ทีเด็ดบอล Tranmere Rovers vs Barnet
‹ คู่ก่อนหน้าSwindon Town vs Walsall · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 285 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Newport County vs York City · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
England League 2
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Tranmere Roversเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 285 / 41221:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVSTranmere RoversBarnetใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ39% @3.1561% @2.01สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.86 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.01Barnetทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านTranmere Roversรอง 0.5 @1.80การ์ดยิงดุ🔥7.2Tranmere Roversการ์ดรับหลวม🕳️7.2Barnetการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBarnetต่อ 0.5 @2.01แนวรุก🔥15.0 vs 7.2Barnetการ์ดรับหลวม🕳️7.8Tranmere Roversการ์ดยิงดุ🔥15.0Barnetการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0Barnetการ์ดได้ราคา💰7/10Barnetการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.86พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 15.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Tranmere Roversเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 285 / 41221:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVS
Tranmere RoversBarnet
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
39% @3.1561% @2.01
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.86 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.01
Barnetทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านTranmere Rovers
รอง 0.5 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥7.2Tranmere Rovers
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Barnet
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBarnet
ต่อ 0.5 @2.01
แนวรุก🔥15.0 vs 7.2Barnet
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Tranmere Rovers
การ์ดยิงดุ🔥15.0Barnet
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0Barnet
การ์ดได้ราคา💰7/10Barnet
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.86
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 15.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Tranmere Rovers = วงกลม · Barnet = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Tranmere Roversตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Barnetตัวจริงที่คาดว่าจะลง
MH12Male H.
SJ3Slater J.
G30G.Nevett
SN5Smith N.
SJ2Senior J.
VW6Vaulks W.
CT11Conlon T.
WC7Whitaker C.
IT10Ince T.
D24D.Kamara
JD29Jones D.
CM13Cox M.
CR3Crichlow-Noble R.
D4D.Collinge
WZ6Williams Z.
SA5Senior A.
CB14Comley B.
O22O.Gallagher
KT7Knowles T.
LC8Lakin C.
KI11Kanu I.
K20K.Tshimanga
Tranmere Rovers4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Barnet4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Tranmere Rovers vs แนวรุก Barnet
4vs122.4 – 5.6 คะแนน
Tranmere Rovers คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs528.0 – 28.0 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Tranmere Rovers vs แนวรับ Barnet
1vs45.6 – 22.4 คะแนน
Barnet คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์Tranmere Rovers vs Barnet
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBarnet ต่อ 0.5 @2.01การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.86การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBarnetโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Barnet · บิลหลัก 1X2 @2.01
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Barnet ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.01 · ควรเป็น @1.90 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Barnet 16 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Barnet ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Barnet · คาดสกอร์ 1.3 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Barnet ชนะ 1 ลูก21%
Barnet ชนะ 2 ลูก14%
Barnet ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
Tranmere Rovers ชนะ 1 ลูก16%
Tranmere Rovers ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Barnet ชนะ48%
Barnet ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Barnet คลีนชีท27%
Tranmere Rovers ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Tranmere Rovers ไม่แพ้52%
Barnet ไม่แพ้73%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-210%0-18%0-27%2-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Barnet)
- โอกาส Barnet ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- ราคา @2.01 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.90 (คุ้มกว่า 6%)
- Barnet ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Tranmere Rovers ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Tranmere Rovers
พ0-2ส0-0ช1-0ส1-1พ2-4ส1-1
Barnet
ส1-1ส3-3ช2-1ช3-1ส0-0ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Tranmere Roversยิง 1.2 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Barnetยิง 2.5 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Tranmere Rovers
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 19
Barnet
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tranmere Rovers
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Barnet
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tranmere Rovers
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Barnet
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Tranmere Rovers ชนะ 0เสมอ 0Barnet ชนะ 2
- 28-01-2026Barnet1 - 0Tranmere Rovers
- 11-10-2025Tranmere Rovers0 - 2Barnet
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Tranmere Rovers@3.12 → @3.151.1%
เสมอ@3.43 → @3.461.0%
ทีมเยือน Barnet@2.00 → @2.010.7%
คู่อื่นใน League 2 11 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.18:30
Fleetwood TownRotherham United
ส. 17 ต.ค.18:30
Shrewsbury TownBristol Rovers
ส. 17 ต.ค.21:00
Accrington StanleyGillingham
ส. 17 ต.ค.21:00
Colchester UnitedExeter City
ส. 17 ต.ค.21:00
Crewe AlexandraRochdale
ส. 17 ต.ค.21:00
Grimsby TownNorthampton Town
ส. 17 ต.ค.21:00
Oldham AthleticCheltenham Town
ส. 17 ต.ค.21:00
Port ValeChesterfield
ส. 17 ต.ค.21:00
Salford CityCrawley Town
ส. 17 ต.ค.21:00
Swindon TownWalsall
ส. 17 ต.ค.21:00
Newport CountyYork City
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-2-3-1)
Tranmere Rovers
12Male H.
3Slater J.
30G.Nevett
5Smith N.
2Senior J.
6Vaulks W.
11Conlon T.
7Whitaker C.
10Ince T.
24D.Kamara
29Jones D.
Barnet
20K.Tshimanga
11Kanu I.
8Lakin C.
7Knowles T.
22O.Gallagher
14Comley B.
5Senior A.
6Williams Z.
4D.Collinge
3Crichlow-Noble R.
13Cox M.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.05 | 3.60 | 2.01 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.81 | -0.5 | 2.01 | |
| Live | 3.05 | 3.60 | 2.01 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.78 | -0.5 | 1.98 | ||
| Bet365 | Initial | 3.30 | 3.50 | 1.96 | 2.00 | 2.5/3 | 1.85 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.40 | 3.60 | 2.00 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 1.83 | -0.5 | 2.03 | ||
| Vcbet | Initial | 3.30 | 3.60 | 1.95 | 1.89 | 2.5/3 | 1.94 | 1.82 | -0.5 | 2.02 | |
| Live | 3.40 | 3.70 | 2.00 | 1.89 | 2.5/3 | 1.94 | 1.81 | -0.5 | 2.03 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.05 | 3.50 | 1.99 | 1.87 | 2.5/3 | 1.93 | 1.81 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.00 | 3.50 | 1.99 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.81 | -0.5 | 1.99 | ||
| 12BET | Initial | 3.05 | 3.50 | 1.99 | 1.87 | 2.5/3 | 1.93 | 1.81 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.00 | 3.50 | 1.99 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.81 | -0.5 | 1.99 | ||
| Sbobet | Initial | 3.01 | 3.19 | 2.02 | 1.87 | 2.5/3 | 1.93 | 1.80 | -0.5 | 2.02 | |
| Live | 3.01 | 3.19 | 2.02 | 1.87 | 2.5/3 | 1.93 | 1.80 | -0.5 | 2.02 | ||
| wewbet | Initial | 3.32 | 3.65 | 2.01 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.81 | -0.5 | 2.01 | |
| Live | 3.33 | 3.64 | 2.03 | 1.89 | 2.5/3 | 1.97 | 1.85 | -0.5 | 2.03 | ||
| 18Bet | Initial | 3.40 | 3.70 | 1.90 | 1.89 | 3 | 1.83 | 1.84 | -0.5 | 1.89 | |
| Live | 3.35 | 3.60 | 2.00 | 1.84 | 2.5/3 | 1.88 | 1.76 | -0.5 | 1.99 | ||
| pinnacle | Initial | 3.41 | 3.77 | 1.93 | 1.95 | 3 | 1.83 | 1.84 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.53 | 3.58 | 2.03 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.81 | -0.5 | 2.04 | ||
| Willhill | Initial | 3.40 | 3.30 | 2.00 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.30 | 3.50 | 2.00 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 3.40 | 3.45 | 1.95 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.35 | 3.40 | 2.05 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 3.41 | 3.80 | 1.92 | 1.68 | 2.5/3 | 2.07 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.69 | |
| Live | 3.32 | 3.56 | 2.01 | 1.84 | 2.5/3 | 1.89 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG L2-13] Tranmere Rovers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 6 | 2 | 13 | 13 | 12 | 13 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 8 | 4 | 9 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 5 | 9 | 3 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 8 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 4 | 3 | 15 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 4 | 0 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 0 | 3 | 2 | 24 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
| [ENG L2-2] Barnet | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 3 | 0 | 20 | 11 | 18 | 2 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 5 | 10 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 10 | 6 | 8 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 14 | 9 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 7 | 5 | 12 | 9 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Tranmere Rovers Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 28-01-2026 | Barnet | 1-0 (0-0) | Tranmere Rovers | 10-2 (3-2) | 1.62 | 3.60 | 5.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| ENG L2 | 11-10-2025 | Tranmere Rovers | 0-2 (0-2) | Barnet | 2-6 (1-4) | 3.00 | 3.25 | 2.32 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Tranmere Rovers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 10-10-2026 | Tranmere Rovers | 1-1 (1-0) | Rochdale | 5-3 (3-1) | 2.01 | 3.40 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG L2 | 03-10-2026 | Chesterfield | 4-2 (1-0) | Tranmere Rovers | 12-1 (3-0) | 1.68 | 3.50 | 4.33 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| ENG L2 | 26-09-2026 | Tranmere Rovers | 1-1 (0-0) | Walsall | 6-5 (2-3) | 2.40 | 3.20 | 2.57 | D | 1.85 | 0 | 2.00 | D | U |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Tranmere Rovers | 1-0 (0-0) | Shrewsbury Town | 2-3 (2-1) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| ENG L2 | 19-09-2026 | Exeter City | 0-0 (0-0) | Tranmere Rovers | 6-2 (2-2) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ENG L2 | 12-09-2026 | Gillingham | 2-0 (0-0) | Tranmere Rovers | 5-5 (3-4) | 2.35 | 3.20 | 2.65 | L | 1.80 | 0 | 2.05 | L | U |
| ENG L2 | 05-09-2026 | Tranmere Rovers | 2-0 (1-0) | Oldham Athletic | 2-10 (0-1) | 2.57 | 3.20 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.88 | W | U |
| ENG L2 | 02-09-2026 | Tranmere Rovers | 2-2 (1-0) | Rotherham United | 2-4 (2-1) | 2.05 | 3.30 | 3.20 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG L2 | 29-08-2026 | Newport County | 2-2 (1-0) | Tranmere Rovers | 4-6 (3-4) | 2.25 | 3.25 | 2.82 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG L2 | 22-08-2026 | Port Vale | 1-1 (1-0) | Tranmere Rovers | 4-3 (2-3) | 1.66 | 3.50 | 4.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ENG L2 | 15-08-2026 | Tranmere Rovers | 2-0 (1-0) | Shrewsbury Town | 2-5 (2-3) | 1.95 | 3.40 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ENG LC | 01-08-2026 | Tranmere Rovers | 2-2 (1-1) | Rochdale | 4-3 (1-1) | 2.15 | 3.70 | 2.88 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Tranmere Rovers | 2-0 (1-0) | Blackpool | 6-10 (4-4) | 2.63 | 4.00 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG L2 | 02-05-2026 | Tranmere Rovers | 1-1 (0-1) | Grimsby Town | 4-4 (0-2) | 2.30 | 3.40 | 2.65 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | U |
| ENG L2 | 25-04-2026 | Milton Keynes Dons | 3-0 (2-0) | Tranmere Rovers | 6-2 (3-2) | 1.27 | 4.75 | 9.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| ENG L2 | 22-04-2026 | Cheltenham Town | 1-3 (1-0) | Tranmere Rovers | 4-5 (4-3) | 2.40 | 3.10 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | O |
| ENG L2 | 18-04-2026 | Tranmere Rovers | 1-2 (0-0) | Bristol Rovers | 5-2 (4-1) | 2.90 | 3.30 | 2.20 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG L2 | 11-04-2026 | Chesterfield | 1-1 (1-0) | Tranmere Rovers | 6-7 (5-3) | 1.45 | 3.90 | 6.25 | D | 1.83 | 1 | 2.03 | W | U |
| ENG L2 | 06-04-2026 | Tranmere Rovers | 0-1 (0-0) | Colchester United | 5-8 (2-2) | 3.30 | 3.30 | 2.01 | L | 1.80 | -0.5 | 2.05 | L | U |
| ENG L2 | 03-04-2026 | Shrewsbury Town | 1-0 (0-0) | Tranmere Rovers | 5-5 (3-2) | 2.05 | 3.10 | 3.40 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| Barnet Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 4 (40%) Lose 0 (0%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 10-10-2026 | Bristol Rovers | 1-3 (1-0) | Barnet | 8-2 (2-1) | 2.35 | 3.40 | 2.57 | W | 1.83 | 0 | 2.03 | W | O |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | AFC Wimbledon | 0-0 (0-0) | Barnet | 9-3 (5-0) | 2.25 | 3.50 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ENG L2 | 19-09-2026 | Barnet | 3-1 (1-1) | Fleetwood Town | 5-6 (5-4) | 1.76 | 3.60 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG L2 | 12-09-2026 | Barnet | 2-1 (0-1) | Accrington Stanley | 6-4 (3-1) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | W | 2.05 | 1 | 1.80 | D | O |
| ENG L2 | 05-09-2026 | Chesterfield | 3-3 (1-2) | Barnet | 4-8 (1-5) | 2.25 | 3.30 | 2.82 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG L2 | 02-09-2026 | Exeter City | 1-1 (0-0) | Barnet | 1-2 (1-0) | 3.25 | 3.50 | 1.96 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| ENG L2 | 29-08-2026 | Barnet | 2-2 (1-0) | Cheltenham Town | 11-4 (4-0) | 1.49 | 3.90 | 5.50 | D | 1.95 | 1 | 1.90 | L | O |
| ENG L2 | 22-08-2026 | Shrewsbury Town | 1-3 (1-1) | Barnet | 7-9 (2-5) | 3.60 | 3.40 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| EFL Trophy | 19-08-2026 | Barnet | 5-1 (3-1) | Arsenal U21 | 4-12 (1-6) | 1.67 | 3.75 | 4.20 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| ENG L2 | 15-08-2026 | Barnet | 3-1 (2-0) | Salford City | 6-5 (3-2) | 2.05 | 3.20 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Barnet | 2-3 (2-1) | Al Kuwait SC | - | L | ||||||||
| ENG LC | 08-08-2026 | Cambridge United | 2-1 (0-0) | Barnet | 5-4 (3-2) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Barnet | 1-1 (1-1) | Bromley | 10-4 (6-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Barnet | 0-0 (0-0) | Milton Keynes Dons | 6-6 (5-1) | 2.90 | 3.60 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Barnet | 1-2 (0-1) | Oxford United | 2-2 (1-1) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Barnet | 2-2 (1-1) | Luton Town | 7-12 (4-4) | 3.00 | 3.75 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Barnet | 2-2 (1-1) | Watford | 4-2 (2-1) | 2.35 | 3.75 | 2.38 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Hemel Hempstead Town | 1-2 (1-1) | Barnet | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Hitchin Town | 0-2 (0-1) | Barnet | - | 6.50 | 5.50 | 1.29 | W | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | W | U |
| ENG L2 | 02-05-2026 | Harrogate Town | 1-2 (1-1) | Barnet | 4-6 (1-4) | 3.10 | 3.40 | 2.05 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG L2 | 21-10 | Away | Northampton Town | 3 Days |
| ENG L2 | 24-10 | Away | Crawley Town | 7 Days |
| ENG L2 | 31-10 | Home | Cheltenham Town | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG L2 | 21-10 | Home | Swindon Town | 3 Days |
| ENG L2 | 24-10 | Home | Oldham Athletic | 7 Days |
| ENG L2 | 28-10 | Home | York City | 10 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.55 | 2.26 | 2.52 | 3.55 | 2.26 | 2.52 | 2.08 | 1/1.5 | 1.72 | 2.06 | 1/1.5 | 1.70 | 1.72 | 0/-0.5 | 2.11 | 1.69 | 0/-0.5 | 2.07 | |
| Initial | 3.05 | 3.60 | 2.01 | 3.05 | 3.60 | 2.01 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.81 | -0.5 | 2.01 | 1.78 | -0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.75 | 2.30 | 2.63 | 3.75 | 2.38 | 2.60 | 1.70 | 1 | 2.10 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.10 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Live | 3.30 | 3.50 | 1.96 | 3.40 | 3.60 | 2.00 | 2.00 | 2.5/3 | 1.85 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | 1.83 | -0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.39 | 2.24 | 2.50 | 3.39 | 2.24 | 2.50 | 2.08 | 1/1.5 | 1.72 | 2.08 | 1/1.5 | 1.72 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.13 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.13 | |
| Initial | 3.01 | 3.19 | 2.02 | 3.01 | 3.19 | 2.02 | 1.87 | 2.5/3 | 1.93 | 1.87 | 2.5/3 | 1.93 | 1.80 | -0.5 | 2.02 | 1.80 | -0.5 | 2.02 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2 | 1.2 | Goal | 2.5 |
| 2 | Loss | 0.7 | 1.3 | Loss | 1.2 |
| 13.3 | Shot(OT) | 15.3 | 12.6 | Shot(OT) | 12.6 |
| 4 | Corner | 3.3 | 3.4 | Corner | 5.6 |
| 1 | Yellow Card | 2.7 | 2 | Yellow Card | 1.9 |
| 10 | Fouls | 14.7 | 11.1 | Fouls | 14.9 |
| 40% | Possession | 51.3% | 47.6% | Possession | 51.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Tranmere Rovers ( 56 Matches) | Barnet ( 54 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 2 | 6 | 4 |
| HT-D / FT-W | 0 | 3 | 6 | 8 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 4 | 1 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-D | 2 | 5 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 2 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 7 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 7 | 5 | 4 | 3 |