ทีเด็ดบอล SK Batov vs Hanacka Slavia Kromeriz B
‹ คู่ก่อนหน้าFC Liefering vs SV Austria Salzburg · ส. 7 พ.ย. 00:30 น. คู่ที่ 69 / 159เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Chomutov vs Slovan Velvary · ส. 7 พ.ย. 00:30 น.
Czech Group D League
🕒 07-11-2026 00:30 น.
SK Batovเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-11.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส17.4คู่ที่ 69 / 15900:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ117aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSSK BatovHanacka Slavia Kromeriz Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ33% @3.4067% @1.73สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Hanacka Slavia Kromeriz Bทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSK Batovรอง 0.5/1 @1.80การ์ดยิงดุ🔥6.0SK Batovการ์ดรับหลวม🕳️12.6Hanacka Slavia Kromeriz Bการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนHanacka Slavia Kromeriz Bต่อ 0.5/1 @2.00แนวรับ🛡️12.6 vs 17.4Hanacka Slavia Kromeriz Bการ์ดรับหลวม🕳️17.4SK Batovการ์ดยิงดุ🔥6.6Hanacka Slavia Kromeriz Bการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.85พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️17.4 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3/3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.9·2.1ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SK Batovเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-11.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส17.4
คู่ที่ 69 / 15900:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ117aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVS
SK BatovHanacka Slavia Kromeriz B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
33% @3.4067% @1.73
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Hanacka Slavia Kromeriz Bทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSK Batov
รอง 0.5/1 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥6.0SK Batov
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Hanacka Slavia Kromeriz B
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนHanacka Slavia Kromeriz B
ต่อ 0.5/1 @2.00
แนวรับ🛡️12.6 vs 17.4Hanacka Slavia Kromeriz B
การ์ดรับหลวม🕳️17.4SK Batov
การ์ดยิงดุ🔥6.6Hanacka Slavia Kromeriz B
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.85
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️17.4 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3/3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.9·2.1ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SK Batov vs Hanacka Slavia Kromeriz B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนHanacka Slavia Kromeriz B ต่อ 0.5/1 @2.00การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.85การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHanacka Slavia Kromeriz Bโอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 17a · 20 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hanacka Slavia Kromeriz B · บิลหลัก 1X2 @1.73
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Hanacka Slavia Kromeriz B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.73 · ควรเป็น @1.77 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hanacka Slavia Kromeriz B 26 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Hanacka Slavia Kromeriz B ต่อ 0.5/1
ได้ 51%เสียครึ่ง 22%เสีย 27%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hanacka Slavia Kromeriz B · คาดสกอร์ 1.7 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hanacka Slavia Kromeriz B ชนะ 1 ลูก23%
Hanacka Slavia Kromeriz B ชนะ 2 ลูก15%
Hanacka Slavia Kromeriz B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ22%
SK Batov ชนะ 1 ลูก14%
SK Batov ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Hanacka Slavia Kromeriz B ชนะ51%
Hanacka Slavia Kromeriz B ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Hanacka Slavia Kromeriz B คลีนชีท19%
SK Batov ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SK Batov ไม่แพ้49%
Hanacka Slavia Kromeriz B ไม่แพ้73%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-17%2-27%1-35%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hanacka Slavia Kromeriz B)
- โอกาส Hanacka Slavia Kromeriz B ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- SK Batov เสียเฉลี่ย 2.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Hanacka Slavia Kromeriz B ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส SK Batov ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SK Batov
พ0-1พ1-3พ2-3พ0-1พ3-5พ0-6
Hanacka Slavia Kromeriz B
พ0-1พ2-3ช3-1พ1-3ช4-2พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SK Batovยิง 1.0 · เสีย 2.9 ต่อนัด
Hanacka Slavia Kromeriz Bยิง 1.1 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SK Batov
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 19
Hanacka Slavia Kromeriz B
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Batov
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
Hanacka Slavia Kromeriz B
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Batov
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Hanacka Slavia Kromeriz B
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
คู่อื่นใน Group D League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.40 | 4.20 | 1.73 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 3.40 | 4.20 | 1.73 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 3.22 | 3.73 | 1.72 | 1.77 | 3/3.5 | 1.91 | 1.74 | -0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 3.19 | 3.70 | 1.74 | 1.81 | 3/3.5 | 1.87 | 1.94 | -0.5 | 1.74 | ||
| 18Bet | Initial | 3.30 | 4.10 | 1.69 | 1.78 | 3/3.5 | 1.75 | 1.85 | -0.5 | 1.68 | |
| Live | 3.30 | 4.00 | 1.75 | 1.80 | 3/3.5 | 1.77 | 1.87 | -0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 3.33 | 4.20 | 1.81 | 2.07 | 3.5 | 1.67 | 2.60 | 0 | 1.43 | |
| Live | 3.33 | 4.20 | 1.81 | 2.07 | 3.5 | 1.67 | 2.60 | 0 | 1.43 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| SK Batov | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Hanacka Slavia Kromeriz B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| SK Batov Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SK Batov Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 0 (0%) Lose 9 (90%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 23-10-2026 | SK Batov | 0-6 (0-1) | FC Strani | 2-10 (1-3) | 15.00 | 9.50 | 1.10 | L | 1.90 | -2.5/3 | 1.90 | L | O |
| CZE DFL | 25-09-2026 | SK Batov | 3-5 (3-2) | FK Nove Sady | 3-6 (3-3) | 2.00 | 3.75 | 2.88 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE DFL | 20-09-2026 | Sokol Lanzho | 1-0 (1-0) | SK Batov | 5-6 (3-5) | 1.30 | 5.25 | 7.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| CZE DFL | 11-09-2026 | SK Batov | 2-3 (1-2) | Kozlovice | 1-3 (1-3) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | O |
| CZE DFL | 22-08-2026 | SFK Holesov | 3-1 (2-1) | SK Batov | 5-3 (3-2) | 1.90 | 3.80 | 3.10 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| CZE DFL | 15-08-2026 | SK Batov | 0-1 (0-0) | Brumov | 4-12 (3-6) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| CZE DFL | 08-08-2026 | SK Krumvir | 3-0 (1-0) | SK Batov | 7-2 (5-2) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| CZE DFL | 17-04-2026 | SK Batov | 2-1 (2-0) | Brumov | 5-2 (3-0) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL | 12-04-2026 | FC Strani | 3-1 (1-1) | SK Batov | 9-5 (5-3) | 1.20 | 6.00 | 9.50 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | O |
| CZE DFL | 05-04-2026 | Kozlovice | 3-1 (1-1) | SK Batov | 6-1 (2-1) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| CZE DFL | 28-03-2026 | SK Batov | 1-3 (1-2) | Bzenec | 11-5 (8-4) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| CZE DFL | 14-03-2026 | SK Batov | 1-0 (1-0) | TJ Skastice | 3-1 (0-1) | 1.42 | 4.50 | 5.25 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| CZE DFL | 09-11-2025 | Slavicin | 1-1 (1-1) | SK Batov | 4-4 (0-4) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| CZE DFL | 01-11-2025 | SK Batov | 1-1 (1-1) | SFK Holesov | 4-3 (2-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE DFL | 28-10-2025 | Brumov | 3-0 (1-0) | SK Batov | 5-6 (3-1) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| CZE DFL | 17-10-2025 | SK Batov | 3-1 (1-1) | Tatran Vsechovice | 3-9 (1-4) | 2.70 | 4.50 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE DFL | 03-10-2025 | SK Batov | 3-1 (3-0) | MSK Breclav | 3-5 (1-1) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| CZE DFL | 05-09-2025 | SK Batov | 0-4 (0-3) | FC Strani | 3-8 (3-4) | 4.50 | 4.00 | 1.55 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| CZE DFL | 29-08-2025 | SK Batov | 0-0 (0-0) | Kozlovice | 4-4 (3-2) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| CZE DFL | 23-08-2025 | Bzenec | 0-1 (0-1) | SK Batov | 6-7 (3-0) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| Hanacka Slavia Kromeriz B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 01-11-2026 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 0-2 (0-2) | SK Prostejov B | 2-8 (2-5) | 2.63 | 4.33 | 2.00 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| CZE DFL | 25-10-2026 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 4-2 (1-1) | SK Krumvir | 4-11 (1-7) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| CZE DFL | 11-10-2026 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 1-3 (0-1) | FC Strani | 2-6 (1-4) | 5.75 | 5.25 | 1.33 | L | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | O |
| CZE DFL | 13-09-2026 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 3-1 (1-0) | FK Nove Sady | 7-8 (5-2) | 1.65 | 4.50 | 3.50 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| CZE DFL | 06-09-2026 | Sokol Lanzho | 3-2 (3-0) | Hanacka Slavia Kromeriz B | 8-4 (5-3) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| CZE DFL | 30-08-2026 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 0-1 (0-1) | Kozlovice | 4-4 (1-4) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| CZE DFL | 21-08-2026 | Hluk | 4-1 (1-1) | Hanacka Slavia Kromeriz B | 6-4 (2-2) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| CZE DFL | 16-08-2026 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 0-0 (0-0) | MSK Breclav | 4-2 (1-0) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| CZE DFL | 08-08-2026 | SFK Holesov | 3-0 (2-0) | Hanacka Slavia Kromeriz B | 5-6 (2-1) | 1.91 | 3.90 | 3.00 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE DFL | 26-04-2026 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 0-2 (0-1) | Bzenec | 7-4 (1-2) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| CZE DFL | 12-04-2026 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 1-0 (1-0) | TJ Skastice | 4-4 (1-0) | 1.42 | 4.33 | 5.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| CZE DFL | 03-04-2026 | Uhersky Brod | 3-0 (1-0) | Hanacka Slavia Kromeriz B | 7-1 (5-1) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | L | 1.83 | 2 | 1.98 | L | U |
| CZE DFL | 29-03-2026 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 0-2 (0-2) | Slavicin | 2-9 (1-3) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| CZE DFL | 15-03-2026 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 0-3 (0-0) | Sokol Lanzho | 2-8 (1-3) | 2.40 | 3.75 | 2.30 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 31-01-2026 | Gornik II Zabrze | 6-0 (2-0) | Hanacka Slavia Kromeriz B | 14-0 (8-0) | 1.29 | 4.75 | 8.00 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 17-01-2026 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 3-2 (0-0) | Uhersky Brod | - | 4.33 | 4.50 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| CZE DFL | 26-10-2025 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 0-1 (0-1) | Kozlovice | 8-4 (3-2) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| CZE DFL | 18-10-2025 | Sternberk | 1-2 (0-2) | Hanacka Slavia Kromeriz B | 7-5 (1-4) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| CZE DFL | 10-10-2025 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 0-1 (0-0) | Brumov | 9-3 (3-1) | 1.73 | 3.90 | 3.70 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| CZE DFL | 13-09-2025 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 2-1 (1-0) | FK Nove Sady | 7-4 (4-2) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
SK Batov | No Data | Hanacka Slavia Kromeriz B | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 4.20 | 1.73 | 3.40 | 4.20 | 1.73 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 1 | Goal | 1.1 |
| 4 | Loss | 2.3 | 2.9 | Loss | 2.1 |
| 21.7 | Shot(OT) | 11.7 | 16.3 | Shot(OT) | 10.5 |
| 3.7 | Corner | 2.7 | 3.2 | Corner | 4.4 |
| 1 | Yellow Card | 2.3 | 1.6 | Yellow Card | 3.1 |
| 45.7% | Fouls | 47.5% | 45% | Fouls | 52.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SK Batov ( 31 Matches) | Hanacka Slavia Kromeriz B ( 24 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 7 | 5 | 6 | 5 |
FK Chomutov
Slovan Velvary