ทีเด็ดบอล Grorud vs Follo
‹ คู่ก่อนหน้าSandvikens vs Mjondalen IF · ส. 17 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 118 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Lorenskog vs Kjelsas · ส. 17 ต.ค. 19:00 น.
Norway 2.Liga
🕒 17-10-2026 19:00 น.
83SILVERK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Grorud ชนะ @1.22เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Grorud ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 068BLACKK♥
🏠 เต็งเจ้าบ้าน🎯 Grorud ชนะ @1.22ตลาดให้ Grorud ชนะ 76% Grorudเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 118 / 39219:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน514พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1420พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★72⚖️ เสี่ยง 25% ★★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Grorud 90%★★ · 10 ข้อVSGrorudFolloใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ88% @1.2212% @9.00Folloทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Grorud ชนะ @1.22เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Grorud ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 068BLACKK♥
🏠 เต็งเจ้าบ้าน🎯 Grorud ชนะ @1.22ตลาดให้ Grorud ชนะ 76%Grorudเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 118 / 39219:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน514พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1420พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★72⚖️ เสี่ยง 25% ★★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Grorud 90%★★ · 10 ข้อVS
GrorudFollo
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
88% @1.2212% @9.00
Folloทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
📜 บทสรุปคัมภีร์Grorud vs Follo
📈ตลาดให้เต็งGrorudโอกาสชนะ 76%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★ Grorud @1.2272/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Grorud ★★โอกาสไม่แพ้ 90%
🛡️พิศดารติด 6 แผน2 · 3 · 5 · 14 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Grorud · บิลหลัก 1X2 @1.22
ความเสี่ยงของบิล25%★★★★☆ค่อนข้างปลอดภัย
ราคา Grorud ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.22 · ควรเป็น @1.23 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Grorud 66 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Grorud · คาดสกอร์ 2.5 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Grorud ชนะ 1 ลูก24%
Grorud ชนะ 2 ลูก22%
Grorud ชนะ 3 ลูกขึ้นไป30%
เสมอ15%
Follo ชนะ 1 ลูก7%
Follo ชนะ 2 ลูกขึ้นไป3%
สรุป
Grorud ชนะ75%
Grorud ไม่แพ้90%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป52%
Grorud คลีนชีท37%
Follo ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Grorud ไม่แพ้90%
Follo ไม่แพ้25%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Grorud ★★ควรเป็น @1.11
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-09%2-19%3-08%3-18%1-08%1-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Grorud)
- โอกาส Grorud ชนะ 75% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 90%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 52%
- Grorud คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- Grorud ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- Follo เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Grorud ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Grorud ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ไม่พบตัวค้านที่ชัดเจน
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Grorud
ช2-0ช3-2ส1-1ช2-0ช4-0ช3-1
Follo
พ2-5พ0-1ส2-2พ0-2พ0-1พ2-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Grorudยิง 2.5 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Folloยิง 1.3 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Grorud
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 19
Follo
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Grorud
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Follo
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Grorud
100%ได้ราคา
ได้ราคา 10คืนทุน 0เสียราคา 0
Follo
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Grorud ชนะ 6เสมอ 2Follo ชนะ 0
- 18-04-2026Follo2 - 3Grorud
- 12-10-2025Follo1 - 2Grorud
- 25-05-2025Grorud3 - 2Follo
- 26-10-2024Follo2 - 2Grorud
- 22-06-2024Grorud5 - 2Follo
- 30-03-2024Grorud3 - 0Follo
- 19-05-2022Follo0 - 0Grorud
- 09-09-2017Follo1 - 6Grorud
คู่อื่นใน 2.Liga 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.08 | 6.80 | 10.00 | 1.73 | 3.5/4 | 1.89 | 1.83 | 2 | 1.87 | |
| Live | 1.08 | 6.80 | 10.00 | 1.73 | 3.5/4 | 1.89 | 1.83 | 2 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 1.21 | 5.85 | 9.90 | 1.84 | 3.5/4 | 1.92 | 1.91 | 2 | 1.87 | |
| Live | 1.21 | 5.90 | 9.85 | 1.80 | 3.5/4 | 1.96 | 1.90 | 2 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 1.28 | 5.75 | 7.50 | 1.83 | 3.5/4 | 1.89 | 1.87 | 1.5/2 | 1.86 | |
| Live | 1.21 | 6.50 | 9.50 | 1.80 | 3.5/4 | 1.93 | 1.86 | 2 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 1.26 | 5.90 | 7.38 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.86 | 1.5/2 | 1.91 | |
| Live | 1.20 | 6.52 | 9.21 | 1.81 | 3.5/4 | 1.97 | 1.87 | 2 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.25 | 6.00 | 8.15 | 1.84 | 3.5/4 | 1.86 | 1.80 | 1.5/2 | 1.89 | |
| Live | 1.18 | 6.20 | 10.00 | 1.79 | 3.5/4 | 1.89 | 2.05 | 2/2.5 | 1.65 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [NOR D2-5] Grorud | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 14 | 4 | 5 | 43 | 21 | 46 | 5 | 60.9% |
| Home Field | 11 | 8 | 1 | 2 | 24 | 11 | 25 | 4 | 72.7% |
| Away Field | 12 | 6 | 3 | 3 | 19 | 10 | 21 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 4 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 9 | 9 | 5 | 20 | 11 | 36 | 4 | 39.1% |
| Home Field | 11 | 4 | 6 | 1 | 12 | 5 | 18 | 4 | 36.4% |
| Away Field | 12 | 5 | 3 | 4 | 8 | 6 | 18 | 5 | 41.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% |
| [NOR D2-12] Follo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 3 | 5 | 15 | 27 | 50 | 14 | 12 | 13.0% |
| Home Field | 12 | 2 | 1 | 9 | 11 | 21 | 7 | 13 | 16.7% |
| Away Field | 11 | 1 | 4 | 6 | 16 | 29 | 7 | 11 | 9.1% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 4 | 12 | 7 | 12 | 20 | 24 | 12 | 17.4% |
| Home Field | 12 | 2 | 6 | 4 | 5 | 8 | 12 | 12 | 16.7% |
| Away Field | 11 | 2 | 6 | 3 | 7 | 12 | 12 | 8 | 18.2% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 2 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Grorud Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 2 (20%) Lose 0 (0%) 3.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR D2 | 18-04-2026 | Follo | 2-3 (1-2) | Grorud | 7-7 (2-4) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| NOR D2 | 12-10-2025 | Follo | 1-2 (0-0) | Grorud | 4-8 (2-2) | 3.00 | 3.90 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| NOR D2 | 25-05-2025 | Grorud | 3-2 (1-0) | Follo | 1-8 (0-4) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| NOR D2 | 26-10-2024 | Follo | 2-2 (0-0) | Grorud | 9-5 (6-1) | 2.63 | 4.33 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| NOR D2 | 22-06-2024 | Grorud | 5-2 (2-0) | Follo | 3-8 (0-4) | 1.65 | 4.33 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 30-03-2024 | Grorud | 3-0 (1-0) | Follo | 4-2 | 1.80 | 4.50 | 3.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| NORC | 19-05-2022 | Follo | 0-0 (0-0) | Grorud | 6-5 (3-1) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | D | 1.93 | -1.5 | 1.93 | L | U |
| NOR D2 | 09-09-2017 | Follo | 1-6 (1-2) | Grorud | - | 2.62 | 3.75 | 2.15 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| NOR D2 | 27-05-2017 | Grorud | 3-0 (1-0) | Follo | 7-3 (2-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| NORC | 26-04-2017 | Grorud | 4-1 (0-0) | Follo | 5-3 (1-2) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.78 | 1/1.5 | 2.10 | W | O |
| INT CF | 26-02-2017 | Grorud | 3-2 (1-2) | Follo | 4-5 (3-3) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | W | 1.82 | 0 | 1.98 | W | O |
| NOR D2 | 08-10-2016 | Follo | 5-1 (5-0) | Grorud | 3-5 (3-4) | 2.37 | 4.20 | 2.20 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.82 | L | O |
| NOR D2 | 19-06-2016 | Grorud | 1-1 (0-0) | Follo | 3-2 (0-2) | 2.00 | 4.20 | 2.80 | D | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Grorud Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR D2 | 11-10-2026 | Junkeren | 1-3 (1-0) | Grorud | 3-4 (1-1) | 4.75 | 4.33 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| NOR D2 | 03-10-2026 | Grorud | 4-0 (1-0) | Lorenskog | 0-6 (0-2) | 1.33 | 4.75 | 6.25 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| NOR D2 | 27-09-2026 | Levanger FK | 0-2 (0-1) | Grorud | 8-3 (2-2) | 1.67 | 4.00 | 3.70 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| NORC | 23-09-2026 | Grorud | 1-1 (1-0) | Moss | 4-11 (1-3) | 3.50 | 3.70 | 1.80 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| NOR D2 | 20-09-2026 | Grorud | 3-2 (1-2) | Kjelsas | 10-7 (2-5) | 2.10 | 3.70 | 2.75 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| NOR D2 | 16-09-2026 | Grorud | 2-0 (0-0) | Tromsdalen | 2-4 (1-2) | 1.70 | 4.00 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| NOR D2 | 12-09-2026 | Honefoss BK | 1-1 (1-0) | Grorud | 5-7 (4-3) | 2.00 | 4.00 | 2.80 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| NOR D2 | 06-09-2026 | Grorud | 4-2 (4-1) | Rana FK | 6-2 (3-0) | 1.40 | 4.60 | 5.50 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| NOR D2 | 30-08-2026 | Eidsvold Turn | 0-0 (0-0) | Grorud | - | 1.80 | 3.90 | 3.30 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| NORC | 22-08-2026 | Lokomotiv Oslo | 1-5 (1-0) | Grorud | 1-0 (1-0) | 21.00 | 9.00 | 1.08 | W | 1.80 | -2.5/3 | 2.00 | W | O |
| NOR D2 | 08-08-2026 | SK Trygg Lade | 0-1 (0-1) | Grorud | 1-7 (0-6) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| NOR D2 | 01-08-2026 | Skeid Oslo | 1-5 (1-3) | Grorud | 3-4 (3-0) | 2.55 | 3.70 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| NOR D2 | 25-07-2026 | Grorud | 0-1 (0-0) | Stjordals Blink | 4-3 (3-0) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| NOR D2 | 27-06-2026 | Lorenskog | 1-0 (1-0) | Grorud | 1-5 (0-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| NOR D2 | 21-06-2026 | Grorud | 3-0 (3-0) | Junkeren | 4-5 (3-4) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| NOR D2 | 13-06-2026 | Ullensaker'Kisa IL | 2-1 (0-0) | Grorud | 6-7 (4-1) | 4.20 | 4.33 | 1.55 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | U |
| NOR D2 | 31-05-2026 | Grorud | 2-1 (0-0) | SK Trygg Lade | 6-3 (4-0) | 1.22 | 5.50 | 8.50 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | U |
| NOR D2 | 23-05-2026 | Grorud | 3-2 (2-1) | Honefoss BK | 3-6 (1-1) | 2.20 | 3.70 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| NOR D2 | 14-05-2026 | Tromsdalen | 0-2 (0-1) | Grorud | 5-3 (1-1) | 2.05 | 3.70 | 2.88 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| NOR D2 | 10-05-2026 | Grorud | 2-3 (1-1) | Levanger FK | 2-3 (1-2) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| Follo Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR D2 | 10-10-2026 | Ullensaker'Kisa IL | 4-2 (1-1) | Follo | - | L | ||||||||
| NOR D2 | 03-10-2026 | Follo | 0-1 (0-0) | Stjordals Blink | 2-2 (1-1) | 2.25 | 3.80 | 2.45 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| NORC | 30-09-2026 | Follo | 0-2 (0-1) | Sarpsborg 08 | 3-12 (2-7) | 13.00 | 9.00 | 1.10 | L | 2.00 | -2.5 | 1.80 | W | U |
| NOR D2 | 26-09-2026 | Kjelsas | 2-2 (0-1) | Follo | 7-2 (4-1) | 1.18 | 6.25 | 10.00 | D | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | O |
| NOR D2 | 19-09-2026 | Follo | 0-1 (0-0) | Eidsvold Turn | - | L | ||||||||
| NOR D2 | 12-09-2026 | Levanger FK | 5-2 (1-2) | Follo | 5-7 (2-1) | 1.13 | 8.00 | 15.00 | L | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | L | O |
| NOR D2 | 05-09-2026 | Follo | 1-0 (1-0) | Tromsdalen | 6-4 (1-3) | 3.50 | 4.10 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| NOR D2 | 30-08-2026 | Honefoss BK | 2-1 (0-0) | Follo | 11-6 (6-2) | 1.20 | 6.00 | 8.50 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| NOR D2 | 26-08-2026 | Rana FK | 3-3 (1-1) | Follo | - | D | ||||||||
| NORC | 22-08-2026 | Rade | 1-2 (0-1) | Follo | 11-7 (3-6) | 2.15 | 3.75 | 2.63 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| NOR D2 | 16-08-2026 | Follo | 1-3 (0-0) | Rana FK | 7-1 (4-1) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| NOR D2 | 08-08-2026 | Junkeren | 4-1 (3-0) | Follo | 5-6 (2-3) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| NOR D2 | 02-08-2026 | Follo | 1-2 (1-1) | SK Trygg Lade | 2-10 (1-5) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| NOR D2 | 25-07-2026 | Tromsdalen | 0-0 (0-0) | Follo | - | D | ||||||||
| NOR D2 | 28-06-2026 | Follo | 0-2 (0-1) | Levanger FK | 7-8 (4-6) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | U |
| NOR D2 | 12-06-2026 | Follo | 1-4 (1-3) | Kjelsas | 4-1 (3-0) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| NOR D2 | 30-05-2026 | Follo | 1-2 (0-0) | Ullensaker'Kisa IL | 6-4 (3-1) | 1.57 | 4.33 | 4.10 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| NOR D2 | 23-05-2026 | Skeid Oslo | 2-0 (2-0) | Follo | 4-6 (4-2) | 1.73 | 3.80 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| NOR D2 | 16-05-2026 | Follo | 0-1 (0-0) | Lorenskog | 5-5 (2-1) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| NOR D2 | 09-05-2026 | Eidsvold Turn | 4-1 (2-0) | Follo | 3-2 (3-0) | 1.33 | 4.75 | 6.25 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NOR D2 | 25-10 | Away | Stjordals Blink | 8 Days |
| NORC | 29-10 | Home | Brann | 11 Days |
| NOR D2 | 31-10 | Home | Ullensaker'Kisa IL | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NOR D2 | 24-10 | Home | Skeid Oslo | 7 Days |
| NOR D2 | 31-10 | Away | Lorenskog | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.22 | 6.50 | 9.00 | 1.22 | 6.50 | 9.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 0.7 | 2.5 | Goal | 1.3 |
| 0.3 | Loss | 2.3 | 0.8 | Loss | 2.1 |
| 7.7 | Shot(OT) | 11 | 8.2 | Shot(OT) | 12.7 |
| 2.3 | Corner | 2.5 | 4 | Corner | 4.7 |
| 1.3 | Yellow Card | 2 | 1.8 | Yellow Card | 1.6 |
| 12 | Fouls | 14 | 12.8 | Fouls | 12 |
| 55% | Possession | 41.5% | 52% | Possession | 46.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Grorud ( 51 Matches) | Follo ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 11 | 9 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-W | 5 | 4 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 3 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 10 | 5 |
| HT-L / FT-L | 4 | 6 | 5 | 9 |