ทีเด็ดบอล FK Chomutov vs Slovan Velvary
‹ คู่ก่อนหน้าSK Batov vs Hanacka Slavia Kromeriz B · ส. 7 พ.ย. 00:30 น. คู่ที่ 65 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bayern Munchen (W) vs Werder Bremen (W) · ส. 7 พ.ย. 00:30 น.
Czech Group D League
🕒 07-11-2026 00:30 น.
FK Chomutovเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.6✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 65 / 15300:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน530พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★66⚖️ เสี่ยง 36% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ FK Chomutov 88%★★ · 9 ข้อVSFK ChomutovSlovan Velvaryใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ83% @1.2917% @6.50สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Slovan Velvaryทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFK Chomutovต่อ 1.5/2 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥13.2 vs 8.4FK Chomutovแนวรับ🛡️3.6 vs 14.4FK Chomutovการ์ดยิงดุ🔥13.2FK Chomutovการ์ดรับเหนียว🧱3.6FK Chomutovการ์ดรับหลวม🕳️14.4Slovan Velvaryการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1FK Chomutovการ์ดได้ราคา💰7/10FK Chomutovการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSlovan Velvaryรอง 1.5/2 @1.85พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥8.4Slovan Velvaryการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/5Slovan Velvaryการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.90พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.2 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FK Chomutovเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.6✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 65 / 15300:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน530พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★66⚖️ เสี่ยง 36% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ FK Chomutov 88%★★ · 9 ข้อVS
FK ChomutovSlovan Velvary
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
83% @1.2917% @6.50
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Slovan Velvaryทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFK Chomutov
ต่อ 1.5/2 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥13.2 vs 8.4FK Chomutov
แนวรับ🛡️3.6 vs 14.4FK Chomutov
การ์ดยิงดุ🔥13.2FK Chomutov
การ์ดรับเหนียว🧱3.6FK Chomutov
การ์ดรับหลวม🕳️14.4Slovan Velvary
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1FK Chomutov
การ์ดได้ราคา💰7/10FK Chomutov
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSlovan Velvary
รอง 1.5/2 @1.85
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥8.4Slovan Velvary
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/5Slovan Velvary
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.90
พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.2 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FK Chomutov vs Slovan Velvary
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFK Chomutov ต่อ 1.5/2 @1.95การ์ด 9 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.90การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFK Chomutovโอกาสชนะ 70%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★ FK Chomutov @1.2966/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้FK Chomutov ★★โอกาสไม่แพ้ 88%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 5 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FK Chomutov · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล36%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา FK Chomutov ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.29 · ควรเป็น @1.26 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FK Chomutov 56 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FK Chomutov ต่อ 1.5/2
ได้ 37%ได้ครึ่ง 27%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 64% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FK Chomutov · คาดสกอร์ 2.5 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FK Chomutov ชนะ 1 ลูก7%
FK Chomutov ชนะ 2 ลูก27%
FK Chomutov ชนะ 3 ลูกขึ้นไป37%
เสมอ16%
Slovan Velvary ชนะ 1 ลูก8%
Slovan Velvary ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
FK Chomutov ชนะ71%
FK Chomutov ไม่แพ้88%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป64%
FK Chomutov คลีนชีท39%
Slovan Velvary ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FK Chomutov ไม่แพ้88%
Slovan Velvary ไม่แพ้29%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้FK Chomutov ★★ควรเป็น @1.14
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-010%2-19%3-08%1-08%3-18%1-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FK Chomutov)
- โอกาส FK Chomutov ชนะ 71% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 88%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 64%
- FK Chomutov คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- FK Chomutov ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Slovan Velvary เสียเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- FK Chomutov ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 64%
- เจอกันล่าสุด Slovan Velvary เคยชนะ 4 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FK Chomutov
พ0-2ช3-1ช1-0ช3-1ช1-0ช2-1
Slovan Velvary
พ1-5พ0-2พ1-2ส0-0พ1-3พ2-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FK Chomutovยิง 2.2 · เสีย 0.6 ต่อนัด
Slovan Velvaryยิง 1.4 · เสีย 2.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FK Chomutov
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 18
Slovan Velvary
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Chomutov
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Slovan Velvary
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Chomutov
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Slovan Velvary
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
FK Chomutov ชนะ 1เสมอ 0Slovan Velvary ชนะ 4
- 08-03-2025Slovan Velvary1 - 0FK Chomutov
- 23-11-2024FK Chomutov3 - 2Slovan Velvary
- 25-08-2021Slovan Velvary3 - 1FK Chomutov
- 29-02-2020Slovan Velvary2 - 0FK Chomutov
- 20-09-2017FK Chomutov0 - 2Slovan Velvary
คู่อื่นใน Group D League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.29 | 5.50 | 6.50 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | |
| Live | 1.29 | 5.50 | 6.50 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.30 | 4.49 | 5.95 | 1.83 | 3.5 | 1.85 | 1.84 | 1.5 | 1.84 | |
| Live | 1.28 | 4.56 | 6.35 | 1.83 | 3.5 | 1.85 | 1.79 | 1.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 1.26 | 5.50 | 6.25 | 1.73 | 3.5 | 1.80 | 1.82 | 1.5/2 | 1.70 | |
| Live | 1.30 | 5.00 | 6.25 | 1.75 | 3.5 | 1.82 | 1.84 | 1.5/2 | 1.72 | ||
| 1xBet | Initial | 1.33 | 5.60 | 6.23 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.33 | 5.60 | 6.23 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | 1.5 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 1.5/2 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| FK Chomutov | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Slovan Velvary | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| FK Chomutov Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 1 (20%) Draw 0 (0%) Lose 4 (80%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 08-03-2025 | Slovan Velvary | 1-0 (0-0) | FK Chomutov | 12-1 (9-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 23-11-2024 | FK Chomutov | 3-2 (3-0) | Slovan Velvary | 6-7 (4-0) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| CZEC | 25-08-2021 | Slovan Velvary | 3-1 (2-0) | FK Chomutov | 8-1 (3-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 29-02-2020 | Slovan Velvary | 2-0 (2-0) | FK Chomutov | 9-1 (6-0) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| CZE DFL | 20-09-2017 | FK Chomutov | 0-2 (0-1) | Slovan Velvary | 6-2 (2-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.70 | 0 | 2.10 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FK Chomutov Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 0 (0%) Lose 1 (10%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 31-10-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 1-2 (0-1) | FK Chomutov | 3-8 (1-6) | 2.35 | 3.80 | 2.35 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL | 24-10-2026 | FK Chomutov | 1-0 (0-0) | Brandys Nad Labem | 4-3 (3-1) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| CZE DFL | 18-10-2026 | Sokol Hostoun | 1-3 (0-0) | FK Chomutov | 7-5 (3-1) | 1.67 | 3.80 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| CZE DFL | 25-09-2026 | FK Chomutov | 1-0 (1-0) | Karlovy Vary Dvory | 2-7 (2-4) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| CZE DFL | 19-09-2026 | Hvezda Cheb | 1-3 (0-1) | FK Chomutov | 3-10 (2-6) | 5.00 | 4.75 | 1.42 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | O |
| CZE DFL | 12-09-2026 | FK Chomutov | 0-2 (0-1) | SK Slany | 11-1 (6-0) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE DFL | 05-09-2026 | SK Mondi Steti | 1-2 (1-2) | FK Chomutov | 3-5 (3-4) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | U |
| CZE DFL | 29-08-2026 | FK Chomutov | 4-0 (1-0) | Meteor Praha | 7-2 (5-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| CZE DFL | 21-08-2026 | FK Chomutov | 5-0 (2-0) | FK Usti nad Labem B | 5-10 (4-2) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| CZE DFL | 15-08-2026 | FK Banik Sokolov | 0-1 (0-0) | FK Chomutov | 5-3 (1-1) | 2.40 | 3.75 | 2.30 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| CZE DFL | 07-08-2026 | FK Chomutov | 2-1 (2-1) | Psary | 6-5 (3-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| CZEC | 02-08-2026 | Karlovy Vary Dvory | 1-1 (1-0) | FK Chomutov | 3-4 (1-1) | 2.20 | 3.80 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 25-07-2026 | FK Chomutov | 1-2 (0-0) | Dukla Praha B | 4-6 (2-4) | L | ||||||||
| CZE DFL | 30-05-2026 | Tachov | 1-0 (1-0) | FK Chomutov | 2-6 (1-3) | 2.40 | 3.70 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| CZE DFL | 22-05-2026 | FK Chomutov | 2-1 (1-0) | FK Louny | 5-2 (2-0) | 1.33 | 5.25 | 5.75 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| CZE DFL | 15-05-2026 | Marianske Lazne | 0-3 (0-2) | FK Chomutov | 1-1 (0-1) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | D |
| CZE DFL | 05-05-2026 | FK Chomutov | 3-2 (2-2) | SK Ujezd Praha 4 | 5-7 (3-0) | 2.15 | 3.80 | 2.55 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| CZE DFL | 02-05-2026 | FK Usti nad Labem B | 3-0 (0-0) | FK Chomutov | 5-3 (1-0) | 2.40 | 3.80 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| CZE DFL | 24-04-2026 | FK Chomutov | 2-3 (2-2) | Psary | 5-2 (3-0) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| CZE DFL | 03-04-2026 | SK Mondi Steti | 0-1 (0-1) | FK Chomutov | 4-10 (2-8) | 3.25 | 3.70 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| Slovan Velvary Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 31-10-2026 | Slovan Velvary | 2-4 (1-1) | FK Banik Sokolov | 3-0 (2-0) | 2.70 | 3.90 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| CZE DFL | 24-10-2026 | Psary | 3-1 (1-1) | Slovan Velvary | - | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| CZE DFL | 10-10-2026 | FK Usti nad Labem B | 0-0 (0-0) | Slovan Velvary | 2-3 (0-1) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| CZE DFL | 03-10-2026 | SK Ujezd Praha 4 | 2-1 (2-1) | Slovan Velvary | 2-0 (2-0) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| CZE DFL | 26-09-2026 | Slovan Velvary | 0-2 (0-1) | Brandys Nad Labem | 3-5 (1-2) | 1.91 | 3.90 | 3.00 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE DFL | 20-09-2026 | Sokol Hostoun | 5-1 (1-1) | Slovan Velvary | 10-5 (3-1) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| CZE DFL | 12-09-2026 | Slovan Velvary | 2-1 (0-0) | Tempo Praha | 5-7 (4-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| CZE DFL | 06-09-2026 | Tachov | 3-1 (2-0) | Slovan Velvary | 4-9 (3-1) | 3.00 | 4.00 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| CZE DFL | 29-08-2026 | Slovan Velvary | 2-1 (2-0) | Karlovy Vary Dvory | 4-4 (0-3) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL | 21-08-2026 | Hvezda Cheb | 3-4 (1-3) | Slovan Velvary | 7-2 (2-2) | 4.20 | 4.20 | 1.57 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | D | O |
| CZE DFL | 15-08-2026 | Slovan Velvary | 1-1 (0-1) | SK Slany | 3-6 (0-2) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| CZE DFL | 08-08-2026 | SK Mondi Steti | 1-2 (1-1) | Slovan Velvary | 6-8 (2-2) | 1.75 | 4.20 | 3.25 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| CZEC | 01-08-2026 | Slovan Velvary | 0-1 (0-0) | Brandys Nad Labem | 5-7 (3-3) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | SK Mondi Steti | 0-0 (0-0) | Slovan Velvary | 6-4 (3-2) | D | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Slovan Velvary | 0-1 (0-0) | Banik Most-Sous | 0-9 (0-4) | L | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Hradec Kralove B | 7-0 (4-0) | Slovan Velvary | 13-0 (4-0) | L | ||||||||
| CZE CFL | 24-05-2026 | Slovan Velvary | 1-4 (0-2) | Arsenal Ceska Lipa | 2-8 (2-1) | L | ||||||||
| CZE CFL | 20-05-2026 | Slovan Velvary | 1-1 (1-1) | Teplice B | 3-4 (1-2) | D | ||||||||
| CZE CFL | 16-05-2026 | Mlada Boleslav B | 1-0 (0-0) | Slovan Velvary | 8-1 (4-0) | L | ||||||||
| CZE CFL | 09-05-2026 | Slovan Velvary | 3-1 (2-1) | Jablonec B | 0-7 (0-2) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
FK Chomutov | No Data | Slovan Velvary | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.29 | 5.50 | 6.50 | 1.29 | 5.50 | 6.50 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1 | 2.2 | Goal | 1.4 |
| 0.7 | Loss | 2.3 | 0.6 | Loss | 2.4 |
| 9.3 | Shot(OT) | 12 | 8.5 | Shot(OT) | 13.9 |
| 5.7 | Corner | 3 | 6 | Corner | 3.8 |
| 3 | Yellow Card | 1.5 | 2.9 | Yellow Card | 2.2 |
| 58% | Fouls | 48.5% | 57.9% | Fouls | 48.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FK Chomutov ( 34 Matches) | Slovan Velvary ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 9 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 1 | 2 |
SK Batov
Hanacka Slavia Kromeriz B