ทีเด็ดบอล Bradford City vs Stevenage Borough
‹ คู่ก่อนหน้าBarnsley vs Cambridge United · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 256 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Leicester City vs Doncaster Rovers · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
England League 1
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Bradford Cityเจ้าบ้าน · อันดับ #2 · 17 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 256 / 33721:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุล64.5พลังทีม62.1Bradford CityStevenage Boroughใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ66% @1.9134% @3.73สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.90
Stevenage Boroughทีมเยือน · อันดับ #9 · 12 แต้ม🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะ
Kieran MorganMF · 20 ปี£2Mคะแนน 6.2VS1⚽
Chem CampbellFW · 23 ปี£1Mคะแนน 6.12🛡️
✓ ชนะ
Hayden MatthewsDF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1VS2🛡️
Kaelan CaseyDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.03🛡️
✓ ชนะGPGeorge PrattDF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.0VS3🎯
Jordan HoughtonMF · 30 ปี£1Mคะแนน 6.0Bradford City ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม63.8พลังที่แท้จริง64.5พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+2.4Bradford City นำ 2.4 · ตลาดให้เต็ง 47%พลังทีม63.3พลังที่แท้จริง62.1พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBradford Cityต่อ 0.5 @1.93พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯52% vs 44%Bradford Cityแนวรับ🛡️4.2 vs 7.2Bradford Cityดาวเด่น 1
£2MMorganดาวเด่น 2
£1MMatthewsดาวเด่น 3GP£1MPrattการ์ดยิงดุ🔥8.4Bradford Cityการ์ดรับหลวม🕳️7.2Stevenage Boroughการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Bradford Cityการ์ดได้ราคา💰6/10Bradford Cityการ์ด 10 ใบ✈️เต็งทีมเยือนStevenage Boroughรอง 0.5 @1.90แนวรุก🔥11.4 vs 8.4Stevenage Boroughการ์ดยิงดุ🔥11.4Stevenage Boroughการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.95แนวรุก🔥8.4 · 11.4รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.87พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Bradford Cityเจ้าบ้าน · อันดับ #2 · 17 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 256 / 33721:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุล64.5พลังทีม62.1
Bradford CityStevenage Borough
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
66% @1.9134% @3.73
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.90
Stevenage Boroughทีมเยือน · อันดับ #9 · 12 แต้ม🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะ
Kieran MorganMF · 20 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
✓ ชนะ
Kieran MorganMF · 20 ปี£2Mคะแนน 6.21⚽
Chem CampbellFW · 23 ปี£1Mคะแนน 6.1

Chem CampbellFW · 23 ปี£1Mคะแนน 6.12🛡️
✓ ชนะ
Hayden MatthewsDF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
✓ ชนะ
Hayden MatthewsDF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.12🛡️
Kaelan CaseyDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.0

Kaelan CaseyDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.03🛡️
✓ ชนะGPGeorge PrattDF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
✓ ชนะGPGeorge PrattDF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.03🎯
Jordan HoughtonMF · 30 ปี£1Mคะแนน 6.0

Jordan HoughtonMF · 30 ปี£1Mคะแนน 6.0Bradford City ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม63.8
พลังที่แท้จริง64.5
พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+2.4
Bradford City นำ 2.4 · ตลาดให้เต็ง 47%
พลังทีม63.3
พลังที่แท้จริง62.1
พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBradford City
ต่อ 0.5 @1.93
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯52% vs 44%Bradford City
แนวรับ🛡️4.2 vs 7.2Bradford City
ดาวเด่น 1
£2MMorgan
£2MMorganดาวเด่น 2
£1MMatthews
£1MMatthewsดาวเด่น 3GP£1MPratt
การ์ดยิงดุ🔥8.4Bradford City
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Stevenage Borough
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Bradford City
การ์ดได้ราคา💰6/10Bradford City
การ์ด 10 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนStevenage Borough
รอง 0.5 @1.90
แนวรุก🔥11.4 vs 8.4Stevenage Borough
การ์ดยิงดุ🔥11.4Stevenage Borough
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.95
แนวรุก🔥8.4 · 11.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.87
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Bradford City = วงกลม · Stevenage Borough = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Bradford Cityตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Stevenage Boroughตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Dawson C.5.8PG16Pratt G.6.0
15Baldwin A.5.8
28Pennington M.5.8
3Touray I.5.7
6Connolly C.5.9SA10Sarcevic A.5.6
19Jackson K.5.7
23B.Pointon5.9
8Phillips A.5.9
9Beesley J.5.8
1Setford T.5.9
14Earley S.5.7PC5Piergianni C.5.7
15Vancooten T.5.8
2Wildin L.5.9MW25Marcal-Madivadua W.5.8
24Smith M.5.8
8Phillips D.5.8
18Sanderson O.5.6
10Kemp D.5.9MJ9Magennis J.5.6
Bradford City3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
Stevenage Borough4-4-1-1สมดุล เน้นรับสองแถวสี่คน มีตัวต่อบอลหลังกองหน้า
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Bradford City vs แนวรุก Stevenage Borough
3vs117.5 – 5.6 คะแนน
Bradford City คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
6vs534.8 – 28.8 คะแนน
Bradford City คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Bradford City vs แนวรับ Stevenage Borough
1vs45.8 – 23.1 คะแนน
Stevenage Borough คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Bradford City คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Bradford City vs Stevenage Borough
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBradford City ต่อ 0.5 @1.93การ์ด 10 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.95การ์ด 2 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงBradford City +2.464.5 vs 62.1
🃏ศึกดาวเด่นBradford City ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งBradford Cityโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bradford City · บิลหลัก 1X2 @1.91
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Bradford City ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.91 · ควรเป็น @1.94 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bradford City 23 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Bradford City ต่อ 0.5
ได้ 46%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bradford City · คาดสกอร์ 1.4 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bradford City ชนะ 1 ลูก25%
Bradford City ชนะ 2 ลูก14%
Bradford City ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ28%
Stevenage Borough ชนะ 1 ลูก15%
Stevenage Borough ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Bradford City ชนะ46%
Bradford City ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Bradford City คลีนชีท29%
Stevenage Borough ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bradford City ไม่แพ้74%
Stevenage Borough ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%0-19%2-19%1-28%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bradford City)
- โอกาส Bradford City ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Bradford City ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Bradford City ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Stevenage Borough ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- โอกาส Stevenage Borough ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bradford City
ช1-0ช1-0ช2-1ส1-1ช4-0ส0-0
Stevenage Borough
ช5-1ช2-1พ0-1ช6-1ช2-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bradford Cityยิง 1.4 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Stevenage Boroughยิง 1.9 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bradford City
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 12
Stevenage Borough
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bradford City
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Stevenage Borough
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bradford City
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Stevenage Borough
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Bradford City ชนะ 5เสมอ 2Stevenage Borough ชนะ 1
- 11-04-2026Bradford City0 - 1Stevenage Borough
- 25-10-2025Stevenage Borough1 - 1Bradford City
- 11-02-2023Stevenage Borough2 - 3Bradford City
- 17-09-2022Bradford City3 - 0Stevenage Borough
- 09-02-2022Stevenage Borough0 - 1Bradford City
- 18-08-2021Bradford City4 - 1Stevenage Borough
- 05-04-2021Stevenage Borough1 - 1Bradford City
- 26-09-2020Bradford City2 - 1Stevenage Borough
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Bradford City@1.91 → @1.910.0%
เสมอ@3.21 → @3.220.5%
ทีมเยือน Stevenage Borough@3.63 → @3.73▲ 2.8%
คู่อื่นใน League 1 10 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.18:30
Milton Keynes Dons
Luton Town
ส. 17 ต.ค.18:30
Peterborough United
Burton Albion
ส. 17 ต.ค.21:00
Barnsley
Cambridge United
ส. 17 ต.ค.21:00
Leicester City
Doncaster Rovers
ส. 17 ต.ค.21:00
Leyton Orient
Blackpool
ส. 17 ต.ค.21:00
Plymouth Argyle
Huddersfield Town
ส. 17 ต.ค.21:00
Sheffield Wednesday
AFC Wimbledon
ส. 17 ต.ค.21:00
Stockport County
Bromley
ส. 17 ต.ค.21:00
Wigan Athletic
Reading
ส. 17 ต.ค.21:00
Wycombe Wanderers
Notts County
Milton Keynes Dons
Luton Town
ส. 17 ต.ค.18:30
Peterborough United
Burton Albion
ส. 17 ต.ค.21:00
Barnsley
Cambridge United
ส. 17 ต.ค.21:00
Leicester City
Doncaster Rovers
ส. 17 ต.ค.21:00
Leyton Orient
Blackpool
ส. 17 ต.ค.21:00
Plymouth Argyle
Huddersfield Town
ส. 17 ต.ค.21:00
Sheffield Wednesday
AFC Wimbledon
ส. 17 ต.ค.21:00
Stockport County
Bromley
ส. 17 ต.ค.21:00
Wigan Athletic
Reading
ส. 17 ต.ค.21:00
Wycombe Wanderers
Notts County
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-4-2-1 / 4-4-1-1)
Bradford City
1Dawson C.
16Pratt G.
15Baldwin A.
28Pennington M.
3Touray I.
6Connolly C.
10Sarcevic A.
19Jackson K.
23B.Pointon
8Phillips A.
9Beesley J.
Stevenage Borough
9Magennis J.
10Kemp D.
18Sanderson O.
8Phillips D.
24Smith M.
25Marcal-Madivadua W.
2Wildin L.
15Vancooten T.
5Piergianni C.
14Earley S.
1Setford T.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.90 | 3.15 | 3.50 | 1.84 | 2/2.5 | 1.88 | 1.90 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.93 | 3.13 | 3.48 | 1.94 | 2/2.5 | 1.78 | 1.94 | 0.5 | 1.84 | ||
| Crown | Initial | 1.93 | 3.30 | 3.60 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.93 | 0.5 | 1.89 | |
| Live | 1.93 | 3.25 | 3.65 | 1.97 | 2/2.5 | 1.83 | 1.93 | 0.5 | 1.89 | ||
| Bet365 | Initial | 1.91 | 3.30 | 3.75 | 1.78 | 2 | 2.10 | 2.00 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.91 | 3.40 | 4.00 | 1.98 | 2/2.5 | 1.88 | 1.95 | 0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 1.92 | 3.30 | 3.80 | 1.89 | 2/2.5 | 1.89 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.92 | 3.30 | 3.90 | 1.92 | 2/2.5 | 1.87 | 1.91 | 0.5 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 1.87 | 3.30 | 3.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.93 | 1.93 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.93 | 3.30 | 4.10 | 1.96 | 2/2.5 | 1.87 | 1.93 | 0.5 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.90 | 3.30 | 3.40 | 1.89 | 2/2.5 | 1.91 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.90 | 3.30 | 3.45 | 1.93 | 2/2.5 | 1.87 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | ||
| 12BET | Initial | 1.90 | 3.30 | 3.40 | 1.89 | 2/2.5 | 1.91 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.90 | 3.30 | 3.45 | 1.93 | 2/2.5 | 1.87 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | ||
| Sbobet | Initial | 1.90 | 3.02 | 3.53 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.90 | 3.02 | 3.53 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 1.96 | 3.24 | 3.94 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.96 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.95 | 3.23 | 4.07 | 1.98 | 2/2.5 | 1.88 | 1.96 | 0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 1.90 | 3.20 | 4.00 | 1.99 | 2/2.5 | 1.75 | 1.91 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.95 | 3.30 | 4.00 | 1.93 | 2/2.5 | 1.80 | 1.91 | 0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 1.94 | 3.25 | 4.08 | 2.02 | 2/2.5 | 1.78 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.99 | 3.34 | 4.11 | 2.03 | 2/2.5 | 1.83 | 2.00 | 0.5 | 1.88 | ||
| Willhill | Initial | 1.91 | 3.20 | 3.90 | 2.05 | 2.5 | 1.67 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.91 | 3.25 | 3.80 | 2.15 | 2.5 | 1.62 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.95 | 3.20 | 3.95 | 2.20 | 2.5 | 1.60 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.95 | 3.15 | 3.85 | 2.20 | 2.5 | 1.60 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.82 | 3.25 | 4.05 | 2.07 | 2.5 | 1.67 | 1.63 | 0/0.5 | 2.14 | |
| Live | 1.95 | 3.30 | 3.94 | 1.92 | 2/2.5 | 1.82 | 1.65 | 0/0.5 | 2.14 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG L1-2] Bradford City | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 8 | 5 | 17 | 2 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 5 | 1 | 3 | 1 | 14 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 3 | 0 | 12 | 50.0% |
| [ENG L1-9] Stevenage Borough | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 12 | 8 | 12 | 9 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 5 | 7 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 3 | 5 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 5 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 7 | 0 | 2 | 1 | 10 | 15 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 1 | 1 | 4 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Bradford City Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 90% Home 0% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L1 | 11-04-2026 | Bradford City | 0-1 (0-0) | Stevenage Borough | 1-0 | 2.15 | 3.00 | 3.50 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG L1 | 25-10-2025 | Stevenage Borough | 1-1 (1-1) | Bradford City | 4-1 (3-1) | 2.40 | 3.30 | 2.90 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ENG L2 | 11-02-2023 | Stevenage Borough | 2-3 (1-0) | Bradford City | 7-3 (4-1) | 1.80 | 3.50 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG L2 | 17-09-2022 | Bradford City | 3-0 (1-0) | Stevenage Borough | 2-11 (1-5) | 2.40 | 3.20 | 3.00 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG L2 | 09-02-2022 | Stevenage Borough | 0-1 (0-0) | Bradford City | 5-8 (2-5) | 2.20 | 3.10 | 3.25 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG L2 | 18-08-2021 | Bradford City | 4-1 (3-1) | Stevenage Borough | 10-3 (3-1) | 1.73 | 3.50 | 5.00 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG L2 | 05-04-2021 | Stevenage Borough | 1-1 (1-1) | Bradford City | 10-3 (5-1) | 2.30 | 3.30 | 3.00 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG L2 | 26-09-2020 | Bradford City | 2-1 (0-1) | Stevenage Borough | 4-5 (2-1) | 1.90 | 3.40 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG L2 | 12-02-2020 | Bradford City | 3-1 (0-1) | Stevenage Borough | 7-2 (4-1) | 1.72 | 3.75 | 4.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ENG L2 | 21-08-2019 | Stevenage Borough | 0-1 (0-1) | Bradford City | 5-4 (1-1) | 3.00 | 3.25 | 2.40 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | W | U |
| ENG L1 | 01-03-2014 | Bradford City | 2-3 (2-1) | Stevenage Borough | - | 1.80 | 3.50 | 4.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG L1 | 31-08-2013 | Stevenage Borough | 1-1 (1-0) | Bradford City | - | 2.60 | 3.40 | 2.60 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG L2 | 02-04-2011 | Stevenage Borough | 2-1 (1-0) | Bradford City | - | 1.61 | 3.60 | 5.00 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.10 | L | O |
| ENG L2 | 14-08-2010 | Bradford City | 1-0 (1-0) | Stevenage Borough | - | 1.80 | 3.50 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bradford City Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L1 | 10-10-2026 | Bradford City | 0-0 (0-0) | Leyton Orient | 11-2 (7-0) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Rotherham United | 0-4 (0-2) | Bradford City | 6-4 (3-3) | 2.75 | 3.60 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG L1 | 03-10-2026 | Reading | 1-1 (0-1) | Bradford City | 9-5 (7-2) | 2.35 | 3.25 | 2.80 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Bradford City | 2-1 (0-1) | Newcastle U21 | 2-2 (0-2) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| ENG L1 | 19-09-2026 | Luton Town | 0-1 (0-1) | Bradford City | 14-3 (6-3) | 2.05 | 3.30 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ENG L1 | 12-09-2026 | Notts County | 0-1 (0-0) | Bradford City | 5-4 (4-1) | 3.25 | 3.20 | 2.15 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG LC | 09-09-2026 | Leyton Orient | 1-3 (1-1) | Bradford City | 8-12 (3-3) | 2.57 | 3.30 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.85 | W | O |
| ENG L1 | 05-09-2026 | Bradford City | 1-0 (1-0) | Mansfield Town | 4-3 (3-2) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG L1 | 02-09-2026 | Bradford City | 1-2 (0-0) | Cambridge United | 12-3 (6-2) | 1.80 | 3.40 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG L1 | 29-08-2026 | Plymouth Argyle | 2-0 (1-0) | Bradford City | 8-6 (3-2) | 2.35 | 3.10 | 2.88 | L | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ENG LC | 27-08-2026 | Bradford City | 0-0 (0-0) | Burnley | 5-14 (1-9) | 3.80 | 3.40 | 1.91 | D | 2.00 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG L1 | 21-08-2026 | Sheffield Wednesday | 0-1 (0-0) | Bradford City | 8-9 (6-3) | 2.20 | 3.30 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG L1 | 15-08-2026 | Bradford City | 2-0 (0-0) | Peterborough United | 7-3 (5-1) | 1.80 | 3.50 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| ENG LC | 08-08-2026 | Bradford City | 2-0 (1-0) | Rochdale | 10-2 (4-1) | 1.42 | 4.50 | 6.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Salford City | 2-2 (1-1) | Bradford City | 5-8 (3-2) | 3.25 | 3.50 | 1.90 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Bradford City | 3-2 (1-0) | Preston North End | 3-6 (1-5) | 2.80 | 4.00 | 1.95 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 24-07-2026 | Gmunden | 0-4 (0-1) | Bradford City | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Accrington Stanley | 1-0 (1-0) | Bradford City | 4-6 (0-3) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | L | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Halifax Town | 1-6 (1-4) | Bradford City | 3-1 (1-1) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | FC United of Manchester | 1-2 (0-0) | Bradford City | 5-15 (3-6) | 5.75 | 5.00 | 1.36 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| Stevenage Borough Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L1 | 10-10-2026 | Stevenage Borough | 1-0 (0-0) | Wigan Athletic | 2-7 (1-4) | 2.15 | 3.20 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Stevenage Borough | 2-1 (1-0) | Leicester City | 5-9 (3-3) | 2.88 | 3.25 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Walsall | 1-6 (1-4) | Stevenage Borough | 3-9 (0-3) | 3.50 | 3.25 | 2.00 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG L1 | 19-09-2026 | Leyton Orient | 1-0 (0-0) | Stevenage Borough | 3-6 (3-2) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | U |
| ENG L1 | 11-09-2026 | Stevenage Borough | 2-1 (1-0) | Luton Town | 2-4 (2-2) | 3.10 | 3.30 | 2.20 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG L1 | 05-09-2026 | Barnsley | 1-5 (1-1) | Stevenage Borough | 8-3 (8-0) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 2.03 | W | O |
| ENG L1 | 02-09-2026 | Peterborough United | 0-0 (0-0) | Stevenage Borough | 3-3 (0-1) | 2.50 | 3.25 | 2.60 | D | 1.90 | 0 | 1.95 | D | U |
| ENG L1 | 29-08-2026 | Stevenage Borough | 2-2 (0-0) | Doncaster Rovers | 9-9 (6-2) | 2.05 | 3.10 | 3.50 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG LC | 26-08-2026 | Stevenage Borough | 0-3 (0-2) | Reading | 5-5 (0-3) | 2.30 | 3.20 | 2.90 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG L1 | 22-08-2026 | Stevenage Borough | 1-2 (0-0) | Oxford United | 6-5 (4-3) | 2.38 | 3.25 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.05 | L | O |
| ENG L1 | 15-08-2026 | Burton Albion | 1-1 (0-0) | Stevenage Borough | 2-0 (2-0) | 2.25 | 3.10 | 3.10 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG LC | 08-08-2026 | Wycombe Wanderers | 1-2 (1-1) | Stevenage Borough | 4-3 (1-1) | 1.91 | 3.50 | 3.50 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Stevenage Borough | 1-0 (1-0) | Colchester United | 11-0 (5-0) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Stevenage Borough | 1-0 (0-0) | Millwall | 5-9 (2-5) | 3.30 | 3.75 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Stevenage Borough | 0-5 (0-2) | West Ham United | 9-6 (6-2) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | Stevenage Borough | 4-2 (2-1) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| ENG L1 | 14-05-2026 | Stockport County | 2-0 (2-0) | Stevenage Borough | 7-5 (4-1) | 1.90 | 3.40 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG L1 | 09-05-2026 | Stevenage Borough | 0-1 (0-0) | Stockport County | 4-10 (4-4) | 2.45 | 3.10 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.05 | L | U |
| ENG L1 | 02-05-2026 | Stevenage Borough | 1-0 (0-0) | Wigan Athletic | 3-3 (1-1) | 1.53 | 3.60 | 6.50 | W | 2.05 | 1 | 1.80 | D | U |
| ENG L1 | 25-04-2026 | Doncaster Rovers | 1-1 (0-1) | Stevenage Borough | 4-3 (1-0) | 2.45 | 3.10 | 2.65 | D | 1.83 | 0 | 2.03 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG L1 | 21-10 | Away | Burton Albion | 3 Days |
| ENG L1 | 24-10 | Away | Oxford United | 7 Days |
| ENG LC | 28-10 | Home | Peterborough United | 10 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG L1 | 21-10 | Home | Plymouth Argyle | 3 Days |
| ENG L1 | 24-10 | Home | Milton Keynes Dons | 7 Days |
| ENG L1 | 31-10 | Away | Leicester City | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.47 | 2.06 | 4.35 | 2.49 | 2.03 | 4.40 | 2.04 | 1 | 1.76 | 2.11 | 1 | 1.70 | 2.03 | 0/0.5 | 1.79 | 2.04 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Initial | 1.93 | 3.30 | 3.60 | 1.93 | 3.25 | 3.65 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.97 | 2/2.5 | 1.83 | 1.93 | 0.5 | 1.89 | 1.93 | 0.5 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.63 | 2.05 | 4.75 | 2.60 | 2.10 | 4.75 | 1.73 | 0.5/1 | 2.08 | 2.08 | 1 | 1.73 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.91 | 3.30 | 3.75 | 1.91 | 3.40 | 4.00 | 1.78 | 2 | 2.10 | 1.98 | 2/2.5 | 1.88 | 2.00 | 0.5 | 1.85 | 1.95 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.43 | 2.02 | 4.22 | 2.43 | 2.02 | 4.22 | 1.65 | 0.5/1 | 2.17 | 1.65 | 0.5/1 | 2.17 | 2.03 | 0/0.5 | 1.79 | 2.03 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Initial | 1.90 | 3.02 | 3.53 | 1.90 | 3.02 | 3.53 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.92 | 1.90 | 0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 3 | 1.4 | Goal | 1.9 |
| 0.3 | Loss | 0.7 | 0.7 | Loss | 1.2 |
| 10.7 | Shot(OT) | 11.3 | 10.7 | Shot(OT) | 11.1 |
| 6.7 | Corner | 5.3 | 6.3 | Corner | 5 |
| 1.3 | Yellow Card | 0 | 2.1 | Yellow Card | 1.9 |
| 13.7 | Fouls | 9.3 | 14.1 | Fouls | 11.5 |
| 54% | Possession | 42.3% | 51.9% | Possession | 44.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Bradford City ( 57 Matches) | Stevenage Borough ( 56 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 5 | 6 | 4 |
| HT-D / FT-W | 8 | 3 | 10 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 6 | 6 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 4 | 7 |
| HT-L / FT-L | 2 | 9 | 0 | 6 |