ทีเด็ดบอล Tvaakers IF vs FC Rosengard
‹ คู่ก่อนหน้าAngelholms FF vs Laholms FK · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 60 / 344เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Levanger FK vs Rana FK · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Sweden Division 1
🕒 17-10-2026 18:00 น.
Tvaakers IFเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 60 / 34418:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSTvaakers IFFC Rosengardใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ42% @2.7758% @2.03สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.79 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.86FC Rosengardทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านTvaakers IFรอง 0/-0.5 @1.90การ์ดยิงดุ🔥8.4Tvaakers IFการ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Rosengardการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Rosengardต่อ 0/-0.5 @1.86พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️10.8Tvaakers IFการ์ดยิงดุ🔥9.0FC Rosengardการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.79แนวรุก🔥8.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.7ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.97พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
Tvaakers IFเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 60 / 34418:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
Tvaakers IFFC Rosengard
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
42% @2.7758% @2.03
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.79 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.86
FC Rosengardทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านTvaakers IF
รอง 0/-0.5 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥8.4Tvaakers IF
การ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Rosengard
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Rosengard
ต่อ 0/-0.5 @1.86
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️10.8Tvaakers IF
การ์ดยิงดุ🔥9.0FC Rosengard
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.79
แนวรุก🔥8.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.7ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.97
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Tvaakers IF vs FC Rosengard
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Rosengard ต่อ 0/-0.5 @1.86การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.79การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Rosengardโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 6
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Rosengard · บิลหลัก 1X2 @2.03
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Rosengard ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.03 · ควรเป็น @2.07 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Rosengard 12 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Rosengard ต่อ 0/-0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 25%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Rosengard · คาดสกอร์ 1.7 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Rosengard ชนะ 1 ลูก22%
FC Rosengard ชนะ 2 ลูก12%
FC Rosengard ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
Tvaakers IF ชนะ 1 ลูก16%
Tvaakers IF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
FC Rosengard ชนะ42%
FC Rosengard ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
FC Rosengard คลีนชีท19%
Tvaakers IF ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Tvaakers IF ไม่แพ้58%
FC Rosengard ไม่แพ้67%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%2-27%1-07%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Rosengard)
- โอกาส FC Rosengard ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Tvaakers IF เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Tvaakers IF เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Tvaakers IF ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Tvaakers IF
ส0-0พ2-4พ0-1พ2-4พ1-2ส1-1
FC Rosengard
พ0-2พ3-4ส1-1ช2-1พ0-3ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Tvaakers IFยิง 1.4 · เสีย 1.7 ต่อนัด
FC Rosengardยิง 1.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Tvaakers IF
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 13
FC Rosengard
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tvaakers IF
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
FC Rosengard
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tvaakers IF
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
FC Rosengard
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Tvaakers IF ชนะ 2เสมอ 2FC Rosengard ชนะ 1
- 09-05-2026FC Rosengard0 - 1Tvaakers IF
- 07-09-2024Tvaakers IF1 - 2FC Rosengard
- 04-05-2024FC Rosengard0 - 1Tvaakers IF
- 29-09-2012FC Rosengard2 - 2Tvaakers IF
- 28-04-2012Tvaakers IF1 - 1FC Rosengard
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Tvaakers IF@2.90 → @2.77▼ 4.6%
เสมอ@3.45 → @3.401.4%
ทีมเยือน FC Rosengard@1.96 → @2.03▲ 3.4%
คู่อื่นใน Division 1 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.73 | 3.45 | 2.02 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.73 | 3.45 | 2.02 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 3.20 | 3.75 | 1.85 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.80 | 3.60 | 2.05 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 2.90 | 3.50 | 2.04 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.90 | 3.50 | 2.04 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.86 | ||
| Vcbet | Initial | 3.00 | 3.60 | 2.10 | 1.80 | 2.5/3 | 1.98 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.00 | 3.60 | 2.10 | 1.80 | 2.5/3 | 1.98 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.84 | 3.40 | 2.02 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.84 | 3.40 | 2.02 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| 12BET | Initial | 2.73 | 3.40 | 2.09 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.84 | 3.40 | 2.02 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 3.18 | 3.75 | 1.94 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.84 | -0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.91 | 3.54 | 2.13 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 3.15 | 3.70 | 1.82 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.81 | -0.5 | 1.71 | |
| Live | 2.90 | 3.40 | 2.05 | 1.68 | 2.5/3 | 1.89 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 2.87 | 3.33 | 2.16 | 1.78 | 2.5/3 | 1.97 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.05 | 3.36 | 2.14 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 3.39 | 3.70 | 1.90 | 2.16 | 3.5 | 1.59 | 2.49 | 0 | 1.43 | |
| Live | 3.05 | 3.34 | 2.09 | 1.57 | 2.5 | 2.14 | 2.21 | 0 | 1.56 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SWE D1 SNS-8] Tvaakers IF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 9 | 7 | 10 | 34 | 40 | 34 | 8 | 34.6% |
| Home Field | 13 | 4 | 4 | 5 | 15 | 16 | 16 | 12 | 30.8% |
| Away Field | 13 | 5 | 3 | 5 | 19 | 24 | 18 | 6 | 38.5% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 12 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 9 | 11 | 6 | 19 | 19 | 38 | 7 | 34.6% |
| Home Field | 13 | 6 | 7 | 0 | 10 | 3 | 25 | 4 | 46.2% |
| Away Field | 13 | 3 | 4 | 6 | 9 | 16 | 13 | 12 | 23.1% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 6 | 16.7% |
| [SWE D1 SNS-6] FC Rosengard | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 10 | 9 | 7 | 42 | 38 | 39 | 6 | 38.5% |
| Home Field | 13 | 6 | 3 | 4 | 26 | 22 | 21 | 7 | 46.2% |
| Away Field | 13 | 4 | 6 | 3 | 16 | 16 | 18 | 5 | 30.8% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 12 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 4 | 14 | 8 | 14 | 18 | 26 | 14 | 15.4% |
| Home Field | 13 | 3 | 5 | 5 | 8 | 10 | 14 | 14 | 23.1% |
| Away Field | 13 | 1 | 9 | 3 | 6 | 8 | 12 | 13 | 7.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 5 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Tvaakers IF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 2 (40%) Draw 2 (40%) Lose 1 (20%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 SN | 09-05-2026 | FC Rosengard | 0-1 (0-1) | Tvaakers IF | 14-0 (7-0) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SWE D1 SN | 07-09-2024 | Tvaakers IF | 1-2 (0-1) | FC Rosengard | 3-6 (1-3) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| SWE D1 SN | 04-05-2024 | FC Rosengard | 0-1 (0-1) | Tvaakers IF | 4-3 (3-3) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SWE D3 | 29-09-2012 | FC Rosengard | 2-2 (0-1) | Tvaakers IF | - | 4.00 | 4.33 | 1.57 | D | |||||
| SWE D3 | 28-04-2012 | Tvaakers IF | 1-1 (1-1) | FC Rosengard | - | 2.37 | 3.40 | 2.50 | D | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Tvaakers IF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 SN | 13-10-2026 | Laholms FK | 1-1 (1-1) | Tvaakers IF | 4-4 (2-3) | 1.75 | 3.80 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SWE D1 SN | 03-10-2026 | Tvaakers IF | 1-2 (1-0) | Hassleholms IF | 10-2 (2-1) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | D |
| SWE D1 SN | 26-09-2026 | FC Trollhattan | 4-2 (2-1) | Tvaakers IF | 12-2 (6-1) | 1.65 | 4.00 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SWE D1 SN | 20-09-2026 | Tvaakers IF | 0-1 (0-0) | Trelleborgs FF | 4-4 (2-4) | 3.90 | 3.90 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| SWE D1 SN | 18-09-2026 | Eskilsminne IF | 4-2 (4-1) | Tvaakers IF | 4-3 (1-1) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SWE D1 SN | 12-09-2026 | Tvaakers IF | 0-0 (0-0) | Ariana | 2-8 (0-5) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| SWE D1 SN | 06-09-2026 | Jonkopings Sodra IF | 0-1 (0-1) | Tvaakers IF | 8-2 (2-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| SWE D1 SN | 29-08-2026 | Tvaakers IF | 1-1 (1-1) | Skovde AIK | 1-10 (0-6) | 1.95 | 3.70 | 3.00 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SWE D1 SN | 22-08-2026 | BK Olympic | 3-4 (1-2) | Tvaakers IF | 9-2 (6-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SWE D1 SN | 15-08-2026 | Kristianstads FF | 1-2 (1-0) | Tvaakers IF | 4-6 (1-3) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SWE D1 SN | 08-08-2026 | Tvaakers IF | 1-2 (1-0) | Atvidabergs | 2-13 (1-7) | 2.35 | 3.50 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | D |
| SWE D1 SN | 01-08-2026 | Tvaakers IF | 2-2 (1-0) | Utsiktens BK | 5-7 (1-5) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SWE D1 SN | 27-06-2026 | Hassleholms IF | 4-2 (3-1) | Tvaakers IF | 4-4 (3-0) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SWE D1 SN | 19-06-2026 | Tvaakers IF | 3-2 (2-1) | Angelholms FF | 3-7 (2-2) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SWE D1 SN | 13-06-2026 | Tvaakers IF | 2-1 (2-0) | Jonkopings Sodra IF | 3-8 (2-4) | 3.70 | 3.40 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| SWE D1 SN | 07-06-2026 | Atvidabergs | 2-2 (2-0) | Tvaakers IF | 10-5 (5-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SWE D1 SN | 30-05-2026 | Tvaakers IF | 1-2 (0-0) | Kristianstads FF | 6-6 (4-2) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SWE D1 SN | 23-05-2026 | Tvaakers IF | 1-1 (0-0) | FC Trollhattan | 3-1 (3-1) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SWE D1 SN | 19-05-2026 | Ariana | 0-1 (0-0) | Tvaakers IF | 8-2 (0-1) | 1.70 | 3.70 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SWE D1 SN | 14-05-2026 | Tvaakers IF | 1-0 (1-0) | BK Olympic | 4-5 (1-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| FC Rosengard Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 SN | 10-10-2026 | FC Rosengard | 1-1 (0-0) | Atvidabergs | 7-3 (1-1) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SWE D1 SN | 03-10-2026 | Angelholms FF | 3-0 (0-0) | FC Rosengard | 5-7 (1-3) | 3.60 | 3.80 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | D |
| SWE D1 SN | 26-09-2026 | FC Rosengard | 2-1 (0-0) | Hassleholms IF | 3-5 (3-2) | 1.91 | 3.50 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| SWE D1 SN | 20-09-2026 | BK Olympic | 1-1 (1-0) | FC Rosengard | 3-10 (3-3) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SWE D1 SN | 18-09-2026 | FC Rosengard | 3-4 (1-3) | Trelleborgs FF | 4-3 (1-1) | 2.40 | 3.60 | 2.38 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| SWE D1 SN | 12-09-2026 | Lunds BK | 2-0 (1-0) | FC Rosengard | 7-5 (6-1) | 1.75 | 3.80 | 3.60 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SWE D1 SN | 05-09-2026 | FC Rosengard | 4-2 (1-1) | Laholms FK | 7-3 (3-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| SWE D1 SN | 29-08-2026 | FC Rosengard | 3-2 (1-1) | FC Trollhattan | 3-13 (2-2) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SWE D1 SN | 22-08-2026 | Jonkopings Sodra IF | 0-0 (0-0) | FC Rosengard | 2-4 (1-3) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SWE D1 SN | 16-08-2026 | FC Rosengard | 1-1 (1-0) | Utsiktens BK | 4-3 (3-1) | 1.18 | 6.00 | 11.00 | D | 1.95 | 2 | 1.85 | L | U |
| SWE D1 SN | 08-08-2026 | Eskilsminne IF | 0-0 (0-0) | FC Rosengard | 3-9 (2-6) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SWE D1 SN | 02-08-2026 | FC Rosengard | 4-2 (3-1) | Jonkopings Sodra IF | 6-0 (3-0) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | FA 2000 | 2-0 (1-0) | FC Rosengard | 3-6 (1-2) | L | ||||||||
| SWE D1 SN | 27-06-2026 | Atvidabergs | 3-3 (3-2) | FC Rosengard | 4-6 (0-1) | 2.90 | 3.60 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| SWE D1 SN | 19-06-2026 | Trelleborgs FF | 3-2 (2-2) | FC Rosengard | 3-4 (2-1) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SWE D1 SN | 14-06-2026 | FC Rosengard | 3-0 (1-0) | Skovde AIK | 5-4 (3-2) | 1.57 | 3.90 | 4.50 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| SWE D1 SN | 09-06-2026 | Utsiktens BK | 0-1 (0-1) | FC Rosengard | 3-10 (1-7) | 7.00 | 4.50 | 1.33 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | U |
| SWE D1 SN | 03-06-2026 | FC Rosengard | 1-2 (0-1) | Angelholms FF | 5-3 (1-3) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SWE D1 SN | 23-05-2026 | FC Rosengard | 2-1 (0-1) | BK Olympic | 8-3 (4-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | D |
| SWE D1 SN | 19-05-2026 | Laholms FK | 1-3 (1-1) | FC Rosengard | 3-5 (1-1) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SWE D1 SN | 25-10 | Away | Utsiktens BK | 8 Days |
| SWE D1 SN | 01-11 | Away | Angelholms FF | 15 Days |
| SWE D1 SN | 08-11 | Home | Lunds BK | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SWE D1 SN | 25-10 | Home | Kristianstads FF | 8 Days |
| SWE D1 SN | 01-11 | Away | Skovde AIK | 15 Days |
| SWE D1 SN | 08-11 | Home | Ariana | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.25 | 2.23 | 2.54 | 3.25 | 2.23 | 2.54 | 1.99 | 1/1.5 | 1.71 | 1.99 | 1/1.5 | 1.71 | 2.07 | 0 | 1.63 | 2.07 | 0 | 1.63 | |
| Initial | 2.73 | 3.45 | 2.02 | 2.73 | 3.45 | 2.02 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.82 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 3.75 | 1.85 | 2.80 | 3.60 | 2.05 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.18 | 2.21 | 2.47 | 3.18 | 2.21 | 2.47 | 2.03 | 1/1.5 | 1.75 | 2.03 | 1/1.5 | 1.75 | 2.17 | 0 | 1.63 | 2.17 | 0 | 1.63 | |
| Initial | 2.77 | 3.15 | 2.02 | 2.77 | 3.15 | 2.02 | 1.83 | 2.5/3 | 1.95 | 1.83 | 2.5/3 | 1.95 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.88 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.4 | Goal | 1.5 |
| 2.3 | Loss | 1.7 | 1.8 | Loss | 1.7 |
| 10.3 | Shot(OT) | 9 | 11.7 | Shot(OT) | 8.9 |
| 5.3 | Corner | 5.7 | 3.4 | Corner | 5.4 |
| 0.7 | Yellow Card | 2.5 | 1.4 | Yellow Card | 1.8 |
| 13 | Fouls | 14.7 | 13.6 | Fouls | 13.7 |
| 45% | Possession | 52.3% | 47.2% | Possession | 50.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Tvaakers IF ( 25 Matches) | FC Rosengard ( 56 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 5 | 6 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-L | 0 | 4 | 9 | 4 |