ทีเด็ดบอล SK Mondi Steti vs Brandys Nad Labem
‹ คู่ก่อนหน้าFK Banik Sokolov vs Slavoj Vysehrad · ส. 7 พ.ย. 16:15 น. คู่ที่ 148 / 164เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›TJ Tatran Bohunice vs Havlickuv Brod · ส. 7 พ.ย. 16:15 น.
Czech Group D League
🕒 07-11-2026 16:15 น.
SK Mondi Stetiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 148 / 16416:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSSK Mondi StetiBrandys Nad Labemใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2547% @2.50สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Brandys Nad Labemทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSK Mondi Stetiต่อ 0 @1.83กองกลาง🎯50% vs 45%SK Mondi Stetiการ์ดยิงดุ🔥7.8SK Mondi Stetiการ์ดรับหลวม🕳️9.6Brandys Nad Labemการ์ดได้ราคา💰7/10SK Mondi Stetiการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBrandys Nad Labemรอง 0 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 7.8Brandys Nad Labemแนวรับ🛡️9.6 vs 11.4Brandys Nad Labemการ์ดรับหลวม🕳️11.4SK Mondi Stetiการ์ดยิงดุ🔥14.4Brandys Nad Labemการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Brandys Nad Labemการ์ดได้ราคา💰7/10Brandys Nad Labemการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.83พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥7.8 · 14.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3/3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.6ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SK Mondi Stetiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 148 / 16416:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
SK Mondi StetiBrandys Nad Labem
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2547% @2.50
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Brandys Nad Labemทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSK Mondi Steti
ต่อ 0 @1.83
กองกลาง🎯50% vs 45%SK Mondi Steti
การ์ดยิงดุ🔥7.8SK Mondi Steti
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Brandys Nad Labem
การ์ดได้ราคา💰7/10SK Mondi Steti
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBrandys Nad Labem
รอง 0 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 7.8Brandys Nad Labem
แนวรับ🛡️9.6 vs 11.4Brandys Nad Labem
การ์ดรับหลวม🕳️11.4SK Mondi Steti
การ์ดยิงดุ🔥14.4Brandys Nad Labem
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Brandys Nad Labem
การ์ดได้ราคา💰7/10Brandys Nad Labem
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.83
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥7.8 · 14.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3/3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.6ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SK Mondi Steti vs Brandys Nad Labem
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBrandys Nad Labem รอง 0 @1.98การ์ด 7 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.83การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSK Mondi Stetiโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 17a · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SK Mondi Steti · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SK Mondi Steti ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.36 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SK Mondi Steti 4 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป SK Mondi Steti ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 23%เสีย 39%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SK Mondi Steti · คาดสกอร์ 1.6 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SK Mondi Steti ชนะ 1 ลูก20%
SK Mondi Steti ชนะ 2 ลูก11%
SK Mondi Steti ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ23%
Brandys Nad Labem ชนะ 1 ลูก16%
Brandys Nad Labem ชนะ 2 ลูกขึ้นไป22%
สรุป
SK Mondi Steti ชนะ38%
SK Mondi Steti ไม่แพ้61%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
SK Mondi Steti คลีนชีท13%
Brandys Nad Labem ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SK Mondi Steti ไม่แพ้61%
Brandys Nad Labem ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-19%2-27%2-17%1-36%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SK Mondi Steti)
- โอกาส SK Mondi Steti ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 61%
- Brandys Nad Labem เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Brandys Nad Labem ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- โอกาส Brandys Nad Labem ชนะ 39%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SK Mondi Steti
พ1-2ส2-2ช2-1ช4-1ช1-0พ1-5
Brandys Nad Labem
ช3-2ช2-0ช5-2ช3-1พ0-1ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SK Mondi Stetiยิง 1.3 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Brandys Nad Labemยิง 2.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SK Mondi Steti
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 15
Brandys Nad Labem
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Mondi Steti
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Brandys Nad Labem
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Mondi Steti
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
Brandys Nad Labem
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
SK Mondi Steti ชนะ 0เสมอ 0Brandys Nad Labem ชนะ 1
- 26-10-2019Brandys Nad Labem3 - 0SK Mondi Steti
คู่อื่นใน Group D League 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.75 | 2.50 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.25 | 3.75 | 2.50 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 2.27 | 3.53 | 2.31 | 1.81 | 3/3.5 | 1.87 | 1.79 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.27 | 3.53 | 2.31 | 1.81 | 3/3.5 | 1.87 | 1.79 | 0 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.70 | 2.45 | 1.75 | 3/3.5 | 1.78 | 1.74 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.30 | 3.60 | 2.45 | 1.77 | 3/3.5 | 1.80 | 1.76 | 0 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 2.33 | 3.80 | 2.46 | 2.05 | 3.5 | 1.68 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.33 | 3.80 | 2.46 | 2.04 | 3.5 | 1.69 | 1.80 | 0 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| SK Mondi Steti | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Brandys Nad Labem | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| SK Mondi Steti Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 100% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 26-10-2019 | Brandys Nad Labem | 3-0 (1-0) | SK Mondi Steti | 7-0 (4-0) | 1.72 | 3.75 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SK Mondi Steti Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 01-11-2026 | Sokol Hostoun | 5-1 (4-0) | SK Mondi Steti | 7-2 (4-1) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| CZE DFL | 24-10-2026 | SK Mondi Steti | 1-0 (1-0) | Tempo Praha | 3-8 (3-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| CZE DFL | 17-10-2026 | Tachov | 1-4 (0-0) | SK Mondi Steti | 8-1 (8-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE DFL | 19-09-2026 | SK Mondi Steti | 2-1 (1-1) | FK Usti nad Labem B | 6-6 (3-0) | 1.80 | 4.20 | 3.10 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| CZE DFL | 13-09-2026 | Meteor Praha | 2-2 (1-0) | SK Mondi Steti | 6-4 (2-0) | 1.80 | 4.10 | 3.20 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| CZE DFL | 05-09-2026 | SK Mondi Steti | 1-2 (1-2) | FK Chomutov | 3-5 (3-4) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | U |
| CZE DFL | 22-08-2026 | SK Mondi Steti | 1-0 (1-0) | Psary | 7-5 (6-2) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| CZE DFL | 08-08-2026 | SK Mondi Steti | 1-2 (1-1) | Slovan Velvary | 6-8 (2-2) | 1.75 | 4.20 | 3.25 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| CZEC | 01-08-2026 | SK Mondi Steti | 0-6 (0-3) | SK Slovan Varnsdorf | 4-2 (0-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | SK Mondi Steti | 0-0 (0-0) | Slovan Velvary | 6-4 (3-2) | D | ||||||||
| CZE DFL | 30-05-2026 | FK Louny | 0-3 (0-0) | SK Mondi Steti | 7-8 (4-3) | 2.10 | 3.90 | 2.63 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE DFL | 23-05-2026 | SK Mondi Steti | 5-3 (3-1) | Marianske Lazne | 6-2 (1-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE DFL | 09-05-2026 | SK Mondi Steti | 3-3 (3-0) | FK Usti nad Labem B | 5-4 (2-2) | 2.45 | 3.90 | 2.20 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| CZE DFL | 02-05-2026 | Psary | 5-0 (2-0) | SK Mondi Steti | 6-4 (2-0) | 1.75 | 3.90 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| CZE DFL | 18-04-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 2-1 (1-1) | SK Mondi Steti | 8-2 (5-1) | 1.25 | 5.50 | 8.00 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | U |
| CZE DFL | 11-04-2026 | SK Mondi Steti | 1-0 (0-0) | Predni Kopanina | 7-5 (3-3) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL | 03-04-2026 | SK Mondi Steti | 0-1 (0-1) | FK Chomutov | 4-10 (2-8) | 3.25 | 3.70 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| CZE DFL | 28-03-2026 | Tempo Praha | 2-1 (0-1) | SK Mondi Steti | - | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| CZE DFL | 21-03-2026 | SK Mondi Steti | 1-2 (0-1) | Karlovy Vary Dvory | 6-2 (4-2) | 2.50 | 3.70 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| CZE DFL | 15-03-2026 | FK Olympie Brezova | 3-2 (0-2) | SK Mondi Steti | 6-2 (5-1) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
| Brandys Nad Labem Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 31-10-2026 | Brandys Nad Labem | 3-0 (0-0) | Meteor Praha | 9-8 (2-8) | 1.50 | 4.75 | 4.20 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL | 24-10-2026 | FK Chomutov | 1-0 (0-0) | Brandys Nad Labem | 4-3 (3-1) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| CZE DFL | 17-10-2026 | Brandys Nad Labem | 3-1 (1-1) | FK Banik Sokolov | 11-2 (6-1) | 2.88 | 3.80 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE DFL | 03-10-2026 | Brandys Nad Labem | 5-2 (4-1) | Slavoj Vysehrad | 2-5 (2-2) | 1.60 | 4.20 | 3.90 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| CZE DFL | 26-09-2026 | Slovan Velvary | 0-2 (0-1) | Brandys Nad Labem | 3-5 (1-2) | 1.91 | 3.90 | 3.00 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| CZE DFL | 23-09-2026 | Tachov | 2-3 (1-3) | Brandys Nad Labem | 6-4 (2-2) | 2.35 | 3.90 | 2.30 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| CZE DFL | 19-09-2026 | Brandys Nad Labem | 1-2 (0-1) | SK Ujezd Praha 4 | 9-5 (5-5) | 2.50 | 4.00 | 2.15 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE DFL | 12-09-2026 | FK Usti nad Labem B | 2-4 (1-2) | Brandys Nad Labem | 4-11 (2-6) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE DFL | 06-09-2026 | Sokol Hostoun | 4-2 (2-2) | Brandys Nad Labem | 7-3 (4-2) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| CZE DFL | 29-08-2026 | Brandys Nad Labem | 1-2 (0-1) | Tempo Praha | 4-6 (1-3) | 2.30 | 3.80 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| CZE DFL | 15-08-2026 | Brandys Nad Labem | 4-3 (1-2) | Karlovy Vary Dvory | 3-2 (0-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| CZEC | 12-08-2026 | Brandys Nad Labem | 1-1 (1-1) | SK Slovan Varnsdorf | 3-10 (1-3) | 3.90 | 4.50 | 1.57 | D | 1.83 | -1 | 1.98 | W | U |
| CZEC | 01-08-2026 | Slovan Velvary | 0-1 (0-0) | Brandys Nad Labem | 5-7 (3-3) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Brandys Nad Labem | 1-4 (0-0) | FK Prepere | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | SK Zapy | 6-1 (2-0) | Brandys Nad Labem | 11-4 (6-1) | L | ||||||||
| CZE DFL | 10-05-2026 | Hradek nad Nisou | 1-2 (0-1) | Brandys Nad Labem | 7-6 (4-3) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| CZE DFL | 03-04-2026 | Brandys Nad Labem | 1-1 (0-1) | FC Zenit Caslav | 2-5 (1-3) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL | 21-03-2026 | Brandys Nad Labem | 5-2 (3-1) | Trutnov | 3-5 (2-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL | 14-03-2026 | SK Kosmonosy | 3-0 (1-0) | Brandys Nad Labem | 4-5 (3-1) | 1.62 | 4.50 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| CZE DFL | 07-03-2026 | Brandys Nad Labem | 1-1 (1-1) | TJ Svitavy | 10-3 (3-2) | 1.42 | 4.10 | 6.00 | D | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
SK Mondi Steti | No Data | Brandys Nad Labem | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.75 | 2.50 | 2.25 | 3.75 | 2.50 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2 | 1.3 | Goal | 2.4 |
| 2 | Loss | 0.7 | 1.9 | Loss | 1.6 |
| 9.7 | Shot(OT) | 9.7 | 12.7 | Shot(OT) | 10.2 |
| 2 | Corner | 7.7 | 4.2 | Corner | 6.1 |
| 2.7 | Yellow Card | 2 | 2.2 | Yellow Card | 2.4 |
| 0 | Fouls | 0 | 10 | Fouls | 0 |
| 50.7% | Possession | 47% | 49.9% | Possession | 44.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SK Mondi Steti ( 33 Matches) | Brandys Nad Labem ( 28 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 1 | 5 | 4 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 3 | 5 | 2 |
SK Batov
Hanacka Slavia Kromeriz B
FK Chomutov
Slovan Velvary
FK Banik Sokolov
Slavoj Vysehrad
TJ Tatran Bohunice
FC Kurim
FS Trebic
Bridlicna
Frydlant Nad Ostravici
Hlinsko
FK OEZ Letohrad