ทีเด็ดบอล Levanger FK vs Rana FK
‹ คู่ก่อนหน้าTvaakers IF vs FC Rosengard · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 61 / 384เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Boldklubben AF 1893 (W) vs Esbjerg W · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Norway 2.Liga
🕒 17-10-2026 18:00 น.
Levanger FKเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 61 / 38418:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 31% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Levanger FK 86%★ · 7 ข้อVSLevanger FKRana FKใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ82% @1.3318% @6.00Rana FKทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
Levanger FKเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ18.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 61 / 38418:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 31% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Levanger FK 86%★ · 7 ข้อVS
Levanger FKRana FK
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
82% @1.3318% @6.00
Rana FKทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
📜 บทสรุปคัมภีร์Levanger FK vs Rana FK
📈ตลาดให้เต็งLevanger FKโอกาสชนะ 67%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Levanger FK ★โอกาสไม่แพ้ 86%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Levanger FK · บิลหลัก 1X2 @1.33
ความเสี่ยงของบิล31%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Levanger FK ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.33 · ควรเป็น @1.29 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Levanger FK 52 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Levanger FK · คาดสกอร์ 2.8 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Levanger FK ชนะ 1 ลูก20%
Levanger FK ชนะ 2 ลูก19%
Levanger FK ชนะ 3 ลูกขึ้นไป30%
เสมอ17%
Rana FK ชนะ 1 ลูก8%
Rana FK ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Levanger FK ชนะ69%
Levanger FK ไม่แพ้86%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป49%
Levanger FK คลีนชีท29%
Rana FK ยิงไม่ได้6%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Levanger FK ไม่แพ้86%
Rana FK ไม่แพ้31%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Levanger FK ★ควรเป็น @1.16
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)57%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.523%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%3-18%2-07%3-06%1-16%4-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Levanger FK)
- โอกาส Levanger FK ชนะ 69% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 86%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 49%
- Levanger FK ยิงเฉลี่ย 3.1 ลูก/นัด
- Rana FK เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Rana FK เคยชนะ 3 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Levanger FK
ช5-2พ0-2ช1-0พ0-2พ2-4ส0-0
Rana FK
พ0-1พ0-1ช2-0พ2-6ช2-1พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Levanger FKยิง 3.1 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Rana FKยิง 1.6 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Levanger FK
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 23
Rana FK
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Levanger FK
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Rana FK
50%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Levanger FK
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
Rana FK
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Levanger FK ชนะ 1เสมอ 0Rana FK ชนะ 3
- 19-04-2026Rana FK2 - 3Levanger FK
- 16-08-2025Levanger FK0 - 2Rana FK
- 26-07-2025Rana FK1 - 0Levanger FK
- 24-04-2025Levanger FK1 - 2Rana FK
คู่อื่นใน 2.Liga 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 1.31 | 5.15 | 6.95 | 1.96 | 3.5/4 | 1.80 | 1.83 | 1.5 | 1.95 | |
| Live | 1.32 | 5.10 | 6.80 | 1.96 | 3.5/4 | 1.80 | 1.85 | 1.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 1.26 | 6.00 | 8.00 | 1.78 | 3.5/4 | 1.95 | 1.78 | 1.5/2 | 1.95 | |
| Live | 1.33 | 5.25 | 7.00 | 1.93 | 3.5/4 | 1.80 | 1.81 | 1.5 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 1.34 | 5.39 | 6.30 | 1.88 | 3.5/4 | 1.90 | 1.86 | 1.5 | 1.93 | |
| Live | 1.31 | 5.39 | 7.11 | 1.98 | 3.5/4 | 1.81 | 1.85 | 1.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 1.37 | 5.10 | 6.12 | 1.89 | 3.5/4 | 1.80 | 1.90 | 1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.28 | 5.15 | 7.48 | 1.92 | 3.5/4 | 1.76 | 1.80 | 1.5 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [NOR D2-3] Levanger FK | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 15 | 1 | 7 | 53 | 27 | 46 | 3 | 65.2% |
| Home Field | 11 | 6 | 1 | 4 | 25 | 12 | 19 | 7 | 54.5% |
| Away Field | 12 | 9 | 0 | 3 | 28 | 15 | 27 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 10 | 8 | 5 | 26 | 13 | 38 | 3 | 43.5% |
| Home Field | 11 | 4 | 4 | 3 | 11 | 7 | 16 | 9 | 36.4% |
| Away Field | 12 | 6 | 4 | 2 | 15 | 6 | 22 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 5 | 16.7% |
| [NOR D2-10] Rana FK | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 9 | 3 | 11 | 38 | 41 | 30 | 10 | 39.1% |
| Home Field | 12 | 5 | 2 | 5 | 18 | 17 | 17 | 10 | 41.7% |
| Away Field | 11 | 4 | 1 | 6 | 20 | 24 | 13 | 9 | 36.4% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 9 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 6 | 14 | 3 | 16 | 17 | 32 | 6 | 26.1% |
| Home Field | 12 | 5 | 7 | 0 | 9 | 4 | 22 | 3 | 41.7% |
| Away Field | 11 | 1 | 7 | 3 | 7 | 13 | 10 | 11 | 9.1% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 4 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Levanger FK Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 0 (0%) Lose 3 (75%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR D2 | 19-04-2026 | Rana FK | 2-3 (1-1) | Levanger FK | 6-4 (2-2) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| NOR D2 | 16-08-2025 | Levanger FK | 0-2 (0-0) | Rana FK | 5-8 (1-3) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| NOR D2 | 26-07-2025 | Rana FK | 1-0 (1-0) | Levanger FK | - | L | ||||||||
| NORC | 24-04-2025 | Levanger FK | 1-2 (0-0) | Rana FK | 6-2 (4-0) | 1.22 | 5.25 | 10.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 2.03 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Levanger FK Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 3.1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR D2 | 11-10-2026 | Levanger FK | 0-0 (0-0) | Honefoss BK | 2-9 (0-3) | 1.83 | 4.10 | 3.10 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| NOR D2 | 04-10-2026 | Tromsdalen | 4-2 (1-0) | Levanger FK | - | L | ||||||||
| NOR D2 | 27-09-2026 | Levanger FK | 0-2 (0-1) | Grorud | 8-3 (2-2) | 1.67 | 4.00 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| NOR D2 | 20-09-2026 | SK Trygg Lade | 0-1 (0-0) | Levanger FK | 5-13 (3-6) | 5.50 | 5.00 | 1.36 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| NORC | 16-09-2026 | Levanger FK | 0-2 (0-1) | Ranheim IL | - | L | ||||||||
| NOR D2 | 12-09-2026 | Levanger FK | 5-2 (1-2) | Follo | 5-7 (2-1) | 1.13 | 8.00 | 15.00 | W | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | W | O |
| NOR D2 | 06-09-2026 | Ullensaker'Kisa IL | 0-5 (0-3) | Levanger FK | 4-8 (3-5) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | W | 1.88 | -1.5 | 1.93 | W | O |
| NOR D2 | 30-08-2026 | Levanger FK | 5-0 (2-0) | Lorenskog | 5-5 (1-4) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| NORC | 22-08-2026 | Strindheim IL | 0-8 (0-3) | Levanger FK | 1-10 (1-3) | 7.00 | 5.50 | 1.27 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | O |
| NOR D2 | 16-08-2026 | Skeid Oslo | 0-5 (0-4) | Levanger FK | 5-5 (0-2) | 3.10 | 3.80 | 1.90 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| NOR D2 | 08-08-2026 | Levanger FK | 1-2 (1-1) | Stjordals Blink | 9-0 (4-0) | 1.67 | 3.90 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| NOR D2 | 02-08-2026 | Kjelsas | 4-1 (3-1) | Levanger FK | 5-7 (2-3) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| NOR D2 | 25-07-2026 | Levanger FK | 3-0 (1-0) | Ullensaker'Kisa IL | 7-2 (4-0) | 1.27 | 5.25 | 7.50 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | U |
| NOR D2 | 28-06-2026 | Follo | 0-2 (0-1) | Levanger FK | 7-8 (4-6) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | U |
| NOR D2 | 20-06-2026 | Levanger FK | 2-1 (1-1) | Skeid Oslo | 7-5 (4-4) | 1.62 | 3.90 | 4.10 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | D |
| NOR D2 | 14-06-2026 | Eidsvold Turn | 1-3 (0-2) | Levanger FK | 6-1 (2-1) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| NOR D2 | 31-05-2026 | Levanger FK | 3-0 (1-0) | Junkeren | 3-0 (3-0) | 1.48 | 4.20 | 4.75 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| NOR D2 | 25-05-2026 | Lorenskog | 1-0 (0-0) | Levanger FK | 4-3 (3-3) | 2.15 | 3.60 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| NOR D2 | 16-05-2026 | Levanger FK | 3-0 (3-0) | SK Trygg Lade | 4-6 (3-0) | 1.44 | 4.50 | 5.25 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| NOR D2 | 10-05-2026 | Grorud | 2-3 (1-1) | Levanger FK | 2-3 (1-2) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| Rana FK Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR D2 | 11-10-2026 | Kjelsas | 2-0 (0-0) | Rana FK | 5-0 (2-0) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| NOR D2 | 04-10-2026 | Rana FK | 2-1 (1-0) | Eidsvold Turn | - | W | ||||||||
| NORC | 01-10-2026 | Rana FK | 2-6 (2-2) | Bodo Glimt | - | L | ||||||||
| NOR D2 | 26-09-2026 | Junkeren | 0-2 (0-0) | Rana FK | - | W | ||||||||
| NOR D2 | 19-09-2026 | Rana FK | 0-1 (0-0) | Honefoss BK | - | L | ||||||||
| NOR D2 | 13-09-2026 | Rana FK | 0-1 (0-0) | Lorenskog | - | L | ||||||||
| NOR D2 | 06-09-2026 | Grorud | 4-2 (4-1) | Rana FK | 6-2 (3-0) | 1.40 | 4.60 | 5.50 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| NOR D2 | 30-08-2026 | Rana FK | 2-1 (1-0) | Ullensaker'Kisa IL | - | W | ||||||||
| NOR D2 | 26-08-2026 | Rana FK | 3-3 (1-1) | Follo | - | D | ||||||||
| NORC | 21-08-2026 | Stalkameratene of IL | 2-3 (1-2) | Rana FK | - | W | ||||||||
| NOR D2 | 16-08-2026 | Follo | 1-3 (0-0) | Rana FK | 7-1 (4-1) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| NOR D2 | 09-08-2026 | Rana FK | 2-0 (1-0) | Skeid Oslo | - | W | ||||||||
| NOR D2 | 01-08-2026 | Stjordals Blink | 4-2 (1-1) | Rana FK | 7-4 (2-2) | 1.67 | 3.90 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| NOR D2 | 26-07-2026 | Rana FK | 2-3 (1-1) | Kjelsas | - | L | ||||||||
| NOR D2 | 27-06-2026 | Ullensaker'Kisa IL | 1-3 (0-2) | Rana FK | 3-3 (0-1) | 2.05 | 3.80 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| NOR D2 | 14-06-2026 | Skeid Oslo | 3-3 (2-2) | Rana FK | 2-7 (0-4) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| NOR D2 | 31-05-2026 | Rana FK | 3-2 (1-0) | Stjordals Blink | - | 2.05 | 3.75 | 2.80 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| NOR D2 | 25-05-2026 | Eidsvold Turn | 4-1 (3-0) | Rana FK | 11-3 (6-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| NOR D2 | 16-05-2026 | Rana FK | 1-2 (1-1) | Junkeren | 10-4 (6-4) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| NOR D2 | 10-05-2026 | Lorenskog | 1-2 (0-0) | Rana FK | 3-1 (3-1) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NOR D2 | 25-10 | Away | Junkeren | 8 Days |
| NOR D2 | 31-10 | Home | Eidsvold Turn | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NOR D2 | 25-10 | Home | Tromsdalen | 8 Days |
| NOR D2 | 31-10 | Away | SK Trygg Lade | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.33 | 5.00 | 6.00 | 1.33 | 5.00 | 6.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 3.1 | Goal | 1.6 |
| 2 | Loss | 3 | 1 | Loss | 2.1 |
| 9.5 | Shot(OT) | 14 | 8.2 | Shot(OT) | 13 |
| 5 | Corner | 0 | 7 | Corner | 1 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.7 | 1.2 | Yellow Card | 1.6 |
| 0 | Fouls | 13 | 10.5 | Fouls | 10 |
| 45% | Possession | 55% | 49% | Possession | 56% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Levanger FK ( 49 Matches) | Rana FK ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 9 | 12 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 3 | 6 | 9 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 2 | 6 |