ทีเด็ดบอล Sandvikens vs Mjondalen IF
‹ คู่ก่อนหน้าNotodden FK vs Pors Grenland · ส. 17 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 117 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Grorud vs Follo · ส. 17 ต.ค. 19:00 น.
Norway 2.Liga
🕒 17-10-2026 19:00 น.
Sandvikensเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 117 / 39219:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVSSandvikensMjondalen IFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ29% @3.9071% @1.62Mjondalen IFทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
Sandvikensเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 117 / 39219:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVS
SandvikensMjondalen IF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
29% @3.9071% @1.62
Mjondalen IFทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Sandvikens vs Mjondalen IF
📈ตลาดให้เต็งMjondalen IFโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mjondalen IF · บิลหลัก 1X2 @1.62
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Mjondalen IF ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.75 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mjondalen IF 33 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mjondalen IF · คาดสกอร์ 1.6 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mjondalen IF ชนะ 1 ลูก26%
Mjondalen IF ชนะ 2 ลูก15%
Mjondalen IF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ22%
Sandvikens ชนะ 1 ลูก13%
Sandvikens ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Mjondalen IF ชนะ52%
Mjondalen IF ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Mjondalen IF คลีนชีท21%
Sandvikens ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sandvikens ไม่แพ้48%
Mjondalen IF ไม่แพ้74%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-28%2-18%0-17%1-07%2-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mjondalen IF)
- โอกาส Mjondalen IF ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Sandvikens เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- Mjondalen IF ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.62 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.75 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาส Sandvikens ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sandvikens
พ0-3ส2-2พ0-1ช3-2ช1-0พ0-1
Mjondalen IF
พ0-3ช3-2ช3-1ช3-1ช4-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sandvikensยิง 1.6 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Mjondalen IFยิง 1.7 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sandvikens
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 20
Mjondalen IF
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sandvikens
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
Mjondalen IF
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sandvikens
83%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 1
Mjondalen IF
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Sandvikens ชนะ 0เสมอ 0Mjondalen IF ชนะ 1
- 23-05-2026Mjondalen IF4 - 0Sandvikens
คู่อื่นใน 2.Liga 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 4.52 | 4.43 | 1.53 | 1.91 | 3.5 | 1.85 | 1.93 | -1 | 1.85 | |
| Live | 4.28 | 4.35 | 1.58 | 1.91 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | -1 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 3.20 | 3.80 | 1.95 | 1.91 | 3.5 | 1.81 | 1.81 | -0.5 | 1.92 | |
| Live | 4.60 | 4.30 | 1.57 | 1.87 | 3.5 | 1.85 | 1.87 | -1 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 4.40 | 4.20 | 1.60 | 1.88 | 3.5 | 1.90 | 1.82 | -1 | 1.97 | |
| Live | 4.91 | 4.28 | 1.53 | 1.89 | 3.5 | 1.89 | 1.92 | -1 | 1.87 | ||
| 1xBet | Initial | 4.32 | 4.10 | 1.63 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.62 | -1/1.5 | 2.15 | |
| Live | 4.95 | 4.25 | 1.49 | 1.82 | 3.5 | 1.85 | 2.10 | -0.5/1 | 1.62 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [NOR D2-11] Sandvikens | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 7 | 4 | 12 | 33 | 46 | 25 | 11 | 30.4% |
| Home Field | 11 | 4 | 1 | 6 | 17 | 21 | 13 | 11 | 36.4% |
| Away Field | 12 | 3 | 3 | 6 | 16 | 25 | 12 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 7 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 5 | 12 | 6 | 16 | 19 | 27 | 7 | 21.7% |
| Home Field | 11 | 3 | 6 | 2 | 9 | 9 | 15 | 9 | 27.3% |
| Away Field | 12 | 2 | 6 | 4 | 7 | 10 | 12 | 7 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 2 | 6 | 16.7% |
| [NOR D2-4] Mjondalen IF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 15 | 2 | 6 | 44 | 28 | 47 | 4 | 65.2% |
| Home Field | 12 | 9 | 1 | 2 | 26 | 11 | 28 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 11 | 6 | 1 | 4 | 18 | 17 | 19 | 6 | 54.5% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 7 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 9 | 9 | 5 | 18 | 13 | 36 | 6 | 39.1% |
| Home Field | 12 | 7 | 4 | 1 | 12 | 4 | 25 | 2 | 58.3% |
| Away Field | 11 | 2 | 5 | 4 | 6 | 9 | 11 | 8 | 18.2% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Sandvikens Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 4 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR D2 | 23-05-2026 | Mjondalen IF | 4-0 (2-0) | Sandvikens | 6-4 (2-4) | 1.44 | 4.33 | 5.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sandvikens Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (6 games) 83% Home 0% Draw 17% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR D2 | 11-10-2026 | Traff | 1-0 (0-0) | Sandvikens | - | L | ||||||||
| NOR D2 | 04-10-2026 | Sandvikens | 1-0 (0-0) | FK Arendal | 4-6 (2-4) | 2.40 | 3.70 | 2.30 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| NOR D2 | 26-09-2026 | Lysekloster | 2-3 (0-2) | Sandvikens | - | W | ||||||||
| NOR D2 | 19-09-2026 | Sandvikens | 0-1 (0-1) | Vidar | - | L | ||||||||
| NORC | 16-09-2026 | Sandvikens | 2-2 (1-1) | Asane Fotball | 14-8 (2-2) | 3.30 | 3.70 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| NOR D2 | 12-09-2026 | Sotra | 3-0 (1-0) | Sandvikens | 3-4 (2-1) | 1.25 | 5.25 | 7.50 | L | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | U |
| NOR D2 | 05-09-2026 | Sandvikens | 2-0 (0-0) | Eik-Tonsberg | 11-6 (7-4) | 1.70 | 3.90 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| NOR D2 | 30-08-2026 | Brattvag | 4-4 (2-2) | Sandvikens | 6-1 | 1.30 | 5.00 | 6.50 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| NORC | 22-08-2026 | Askoy FK | 1-2 (0-1) | Sandvikens | - | W | ||||||||
| NOR D2 | 16-08-2026 | Sandvikens | 2-2 (1-0) | Jerv | 5-7 (2-1) | 4.10 | 3.50 | 1.70 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| NOR D2 | 08-08-2026 | Notodden FK | 1-0 (1-0) | Sandvikens | 6-6 (5-1) | 1.62 | 3.90 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| NOR D2 | 01-08-2026 | Sandvikens | 4-5 (3-3) | Kvik Halden | 12-8 (3-5) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| NOR D2 | 25-07-2026 | Eik-Tonsberg | 5-6 (1-2) | Sandvikens | 5-6 (3-4) | 2.45 | 3.50 | 2.38 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| NOR D2 | 27-06-2026 | Sandvikens | 0-4 (0-2) | Notodden FK | 3-3 (1-0) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| NOR D2 | 20-06-2026 | Sandvikens | 2-3 (2-1) | Lysekloster | 2-4 (1-2) | 1.90 | 3.60 | 3.25 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| NOR D2 | 14-06-2026 | Jerv | 2-1 (1-1) | Sandvikens | 9-3 (6-3) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | D |
| NOR D2 | 31-05-2026 | Sandvikens | 1-0 (0-0) | Brattvag | 6-5 (4-2) | 4.50 | 4.10 | 1.53 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| NOR D2 | 23-05-2026 | Mjondalen IF | 4-0 (2-0) | Sandvikens | 6-4 (2-4) | 1.44 | 4.33 | 5.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| NOR D2 | 16-05-2026 | Kvik Halden | 0-0 (0-0) | Sandvikens | 5-5 (3-2) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| NOR D2 | 10-05-2026 | Sandvikens | 4-2 (2-1) | Traff | 2-3 (1-2) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| No Data |
| Mjondalen IF Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR D2 | 11-10-2026 | Mjondalen IF | 1-0 (0-0) | Pors Grenland | 3-9 (0-1) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | U |
| NOR D2 | 04-10-2026 | Mjondalen IF | 4-0 (1-0) | Traff | 6-5 (0-3) | 1.60 | 4.10 | 4.10 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| NOR D2 | 26-09-2026 | Vidar | 1-3 (1-1) | Mjondalen IF | 7-8 (4-3) | 4.75 | 4.33 | 1.45 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| NOR D2 | 19-09-2026 | Mjondalen IF | 3-1 (3-0) | Sotra | 3-4 (1-2) | 2.40 | 3.40 | 2.45 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| NOR D2 | 12-09-2026 | Lysekloster | 2-3 (2-1) | Mjondalen IF | - | W | ||||||||
| NOR D2 | 05-09-2026 | Mjondalen IF | 0-3 (0-2) | Jerv | 4-2 (2-1) | 2.63 | 3.50 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | D |
| NOR D2 | 30-08-2026 | Bjarg | 1-0 (1-0) | Mjondalen IF | 7-4 (2-2) | 1.90 | 3.80 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| NORC | 22-08-2026 | Baerum SK | 4-0 (3-0) | Mjondalen IF | 3-6 (1-1) | 6.00 | 5.50 | 1.30 | L | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | O |
| NOR D2 | 15-08-2026 | Mjondalen IF | 2-1 (1-1) | Eik-Tonsberg | 10-7 (5-1) | 1.33 | 5.00 | 6.25 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| NOR D2 | 08-08-2026 | Kvik Halden | 0-1 (0-1) | Mjondalen IF | 4-2 (2-1) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| NOR D2 | 01-08-2026 | Mjondalen IF | 0-1 (0-0) | Notodden FK | 3-5 (2-5) | 1.70 | 3.80 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| NOR D2 | 25-07-2026 | Brattvag | 3-5 (0-2) | Mjondalen IF | - | W | ||||||||
| NOR D2 | 27-06-2026 | Mjondalen IF | 1-0 (1-0) | Bjarg | 3-1 (1-0) | 1.85 | 3.80 | 3.20 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| NOR D2 | 20-06-2026 | Notodden FK | 1-2 (0-0) | Mjondalen IF | 9-6 (3-2) | 2.40 | 3.50 | 2.45 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | D |
| NOR D2 | 13-06-2026 | Mjondalen IF | 3-3 (2-1) | Kvik Halden | 5-3 (3-2) | 1.55 | 4.10 | 4.33 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| NOR D2 | 31-05-2026 | Pors Grenland | 1-0 (0-0) | Mjondalen IF | 6-2 (4-1) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| NOR D2 | 23-05-2026 | Mjondalen IF | 4-0 (2-0) | Sandvikens | 6-4 (2-4) | 1.44 | 4.33 | 5.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| NOR D2 | 16-05-2026 | Eik-Tonsberg | 1-2 (0-0) | Mjondalen IF | 4-6 (1-4) | 4.00 | 4.00 | 1.60 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| NOR D2 | 10-05-2026 | Mjondalen IF | 2-0 (1-0) | Vidar | 5-3 (1-1) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| NOR D2 | 03-05-2026 | Traff | 2-2 (1-1) | Mjondalen IF | 7-5 (2-1) | 2.80 | 3.60 | 2.05 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NOR D2 | 24-10 | Away | Pors Grenland | 7 Days |
| NOR D2 | 31-10 | Home | Bjarg | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NOR D2 | 24-10 | Home | Brattvag | 7 Days |
| NOR D2 | 31-10 | Away | FK Arendal | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.90 | 4.20 | 1.62 | 3.90 | 4.20 | 1.62 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.7 | 1.6 | Goal | 1.7 |
| 1 | Loss | 0.3 | 1.6 | Loss | 1.3 |
| 8 | Shot(OT) | 11.7 | 11.8 | Shot(OT) | 10.3 |
| 4 | Corner | 5.7 | 6.5 | Corner | 5.1 |
| 1.3 | Yellow Card | 1 | 1.9 | Yellow Card | 1.4 |
| 15 | Fouls | 13 | 15.2 | Fouls | 13.8 |
| 43% | Possession | 53% | 49.7% | Possession | 54.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Sandvikens ( 49 Matches) | Mjondalen IF ( 23 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 3 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 5 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 4 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 8 | 1 | 3 |