ทีเด็ดบอล Wycombe Wanderers vs Notts County
‹ คู่ก่อนหน้าWigan Athletic vs Reading · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 270 / 344เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Accrington Stanley vs Gillingham · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
England League 1
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Wycombe Wanderersเจ้าบ้าน · อันดับ #15 · 10 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 270 / 34421:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุล61.3พลังทีม57.4Wycombe WanderersNotts Countyใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.9336% @3.54สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.90
Notts Countyทีมเยือน · อันดับ #22 · 7 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
Aaron MorleyMF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.0VS1🎯
✓ ชนะ
Oliver CooperMF · 26 ปี£2Mคะแนน 6.22🎯
Fred OnyedinmaMF · 29 ปี£1Mคะแนน 6.0VS2🛡️
Ishe Samuels-SmithDF · 20 ปี£1Mคะแนน 6.03🧤
✓ ชนะ
Conor HazardGK · 28 ปี£1Mคะแนน 6.0VS3⚽
Daniel KanuFW · 21 ปี£1Mคะแนน 5.9ศึกดาวเด่นเสมอ ชนะดวลฝั่งละ 1 คู่พลังทีม64.5พลังที่แท้จริง61.3พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+3.9Wycombe Wanderers นำ 3.9 · ตลาดให้เต็ง 47%พลังทีม63.0พลังที่แท้จริง57.4พลังโค้ช×0.91▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านWycombe Wanderersต่อ 0.5 @1.94แนวรุก🔥11.4 vs 9.0Wycombe Wanderersกองกลาง🎯53% vs 48%Wycombe Wanderersดาวเด่น 3
£1MHazardการ์ดยิงดุ🔥11.4Wycombe Wanderersการ์ดรับหลวม🕳️7.8Notts Countyการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Wycombe Wanderersการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNotts Countyรอง 0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 12.6Notts Countyดาวเด่น 1
£2MCooperการ์ดรับหลวม🕳️12.6Wycombe Wanderersการ์ดยิงดุ🔥9.0Notts Countyการ์ดได้ราคา💰7/10Notts Countyการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.84พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.96ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Wycombe Wanderersเจ้าบ้าน · อันดับ #15 · 10 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 270 / 34421:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุล61.3พลังทีม57.4
Wycombe WanderersNotts County
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.9336% @3.54
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.90
Notts Countyทีมเยือน · อันดับ #22 · 7 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
Aaron MorleyMF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
Aaron MorleyMF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.01🎯
✓ ชนะ
Oliver CooperMF · 26 ปี£2Mคะแนน 6.2
✓ ชนะ
Oliver CooperMF · 26 ปี£2Mคะแนน 6.22🎯
Fred OnyedinmaMF · 29 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
Fred OnyedinmaMF · 29 ปี£1Mคะแนน 6.02🛡️
Ishe Samuels-SmithDF · 20 ปี£1Mคะแนน 6.0

Ishe Samuels-SmithDF · 20 ปี£1Mคะแนน 6.03🧤
✓ ชนะ
Conor HazardGK · 28 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
✓ ชนะ
Conor HazardGK · 28 ปี£1Mคะแนน 6.03⚽
Daniel KanuFW · 21 ปี£1Mคะแนน 5.9

Daniel KanuFW · 21 ปี£1Mคะแนน 5.9ศึกดาวเด่นเสมอ ชนะดวลฝั่งละ 1 คู่
พลังทีม64.5
พลังที่แท้จริง61.3
พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+3.9
Wycombe Wanderers นำ 3.9 · ตลาดให้เต็ง 47%
พลังทีม63.0
พลังที่แท้จริง57.4
พลังโค้ช×0.91▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านWycombe Wanderers
ต่อ 0.5 @1.94
แนวรุก🔥11.4 vs 9.0Wycombe Wanderers
กองกลาง🎯53% vs 48%Wycombe Wanderers
ดาวเด่น 3
£1MHazard
£1MHazardการ์ดยิงดุ🔥11.4Wycombe Wanderers
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Notts County
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Wycombe Wanderers
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNotts County
รอง 0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 12.6Notts County
ดาวเด่น 1
£2MCooper
£2MCooperการ์ดรับหลวม🕳️12.6Wycombe Wanderers
การ์ดยิงดุ🔥9.0Notts County
การ์ดได้ราคา💰7/10Notts County
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.84
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.96
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Wycombe Wanderers = วงกลม · Notts County = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Wycombe Wanderersตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Notts Countyตัวจริงที่คาดว่าจะลง
23Hazard C.6.0
17D.Casey5.8CS27Cook S.5.7
26C.Taylor5.9SJ4Scowen J.5.7
3Harvie D.5.9
20Henderson E.5.9
5Morley A.6.0
44Onyedinma F.6.0
15Wareham J.5.8
12Woodrow C.5.8
1Belshaw J.5.6
4Bedeau J.5.8
12Ness L.5.7
2Gibbons J.5.8
26Samuels-Smith I.6.0
15J.Evans5.7
18Palmer M.5.8
25Tsaroulla N.5.8
11Grant C.5.7
7Callum Roberts5.6
19Smyth L.5.7Wycombe Wanderers3-1-4-2เน้นกลางกองกลาง 5 คน
Notts County3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Wycombe Wanderers vs แนวรุก Notts County
3vs117.5 – 5.7 คะแนน
Wycombe Wanderers คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs629.4 – 34.5 คะแนน
Notts County คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Wycombe Wanderers vs แนวรับ Notts County
2vs311.6 – 17.3 คะแนน
Notts County คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Notts County คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Wycombe Wanderers vs Notts County
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.84การ์ด 8 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงWycombe Wanderers +3.961.3 vs 57.4
🃏ศึกดาวเด่นเสมอกันชนะดวลฝั่งละ 1 คู่
📈ตลาดให้เต็งWycombe Wanderersโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 17b · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Wycombe Wanderers · บิลหลัก 1X2 @1.93
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Wycombe Wanderers ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.93 · ควรเป็น @1.98 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Wycombe Wanderers 21 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Wycombe Wanderers ต่อ 0.5
ได้ 46%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Wycombe Wanderers · คาดสกอร์ 1.7 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Wycombe Wanderers ชนะ 1 ลูก22%
Wycombe Wanderers ชนะ 2 ลูก14%
Wycombe Wanderers ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ26%
Notts County ชนะ 1 ลูก14%
Notts County ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Wycombe Wanderers ชนะ46%
Wycombe Wanderers ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Wycombe Wanderers คลีนชีท18%
Notts County ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Wycombe Wanderers ไม่แพ้71%
Notts County ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-18%1-28%2-27%1-06%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Wycombe Wanderers)
- โอกาส Wycombe Wanderers ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Wycombe Wanderers ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Wycombe Wanderers ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Notts County เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Notts County ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Wycombe Wanderers
ช3-2ช2-1ช1-0ส2-2ช4-1พ1-4
Notts County
ส1-1พ0-1พ0-2ช2-1พ1-2ช5-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Wycombe Wanderersยิง 1.9 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Notts Countyยิง 1.5 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Wycombe Wanderers
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 23
Notts County
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Wycombe Wanderers
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Notts County
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Wycombe Wanderers
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
Notts County
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Wycombe Wanderers ชนะ 1เสมอ 3Notts County ชนะ 4
- 13-07-2024Notts County1 - 0Wycombe Wanderers
- 30-03-2018Notts County0 - 0Wycombe Wanderers
- 19-08-2017Wycombe Wanderers2 - 4Notts County
- 25-03-2017Wycombe Wanderers0 - 1Notts County
- 10-12-2016Notts County0 - 2Wycombe Wanderers
- 28-03-2016Notts County0 - 0Wycombe Wanderers
- 16-12-2015Wycombe Wanderers2 - 2Notts County
- 28-04-2012Wycombe Wanderers3 - 4Notts County
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Wycombe Wanderers@1.98 → @1.93▼ 2.9%
เสมอ@3.33 → @3.350.6%
ทีมเยือน Notts County@3.27 → @3.54▲ 8.0%
คู่อื่นใน League 1 10 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.18:30
Milton Keynes Dons
Luton Town
ส. 17 ต.ค.18:30
Peterborough United
Burton Albion
ส. 17 ต.ค.21:00
Barnsley
Cambridge United
ส. 17 ต.ค.21:00
Bradford City
Stevenage Borough
ส. 17 ต.ค.21:00
Leicester City
Doncaster Rovers
ส. 17 ต.ค.21:00
Leyton Orient
Blackpool
ส. 17 ต.ค.21:00
Plymouth Argyle
Huddersfield Town
ส. 17 ต.ค.21:00
Sheffield Wednesday
AFC Wimbledon
ส. 17 ต.ค.21:00
Stockport County
Bromley
ส. 17 ต.ค.21:00
Wigan Athletic
Reading
Milton Keynes Dons
Luton Town
ส. 17 ต.ค.18:30
Peterborough United
Burton Albion
ส. 17 ต.ค.21:00
Barnsley
Cambridge United
ส. 17 ต.ค.21:00
Bradford City
Stevenage Borough
ส. 17 ต.ค.21:00
Leicester City
Doncaster Rovers
ส. 17 ต.ค.21:00
Leyton Orient
Blackpool
ส. 17 ต.ค.21:00
Plymouth Argyle
Huddersfield Town
ส. 17 ต.ค.21:00
Sheffield Wednesday
AFC Wimbledon
ส. 17 ต.ค.21:00
Stockport County
Bromley
ส. 17 ต.ค.21:00
Wigan Athletic
Reading
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-1-4-2 / 3-4-2-1)
Wycombe Wanderers
23Hazard C.
17D.Casey
27Cook S.
26C.Taylor
4Scowen J.
3Harvie D.
20Henderson E.
5Morley A.
44Onyedinma F.
15Wareham J.
12Woodrow C.
Notts County
19Smyth L.
7Callum Roberts
11Grant C.
25Tsaroulla N.
18Palmer M.
15J.Evans
26Samuels-Smith I.
2Gibbons J.
12Ness L.
4Bedeau J.
1Belshaw J.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.95 | 3.38 | 3.13 | 1.79 | 2.5 | 1.93 | 1.95 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.95 | 3.38 | 3.13 | 1.78 | 2.5 | 1.94 | 1.95 | 0.5 | 1.83 | ||
| Crown | Initial | 1.99 | 3.50 | 3.20 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.99 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.91 | 3.55 | 3.40 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.91 | 0.5 | 1.91 | ||
| Bet365 | Initial | 1.95 | 3.40 | 3.50 | 2.03 | 2.5/3 | 1.83 | 2.03 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.90 | 3.40 | 4.00 | 1.85 | 2.5 | 2.00 | 1.93 | 0.5 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 2.00 | 3.50 | 3.50 | 1.82 | 2.5 | 1.97 | 2.01 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.94 | 3.50 | 3.70 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.95 | 0.5 | 1.86 | ||
| Vcbet | Initial | 2.00 | 3.40 | 3.30 | 1.86 | 2.5 | 1.97 | 2.04 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.93 | 3.60 | 3.70 | 1.84 | 2.5 | 1.99 | 1.95 | 0.5 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.94 | 3.40 | 3.25 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.94 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.92 | 3.40 | 3.25 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.92 | 0.5 | 1.88 | ||
| 12BET | Initial | 1.94 | 3.40 | 3.25 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.94 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.92 | 3.40 | 3.25 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.92 | 0.5 | 1.88 | ||
| Sbobet | Initial | 2.01 | 3.10 | 3.12 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 2.01 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.97 | 3.11 | 3.21 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.97 | 0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.03 | 3.51 | 3.36 | 1.81 | 2.5 | 1.99 | 2.03 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 1.95 | 3.54 | 3.68 | 1.85 | 2.5 | 2.01 | 1.95 | 0.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.35 | 3.45 | 1.77 | 2.5 | 1.96 | 2.01 | 0.5 | 1.73 | |
| Live | 1.90 | 3.45 | 3.80 | 1.78 | 2.5 | 1.95 | 1.91 | 0.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 1.78 | 3.72 | 4.17 | 1.98 | 2.5/3 | 1.81 | 1.78 | 0.5 | 2.02 | |
| Live | 1.95 | 3.65 | 3.84 | 1.83 | 2.5 | 2.03 | 1.96 | 0.5 | 1.91 | ||
| Willhill | Initial | 2.05 | 3.20 | 3.40 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.73 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.95 | 3.40 | 3.50 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.91 | 0.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.25 | 3.45 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.95 | 3.30 | 3.70 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 2.00 | 3.30 | 3.45 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.45 | 0 | 2.43 | |
| Live | 1.94 | 3.54 | 3.68 | 1.81 | 2.5 | 1.93 | 1.66 | 0/0.5 | 2.11 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG L1-15] Wycombe Wanderers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 14 | 20 | 10 | 15 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 8 | 12 | 3 | 20 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 8 | 7 | 8 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 13 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 7 | 8 | 11 | 13 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 5 | 4 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 11 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 33.3% |
| [ENG L1-22] Notts County | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 4 | 3 | 8 | 11 | 7 | 22 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 5 | 4 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 4 | 6 | 3 | 21 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 0 | 5 | 3 | 2 | 5 | 5 | 23 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 24 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Wycombe Wanderers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 13-07-2024 | Notts County | 1-0 (0-0) | Wycombe Wanderers | - | L | ||||||||
| ENG L2 | 30-03-2018 | Notts County | 0-0 (0-0) | Wycombe Wanderers | 5-5 (1-3) | 2.30 | 3.40 | 3.00 | D | 2.02 | 0/0.5 | 1.82 | W | U |
| ENG L2 | 19-08-2017 | Wycombe Wanderers | 2-4 (0-2) | Notts County | 4-9 (2-5) | 2.25 | 3.50 | 3.00 | L | 1.82 | 0/0.5 | 2.02 | L | O |
| ENG L2 | 25-03-2017 | Wycombe Wanderers | 0-1 (0-1) | Notts County | 5-9 (2-5) | 1.90 | 3.40 | 4.00 | L | 1.82 | 0.5 | 2.02 | L | U |
| ENG L2 | 10-12-2016 | Notts County | 0-2 (0-1) | Wycombe Wanderers | 1-5 (0-3) | 2.75 | 3.30 | 2.50 | W | 1.98 | 0 | 1.88 | W | U |
| ENG L2 | 28-03-2016 | Notts County | 0-0 (0-0) | Wycombe Wanderers | 6-5 (4-2) | 3.10 | 3.40 | 2.25 | D | 1.82 | 0/-0.5 | 2.02 | L | U |
| ENG L2 | 16-12-2015 | Wycombe Wanderers | 2-2 (1-1) | Notts County | 9-2 (5-1) | 2.10 | 3.30 | 3.50 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG L1 | 28-04-2012 | Wycombe Wanderers | 3-4 (2-2) | Notts County | - | 2.62 | 3.40 | 2.40 | L | 2.03 | 0 | 1.83 | L | O |
| ENG L1 | 05-11-2011 | Notts County | 1-1 (1-0) | Wycombe Wanderers | - | 1.72 | 3.40 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| ENG L2 | 02-05-2009 | Wycombe Wanderers | 1-2 (0-1) | Notts County | - | 1.36 | 4.75 | 8.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| ENG L2 | 26-11-2008 | Notts County | 0-2 (0-0) | Wycombe Wanderers | - | 3.50 | 3.25 | 2.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG L2 | 26-04-2008 | Notts County | 1-0 (0-0) | Wycombe Wanderers | - | 2.20 | 3.20 | 3.20 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | |
| ENG L2 | 06-10-2007 | Wycombe Wanderers | 3-1 (0-0) | Notts County | - | 1.73 | 3.50 | 4.33 | W | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | |
| ENG L2 | 10-02-2007 | Wycombe Wanderers | 0-0 (0-0) | Notts County | - | 1.83 | 3.25 | 4.00 | D | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | |
| ENG LC | 08-11-2006 | Notts County | 0-1 (0-0) | Wycombe Wanderers | - | 2.38 | 3.20 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | |
| ENG L2 | 12-08-2006 | Notts County | 1-0 (1-0) | Wycombe Wanderers | - | 2.38 | 3.25 | 2.63 | L | 1.90 | 0 | 1.95 | L | |
| ENG L2 | 15-02-2006 | Notts County | 1-2 (0-1) | Wycombe Wanderers | - | 2.37 | 3.25 | 2.62 | W | 1.95 | 0 | 1.90 | W | |
| ENG L2 | 14-01-2006 | Wycombe Wanderers | 2-0 (0-0) | Notts County | - | 1.66 | 3.60 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | W | |
| ENG L2 | 26-02-2005 | Wycombe Wanderers | 1-2 (1-1) | Notts County | - | 1.72 | 3.50 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | |
| ENG L2 | 11-12-2004 | Notts County | 0-1 (0-1) | Wycombe Wanderers | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Wycombe Wanderers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L1 | 10-10-2026 | Wycombe Wanderers | 1-4 (0-2) | Luton Town | 4-6 (0-5) | 2.75 | 3.40 | 2.30 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Wycombe Wanderers | 4-1 (3-0) | Bristol Rovers | 5-6 (5-2) | 1.85 | 3.50 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| ENG L1 | 26-09-2026 | Wycombe Wanderers | 2-2 (0-0) | Reading | 5-7 (1-4) | 2.35 | 3.50 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | O |
| ENG L1 | 19-09-2026 | Wigan Athletic | 0-1 (0-0) | Wycombe Wanderers | 4-5 (3-2) | 2.50 | 3.40 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.95 | W | U |
| EFL Trophy | 16-09-2026 | Wycombe Wanderers | 2-1 (0-0) | Chelsea U21 | 6-4 (4-1) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ENG L1 | 12-09-2026 | Leyton Orient | 2-3 (1-2) | Wycombe Wanderers | 6-9 (4-4) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.95 | W | O |
| ENG L1 | 05-09-2026 | Wycombe Wanderers | 3-3 (2-0) | Milton Keynes Dons | 5-5 (3-3) | 2.40 | 3.40 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 2.03 | D | O |
| ENG L1 | 02-09-2026 | Wycombe Wanderers | 1-2 (1-2) | Sheffield Wednesday | 6-6 (3-6) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | O |
| ENG L1 | 29-08-2026 | Stockport County | 5-1 (2-1) | Wycombe Wanderers | 6-5 (2-2) | 1.91 | 3.50 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| ENG L1 | 22-08-2026 | Wycombe Wanderers | 1-1 (0-1) | Plymouth Argyle | 5-5 (2-4) | 2.30 | 3.30 | 2.80 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| EFL Trophy | 19-08-2026 | Reading | 1-1 (0-0) | Wycombe Wanderers | 8-5 (4-1) | 2.30 | 3.75 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ENG L1 | 15-08-2026 | Blackpool | 1-1 (0-1) | Wycombe Wanderers | 5-4 (4-2) | 2.20 | 3.40 | 2.88 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG LC | 08-08-2026 | Wycombe Wanderers | 1-2 (1-1) | Stevenage Borough | 4-3 (1-1) | 1.91 | 3.50 | 3.50 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Wycombe Wanderers | 1-2 (0-0) | Ipswich Town | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Wycombe Wanderers | 3-1 (1-0) | Portsmouth | 2-3 (0-2) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Wycombe Wanderers | 3-2 (2-1) | Yeovil Town | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Farnham Town | 2-1 (1-0) | Wycombe Wanderers | 6-2 (3-1) | L | ||||||||
| INT CF | 21-07-2026 | Queens Park Rangers (QPR) | 1-0 (0-0) | Wycombe Wanderers | 8-1 (3-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Wycombe Wanderers | 4-0 (3-0) | Ebbsfleet United | - | W | ||||||||
| ENG L1 | 02-05-2026 | Wycombe Wanderers | 3-2 (2-2) | Rotherham United | 14-1 (8-1) | 1.38 | 4.50 | 7.00 | W | 1.80 | 1 | 2.05 | D | O |
| No Data |
| Notts County Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EFL Trophy | 14-10-2026 | Notts County | 5-1 (1-0) | Nottingham Forest U21 | 10-4 (5-3) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| ENG L1 | 10-10-2026 | Notts County | 1-2 (0-1) | Oxford United | 5-4 (0-2) | 2.70 | 3.30 | 2.38 | L | 2.10 | 0 | 1.78 | L | O |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Notts County | 2-1 (1-0) | Grimsby Town | 0-3 (0-1) | 1.90 | 3.60 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG L1 | 19-09-2026 | Reading | 2-0 (0-0) | Notts County | 4-1 (4-0) | 1.80 | 3.50 | 4.20 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG L1 | 12-09-2026 | Notts County | 0-1 (0-0) | Bradford City | 5-4 (4-1) | 3.25 | 3.20 | 2.15 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG L1 | 05-09-2026 | Huddersfield Town | 1-1 (1-1) | Notts County | 9-6 (4-3) | 1.67 | 3.50 | 4.80 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ENG L1 | 02-09-2026 | Doncaster Rovers | 1-1 (1-0) | Notts County | 4-6 (1-4) | 1.85 | 3.50 | 3.75 | D | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG L1 | 29-08-2026 | Notts County | 2-1 (0-1) | Burton Albion | 7-1 (1-1) | 2.45 | 3.30 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | O |
| ENG L1 | 22-08-2026 | Luton Town | 2-2 (1-1) | Notts County | 8-3 (4-1) | 1.60 | 3.90 | 4.75 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | W | O |
| ENG L1 | 15-08-2026 | Notts County | 1-1 (0-0) | Leicester City | 3-5 (1-1) | 3.40 | 3.25 | 2.05 | D | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG LC | 08-08-2026 | Burnley | 1-1 (0-1) | Notts County | 4-3 (1-2) | 1.57 | 3.75 | 5.25 | D | 2.05 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Walsall | 0-0 (0-0) | Notts County | 1-2 (1-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Notts County | 0-2 (0-1) | Nottingham Forest | 7-6 (3-4) | 4.33 | 3.90 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 14-07-2026 | Randers FC | 3-1 (1-0) | Notts County | 6-8 (2-6) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Viborg | 2-0 (0-0) | Notts County | 4-4 (1-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Alfreton Town | 0-5 (0-2) | Notts County | 5-9 (1-5) | 5.25 | 4.50 | 1.42 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| ENG L2 | 25-05-2026 | Notts County | 3-0 (2-0) | Salford City | 2-3 (0-2) | 2.75 | 3.00 | 2.80 | W | 1.90 | 0 | 1.95 | W | O |
| ENG L2 | 16-05-2026 | Notts County | 0-0 (0-0) | Chesterfield | 3-8 (1-2) | 2.40 | 3.20 | 2.82 | D | 1.78 | 0 | 2.10 | D | U |
| ENG L2 | 11-05-2026 | Chesterfield | 0-1 (0-1) | Notts County | 3-3 (0-1) | 2.20 | 3.25 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG L2 | 02-05-2026 | Notts County | 1-1 (1-0) | Bristol Rovers | 5-3 (4-2) | 1.37 | 5.00 | 5.50 | D | 1.88 | 1 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG L1 | 21-10 | Away | Cambridge United | 3 Days |
| ENG L1 | 24-10 | Away | AFC Wimbledon | 7 Days |
| ENG L1 | 31-10 | Home | Burton Albion | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG L1 | 21-10 | Home | Sheffield Wednesday | 3 Days |
| ENG L1 | 24-10 | Home | Stockport County | 7 Days |
| ENG L1 | 31-10 | Away | Mansfield Town | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.53 | 2.18 | 3.75 | 2.45 | 2.19 | 3.95 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.80 | 1 | 2.00 | 2.09 | 0/0.5 | 1.73 | 2.04 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Initial | 1.99 | 3.50 | 3.20 | 1.91 | 3.55 | 3.40 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.99 | 0.5 | 1.83 | 1.91 | 0.5 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 2.30 | 4.00 | 2.50 | 2.25 | 4.33 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.78 | 1 | 2.03 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.95 | 3.40 | 3.50 | 1.90 | 3.40 | 4.00 | 2.03 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.03 | 0.5 | 1.83 | 1.93 | 0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.45 | 2.15 | 3.74 | 2.45 | 2.15 | 3.74 | 1.82 | 1 | 1.98 | 1.82 | 1 | 1.98 | 2.07 | 0/0.5 | 1.75 | 2.07 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Initial | 2.01 | 3.10 | 3.12 | 1.97 | 3.11 | 3.21 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 2.01 | 0.5 | 1.81 | 1.97 | 0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2.7 | 1.9 | Goal | 1.5 |
| 2.3 | Loss | 1.3 | 2.1 | Loss | 1.3 |
| 16.3 | Shot(OT) | 11 | 14 | Shot(OT) | 11.7 |
| 4.7 | Corner | 5 | 5.5 | Corner | 4.6 |
| 1 | Yellow Card | 3 | 1.2 | Yellow Card | 2.5 |
| 9.3 | Fouls | 16.3 | 10.4 | Fouls | 14.5 |
| 57.3% | Possession | 55.3% | 52.6% | Possession | 48.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Wycombe Wanderers ( 55 Matches) | Notts County ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 12 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 5 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 4 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 10 | 1 | 0 |