ทีเด็ดบอล Barnsley vs Cambridge United
‹ คู่ก่อนหน้าKristiansund BK vs Aalesund FK · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 255 / 336เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bradford City vs Stevenage Borough · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
England League 1
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Barnsleyเจ้าบ้าน · อันดับ #19 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2คู่ที่ 255 / 33621:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุล58.6พลังทีม64.8BarnsleyCambridge Unitedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.3447% @2.60สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.83
Cambridge Unitedทีมเยือน · อันดับ #5 · 16 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี48%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะ
Luca ConnellMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.0VS1🛡️
Kelland WattsDF · 26 ปี£1Mคะแนน 5.92🎯
✓ ชนะ
Tyrese NoslinMF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.0VS2⚽
Gassan AhadmeFW · 25 ปี£1Mคะแนน 5.93🛡️
✓ ชนะ
Ziyad LarkecheDF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.0VS3🎯
Owen MoxonMF · 28 ปี£1Mคะแนน 5.9Barnsley ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม63.7พลังที่แท้จริง58.6พลังโค้ช×0.92▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+6.2Cambridge United นำ 6.2 · ตลาดให้เต็ง 35%พลังทีม63.5พลังที่แท้จริง64.8พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านBarnsleyต่อ 0/0.5 @2.00แนวรุก🔥10.8 vs 9.6Barnsleyดาวเด่น 1
£1MConnellดาวเด่น 2
£1MNoslinดาวเด่น 3
£1MLarkecheการ์ดยิงดุ🔥10.8Barnsleyการ์ดรับหลวม🕳️6.6Cambridge Unitedการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCambridge Unitedรอง 0/0.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.6 vs 16.2Cambridge Unitedการ์ดรับหลวม🕳️16.2Barnsleyการ์ดยิงดุ🔥9.6Cambridge Unitedการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Cambridge Unitedการ์ดได้ราคา💰6/10Cambridge Unitedการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.96พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️16.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.86ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Barnsleyเจ้าบ้าน · อันดับ #19 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2
คู่ที่ 255 / 33621:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุล58.6พลังทีม64.8
BarnsleyCambridge United
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.3447% @2.60
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.83
Cambridge Unitedทีมเยือน · อันดับ #5 · 16 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี48%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะ
Luca ConnellMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
✓ ชนะ
Luca ConnellMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.01🛡️
Kelland WattsDF · 26 ปี£1Mคะแนน 5.9

Kelland WattsDF · 26 ปี£1Mคะแนน 5.92🎯
✓ ชนะ
Tyrese NoslinMF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
✓ ชนะ
Tyrese NoslinMF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.02⚽
Gassan AhadmeFW · 25 ปี£1Mคะแนน 5.9

Gassan AhadmeFW · 25 ปี£1Mคะแนน 5.93🛡️
✓ ชนะ
Ziyad LarkecheDF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
✓ ชนะ
Ziyad LarkecheDF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.03🎯
Owen MoxonMF · 28 ปี£1Mคะแนน 5.9

Owen MoxonMF · 28 ปี£1Mคะแนน 5.9Barnsley ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม63.7
พลังที่แท้จริง58.6
พลังโค้ช×0.92▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+6.2
Cambridge United นำ 6.2 · ตลาดให้เต็ง 35%
พลังทีม63.5
พลังที่แท้จริง64.8
พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านBarnsley
ต่อ 0/0.5 @2.00
แนวรุก🔥10.8 vs 9.6Barnsley
ดาวเด่น 1
£1MConnell
£1MConnellดาวเด่น 2
£1MNoslin
£1MNoslinดาวเด่น 3
£1MLarkeche
£1MLarkecheการ์ดยิงดุ🔥10.8Barnsley
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Cambridge United
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCambridge United
รอง 0/0.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.6 vs 16.2Cambridge United
การ์ดรับหลวม🕳️16.2Barnsley
การ์ดยิงดุ🔥9.6Cambridge United
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Cambridge United
การ์ดได้ราคา💰6/10Cambridge United
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.96
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️16.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.86
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Barnsley = วงกลม · Cambridge United = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Barnsleyตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Cambridge Unitedตัวจริงที่คาดว่าจะลง
25Ravenhill R.5.6KA2Kay A.5.8
5J.Shepherd5.8
6O''Riordan C.5.9
11T. Noslin6.0
48Connell L.6.0
22P.Kelly5.8
19R.Cleary5.8
8McGeehan C.5.8
17Richards A.5.6R32R.Brownlie5.8
1Eastwood J.5.8
22Z.Bradshaw5.7
6Watts K.5.9HC15Heffernan C.5.7
2Bennett L.5.8
17Ruddock P.5.8
4Ball D.5.8
7Heath I.5.8
11Kaikai S.5.7
10Knight B.5.8
14Ahadme G.5.9Barnsley4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Cambridge United4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Barnsley vs แนวรุก Cambridge United
4vs123.4 – 5.9 คะแนน
Barnsley คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs528.9 – 28.7 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Barnsley vs แนวรับ Cambridge United
1vs45.8 – 23.1 คะแนน
Cambridge United คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์Barnsley vs Cambridge United
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.96การ์ด 9 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงCambridge United +6.258.6 vs 64.8
🃏ศึกดาวเด่นBarnsley ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งBarnsleyโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Barnsley · บิลหลัก 1X2 @2.34
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Barnsley ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.34 · ควรเป็น @2.43 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Barnsley 4 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Barnsley ต่อ 0/0.5
ได้ 37%เสียครึ่ง 25%เสีย 38%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Barnsley · คาดสกอร์ 1.6 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Barnsley ชนะ 1 ลูก20%
Barnsley ชนะ 2 ลูก11%
Barnsley ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
Cambridge United ชนะ 1 ลูก16%
Cambridge United ชนะ 2 ลูกขึ้นไป22%
สรุป
Barnsley ชนะ37%
Barnsley ไม่แพ้62%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Barnsley คลีนชีท13%
Cambridge United ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Barnsley ไม่แพ้62%
Cambridge United ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-19%2-27%2-17%1-36%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Barnsley)
- โอกาส Barnsley ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 62%
- Barnsley ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Barnsley ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Cambridge United ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Cambridge United ชนะ 38%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Barnsley
พ0-3ส3-3ส1-1พ3-4พ1-4พ1-3
Cambridge United
ช2-1ส1-1ช4-1ส1-1ช2-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Barnsleyยิง 1.8 · เสีย 2.7 ต่อนัด
Cambridge Unitedยิง 1.6 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Barnsley
4.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 27
Cambridge United
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Barnsley
89%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 1
Cambridge United
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Barnsley
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
Cambridge United
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Barnsley ชนะ 3เสมอ 2Cambridge United ชนะ 1
- 22-03-2025Barnsley1 - 1Cambridge United
- 16-11-2024Cambridge United1 - 1Barnsley
- 29-03-2024Barnsley0 - 2Cambridge United
- 04-10-2023Cambridge United0 - 4Barnsley
- 11-02-2023Barnsley2 - 0Cambridge United
- 17-09-2022Cambridge United0 - 3Barnsley
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Barnsley@2.34 → @2.340.0%
เสมอ@3.49 → @3.460.7%
ทีมเยือน Cambridge United@2.56 → @2.601.4%
คู่อื่นใน League 1 10 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.18:30
Milton Keynes Dons
Luton Town
ส. 17 ต.ค.18:30
Peterborough United
Burton Albion
ส. 17 ต.ค.21:00
Bradford City
Stevenage Borough
ส. 17 ต.ค.21:00
Leicester City
Doncaster Rovers
ส. 17 ต.ค.21:00
Leyton Orient
Blackpool
ส. 17 ต.ค.21:00
Plymouth Argyle
Huddersfield Town
ส. 17 ต.ค.21:00
Sheffield Wednesday
AFC Wimbledon
ส. 17 ต.ค.21:00
Stockport County
Bromley
ส. 17 ต.ค.21:00
Wigan Athletic
Reading
ส. 17 ต.ค.21:00
Wycombe Wanderers
Notts County
Milton Keynes Dons
Luton Town
ส. 17 ต.ค.18:30
Peterborough United
Burton Albion
ส. 17 ต.ค.21:00
Bradford City
Stevenage Borough
ส. 17 ต.ค.21:00
Leicester City
Doncaster Rovers
ส. 17 ต.ค.21:00
Leyton Orient
Blackpool
ส. 17 ต.ค.21:00
Plymouth Argyle
Huddersfield Town
ส. 17 ต.ค.21:00
Sheffield Wednesday
AFC Wimbledon
ส. 17 ต.ค.21:00
Stockport County
Bromley
ส. 17 ต.ค.21:00
Wigan Athletic
Reading
ส. 17 ต.ค.21:00
Wycombe Wanderers
Notts County
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-2-3-1)
Barnsley
25Ravenhill R.
2Kay A.
5J.Shepherd
6O''Riordan C.
11T. Noslin
48Connell L.
22P.Kelly
19R.Cleary
8McGeehan C.
17Richards A.
32R.Brownlie
Cambridge United
14Ahadme G.
10Knight B.
11Kaikai S.
7Heath I.
4Ball D.
17Ruddock P.
2Bennett L.
15Heffernan C.
6Watts K.
22Z.Bradshaw
1Eastwood J.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.22 | 3.70 | 2.48 | 1.75 | 2.5/3 | 1.97 | 2.02 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.28 | 3.70 | 2.41 | 1.75 | 2.5/3 | 1.97 | 1.84 | 0 | 1.94 | ||
| Crown | Initial | 2.20 | 3.70 | 2.68 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 2.00 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.29 | 3.65 | 2.56 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 2.11 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| Bet365 | Initial | 2.63 | 3.50 | 2.35 | 2.05 | 3 | 1.80 | 2.05 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.45 | 3.50 | 2.63 | 2.05 | 3 | 1.80 | 1.83 | 0 | 2.03 | ||
| Easybet | Initial | 2.29 | 3.60 | 2.80 | 1.79 | 2.5/3 | 2.01 | 1.99 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.39 | 3.60 | 2.60 | 1.78 | 2.5/3 | 2.02 | 1.84 | 0 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 1.81 | 2.5/3 | 2.03 | 2.02 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.45 | 3.60 | 2.63 | 1.81 | 2.5/3 | 2.03 | 1.84 | 0 | 1.99 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.19 | 3.50 | 2.66 | 1.76 | 2.5/3 | 2.04 | 2.02 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.56 | 1.75 | 2.5/3 | 2.05 | 2.07 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| 12BET | Initial | 2.19 | 3.50 | 2.66 | 1.76 | 2.5/3 | 2.04 | 2.02 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.56 | 1.75 | 2.5/3 | 2.05 | 2.07 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| Sbobet | Initial | 2.18 | 3.26 | 2.66 | 2.03 | 3 | 1.77 | 2.00 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.27 | 3.24 | 2.54 | 2.03 | 3 | 1.77 | 2.07 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| wewbet | Initial | 2.38 | 3.65 | 2.68 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.78 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.43 | 3.64 | 2.62 | 2.04 | 3 | 1.82 | 1.85 | 0 | 2.03 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.60 | 2.60 | 2.01 | 3 | 1.74 | 1.58 | 0/-0.5 | 2.26 | |
| Live | 2.40 | 3.50 | 2.65 | 1.99 | 3 | 1.75 | 1.77 | 0 | 1.99 | ||
| pinnacle | Initial | 2.53 | 3.37 | 2.67 | 1.92 | 2.5/3 | 1.87 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.50 | 3.79 | 2.63 | 1.81 | 2.5/3 | 2.05 | 1.88 | 0 | 1.99 | ||
| Willhill | Initial | 2.25 | 3.40 | 2.80 | 1.62 | 2.5 | 2.20 | 1.91 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.38 | 3.40 | 2.63 | 1.62 | 2.5 | 2.20 | 2.30 | 0.5 | 1.55 | ||
| Interwetten | Initial | 2.40 | 3.45 | 2.65 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.75 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.40 | 3.40 | 2.70 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.75 | 0 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 2.30 | 3.55 | 2.55 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.75 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.39 | 3.62 | 2.63 | 1.78 | 2.5/3 | 1.97 | 1.78 | 0 | 1.95 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG L1-19] Barnsley | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 8 | 15 | 8 | 19 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 8 | 4 | 18 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 7 | 4 | 16 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 14 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 4 | 2 | 3 | 4 | 10 | 16 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 19 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 7 | 12 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
| [ENG L1-5] Cambridge United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 14 | 11 | 16 | 5 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 6 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 6 | 5 | 6 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 6 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 5 | 3 | 3 | 4 | 8 | 18 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 2 | 5 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Barnsley Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 3 (50%) Draw 2 (33%) Lose 1 (17%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L1 | 22-03-2025 | Barnsley | 1-1 (0-1) | Cambridge United | 5-4 (1-0) | 1.62 | 4.10 | 5.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | L | U |
| ENG L1 | 16-11-2024 | Cambridge United | 1-1 (1-1) | Barnsley | 4-5 (2-1) | 4.50 | 3.75 | 1.73 | D | 1.93 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| ENG L1 | 29-03-2024 | Barnsley | 0-2 (0-1) | Cambridge United | 0-3 (0-2) | 1.53 | 4.20 | 6.00 | L | 1.90 | 1 | 1.95 | L | U |
| ENG L1 | 04-10-2023 | Cambridge United | 0-4 (0-2) | Barnsley | 6-6 (1-4) | 2.63 | 3.40 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.83 | W | O |
| ENG L1 | 11-02-2023 | Barnsley | 2-0 (1-0) | Cambridge United | 3-5 (1-0) | 1.50 | 4.20 | 6.50 | W | 1.85 | 1 | 2.00 | W | U |
| ENG L1 | 17-09-2022 | Cambridge United | 0-3 (0-1) | Barnsley | 3-5 (0-3) | 2.55 | 3.50 | 2.60 | W | 1.90 | 0 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Barnsley Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 10% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L1 | 10-10-2026 | Stockport County | 3-1 (0-1) | Barnsley | 11-5 (4-2) | 1.40 | 4.50 | 6.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 2.03 | L | O |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Fleetwood Town | 4-1 (0-0) | Barnsley | 4-13 (4-5) | 3.25 | 3.50 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Barnsley | 3-4 (0-3) | Leeds United U21 | 7-8 (3-5) | 1.33 | 5.75 | 5.25 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| ENG L1 | 19-09-2026 | Barnsley | 1-1 (0-1) | Leicester City | 5-12 (4-2) | 3.60 | 3.75 | 1.83 | D | 1.98 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| ENG LC | 16-09-2026 | Peterborough United | 3-3 (2-2) | Barnsley | 7-1 (1-0) | 2.38 | 3.30 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | O |
| ENG L1 | 12-09-2026 | Plymouth Argyle | 3-0 (2-0) | Barnsley | 4-8 (2-1) | 1.67 | 3.80 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | D |
| ENG L1 | 05-09-2026 | Barnsley | 1-5 (1-1) | Stevenage Borough | 8-3 (8-0) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | O |
| ENG L1 | 03-09-2026 | Barnsley | 2-1 (0-0) | Blackpool | 13-4 (6-4) | 2.25 | 3.50 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG L1 | 29-08-2026 | Leyton Orient | 1-3 (0-1) | Barnsley | 4-10 (2-3) | 2.15 | 3.40 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| ENG LC | 26-08-2026 | Barnsley | 3-2 (3-1) | Crewe Alexandra | 20-7 (8-0) | 1.50 | 4.33 | 5.25 | W | 1.85 | 1 | 2.00 | D | O |
| ENG L1 | 22-08-2026 | Doncaster Rovers | 0-0 (0-0) | Barnsley | 4-4 (1-3) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ENG L1 | 15-08-2026 | Barnsley | 0-1 (0-0) | Bromley | 12-2 (8-1) | 1.80 | 3.60 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG LC | 08-08-2026 | Barnsley | 1-1 (0-1) | Wigan Athletic | 9-6 (2-4) | 2.15 | 3.30 | 3.10 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Guiseley | 1-1 (1-0) | Barnsley | - | D | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Barnsley | 3-0 (2-0) | Lincoln City | 5-5 (3-1) | 2.45 | 3.50 | 2.40 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Scarborough | 0-2 (0-1) | Barnsley | 6-6 (4-1) | 5.50 | 3.90 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | York City | 2-1 (1-1) | Barnsley | 2-6 (1-4) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | D |
| INT CF | 04-07-2026 | Matlock Town | 0-2 (0-2) | Barnsley | - | W | ||||||||
| ENG L1 | 02-05-2026 | Barnsley | 1-3 (0-1) | Stockport County | 4-11 (0-10) | 4.20 | 4.00 | 1.70 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ENG L1 | 29-04-2026 | Northampton Town | 0-1 (0-1) | Barnsley | 5-2 (2-2) | 3.50 | 3.60 | 1.90 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
| Cambridge United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L1 | 10-10-2026 | Cambridge United | 1-0 (0-0) | Blackpool | 13-6 (4-5) | 2.00 | 3.50 | 3.25 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Cambridge United | 2-1 (1-0) | Northampton Town | 4-5 (2-3) | 1.62 | 3.80 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ENG L1 | 26-09-2026 | Cambridge United | 1-1 (0-1) | AFC Wimbledon | 8-1 (2-0) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | D | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Gillingham | 1-4 (1-2) | Cambridge United | 3-7 (1-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ENG L1 | 19-09-2026 | Oxford United | 1-1 (1-0) | Cambridge United | 5-8 (3-5) | 1.91 | 3.40 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG L1 | 12-09-2026 | Cambridge United | 2-1 (0-1) | Reading | 7-3 (2-2) | 2.25 | 3.20 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ENG L1 | 05-09-2026 | Burton Albion | 2-2 (1-1) | Cambridge United | 2-7 (1-3) | 2.38 | 3.20 | 2.80 | D | 1.78 | 0 | 2.10 | D | O |
| ENG L1 | 02-09-2026 | Bradford City | 1-2 (0-0) | Cambridge United | 12-3 (6-2) | 1.80 | 3.40 | 4.10 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG L1 | 29-08-2026 | Cambridge United | 1-2 (0-0) | Huddersfield Town | 4-3 (0-2) | 3.00 | 3.20 | 2.25 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG LC | 26-08-2026 | Cambridge United | 0-1 (0-1) | Millwall | 4-1 (0-1) | 3.80 | 3.40 | 1.91 | L | 2.00 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG L1 | 22-08-2026 | Bromley | 1-1 (0-0) | Cambridge United | 2-5 (0-4) | 2.38 | 3.20 | 2.80 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | U |
| ENG L1 | 15-08-2026 | Cambridge United | 3-2 (2-0) | Wigan Athletic | 8-5 (6-2) | 2.40 | 3.10 | 2.80 | W | 1.78 | 0 | 2.10 | W | O |
| ENG LC | 08-08-2026 | Cambridge United | 2-1 (0-0) | Barnet | 5-4 (3-2) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | W | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 04-08-2026 | Norwich City | 0-0 (0-0) | Cambridge United | - | D | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Cambridge United | 0-0 (0-0) | Northampton Town | 7-3 (4-2) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 24-07-2026 | Preston North End | 0-1 (0-1) | Cambridge United | 2-2 (1-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 14-07-2026 | Southend United | 1-2 (0-0) | Cambridge United | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Cambridge City | 1-3 (1-2) | Cambridge United | - | 13.00 | 8.00 | 1.13 | W | 1.83 | -2.5 | 1.98 | L | D |
| ENG L2 | 02-05-2026 | Crewe Alexandra | 0-0 (0-0) | Cambridge United | 8-6 (4-2) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| ENG L2 | 25-04-2026 | Cambridge United | 3-0 (1-0) | Barrow | 10-4 (6-0) | 1.33 | 4.10 | 9.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG L1 | 21-10 | Away | Luton Town | 3 Days |
| ENG L1 | 24-10 | Away | Reading | 7 Days |
| ENG L1 | 31-10 | Home | Oxford United | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG L1 | 21-10 | Home | Wycombe Wanderers | 3 Days |
| ENG L1 | 24-10 | Home | Plymouth Argyle | 7 Days |
| ENG L1 | 28-10 | Away | Sheffield Wednesday | 10 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.73 | 2.29 | 3.15 | 2.73 | 2.29 | 3.15 | 2.03 | 1/1.5 | 1.77 | 2.03 | 1/1.5 | 1.77 | 1.77 | 0 | 2.05 | 1.77 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.20 | 3.70 | 2.68 | 2.29 | 3.65 | 2.56 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 2.00 | 0/0.5 | 1.82 | 2.11 | 0/0.5 | 1.72 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 2.38 | 3.10 | 3.00 | 2.38 | 3.20 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 1.85 | 0 | 1.95 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.63 | 3.50 | 2.35 | 2.45 | 3.50 | 2.70 | 2.05 | 3 | 1.80 | 2.05 | 3 | 1.80 | 2.05 | 0 | 1.80 | 1.83 | 0 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.62 | 2.26 | 3.14 | 2.68 | 2.26 | 3.06 | 2.03 | 1/1.5 | 1.77 | 2.03 | 1/1.5 | 1.77 | 1.72 | 0 | 2.11 | 1.77 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.18 | 3.26 | 2.66 | 2.27 | 3.24 | 2.54 | 2.03 | 3 | 1.77 | 2.03 | 3 | 1.77 | 2.00 | 0/0.5 | 1.82 | 2.07 | 0/0.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1.8 | Goal | 1.6 |
| 3.7 | Loss | 0.7 | 2.7 | Loss | 1.1 |
| 15.7 | Shot(OT) | 7.7 | 14.2 | Shot(OT) | 10.5 |
| 8.3 | Corner | 8.3 | 9 | Corner | 6.5 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.3 | 2.3 | Yellow Card | 1.9 |
| 12.3 | Fouls | 10 | 13.3 | Fouls | 11.1 |
| 42.3% | Possession | 63% | 49.4% | Possession | 47.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Barnsley ( 54 Matches) | Cambridge United ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 5 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 4 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 6 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 7 | 0 | 0 |