ทีเด็ดบอล Trutnov vs Chlumec nad Cidlinou
‹ คู่ก่อนหน้าNovy Jicin vs Frydek Mistek B · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 138 / 231เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Pusta Polom vs Valasske Mezirici · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Czech Group D League
🕒 07-11-2026 20:00 น.
Trutnovเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 138 / 23120:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริงVSTrutnovChlumec nad Cidlinouใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.1043% @2.70สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Chlumec nad Cidlinouทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านTrutnovต่อ 0/0.5 @1.98การ์ดยิงดุ🔥8.4Trutnovการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนChlumec nad Cidlinouรอง 0/0.5 @1.83JOKERราคาคุ้มเกินจริง71Chlumec nad Cidlinou ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 8.4Chlumec nad Cidlinouกองกลาง🎯54% vs 49%Chlumec nad Cidlinouแนวรับ🛡️4.2 vs 12.6Chlumec nad Cidlinouการ์ดรับหลวม🕳️12.6Trutnovการ์ดยิงดุ🔥10.2Chlumec nad Cidlinouการ์ดได้ราคา💰7/10Chlumec nad Cidlinouการ์ด 8 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.93พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.88การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 3/3.5การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Trutnovเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 138 / 23120:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริงVS
TrutnovChlumec nad Cidlinou
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.1043% @2.70
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Chlumec nad Cidlinouทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านTrutnov
ต่อ 0/0.5 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥8.4Trutnov
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนChlumec nad Cidlinou
รอง 0/0.5 @1.83
JOKERราคาคุ้มเกินจริง71Chlumec nad Cidlinou ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 8.4Chlumec nad Cidlinou
กองกลาง🎯54% vs 49%Chlumec nad Cidlinou
แนวรับ🛡️4.2 vs 12.6Chlumec nad Cidlinou
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Trutnov
การ์ดยิงดุ🔥10.2Chlumec nad Cidlinou
การ์ดได้ราคา💰7/10Chlumec nad Cidlinou
การ์ด 8 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.93
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.88
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 3/3.5
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Trutnov vs Chlumec nad Cidlinou
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนChlumec nad Cidlinou รอง 0/0.5 @1.83การ์ด 8 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTrutnovโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Trutnov · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Trutnov ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @2.35 (-11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Trutnov 10 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Trutnov ต่อ 0/0.5
ได้ 38%เสียครึ่ง 24%เสีย 38%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Trutnov · คาดสกอร์ 1.1 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Trutnov ชนะ 1 ลูก24%
Trutnov ชนะ 2 ลูก10%
Trutnov ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ24%
Chlumec nad Cidlinou ชนะ 1 ลูก17%
Chlumec nad Cidlinou ชนะ 2 ลูกขึ้นไป21%
สรุป
Trutnov ชนะ38%
Trutnov ไม่แพ้62%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
Trutnov คลีนชีท16%
Chlumec nad Cidlinou ยิงไม่ได้32%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Trutnov ไม่แพ้62%
Chlumec nad Cidlinou ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-210%0-110%0-29%2-16%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Trutnov)
- โอกาส Trutnov ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 62%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.10 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.35 (11%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Chlumec nad Cidlinou รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- Chlumec nad Cidlinou ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Chlumec nad Cidlinou ชนะ 38%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Trutnov
ส2-2พ0-1ช3-1ช2-1ช2-1พ0-3
Chlumec nad Cidlinou
ช4-1ช2-0ช2-0ส0-0ช4-1ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Trutnovยิง 1.4 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Chlumec nad Cidlinouยิง 1.7 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Trutnov
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 19
Chlumec nad Cidlinou
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Trutnov
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Chlumec nad Cidlinou
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Trutnov
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Chlumec nad Cidlinou
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Trutnov ชนะ 2เสมอ 1Chlumec nad Cidlinou ชนะ 1
- 19-04-2026Chlumec nad Cidlinou1 - 2Trutnov
- 08-02-2025Trutnov0 - 0Chlumec nad Cidlinou
- 20-07-2024Chlumec nad Cidlinou1 - 2Trutnov
- 30-05-2020Chlumec nad Cidlinou7 - 2Trutnov
คู่อื่นใน Group D League 13 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.16:15
FK Banik Sokolov
Slavoj Vysehrad
ส. 7 พ.ย.16:15
SK Mondi Steti
Brandys Nad Labem
ส. 7 พ.ย.16:15
TJ Tatran BohuniceHavlickuv Brod
ส. 7 พ.ย.16:15
FC Kurim
FS Trebic
ส. 7 พ.ย.16:15
Bridlicna
Frydlant Nad Ostravici
ส. 7 พ.ย.16:30
Hlinsko
FK OEZ Letohrad
ส. 7 พ.ย.20:00
SK Slany
Sokol Hostoun
ส. 7 พ.ย.20:00
Horovice
SK Petrin Plzen
ส. 7 พ.ย.20:00
SFK Holesov
FC Strani
ส. 7 พ.ย.20:00
Novy Jicin
Frydek Mistek B
ส. 7 พ.ย.20:00
Pusta Polom
Valasske Mezirici
ส. 7 พ.ย.20:00
MSK Breclav
Bzenec
ส. 7 พ.ย.20:00
Spartak Pribram
Milevsko
FK Banik Sokolov
Slavoj Vysehrad
ส. 7 พ.ย.16:15
SK Mondi Steti
Brandys Nad Labem
ส. 7 พ.ย.16:15
TJ Tatran BohuniceHavlickuv Brod
ส. 7 พ.ย.16:15
FC Kurim
FS Trebic
ส. 7 พ.ย.16:15
Bridlicna
Frydlant Nad Ostravici
ส. 7 พ.ย.16:30
Hlinsko
FK OEZ Letohrad
ส. 7 พ.ย.20:00
SK Slany
Sokol Hostoun
ส. 7 พ.ย.20:00
Horovice
SK Petrin Plzen
ส. 7 พ.ย.20:00
SFK Holesov
FC Strani
ส. 7 พ.ย.20:00
Novy Jicin
Frydek Mistek B
ส. 7 พ.ย.20:00
Pusta Polom
Valasske Mezirici
ส. 7 พ.ย.20:00
MSK Breclav
Bzenec
ส. 7 พ.ย.20:00
Spartak Pribram
Milevsko
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.75 | 2.70 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.10 | 3.75 | 2.70 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 2.03 | 3.54 | 2.62 | 1.86 | 3/3.5 | 1.82 | 1.82 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.03 | 3.54 | 2.62 | 1.86 | 3/3.5 | 1.82 | 1.82 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.70 | 2.65 | 1.76 | 3/3.5 | 1.76 | 1.82 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.10 | 3.70 | 2.65 | 1.80 | 3/3.5 | 1.77 | 1.83 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 2.17 | 3.80 | 2.73 | 2.05 | 3.5 | 1.69 | 1.66 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.17 | 3.80 | 2.73 | 2.05 | 3.5 | 1.69 | 1.66 | 0 | 2.10 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Trutnov | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Chlumec nad Cidlinou | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Trutnov Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 1 (25%) Lose 1 (25%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 19-04-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 1-2 (0-0) | Trutnov | 10-5 (5-4) | 1.83 | 4.00 | 3.10 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 08-02-2025 | Trutnov | 0-0 (0-0) | Chlumec nad Cidlinou | 0-7 (0-3) | D | ||||||||
| INT CF | 20-07-2024 | Chlumec nad Cidlinou | 1-2 (0-0) | Trutnov | - | W | ||||||||
| INT CF | 30-05-2020 | Chlumec nad Cidlinou | 7-2 (4-2) | Trutnov | 14-1 (8-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.78 | 3 | 2.02 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Trutnov Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 31-10-2026 | SK Vysoke Myto | 3-0 (3-0) | Trutnov | 4-0 (3-0) | 1.67 | 4.33 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| CZE DFL | 11-10-2026 | Jiskra Usti nad Orlici | 1-2 (1-0) | Trutnov | 0-3 | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | D |
| CZE DFL | 03-10-2026 | Trutnov | 2-1 (0-1) | Cechie Vykan | 3-4 (3-3) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| CZE DFL | 27-09-2026 | TJ Svitavy | 1-3 (0-2) | Trutnov | 8-3 (3-0) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| CZE DFL | 12-09-2026 | Hlinsko | 1-0 (0-0) | Trutnov | 3-13 (2-7) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| CZE DFL | 05-09-2026 | Trutnov | 2-2 (2-1) | Slavia Hradec Kralove | 6-5 (5-1) | 2.00 | 3.80 | 2.88 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| CZE DFL | 16-08-2026 | FK Pencin Turnov | 4-0 (1-0) | Trutnov | 4-2 (1-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| CZEC | 12-08-2026 | Trutnov | 2-5 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | 3-4 (1-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| CZE DFL | 08-08-2026 | Trutnov | 1-2 (0-1) | Spartak Police Nad Metuji | 7-3 (3-1) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | D |
| CZEC | 01-08-2026 | FC Slavia HK | 1-2 (0-1) | Trutnov | 3-7 (2-4) | 2.80 | 5.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE DFL | 19-04-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 1-2 (0-0) | Trutnov | 10-5 (5-4) | 1.83 | 4.00 | 3.10 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| CZE DFL | 12-04-2026 | Trutnov | 3-3 (3-1) | SK Kosmonosy | 5-10 (2-3) | 2.30 | 3.80 | 2.38 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| CZE DFL | 29-03-2026 | Trutnov | 1-3 (1-0) | Hlinsko | 3-3 (2-2) | 1.85 | 4.33 | 2.88 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| CZE DFL | 21-03-2026 | Brandys Nad Labem | 5-2 (3-1) | Trutnov | 3-5 (2-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| CZE DFL | 15-03-2026 | Trutnov | 1-2 (1-1) | FK Horni Redice | 5-4 (2-3) | 1.95 | 4.00 | 2.88 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 28-02-2026 | FC Slavia HK | 0-0 (0-0) | Trutnov | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-02-2026 | Trutnov | 6-2 (0-0) | Novy Bydzov | - | W | ||||||||
| INT CF | 21-02-2026 | Trutnov | 6-2 (0-0) | Novy Bydzov | - | W | ||||||||
| INT CF | 19-02-2026 | Trutnov | 9-0 (0-0) | TJ Dvur Kralove | - | W | ||||||||
| INT CF | 14-02-2026 | Meteor Praha | 2-3 (0-0) | Trutnov | - | W | ||||||||
| No Data |
| Chlumec nad Cidlinou Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 01-11-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 0-0 (0-0) | Jiskra Usti nad Orlici | 3-3 (2-3) | 2.15 | 4.00 | 2.50 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE DFL | 18-10-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 4-1 (1-1) | TJ Svitavy | 9-3 (3-1) | 1.42 | 5.00 | 4.75 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL | 11-10-2026 | Dvur Kralove nad Labem | 0-0 (0-0) | Chlumec nad Cidlinou | 3-12 (2-5) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| CZE DFL | 04-10-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 2-0 (1-0) | Hlinsko | 8-7 (3-2) | 1.60 | 4.33 | 3.90 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| CZE DFL | 26-09-2026 | Slavia Hradec Kralove | 0-2 (0-0) | Chlumec nad Cidlinou | 2-5 (1-4) | 2.15 | 4.00 | 2.50 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| CZE DFL | 20-09-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 4-1 (2-1) | FK OEZ Letohrad | 6-6 (3-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL | 12-09-2026 | MFK Chrudim B | 2-3 (1-2) | Chlumec nad Cidlinou | 2-9 (0-5) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| CZE DFL | 06-09-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 1-0 (0-0) | FK Pencin Turnov | 5-5 (1-3) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| CZE DFL | 23-08-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 0-2 (0-0) | SK Kosmonosy | 6-2 (1-0) | 2.35 | 3.90 | 2.30 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| CZE DFL | 16-08-2026 | FK Kolin | 1-1 (0-0) | Chlumec nad Cidlinou | 5-6 (0-5) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| CZEC | 12-08-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 0-4 (0-1) | Admira Praha | 2-13 (0-9) | 3.80 | 4.50 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| CZE DFL | 08-08-2026 | SK Vysoke Myto | 4-2 (2-1) | Chlumec nad Cidlinou | 8-6 (7-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| CZEC | 01-08-2026 | Rychnov Kneznou | 0-2 (0-1) | Chlumec nad Cidlinou | 2-9 (1-6) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL | 19-04-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 1-2 (0-0) | Trutnov | 10-5 (5-4) | 1.83 | 4.00 | 3.10 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| CZE DFL | 12-04-2026 | Hradek nad Nisou | 1-0 (0-0) | Chlumec nad Cidlinou | 0-6 (0-2) | 5.00 | 4.10 | 1.48 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| CZE DFL | 03-04-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 2-1 (2-0) | SK Kosmonosy | 3-11 (2-6) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| CZE DFL | 28-03-2026 | MFK Chrudim B | 0-2 (0-2) | Chlumec nad Cidlinou | 1-3 (1-1) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| CZE DFL | 22-03-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 4-1 (2-1) | TJ Svitavy | 8-7 (7-1) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| CZE DFL | 09-11-2025 | Chlumec nad Cidlinou | 2-2 (2-2) | Brandys Nad Labem | 5-2 (1-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| CZE DFL | 12-10-2025 | Chlumec nad Cidlinou | 1-0 (0-0) | Spartak Police Nad Metuji | 7-4 (5-2) | 1.57 | 4.33 | 4.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Trutnov | No Data | Chlumec nad Cidlinou | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.75 | 2.70 | 2.10 | 3.75 | 2.70 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 1.7 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 2.1 | Loss | 0.7 |
| 7 | Shot(OT) | 9.7 | 9.2 | Shot(OT) | 9 |
| 2 | Corner | 8 | 4.7 | Corner | 6.9 |
| 3 | Yellow Card | 1 | 2.2 | Yellow Card | 2 |
| 0 | Fouls | 0 | 12.5 | Fouls | 0 |
| 51.3% | Possession | 64% | 49.3% | Possession | 54.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Trutnov ( 27 Matches) | Chlumec nad Cidlinou ( 23 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 3 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 4 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 5 | 0 | 1 |