ทีเด็ดบอล Notodden FK vs Pors Grenland
‹ คู่ก่อนหน้าKoninklijke HFC vs VV Kloetinge · ส. 17 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 116 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sandvikens vs Mjondalen IF · ส. 17 ต.ค. 19:00 น.
Norway 2.Liga
🕒 17-10-2026 19:00 น.
Notodden FKเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 116 / 39219:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSNotodden FKPors Grenlandใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ66% @1.7534% @3.40Pors Grenlandทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
Notodden FKเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 116 / 39219:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
Notodden FKPors Grenland
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
66% @1.7534% @3.40
Pors Grenlandทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Notodden FK vs Pors Grenland
📈ตลาดให้เต็งNotodden FKโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Notodden FK · บิลหลัก 1X2 @1.75
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Notodden FK ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.75 · ควรเป็น @1.82 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Notodden FK 25 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Notodden FK · คาดสกอร์ 1.6 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Notodden FK ชนะ 1 ลูก24%
Notodden FK ชนะ 2 ลูก15%
Notodden FK ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ23%
Pors Grenland ชนะ 1 ลูก14%
Pors Grenland ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Notodden FK ชนะ49%
Notodden FK ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Notodden FK คลีนชีท22%
Pors Grenland ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Notodden FK ไม่แพ้72%
Pors Grenland ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-07%0-17%2-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Notodden FK)
- โอกาส Notodden FK ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- เจอกันล่าสุด Notodden FK ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Pors Grenland ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Notodden FK
ส1-1พ2-3ช4-1พ0-1พ1-3พ2-5
Pors Grenland
พ0-2ส1-1ช2-0พ2-3ช4-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Notodden FKยิง 1.7 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Pors Grenlandยิง 1.5 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Notodden FK
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
Pors Grenland
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Notodden FK
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Pors Grenland
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Notodden FK
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
Pors Grenland
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Notodden FK ชนะ 6เสมอ 2Pors Grenland ชนะ 0
- 16-05-2026Pors Grenland1 - 2Notodden FK
- 07-02-2026Pors Grenland0 - 3Notodden FK
- 25-10-2025Pors Grenland2 - 2Notodden FK
- 03-05-2025Notodden FK2 - 1Pors Grenland
- 01-02-2025Notodden FK1 - 0Pors Grenland
- 23-03-2024Notodden FK1 - 1Pors Grenland
- 24-05-2023Pors Grenland0 - 2Notodden FK
- 04-03-2023Pors Grenland0 - 3Notodden FK
คู่อื่นใน 2.Liga 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.53 | 3.95 | 3.68 | 1.73 | 3 | 1.89 | 1.89 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.53 | 3.95 | 3.68 | 1.73 | 3 | 1.89 | 1.89 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| wewbet | Initial | 1.74 | 3.87 | 3.74 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.96 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.76 | 3.87 | 3.65 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.98 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 1.83 | 3.80 | 3.60 | 1.95 | 3/3.5 | 1.78 | 1.80 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.77 | 3.90 | 3.80 | 1.78 | 3 | 1.94 | 1.93 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 1.78 | 3.86 | 3.72 | 1.97 | 3/3.5 | 1.82 | 1.98 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.74 | 3.78 | 3.98 | 1.81 | 3 | 1.98 | 1.93 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.79 | 3.80 | 3.74 | 1.93 | 3/3.5 | 1.79 | 1.58 | 0/0.5 | 2.27 | |
| Live | 1.72 | 3.68 | 3.92 | 1.97 | 3/3.5 | 1.71 | 1.89 | 0.5/1 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [NOR D2-6] Notodden FK | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 10 | 5 | 8 | 33 | 25 | 35 | 6 | 43.5% |
| Home Field | 11 | 4 | 2 | 5 | 13 | 13 | 14 | 10 | 36.4% |
| Away Field | 12 | 6 | 3 | 3 | 20 | 12 | 21 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 11 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 9 | 9 | 5 | 18 | 11 | 36 | 5 | 39.1% |
| Home Field | 11 | 4 | 6 | 1 | 7 | 4 | 18 | 6 | 36.4% |
| Away Field | 12 | 5 | 3 | 4 | 11 | 7 | 18 | 3 | 41.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 6 | 8 | 33.3% |
| [NOR D2-10] Pors Grenland | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 7 | 5 | 11 | 28 | 32 | 26 | 10 | 30.4% |
| Home Field | 12 | 4 | 3 | 5 | 16 | 16 | 15 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 11 | 3 | 2 | 6 | 12 | 16 | 11 | 10 | 27.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 10 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 2 | 11 | 10 | 8 | 18 | 17 | 13 | 8.7% |
| Home Field | 12 | 1 | 6 | 5 | 4 | 9 | 9 | 14 | 8.3% |
| Away Field | 11 | 1 | 5 | 5 | 4 | 9 | 8 | 12 | 9.1% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Notodden FK Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (6 games) 83% Home 0% Draw 17% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR D2 | 16-05-2026 | Pors Grenland | 1-2 (0-2) | Notodden FK | 2-2 (1-2) | 2.50 | 3.50 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 07-02-2026 | Pors Grenland | 0-3 (0-0) | Notodden FK | - | W | ||||||||
| NOR D2 | 25-10-2025 | Pors Grenland | 2-2 (1-0) | Notodden FK | 0-2 (0-2) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| NOR D2 | 03-05-2025 | Notodden FK | 2-1 (0-1) | Pors Grenland | - | 1.73 | 4.20 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 01-02-2025 | Notodden FK | 1-0 (1-0) | Pors Grenland | 1-5 (0-2) | 1.22 | 6.50 | 7.00 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 23-03-2024 | Notodden FK | 1-1 (1-0) | Pors Grenland | - | D | ||||||||
| NORC | 24-05-2023 | Pors Grenland | 0-2 (0-1) | Notodden FK | 5-6 (2-3) | 3.40 | 4.50 | 1.67 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 04-03-2023 | Pors Grenland | 0-3 (0-2) | Notodden FK | - | W | ||||||||
| INT CF | 19-02-2022 | Notodden FK | 5-1 (3-0) | Pors Grenland | 6-5 (2-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 29-02-2020 | Notodden FK | 1-1 (0-0) | Pors Grenland | - | D | ||||||||
| INT CF | 23-02-2019 | Notodden FK | 6-0 (5-0) | Pors Grenland | 4-4 (1-1) | 1.28 | 5.50 | 6.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| NORC | 18-04-2018 | Pors Grenland | 1-1 (0-0) | Notodden FK | 4-4 (3-4) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | D | 1.90 | -1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 26-02-2017 | Notodden FK | 2-1 (1-0) | Pors Grenland | 5-5 (2-3) | 1.28 | 5.50 | 6.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| NOR D2 | 27-08-2016 | Notodden FK | 5-2 (2-1) | Pors Grenland | - | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.82 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| NOR D2 | 14-05-2016 | Pors Grenland | 1-2 (1-0) | Notodden FK | 8-7 (3-4) | 3.25 | 4.33 | 1.75 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 03-03-2016 | Pors Grenland | 1-2 (1-0) | Notodden FK | 5-7 | W | ||||||||
| NOR D2 | 23-08-2014 | Notodden FK | 2-1 (0-1) | Pors Grenland | - | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | |||||
| NOR D2 | 10-05-2014 | Pors Grenland | 1-0 (0-0) | Notodden FK | 5-7 | 3.10 | 4.20 | 1.80 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| NOR D2 | 24-09-2011 | Pors Grenland | 2-0 (0-0) | Notodden FK | - | 5.00 | 5.00 | 1.44 | L | |||||
| NOR D2 | 13-06-2011 | Notodden FK | 4-2 (3-2) | Pors Grenland | - | 1.25 | 6.00 | 7.50 | W | 1.78 | 1.5/2 | 2.03 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Notodden FK Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR D2 | 11-10-2026 | Bjarg | 5-2 (3-1) | Notodden FK | 8-4 (5-2) | 1.38 | 4.75 | 5.75 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| NOR D2 | 03-10-2026 | Notodden FK | 1-3 (1-1) | Eik-Tonsberg | 5-3 (1-3) | 1.20 | 6.00 | 9.50 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | O |
| NOR D2 | 26-09-2026 | Jerv | 1-0 (0-0) | Notodden FK | 3-6 (2-2) | 1.60 | 3.90 | 4.10 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| NOR D2 | 20-09-2026 | Notodden FK | 4-1 (2-1) | FK Arendal | 2-7 (1-2) | 1.85 | 3.70 | 3.25 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| NORC | 16-09-2026 | Notodden FK | 2-3 (1-1) | Odds Ballklubb | 3-10 (2-6) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| NOR D2 | 13-09-2026 | Traff | 1-1 (1-0) | Notodden FK | - | D | ||||||||
| NOR D2 | 06-09-2026 | Notodden FK | 3-0 (1-0) | Lysekloster | 6-2 (4-1) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| NOR D2 | 30-08-2026 | Kvik Halden | 0-0 (0-0) | Notodden FK | 3-2 (1-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| NORC | 22-08-2026 | Assiden | 0-4 (0-1) | Notodden FK | - | W | ||||||||
| NOR D2 | 15-08-2026 | Notodden FK | 0-3 (0-1) | Brattvag | 8-4 (4-2) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| NOR D2 | 08-08-2026 | Notodden FK | 1-0 (1-0) | Sandvikens | 6-6 (5-1) | 1.62 | 3.90 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| NOR D2 | 01-08-2026 | Mjondalen IF | 0-1 (0-0) | Notodden FK | 3-5 (2-5) | 1.70 | 3.80 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| NOR D2 | 25-07-2026 | Notodden FK | 1-0 (1-0) | Sotra | 4-3 (2-1) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| NOR D2 | 27-06-2026 | Sandvikens | 0-4 (0-2) | Notodden FK | 3-3 (1-0) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| NOR D2 | 20-06-2026 | Notodden FK | 1-2 (0-0) | Mjondalen IF | 9-6 (3-2) | 2.40 | 3.50 | 2.45 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | D |
| NOR D2 | 14-06-2026 | Lysekloster | 0-2 (0-1) | Notodden FK | 2-5 (1-3) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| NOR D2 | 31-05-2026 | Notodden FK | 0-0 (0-0) | Jerv | 8-2 (4-1) | 3.60 | 3.70 | 1.75 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| NOR D2 | 25-05-2026 | Brattvag | 2-0 (1-0) | Notodden FK | 5-4 (3-0) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| NOR D2 | 16-05-2026 | Pors Grenland | 1-2 (0-2) | Notodden FK | 2-2 (1-2) | 2.50 | 3.50 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| NOR D2 | 09-05-2026 | Notodden FK | 1-1 (0-0) | Kvik Halden | 6-8 (4-3) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
| Pors Grenland Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR D2 | 11-10-2026 | Mjondalen IF | 1-0 (0-0) | Pors Grenland | 3-9 (0-1) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | U |
| NOR D2 | 03-10-2026 | Pors Grenland | 4-1 (1-1) | Vidar | 1-4 (0-4) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| NOR D2 | 26-09-2026 | Sotra | 3-2 (2-1) | Pors Grenland | 3-2 (1-0) | 1.30 | 4.75 | 7.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| NOR D2 | 20-09-2026 | Pors Grenland | 2-0 (1-0) | Lysekloster | - | W | ||||||||
| NORC | 16-09-2026 | Pors Grenland | 1-1 (0-0) | Stabaek | - | D | ||||||||
| NOR D2 | 12-09-2026 | Eik-Tonsberg | 2-0 (0-0) | Pors Grenland | 8-5 (4-3) | 2.80 | 3.70 | 2.00 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| NOR D2 | 06-09-2026 | Pors Grenland | 2-3 (0-1) | Traff | 11-2 (7-0) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| NOR D2 | 31-08-2026 | Jerv | 1-0 (0-0) | Pors Grenland | 10-6 (5-3) | 1.33 | 4.75 | 6.25 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| NORC | 21-08-2026 | Uraedd FK | 0-3 (0-0) | Pors Grenland | 6-7 (2-2) | 21.00 | 8.50 | 1.09 | W | 1.90 | -2.5/3 | 1.90 | W | U |
| NOR D2 | 16-08-2026 | Pors Grenland | 1-1 (0-1) | Bjarg | - | D | ||||||||
| NOR D2 | 08-08-2026 | FK Arendal | 2-1 (1-0) | Pors Grenland | 1-6 (1-3) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | D |
| NOR D2 | 01-08-2026 | Pors Grenland | 1-1 (1-1) | Brattvag | 4-8 (2-3) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| NOR D2 | 25-07-2026 | Bjarg | 0-1 (0-0) | Pors Grenland | 8-1 (4-0) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| NOR D2 | 27-06-2026 | Pors Grenland | 2-4 (1-1) | FK Arendal | 1-11 (0-8) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| NOR D2 | 20-06-2026 | Pors Grenland | 2-0 (0-0) | Eik-Tonsberg | 5-9 (4-3) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| NOR D2 | 13-06-2026 | Vidar | 1-1 (1-0) | Pors Grenland | 3-7 (0-2) | 3.00 | 3.75 | 1.95 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| NOR D2 | 31-05-2026 | Pors Grenland | 1-0 (0-0) | Mjondalen IF | 6-2 (4-1) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| NOR D2 | 24-05-2026 | Traff | 3-3 (2-1) | Pors Grenland | 4-1 (2-0) | 1.62 | 3.90 | 4.20 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| NOR D2 | 16-05-2026 | Pors Grenland | 1-2 (0-2) | Notodden FK | 2-2 (1-2) | 2.50 | 3.50 | 2.30 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| NOR D2 | 09-05-2026 | Lysekloster | 1-2 (1-2) | Pors Grenland | 10-3 (4-0) | 1.70 | 3.75 | 3.90 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NOR D2 | 24-10 | Away | Sotra | 7 Days |
| NOR D2 | 31-10 | Home | Vidar | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NOR D2 | 24-10 | Home | Sandvikens | 7 Days |
| NORC | 29-10 | Home | Kongsvinger | 11 Days |
| NOR D2 | 31-10 | Away | Kvik Halden | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.75 | 4.00 | 3.40 | 1.75 | 4.00 | 3.40 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 1.7 | Goal | 1.5 |
| 3 | Loss | 1.7 | 1.7 | Loss | 1.3 |
| 14 | Shot(OT) | 11.7 | 13.4 | Shot(OT) | 14 |
| 5 | Corner | 4 | 4.5 | Corner | 5.9 |
| 1.3 | Yellow Card | 0.5 | 1.2 | Yellow Card | 1 |
| 9 | Fouls | 8 | 9 | Fouls | 7.5 |
| 55.7% | Possession | 54% | 52.7% | Possession | 54.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Notodden FK ( 49 Matches) | Pors Grenland ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 5 | 3 | 4 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 9 | 1 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 5 | 7 |