28-01-2023 | Crawley Town | 3-2 (2-0) | Salford City | 3-6 (3-2) | 3.20 | 3.25 | 2.25 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG L2 | 03-09-2022 | Salford City | 2-2 (1-1) | Crawley Town | 5-3 (0-1) | 1.85 | 3.60 | 4.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG L2 | 30-03-2022 | Salford City | 2-1 (1-0) | Crawley Town | 2-9 (0-6) | 1.80 | 3.50 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG L2 | 18-08-2021 | Crawley Town | 2-1 (1-1) | Salford City | 5-6 (3-0) | 3.25 | 3.25 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG L2 | 10-03-2021 | Crawley Town | 1-0 (1-0) | Salford City | 1-5 (1-2) | 3.00 | 3.25 | 2.38 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| ENG L2 | 24-10-2020 | Salford City | 1-1 (0-0) | Crawley Town | 3-2 (2-1) | 1.75 | 3.75 | 4.50 | D | 2.02 | 0.5/1 | 1.82 | L | U |
| ENG L2 | 08-02-2020 | Salford City | 0-0 (0-0) | Crawley Town | 8-2 (4-1) | 2.00 | 3.50 | 3.60 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | L | U |
| ENG L2 | 10-08-2019 | Crawley Town | 2-0 (1-0) | Salford City | 10-3 (6-2) | 3.10 | 3.25 | 2.30 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Salford City Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 10-10-2026 | Cheltenham Town | 0-2 (0-0) | Salford City | 4-4 (0-2) | 4.00 | 3.70 | 1.71 | W | 1.83 | -0.5/1 | 2.03 | W | U |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Accrington Stanley | 1-1 (0-0) | Salford City | 7-2 (3-2) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG L2 | 03-10-2026 | Salford City | 1-0 (0-0) | Fleetwood Town | 12-4 (4-3) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| ENG L2 | 26-09-2026 | Oldham Athletic | 1-4 (1-2) | Salford City | 11-5 (2-3) | 2.57 | 3.30 | 2.35 | W | 2.03 | 0 | 1.83 | W | O |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Salford City | 1-2 (1-0) | Sheffield Wednesday | 6-2 (4-1) | 2.88 | 3.75 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| ENG L2 | 19-09-2026 | Salford City | 1-0 (0-0) | Swindon Town | 12-5 (6-3) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.85 | D | U |
| ENG L2 | 12-09-2026 | Rotherham United | 3-3 (2-2) | Salford City | 4-3 (1-3) | 3.60 | 3.50 | 1.81 | D | 1.93 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG L2 | 05-09-2026 | Salford City | 1-0 (0-0) | Port Vale | 6-6 (1-3) | 1.81 | 3.30 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG L2 | 02-09-2026 | Salford City | 2-1 (0-0) | Newport County | 10-0 (4-0) | 1.46 | 3.80 | 6.00 | W | 1.95 | 1 | 1.90 | D | O |
| ENG L2 | 29-08-2026 | Shrewsbury Town | 1-0 (0-0) | Salford City | 5-3 (2-0) | 3.70 | 3.25 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG L2 | 22-08-2026 | Salford City | 0-1 (0-1) | Chesterfield | 5-1 (3-0) | 1.81 | 3.25 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| ENG L2 | 15-08-2026 | Barnet | 3-1 (2-0) | Salford City | 6-5 (3-2) | 2.05 | 3.20 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | L | O |
| ENG LC | 08-08-2026 | Salford City | 1-1 (0-0) | Shrewsbury Town | 8-2 (2-2) | 1.60 | 3.60 | 5.25 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Salford City | 2-2 (1-1) | Bradford City | 5-8 (3-2) | 3.25 | 3.50 | 1.90 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Carlisle United | 0-2 (0-1) | Salford City | 2-0 (2-0) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Salford City | 3-2 (2-0) | Dundee United | 6-7 (4-2) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | FC United of Manchester | 1-4 (0-1) | Salford City | 1-9 (0-5) | 5.00 | 4.10 | 1.48 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| ENG L2 | 25-05-2026 | Notts County | 3-0 (2-0) | Salford City | 2-3 (0-2) | 2.75 | 3.00 | 2.80 | L | 1.90 | 0 | 1.95 | L | O |
| ENG L2 | 16-05-2026 | Salford City | 1-2 (0-0) | Grimsby Town | 8-3 (1-2) | 2.10 | 3.40 | 3.25 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG L2 | 10-05-2026 | Grimsby Town | 1-2 (1-2) | Salford City | 4-4 (3-2) | 2.38 | 3.20 | 2.88 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
| Crawley Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 10-10-2026 | Crawley Town | 2-2 (0-1) | Chesterfield | 1-7 (1-3) | 5.00 | 4.00 | 1.53 | D | 1.85 | -1 | 2.00 | W | O |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Crawley Town | 4-0 (1-0) | Bromley | 6-4 (2-1) | 2.90 | 3.70 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Milton Keynes Dons | 4-1 (2-0) | Crawley Town | 4-5 (2-2) | 1.65 | 4.10 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| ENG L2 | 19-09-2026 | Grimsby Town | 2-0 (2-0) | Crawley Town | 9-6 (6-2) | 1.45 | 4.10 | 5.75 | L | 1.80 | 1 | 2.05 | L | U |
| ENG L2 | 12-09-2026 | Crawley Town | 1-3 (1-2) | Cheltenham Town | 8-3 (3-2) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 2.00 | L | O |
| ENG L2 | 05-09-2026 | Accrington Stanley | 3-2 (1-1) | Crawley Town | 1-4 (0-3) | 2.05 | 3.30 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG L2 | 02-09-2026 | Northampton Town | 1-1 (1-0) | Crawley Town | 4-4 (2-3) | 1.71 | 3.50 | 4.20 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| ENG L2 | 29-08-2026 | Crawley Town | 0-2 (0-2) | Bristol Rovers | 2-4 (1-2) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | L | U |
| ENG L2 | 22-08-2026 | Rochdale | 1-2 (0-1) | Crawley Town | 5-3 (2-0) | 1.86 | 3.30 | 3.80 | W | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG L2 | 15-08-2026 | Crawley Town | 0-1 (0-0) | Crewe Alexandra | 4-11 (2-3) | 2.25 | 3.20 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG LC | 08-08-2026 | Watford | 1-0 (0-0) | Crawley Town | 12-1 (8-0) | 1.17 | 6.25 | 15.00 | L | 1.83 | 2 | 2.03 | W | U |
| ENG LC | 04-08-2026 | York City | 0-2 (0-1) | Crawley Town | 6-3 (3-2) | 1.80 | 3.70 | 3.80 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Crawley Town | 0-1 (0-0) | Reading | 6-4 (1-1) | 5.00 | 4.20 | 1.48 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | D | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Oxford United | 3-1 (1-1) | Crawley Town | 9-6 (8-4) | 1.29 | 4.75 | 8.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Eastleigh | 0-1 (0-1) | Crawley Town | 4-6 (1-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG L2 | 02-05-2026 | Crawley Town | 0-0 (0-0) | Salford City | 3-11 (1-2) | 3.80 | 3.60 | 1.76 | D | 2.03 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG L2 | 25-04-2026 | Accrington Stanley | 3-3 (1-1) | Crawley Town | 5-3 (1-2) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | L | O |
| ENG L2 | 18-04-2026 | Crawley Town | 0-0 (0-0) | Shrewsbury Town | 7-2 (2-0) | 1.91 | 3.25 | 3.70 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG L2 | 11-04-2026 | Bristol Rovers | 3-1 (2-0) | Crawley Town | 4-2 (1-1) | 1.81 | 3.40 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG L2 | 06-04-2026 | Crawley Town | 0-2 (0-2) | Grimsby Town | 3-9 (0-5) | 3.10 | 3.40 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG L2 | 21-10 | Away | Bristol Rovers | 3 Days |
| ENG L2 | 24-10 | Away | Walsall | 7 Days |
| ENG L2 | 31-10 | Home | Exeter City | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG L2 | 21-10 | Home | Shrewsbury Town | 3 Days |
| ENG L2 | 24-10 | Home | Tranmere Rovers | 7 Days |
| ENG L2 | 31-10 | Away | Oldham Athletic | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.88 | 2.55 | 5.10 | 1.74 | 2.61 | 6.10 | 1.77 | 1/1.5 | 2.03 | 1.75 | 1/1.5 | 2.01 | 1.88 | 0.5 | 1.94 | 1.71 | 0.5 | 2.05 | |
| Initial | 1.42 | 4.70 | 5.40 | 1.34 | 5.00 | 6.40 | 1.92 | 3/3.5 | 1.88 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.93 | 1/1.5 | 1.89 | 1.73 | 1/1.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 2.75 | 7.00 | 1.80 | 2.75 | 6.50 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.75 | 0.5 | 2.05 | 1.78 | 0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.30 | 4.75 | 7.50 | 1.36 | 5.00 | 7.00 | 2.00 | 3/3.5 | 1.85 | 1.93 | 3/3.5 | 1.93 | 1.95 | 1.5 | 1.90 | 2.00 | 1.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.90 | 2.52 | 4.60 | 1.87 | 2.53 | 4.73 | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | 1.90 | 0.5 | 1.92 | 1.87 | 0.5 | 1.95 | |
| Initial | 1.40 | 4.22 | 5.20 | 1.37 | 4.32 | 5.50 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.96 | 1/1.5 | 1.86 | 1.89 | 1/1.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.3 | 1.6 | Goal | 1.3 |
| 0.3 | Loss | 2 | 0.9 | Loss | 1.9 |
| 10.7 | Shot(OT) | 14.3 | 11.3 | Shot(OT) | 14.5 |
| 6 | Corner | 4 | 6.3 | Corner | 4.3 |
| 2 | Yellow Card | 2.7 | 1.7 | Yellow Card | 2.9 |
| 8.7 | Fouls | 15 | 9.4 | Fouls | 11.5 |
| 52.7% | Possession | 50.3% | 56.4% | Possession | 55.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Salford City ( 59 Matches) | Crawley Town ( 54 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 8 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-W | 12 | 6 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 3 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 6 | 8 |
| HT-L / FT-L | 4 | 8 | 5 | 8 |