ทีเด็ดบอล FC Arlanda vs Jarfalla
‹ คู่ก่อนหน้าSkovde AIK vs Eskilsminne IF · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 314 / 384เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FBK Karlstad vs Karlbergs BK · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
Sweden Division 1
🕒 17-10-2026 21:00 น.
FC Arlandaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 314 / 38421:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 39% ★★★สมดุลVSFC ArlandaJarfallaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.5227% @4.25สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.85Jarfallaทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Arlandaต่อ 1 @1.91JOKERเจอกันทีไรชนะ
76FC Arlanda ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥13.2 vs 7.2FC Arlandaแนวรับ🛡️8.4 vs 13.2FC Arlandaการ์ดยิงดุ🔥13.2FC Arlandaการ์ดรับหลวม🕳️13.2Jarfallaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2FC Arlandaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6FC Arlandaการ์ดได้ราคา💰6/10FC Arlandaการ์ด 10 ใบ✈️เต็งทีมเยือนJarfallaรอง 1 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️8.4FC Arlandaการ์ดยิงดุ🔥7.2Jarfallaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.83พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Arlandaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 314 / 38421:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 39% ★★★สมดุลVS
FC ArlandaJarfalla
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.5227% @4.25
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.85
Jarfallaทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Arlanda
ต่อ 1 @1.91
JOKERเจอกันทีไรชนะ
76FC Arlanda ชนะ
76FC Arlanda ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥13.2 vs 7.2FC Arlanda
แนวรับ🛡️8.4 vs 13.2FC Arlanda
การ์ดยิงดุ🔥13.2FC Arlanda
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Jarfalla
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2FC Arlanda
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6FC Arlanda
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Arlanda
การ์ด 10 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนJarfalla
รอง 1 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️8.4FC Arlanda
การ์ดยิงดุ🔥7.2Jarfalla
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.83
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Arlanda vs Jarfalla
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Arlanda ต่อ 1 @1.91การ์ด 10 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.83การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Arlandaโอกาสชนะ 58%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 3 · 10 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Arlanda · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล39%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา FC Arlanda ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.52 · ควรเป็น @1.45 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Arlanda 37 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Arlanda ต่อ 1
ได้ 51%คืนทุน 9%เสีย 39%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 51% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Arlanda · คาดสกอร์ 2.4 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Arlanda ชนะ 1 ลูก9%
FC Arlanda ชนะ 2 ลูก23%
FC Arlanda ชนะ 3 ลูกขึ้นไป28%
เสมอ20%
Jarfalla ชนะ 1 ลูก12%
Jarfalla ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
FC Arlanda ชนะ61%
FC Arlanda ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป51%
FC Arlanda คลีนชีท29%
Jarfalla ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Arlanda ไม่แพ้81%
Jarfalla ไม่แพ้39%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%2-08%3-17%1-06%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Arlanda)
- โอกาส FC Arlanda ชนะ 61% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 51%
- FC Arlanda ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Jarfalla เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- FC Arlanda ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FC Arlanda ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 51%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Arlanda
พ0-1ช2-0ช4-2ช2-0ช4-1พ0-3
Jarfalla
พ1-3ช5-0พ1-3พ2-4ส1-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Arlandaยิง 2.2 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Jarfallaยิง 1.2 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Arlanda
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 20
Jarfalla
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Arlanda
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Jarfalla
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Arlanda
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Jarfalla
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Arlanda ชนะ 5เสมอ 0Jarfalla ชนะ 3
- 24-06-2026Jarfalla0 - 2FC Arlanda
- 13-06-2026Jarfalla2 - 3FC Arlanda
- 15-09-2024Jarfalla0 - 1FC Arlanda
- 18-05-2024FC Arlanda3 - 0Jarfalla
- 07-10-2023FC Arlanda2 - 1Jarfalla
- 25-06-2023Jarfalla3 - 0FC Arlanda
- 08-07-2021Jarfalla5 - 1FC Arlanda
- 10-06-2021FC Arlanda0 - 3Jarfalla
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Arlanda@1.47 → @1.52▲ 3.8%
เสมอ@4.25 → @4.172.0%
ทีมเยือน Jarfalla@4.65 → @4.25▼ 8.6%
คู่อื่นใน Division 1 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.49 | 4.00 | 4.30 | 1.80 | 3 | 1.90 | 1.88 | 1 | 1.82 | |
| Live | 1.49 | 4.00 | 4.30 | 1.80 | 3 | 1.90 | 1.88 | 1 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 1.44 | 4.50 | 5.00 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.55 | 4.33 | 4.20 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.93 | 1 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 1.53 | 4.20 | 5.00 | 1.82 | 3 | 1.96 | 1.91 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.53 | 4.20 | 5.00 | 1.82 | 3 | 1.96 | 1.91 | 1 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.56 | 4.00 | 4.25 | 1.91 | 3/3.5 | 1.85 | 1.97 | 1/1.5 | 1.79 | |
| Live | 1.56 | 3.95 | 4.25 | 2.04 | 3/3.5 | 1.72 | 1.91 | 1 | 1.85 | ||
| 12BET | Initial | 1.47 | 4.25 | 4.90 | 1.95 | 3/3.5 | 1.81 | 1.94 | 1 | 1.82 | |
| Live | 1.56 | 3.95 | 4.25 | 2.04 | 3/3.5 | 1.72 | 1.91 | 1 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.42 | 4.40 | 4.90 | 1.76 | 3.5 | 1.76 | 1.71 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.52 | 4.40 | 4.20 | 1.72 | 3 | 1.84 | 1.82 | 1 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 1.57 | 4.17 | 4.20 | 1.96 | 3/3.5 | 1.79 | 1.95 | 1 | 1.79 | |
| Live | 1.55 | 4.54 | 4.41 | 1.82 | 3 | 1.97 | 1.93 | 1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.58 | 4.20 | 4.53 | 1.96 | 3.5 | 1.75 | 1.25 | 0 | 3.45 | |
| Live | 1.50 | 4.30 | 4.83 | 2.00 | 3/3.5 | 1.69 | 2.14 | 1/1.5 | 1.57 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 1 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SWE D1 SNN-2] FC Arlanda | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 14 | 6 | 6 | 46 | 31 | 48 | 2 | 53.8% |
| Home Field | 13 | 7 | 4 | 2 | 22 | 11 | 25 | 3 | 53.8% |
| Away Field | 13 | 7 | 2 | 4 | 24 | 20 | 23 | 4 | 53.8% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 7 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 10 | 12 | 4 | 23 | 7 | 42 | 2 | 38.5% |
| Home Field | 13 | 6 | 5 | 2 | 12 | 3 | 23 | 3 | 46.2% |
| Away Field | 13 | 4 | 7 | 2 | 11 | 4 | 19 | 5 | 30.8% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 1 | 11 | 50.0% |
| [SWE D1 SNN-15] Jarfalla | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 5 | 4 | 17 | 34 | 57 | 19 | 15 | 19.2% |
| Home Field | 13 | 3 | 0 | 10 | 17 | 32 | 9 | 16 | 23.1% |
| Away Field | 13 | 2 | 4 | 7 | 17 | 25 | 10 | 15 | 15.4% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 11 | 13 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 7 | 11 | 8 | 20 | 27 | 32 | 11 | 26.9% |
| Home Field | 13 | 4 | 2 | 7 | 7 | 17 | 14 | 13 | 30.8% |
| Away Field | 13 | 3 | 9 | 1 | 13 | 10 | 18 | 7 | 23.1% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 5 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| FC Arlanda Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 5 (63%) Draw 0 (0%) Lose 3 (38%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 14% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE Cup | 24-06-2026 | Jarfalla | 0-2 (0-1) | FC Arlanda | 5-6 (2-4) | 3.10 | 3.75 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| SWE D1 SN | 13-06-2026 | Jarfalla | 2-3 (1-1) | FC Arlanda | 4-6 (1-1) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SWE D3 | 15-09-2024 | Jarfalla | 0-1 (0-0) | FC Arlanda | 4-3 (2-2) | 5.75 | 5.25 | 1.33 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| SWE D3 | 18-05-2024 | FC Arlanda | 3-0 (0-0) | Jarfalla | 5-5 (3-4) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| SWE D3 | 07-10-2023 | FC Arlanda | 2-1 (0-1) | Jarfalla | 4-7 (0-7) | 2.30 | 3.75 | 2.45 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| SWE D3 | 25-06-2023 | Jarfalla | 3-0 (1-0) | FC Arlanda | 4-5 (3-2) | 1.67 | 4.20 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SWE D3 | 08-07-2021 | Jarfalla | 5-1 (0-0) | FC Arlanda | 0-6 (0-6) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| SWE D3 | 10-06-2021 | FC Arlanda | 0-3 (0-1) | Jarfalla | - | 2.30 | 4.50 | 2.20 | L | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Arlanda Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 SN | 10-10-2026 | IF Karlstad Fotboll | 3-0 (1-0) | FC Arlanda | 6-3 (5-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SWE D1 SN | 04-10-2026 | Vasalunds IF | 1-4 (0-2) | FC Arlanda | 2-6 (1-1) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SWE D1 SN | 27-09-2026 | FC Arlanda | 2-0 (1-0) | Enkoping | 7-6 (5-2) | 1.83 | 3.70 | 3.40 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SWE D1 SN | 22-09-2026 | FC Arlanda | 4-2 (3-0) | Hammarby TFF | 1-6 (1-1) | 3.80 | 3.75 | 1.70 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SWE D1 SN | 17-09-2026 | Gefle IF | 0-2 (0-0) | FC Arlanda | 7-3 (5-1) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SWE D1 SN | 12-09-2026 | Karlbergs BK | 1-0 (0-0) | FC Arlanda | 7-2 (3-1) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| SWE D1 SN | 06-09-2026 | FC Arlanda | 1-2 (0-1) | Umea FC | 3-6 (2-4) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SWE D1 SN | 29-08-2026 | IFK Stocksund | 2-3 (0-2) | FC Arlanda | 8-4 (1-3) | 2.80 | 3.75 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| SWE D1 SN | 23-08-2026 | FC Arlanda | 5-1 (5-1) | FBK Karlstad | 4-4 (3-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SWE Cup | 20-08-2026 | FC Arlanda | 1-2 (0-0) | Ostersunds FK | 5-3 (2-2) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| SWE D1 SN | 16-08-2026 | FC Stockholm Internazionale | 4-1 (1-1) | FC Arlanda | 5-0 (2-0) | 1.65 | 3.80 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SWE D1 SN | 09-08-2026 | FC Arlanda | 0-0 (0-0) | Pitea IF | 7-8 (2-5) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| SWE D1 SN | 04-08-2026 | Hammarby TFF | 5-1 (1-0) | FC Arlanda | 3-1 (0-1) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | FC Arlanda | 6-1 (2-1) | Haninge | 9-0 (3-0) | W | ||||||||
| SWE D1 SN | 27-06-2026 | FC Arlanda | 1-0 (0-0) | IF Karlstad Fotboll | 0-3 (0-1) | 2.70 | 3.40 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| SWE Cup | 24-06-2026 | Jarfalla | 0-2 (0-1) | FC Arlanda | 5-6 (2-4) | 3.10 | 3.75 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| SWE D1 SN | 19-06-2026 | FC Arlanda | 1-0 (0-0) | IFK Stocksund | 2-3 (0-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| SWE D1 SN | 13-06-2026 | Jarfalla | 2-3 (1-1) | FC Arlanda | 4-6 (1-1) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SWE D1 SN | 07-06-2026 | FC Arlanda | 2-0 (1-0) | Assyriska | 5-4 (3-2) | 1.60 | 3.80 | 4.50 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| SWE D1 SN | 02-06-2026 | FC Arlanda | 2-3 (0-0) | Gefle IF | 8-0 (6-0) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
| Jarfalla Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 30% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 SN | 11-10-2026 | Jarfalla | 1-2 (0-2) | Umea FC | 8-5 (1-3) | 2.88 | 3.70 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | D |
| SWE D1 SN | 03-10-2026 | IFK Stocksund | 1-1 (1-1) | Jarfalla | 3-7 (1-1) | 1.83 | 3.90 | 3.20 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SWE D1 SN | 26-09-2026 | Jarfalla | 2-4 (2-1) | AFC Eskilstuna | 5-8 (2-4) | 3.80 | 3.90 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SWE D1 SN | 20-09-2026 | Pitea IF | 3-1 (0-1) | Jarfalla | 5-6 (1-2) | 2.05 | 3.70 | 2.88 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SWE D1 SN | 18-09-2026 | Jarfalla | 5-0 (1-0) | Karlbergs BK | 7-5 (4-1) | 2.90 | 3.60 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| SWE D1 SN | 12-09-2026 | Gefle IF | 3-1 (1-1) | Jarfalla | 8-3 (6-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| SWE D1 SN | 05-09-2026 | Jarfalla | 0-3 (0-2) | FBK Karlstad | 6-8 (2-4) | 3.30 | 3.60 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | D |
| SWE D1 SN | 29-08-2026 | Jarfalla | 0-2 (0-2) | Assyriska | 2-3 (1-1) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| SWE D1 SN | 22-08-2026 | FC Stockholm Internazionale | 2-0 (0-0) | Jarfalla | 3-2 (1-1) | 1.30 | 5.25 | 7.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| SWE D1 SN | 15-08-2026 | Sollentuna United | 2-1 (1-1) | Jarfalla | 2-5 (2-0) | 2.45 | 3.50 | 2.38 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | D |
| SWE D1 SN | 08-08-2026 | Jarfalla | 1-4 (0-2) | IF Karlstad Fotboll | 6-6 (0-3) | 3.70 | 3.75 | 1.73 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| SWE D1 SN | 01-08-2026 | Jarfalla | 0-4 (0-2) | FC Stockholm Internazionale | 2-5 (0-3) | 4.20 | 4.10 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| SWE D1 SN | 28-06-2026 | Umea FC | 1-3 (1-1) | Jarfalla | 11-8 (1-2) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SWE Cup | 24-06-2026 | Jarfalla | 0-2 (0-1) | FC Arlanda | 5-6 (2-4) | 3.10 | 3.75 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| SWE D1 SN | 19-06-2026 | Hammarby TFF | 1-1 (1-1) | Jarfalla | 2-2 (1-1) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | D | 1.80 | 2 | 2.00 | W | U |
| SWE D1 SN | 13-06-2026 | Jarfalla | 2-3 (1-1) | FC Arlanda | 4-6 (1-1) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SWE D1 SN | 09-06-2026 | Jarfalla | 1-6 (1-3) | IFK Stocksund | 1-1 (1-0) | 1.48 | 4.20 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| SWE D1 SN | 04-06-2026 | Vasalunds IF | 3-1 (1-1) | Jarfalla | 4-3 (2-1) | 1.62 | 4.10 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SWE D1 SN | 23-05-2026 | Jarfalla | 4-0 (1-0) | Gefle IF | 7-8 (1-2) | 2.40 | 3.40 | 2.45 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| SWE D1 SN | 16-05-2026 | Karlbergs BK | 1-3 (1-2) | Jarfalla | 10-2 (2-2) | 1.60 | 3.90 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SWE D1 SN | 25-10 | Away | Assyriska | 8 Days |
| SWE D1 SN | 01-11 | Home | AFC Eskilstuna | 15 Days |
| SWE D1 SN | 08-11 | Away | Sollentuna United | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SWE D1 SN | 25-10 | Home | Hammarby TFF | 8 Days |
| SWE D1 SN | 01-11 | Away | Enkoping | 15 Days |
| SWE D1 SN | 08-11 | Home | Vasalunds IF | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.97 | 2.38 | 4.50 | 1.97 | 2.38 | 4.50 | 1.83 | 1/1.5 | 1.87 | 1.83 | 1/1.5 | 1.87 | 1.97 | 0.5 | 1.73 | 1.97 | 0.5 | 1.73 | |
| Initial | 1.49 | 4.00 | 4.30 | 1.49 | 4.00 | 4.30 | 1.80 | 3 | 1.90 | 1.80 | 3 | 1.90 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.88 | 1 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.44 | 4.50 | 5.00 | 1.55 | 4.33 | 4.20 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.93 | 1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 2.2 | Goal | 1.2 |
| 1.3 | Loss | 2.3 | 1.4 | Loss | 2.2 |
| 12.7 | Shot(OT) | 9.3 | 12.7 | Shot(OT) | 10.1 |
| 5.3 | Corner | 6.7 | 3.8 | Corner | 5.1 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.7 | 1.8 | Yellow Card | 2.3 |
| 13.3 | Fouls | 11.7 | 13.6 | Fouls | 12.2 |
| 47.7% | Possession | 50% | 48.9% | Possession | 50.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FC Arlanda ( 56 Matches) | Jarfalla ( 26 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 6 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 5 | 4 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 4 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 4 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-L | 2 | 8 | 7 | 1 |