ทีเด็ดบอล FC Liefering vs SV Austria Salzburg
‹ คู่ก่อนหน้าAustria Wien (Youth) vs First Wien 1894 · ส. 7 พ.ย. 00:30 น. คู่ที่ 63 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SK Batov vs Hanacka Slavia Kromeriz B · ส. 7 พ.ย. 00:30 น.
Austria Erste Division
🕒 07-11-2026 00:30 น.
FC Lieferingเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6คู่ที่ 63 / 15300:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSFC LieferingSV Austria Salzburgใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.3849% @2.41สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.97 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.93
SV Austria Salzburgทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Lieferingต่อ 0 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.6FC Lieferingการ์ดรับหลวม🕳️10.2SV Austria Salzburgการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSV Austria Salzburgรอง 0 @1.93พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️10.2 vs 15.6SV Austria Salzburgการ์ดรับหลวม🕳️15.6FC Lieferingการ์ดยิงดุ🔥9.6SV Austria Salzburgการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.97พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️15.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.6ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.6·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.84ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Lieferingเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6
คู่ที่ 63 / 15300:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
FC LieferingSV Austria Salzburg
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.3849% @2.41
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.97 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.93
SV Austria Salzburgทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Liefering
ต่อ 0 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.6FC Liefering
การ์ดรับหลวม🕳️10.2SV Austria Salzburg
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSV Austria Salzburg
รอง 0 @1.93
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️10.2 vs 15.6SV Austria Salzburg
การ์ดรับหลวม🕳️15.6FC Liefering
การ์ดยิงดุ🔥9.6SV Austria Salzburg
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.97
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️15.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.6ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.6·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.84
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Liefering vs SV Austria Salzburg
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSV Austria Salzburg รอง 0 @1.93การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.97การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Lieferingโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 7 · 10 · 17a · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Liefering · บิลหลัก 1X2 @2.38
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Liefering ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.38 · ควรเป็น @2.36 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Liefering 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Liefering ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 24%เสีย 38%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Liefering · คาดสกอร์ 1.8 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Liefering ชนะ 1 ลูก19%
FC Liefering ชนะ 2 ลูก11%
FC Liefering ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ24%
SV Austria Salzburg ชนะ 1 ลูก17%
SV Austria Salzburg ชนะ 2 ลูกขึ้นไป21%
สรุป
FC Liefering ชนะ38%
FC Liefering ไม่แพ้62%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
FC Liefering คลีนชีท14%
SV Austria Salzburg ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Liefering ไม่แพ้62%
SV Austria Salzburg ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)52%
ยิงได้ทั้งคู่72%
ต่ำ 2.527%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%1-28%2-17%2-27%1-35%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Liefering)
- โอกาส FC Liefering ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 62%
- SV Austria Salzburg เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด FC Liefering ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- SV Austria Salzburg ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส SV Austria Salzburg ชนะ 38%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Liefering
พ1-3พ0-4ช3-1พ1-4ส2-2ช2-1
SV Austria Salzburg
พ1-2ส3-3ช2-1ช1-0พ0-1ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Lieferingยิง 1.6 · เสีย 2.4 ต่อนัด
SV Austria Salzburgยิง 1.6 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Liefering
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 20
SV Austria Salzburg
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Liefering
90%ออกสูง
สูง 9ต่ำ 1
SV Austria Salzburg
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Liefering
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
SV Austria Salzburg
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Liefering ชนะ 4เสมอ 3SV Austria Salzburg ชนะ 1
- 14-03-2026SV Austria Salzburg2 - 0FC Liefering
- 14-09-2025FC Liefering3 - 2SV Austria Salzburg
- 29-04-2016SV Austria Salzburg0 - 0FC Liefering
- 12-03-2016FC Liefering4 - 0SV Austria Salzburg
- 16-10-2015SV Austria Salzburg2 - 2FC Liefering
- 08-08-2015FC Liefering5 - 3SV Austria Salzburg
- 01-05-2013FC Liefering1 - 0SV Austria Salzburg
- 20-10-2012SV Austria Salzburg1 - 1FC Liefering
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Liefering@2.42 → @2.381.7%
เสมอ@3.71 → @3.671.0%
ทีมเยือน SV Austria Salzburg@2.38 → @2.411.5%
คู่อื่นใน Erste Division 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.31 | 3.90 | 2.43 | 1.82 | 3/3.5 | 1.98 | 1.86 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.37 | 3.80 | 2.40 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.90 | 0 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 2.60 | 3.75 | 2.25 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.40 | 3.75 | 2.40 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.35 | 3.80 | 2.50 | 1.80 | 3/3.5 | 1.96 | 1.82 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.47 | 3.70 | 2.41 | 1.96 | 3/3.5 | 1.83 | 1.89 | 0 | 1.91 | ||
| Vcbet | Initial | 2.45 | 3.70 | 2.45 | 1.95 | 3/3.5 | 1.84 | 1.91 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.45 | 3.70 | 2.40 | 1.94 | 3/3.5 | 1.86 | 1.91 | 0 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.34 | 3.50 | 2.46 | 1.97 | 3/3.5 | 1.85 | 1.87 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.40 | 3.50 | 2.38 | 1.94 | 3/3.5 | 1.88 | 1.93 | 0 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 2.34 | 3.50 | 2.46 | 1.97 | 3/3.5 | 1.85 | 1.87 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.40 | 3.50 | 2.38 | 1.94 | 3/3.5 | 1.88 | 1.93 | 0 | 1.91 | ||
| Sbobet | Initial | 2.35 | 3.47 | 2.45 | 1.98 | 3/3.5 | 1.84 | 1.88 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.37 | 3.46 | 2.44 | 2.01 | 3/3.5 | 1.83 | 1.90 | 0 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 2.35 | 3.80 | 2.44 | 1.86 | 3/3.5 | 2.00 | 1.88 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.47 | 3.80 | 2.45 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 1.94 | 0 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.70 | 2.25 | 1.88 | 3/3.5 | 1.81 | 1.91 | 0 | 1.77 | |
| Live | 2.45 | 3.80 | 2.40 | 1.88 | 3/3.5 | 1.84 | 1.88 | 0 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 2.44 | 3.62 | 2.59 | 1.85 | 3 | 1.91 | 1.83 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.61 | 3.87 | 2.44 | 1.89 | 3/3.5 | 1.93 | 1.99 | 0 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 2.40 | 3.40 | 2.50 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 1.80 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.50 | 3.40 | 2.38 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.91 | 0 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 2.45 | 3.65 | 2.55 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.50 | 3.55 | 2.55 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 2.45 | 3.50 | 2.47 | 1.92 | 3/3.5 | 1.78 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.51 | 3.64 | 2.42 | 1.91 | 3/3.5 | 1.82 | 1.88 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AUT D2-7] FC Liefering | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 2 | 4 | 22 | 23 | 17 | 7 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 10 | 7 | 12 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 13 | 10 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 15 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 4 | 2 | 12 | 8 | 19 | 3 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 4 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 4 | 11 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 33.3% |
| [AUT D2-4] SV Austria Salzburg | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 1 | 4 | 20 | 14 | 19 | 4 | 54.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 8 | 13 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 6 | 6 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 7 | 2 | 7 | 8 | 13 | 11 | 18.2% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | 9 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 1 | 4 | 4 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 3 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FC Liefering Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 4 (50%) Draw 3 (38%) Lose 1 (13%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 14-03-2026 | SV Austria Salzburg | 2-0 (0-0) | FC Liefering | 3-9 (0-2) | 3.20 | 3.60 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| AUT D2 | 14-09-2025 | FC Liefering | 3-2 (1-2) | SV Austria Salzburg | 3-3 (1-1) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| AUT D2 | 29-04-2016 | SV Austria Salzburg | 0-0 (0-0) | FC Liefering | 8-5 (4-1) | 3.50 | 4.00 | 1.80 | D | 1.78 | -0.5/1 | 2.10 | L | U |
| AUT D2 | 12-03-2016 | FC Liefering | 4-0 (1-0) | SV Austria Salzburg | 5-4 (3-3) | 1.57 | 4.00 | 5.50 | W | 1.75 | 0.5/1 | 2.12 | W | O |
| AUT D2 | 16-10-2015 | SV Austria Salzburg | 2-2 (1-2) | FC Liefering | 5-4 | 2.75 | 3.40 | 2.45 | D | 1.73 | 0/-0.5 | 2.15 | L | O |
| AUT D2 | 08-08-2015 | FC Liefering | 5-3 (3-1) | SV Austria Salzburg | 4-9 | 2.75 | 3.50 | 2.40 | W | 2.35 | 0/0.5 | 1.63 | W | O |
| AUS D3 | 01-05-2013 | FC Liefering | 1-0 (0-0) | SV Austria Salzburg | - | W | ||||||||
| AUS D3 | 20-10-2012 | SV Austria Salzburg | 1-1 (0-0) | FC Liefering | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Liefering Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 90% Over 0% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 31-10-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 1-2 (1-2) | FC Liefering | 8-5 (3-3) | 2.50 | 3.90 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| AUT D2 | 24-10-2026 | FC Liefering | 2-2 (1-1) | SC Bregenz | 5-3 (3-2) | 2.30 | 3.75 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| AUT D2 | 17-10-2026 | FC Blau Weiss Linz | 4-1 (1-1) | FC Liefering | 6-5 (4-3) | 1.38 | 4.75 | 6.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| AUT D2 | 10-10-2026 | FC Liefering | 3-1 (2-1) | Sturm Graz (Youth) | 3-8 (0-5) | 2.05 | 3.90 | 2.88 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| AUT D2 | 18-09-2026 | Floridsdorfer AC | 4-0 (1-0) | FC Liefering | 8-1 (2-1) | 2.25 | 3.60 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| AUT D2 | 13-09-2026 | FC Liefering | 1-3 (0-1) | St.Polten | 1-9 (1-4) | 2.70 | 3.60 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| AUT D2 | 28-08-2026 | ASK Voitsberg | 2-3 (1-1) | FC Liefering | 6-5 (6-3) | 2.25 | 3.60 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| AUT D2 | 21-08-2026 | FC Liefering | 2-1 (1-0) | Austria Wien (Youth) | 10-3 (4-0) | 1.83 | 3.80 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| AUT D2 | 16-08-2026 | First Wien 1894 | 2-2 (0-1) | FC Liefering | 5-6 (1-6) | 2.25 | 3.50 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 13-08-2026 | FC Liefering | 0-4 (0-4) | Aris Limassol | 4-6 (1-3) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| AUT D2 | 07-08-2026 | FC Liefering | 2-3 (1-1) | WSC Hertha Wels | 4-10 (1-7) | 1.80 | 3.75 | 3.80 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| AUT D2 | 31-07-2026 | Kapfenberg | 0-4 (0-2) | FC Liefering | 5-1 (3-1) | 3.80 | 3.90 | 1.75 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 23-07-2026 | SV Waldhof Mannheim | 4-1 (0-0) | FC Liefering | 5-2 (4-1) | 2.45 | 3.70 | 2.30 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | FC Liefering | 2-0 (1-0) | SV Wehen Wiesbaden | 0-2 (0-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | FC Liefering | 3-1 (1-1) | Baumit Jablonec | 3-1 (2-0) | 3.50 | 4.50 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | FC Liefering | 4-0 (1-0) | OTSU Hallein | 9-2 (5-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| AUT D2 | 14-05-2026 | SK Austria Klagenfurt | 2-3 (1-1) | FC Liefering | 2-12 (2-5) | 4.10 | 3.90 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| AUT D2 | 08-05-2026 | FC Liefering | 3-0 (1-0) | Trenkwalder Admira Wacker | 6-3 (3-0) | 3.25 | 3.50 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| AUT D2 | 02-05-2026 | Kapfenberg | 1-4 (1-4) | FC Liefering | 2-3 (2-0) | 3.60 | 3.80 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| AUT D2 | 24-04-2026 | FC Liefering | 2-0 (2-0) | Austria Wien (Youth) | 5-6 (4-0) | 1.95 | 3.60 | 3.30 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| SV Austria Salzburg Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 31-10-2026 | SV Austria Salzburg | 3-0 (2-0) | SKU Amstetten | 6-6 (2-5) | 3.10 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| AUT D2 | 24-10-2026 | SV Austria Salzburg | 0-1 (0-1) | FC Blau Weiss Linz | 6-8 (1-2) | 3.10 | 3.60 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| AUT D2 | 17-10-2026 | FC Wacker Innsbruck | 0-1 (0-0) | SV Austria Salzburg | 9-2 (1-2) | 2.05 | 3.50 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| AUT D2 | 10-10-2026 | SV Austria Salzburg | 2-1 (0-0) | Floridsdorfer AC | 8-3 (3-1) | 2.70 | 3.40 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | WSC Hertha Wels | 3-3 (2-1) | SV Austria Salzburg | - | D | ||||||||
| AUT D2 | 19-09-2026 | ASK Voitsberg | 2-1 (1-1) | SV Austria Salzburg | 5-4 (2-3) | 2.10 | 3.60 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | D |
| AUT D2 | 12-09-2026 | SV Austria Salzburg | 3-3 (1-1) | Sturm Graz (Youth) | 3-6 (2-3) | 1.80 | 3.80 | 3.60 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| AUT CUP | 05-09-2026 | SV Austria Salzburg | 0-4 (0-1) | First Wien 1894 | 3-2 (2-0) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| AUT D2 | 28-08-2026 | St.Polten | 1-0 (0-0) | SV Austria Salzburg | 7-11 (3-5) | 1.80 | 3.60 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| AUT D2 | 21-08-2026 | SV Austria Salzburg | 3-2 (2-1) | Kapfenberg | 5-3 (3-2) | 1.65 | 3.75 | 4.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| AUT D2 | 15-08-2026 | Austria Wien (Youth) | 3-1 (3-0) | SV Austria Salzburg | 4-4 (2-2) | 2.70 | 3.40 | 2.38 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| AUT D2 | 08-08-2026 | SV Austria Salzburg | 4-1 (1-1) | First Wien 1894 | 7-5 (6-2) | 2.80 | 3.40 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| AUT D2 | 02-08-2026 | WSC Hertha Wels | 0-2 (0-0) | SV Austria Salzburg | 2-4 (0-3) | 2.15 | 3.40 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| AUT CUP | 25-07-2026 | SV Wals-Grunau | 1-5 (0-2) | SV Austria Salzburg | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | NK Opatija | 1-1 (1-0) | SV Austria Salzburg | 1-3 (1-1) | 2.15 | 4.00 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 14-07-2026 | SV Grodig | 2-5 (1-1) | SV Austria Salzburg | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | SV Austria Salzburg | 2-0 (1-0) | Wacker Burghausen | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | LASK (Youth) | 1-4 (0-3) | SV Austria Salzburg | - | W | ||||||||
| INT CF | 26-06-2026 | SV Ried | 2-2 (0-2) | SV Austria Salzburg | 3-1 (0-1) | 1.38 | 5.00 | 5.25 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| AUT D2 | 08-05-2026 | SV Austria Salzburg | 2-2 (2-0) | Austria Lustenau | 7-7 (5-2) | 3.50 | 3.40 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 21-11 | Home | FC Wacker Innsbruck | 14 Days |
| AUT D2 | 28-11 | Away | Trenkwalder Admira Wacker | 21 Days |
| AUT D2 | 05-12 | Home | SKU Amstetten | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 21-11 | Home | Trenkwalder Admira Wacker | 14 Days |
| AUT D2 | 28-11 | Away | SC Bregenz | 21 Days |
| AUT D2 | 05-12 | Home | Rapid Vienna (Youth) | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.69 | 2.56 | 2.79 | 2.77 | 2.50 | 2.79 | 1.96 | 1.5 | 1.84 | 2.09 | 1.5 | 1.71 | 1.87 | 0 | 1.95 | 1.90 | 0 | 1.92 | |
| Initial | 2.31 | 3.90 | 2.43 | 2.37 | 3.80 | 2.40 | 1.82 | 3/3.5 | 1.98 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.86 | 0 | 1.96 | 1.90 | 0 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 3.75 | 2.25 | 2.40 | 3.75 | 2.40 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.69 | 2.45 | 2.76 | 2.71 | 2.43 | 2.76 | 1.74 | 1/1.5 | 2.08 | 1.77 | 1/1.5 | 2.07 | 1.89 | 0 | 1.95 | 1.91 | 0 | 1.95 | |
| Initial | 2.35 | 3.47 | 2.45 | 2.37 | 3.46 | 2.44 | 1.98 | 3/3.5 | 1.84 | 2.01 | 3/3.5 | 1.83 | 1.88 | 0 | 1.96 | 1.90 | 0 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.83 | 9.5 | 1.98 | Live | 1.83 | 9.5 | 1.98 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 1.6 | Goal | 1.6 |
| 2.3 | Loss | 0.3 | 2.6 | Loss | 1.7 |
| 12.3 | Shot(OT) | 16.5 | 17.5 | Shot(OT) | 11.4 |
| 4.3 | Corner | 4.7 | 4.4 | Corner | 5.3 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.5 | 2.3 | Yellow Card | 2.8 |
| 8 | Fouls | 0 | 11.8 | Fouls | 0 |
| 50.7% | Possession | 45.3% | 48.4% | Possession | 49.7% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| FC Liefering ( 38 Matches) | SV Austria Salzburg ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 3 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 3 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 3 | 4 |
SKU Amstetten
FC Wacker Innsbruck
Austria Wien (Youth)
First Wien 1894
Trenkwalder Admira Wacker
St.Polten