ทีเด็ดบอล Austria Wien (Youth) vs First Wien 1894
‹ คู่ก่อนหน้าSKU Amstetten vs FC Wacker Innsbruck · ส. 7 พ.ย. 00:30 น. คู่ที่ 62 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Liefering vs SV Austria Salzburg · ส. 7 พ.ย. 00:30 น.
Austria Erste Division
🕒 07-11-2026 00:30 น.
Austria Wien (Youth)เจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 62 / 15300:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSAustria Wien (Youth)First Wien 1894ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ35% @3.4465% @1.89สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.99
First Wien 1894ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAustria Wien (Youth)รอง 0.5/1 @1.84การ์ดยิงดุ🔥11.4Austria Wien (Youth)การ์ดได้ราคา💰7/10Austria Wien (Youth)การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFirst Wien 1894ต่อ 0.5/1 @1.99แนวรับ🛡️4.8 vs 6.6First Wien 1894การ์ดรับหลวม🕳️6.6Austria Wien (Youth)การ์ดยิงดุ🔥11.4First Wien 1894การ์ดได้ราคา💰8/10First Wien 1894การ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @2.00พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥11.4 · 11.4รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.9ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.81ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Austria Wien (Youth)เจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 62 / 15300:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
Austria Wien (Youth)First Wien 1894
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
35% @3.4465% @1.89
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.99
First Wien 1894ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAustria Wien (Youth)
รอง 0.5/1 @1.84
การ์ดยิงดุ🔥11.4Austria Wien (Youth)
การ์ดได้ราคา💰7/10Austria Wien (Youth)
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFirst Wien 1894
ต่อ 0.5/1 @1.99
แนวรับ🛡️4.8 vs 6.6First Wien 1894
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Austria Wien (Youth)
การ์ดยิงดุ🔥11.4First Wien 1894
การ์ดได้ราคา💰8/10First Wien 1894
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @2.00
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥11.4 · 11.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.9ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.81
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Austria Wien (Youth) vs First Wien 1894
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFirst Wien 1894 ต่อ 0.5/1 @1.99การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @2.00การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFirst Wien 1894โอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 2 แผน7 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: First Wien 1894 · บิลหลัก 1X2 @1.89
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา First Wien 1894 ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.89 · ควรเป็น @1.98 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง First Wien 1894 22 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป First Wien 1894 ต่อ 0.5/1
ได้ 46%เสียครึ่ง 26%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง First Wien 1894 · คาดสกอร์ 1.5 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
First Wien 1894 ชนะ 1 ลูก24%
First Wien 1894 ชนะ 2 ลูก13%
First Wien 1894 ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
Austria Wien (Youth) ชนะ 1 ลูก15%
Austria Wien (Youth) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
First Wien 1894 ชนะ46%
First Wien 1894 ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
First Wien 1894 คลีนชีท23%
Austria Wien (Youth) ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Austria Wien (Youth) ไม่แพ้54%
First Wien 1894 ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-18%1-28%1-08%0-18%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง First Wien 1894)
- โอกาส First Wien 1894 ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- First Wien 1894 ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Austria Wien (Youth) ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Austria Wien (Youth) เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Austria Wien (Youth) ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Austria Wien (Youth)
พ2-4ช4-1ช1-0ส2-2ช1-0ช2-1
First Wien 1894
พ1-2ช3-1ช2-1ช2-0พ0-3พ0-6
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Austria Wien (Youth)ยิง 1.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
First Wien 1894ยิง 1.8 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Austria Wien (Youth)
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 14
First Wien 1894
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Austria Wien (Youth)
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
First Wien 1894
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Austria Wien (Youth)
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
First Wien 1894
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Austria Wien (Youth) ชนะ 2เสมอ 3First Wien 1894 ชนะ 3
- 15-03-2026First Wien 18940 - 2Austria Wien (Youth)
- 14-09-2025Austria Wien (Youth)1 - 1First Wien 1894
- 04-03-2023Austria Wien (Youth)0 - 2First Wien 1894
- 16-10-2022First Wien 18940 - 1Austria Wien (Youth)
- 20-05-2017Austria Wien (Youth)0 - 2First Wien 1894
- 29-10-2016First Wien 18941 - 1Austria Wien (Youth)
- 12-03-2016First Wien 18942 - 1Austria Wien (Youth)
- 15-08-2015Austria Wien (Youth)0 - 0First Wien 1894
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Austria Wien (Youth)@3.72 → @3.44▼ 7.5%
เสมอ@3.57 → @3.48▼ 2.5%
ทีมเยือน First Wien 1894@1.81 → @1.89▲ 4.6%
คู่อื่นใน Erste Division 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.85 | 3.75 | 1.75 | 1.93 | 2.5/3 | 1.87 | 1.85 | -0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 3.45 | 3.60 | 1.88 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.70 | -0.5/1 | 2.13 | ||
| Bet365 | Initial | 3.90 | 3.70 | 1.75 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 3.50 | 3.60 | 1.85 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 4.20 | 3.80 | 1.69 | 1.90 | 2.5/3 | 1.85 | 1.84 | -0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 3.70 | 3.70 | 1.83 | 1.99 | 2.5/3 | 1.79 | 1.89 | -0.5 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 3.75 | 3.50 | 1.85 | 1.99 | 2.5/3 | 1.81 | 1.92 | -0.5 | 1.87 | |
| Live | 3.70 | 3.50 | 1.87 | 1.99 | 2.5/3 | 1.81 | 1.90 | -0.5 | 1.89 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.25 | 3.45 | 1.91 | 1.99 | 2.5/3 | 1.83 | 1.93 | -0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.30 | 3.40 | 1.91 | 2.01 | 2.5/3 | 1.81 | 1.93 | -0.5 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 3.25 | 3.45 | 1.91 | 1.99 | 2.5/3 | 1.83 | 1.93 | -0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.30 | 3.40 | 1.91 | 2.01 | 2.5/3 | 1.81 | 1.93 | -0.5 | 1.91 | ||
| Sbobet | Initial | 3.41 | 3.26 | 1.92 | 2.00 | 2.5/3 | 1.82 | 1.92 | -0.5 | 1.92 | |
| Live | 3.37 | 3.24 | 1.94 | 2.01 | 2.5/3 | 1.83 | 1.92 | -0.5 | 1.94 | ||
| wewbet | Initial | 3.98 | 3.57 | 1.77 | 1.95 | 2.5/3 | 1.91 | 1.89 | -0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 3.66 | 3.53 | 1.93 | 1.82 | 2.5 | 2.04 | 1.95 | -0.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 4.10 | 3.80 | 1.68 | 1.87 | 2.5/3 | 1.82 | 1.80 | -0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 3.70 | 3.60 | 1.87 | 1.96 | 2.5/3 | 1.77 | 1.86 | -0.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 3.69 | 3.71 | 1.88 | 1.93 | 2.5/3 | 1.82 | 1.89 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.90 | 3.71 | 1.90 | 1.83 | 2.5 | 2.00 | 1.93 | -0.5 | 1.90 | ||
| Willhill | Initial | 4.00 | 3.50 | 1.70 | 1.70 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | -0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 3.60 | 3.40 | 1.85 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 4.20 | 3.70 | 1.75 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 2.05 | -0.5 | 1.70 | |
| Live | 3.60 | 3.40 | 1.97 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 4.24 | 3.80 | 1.69 | 1.69 | 2.5 | 2.05 | 1.84 | -0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 3.81 | 3.66 | 1.84 | 1.74 | 2.5 | 2.01 | 1.66 | -0.5/1 | 1.99 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AUT D2-3] Austria Wien (Youth) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 1 | 3 | 19 | 14 | 22 | 3 | 63.6% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 7 | 13 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 7 | 7 | 9 | 5 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 8 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 1 | 3 | 12 | 5 | 22 | 2 | 63.6% |
| Home Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 8 | 1 | 15 | 1 | 83.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 4 | 7 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 3 | 13 | 66.7% |
| [AUT D2-2] First Wien 1894 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 8 | 1 | 2 | 21 | 15 | 25 | 2 | 72.7% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 9 | 13 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 9 | 6 | 12 | 2 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 9 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 8 | 6 | 17 | 5 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 2 | 9 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 4 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Austria Wien (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 10% Over 10% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 15-03-2026 | First Wien 1894 | 0-2 (0-1) | Austria Wien (Youth) | 6-4 (3-3) | 2.15 | 3.20 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| AUT D2 | 14-09-2025 | Austria Wien (Youth) | 1-1 (1-1) | First Wien 1894 | 10-2 (5-1) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| AUT D2 | 04-03-2023 | Austria Wien (Youth) | 0-2 (0-2) | First Wien 1894 | 4-6 (2-3) | 3.10 | 3.40 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| AUT D2 | 16-10-2022 | First Wien 1894 | 0-1 (0-1) | Austria Wien (Youth) | 7-14 (2-8) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| AUS D3 | 20-05-2017 | Austria Wien (Youth) | 0-2 (0-0) | First Wien 1894 | 5-5 (0-3) | 2.87 | 3.50 | 2.10 | L | 1.82 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| AUS D3 | 29-10-2016 | First Wien 1894 | 1-1 (0-0) | Austria Wien (Youth) | 2-1 (1-0) | 1.90 | 3.75 | 3.10 | D | 2.02 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| AUS D3 | 12-03-2016 | First Wien 1894 | 2-1 (1-0) | Austria Wien (Youth) | 3-5 | 1.60 | 3.75 | 4.50 | L | 1.65 | 0.5 | 2.20 | L | O |
| AUS D3 | 15-08-2015 | Austria Wien (Youth) | 0-0 (0-0) | First Wien 1894 | 1-3 | 2.25 | 3.40 | 2.70 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| AUS D3 | 08-04-2015 | First Wien 1894 | 2-1 (1-0) | Austria Wien (Youth) | 5-3 | 1.90 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| AUS D3 | 30-08-2014 | Austria Wien (Youth) | 1-1 (0-1) | First Wien 1894 | 5-10 | 1.90 | 3.60 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 12-02-2014 | Austria Wien (Youth) | 4-2 (0-2) | First Wien 1894 | - | 2.75 | 3.60 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| AUT CUP | 05-08-2011 | Austria Wien (Youth) | 4-0 (2-0) | First Wien 1894 | - | 3.30 | 3.25 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| AUT D2 | 29-05-2010 | First Wien 1894 | 2-2 (2-1) | Austria Wien (Youth) | - | 2.00 | 3.25 | 3.40 | D | 2.13 | 0.5 | 1.75 | W | O |
| AUT D2 | 21-11-2009 | First Wien 1894 | 0-2 (0-2) | Austria Wien (Youth) | - | 1.57 | 3.75 | 5.00 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.10 | W | U |
| AUT D2 | 21-08-2009 | Austria Wien (Youth) | 1-4 (0-2) | First Wien 1894 | - | 3.10 | 3.20 | 2.30 | L | 1.90 | 0 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 04-07-2008 | Austria Wien (Youth) | 2-0 (1-0) | First Wien 1894 | - | W | ||||||||
| INT CF | 13-07-2007 | Austria Wien (Youth) | 2-2 (1-1) | First Wien 1894 | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Austria Wien (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 31-10-2026 | FC Wacker Innsbruck | 1-2 (1-1) | Austria Wien (Youth) | 14-3 (3-2) | 2.00 | 3.50 | 3.20 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| AUT D2 | 23-10-2026 | Austria Wien (Youth) | 1-0 (1-0) | Sturm Graz (Youth) | 4-11 (4-7) | 2.20 | 3.70 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| AUT D2 | 16-10-2026 | Austria Wien (Youth) | 2-2 (2-0) | WSC Hertha Wels | 2-10 (1-2) | 2.25 | 3.50 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| AUT D2 | 09-10-2026 | Kapfenberg | 0-1 (0-1) | Austria Wien (Youth) | 8-6 (1-2) | 3.00 | 3.70 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| AUT D2 | 20-09-2026 | Austria Wien (Youth) | 4-1 (1-0) | Rapid Vienna (Youth) | 5-3 (2-0) | 2.05 | 3.75 | 2.90 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| AUT D2 | 11-09-2026 | SKU Amstetten | 4-2 (2-1) | Austria Wien (Youth) | 12-4 (11-1) | 1.73 | 3.80 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| AUT D2 | 29-08-2026 | Austria Wien (Youth) | 2-0 (1-0) | SC Bregenz | 2-3 (0-1) | 2.35 | 3.60 | 2.60 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| AUT D2 | 21-08-2026 | FC Liefering | 2-1 (1-0) | Austria Wien (Youth) | 10-3 (4-0) | 1.83 | 3.80 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| AUT D2 | 15-08-2026 | Austria Wien (Youth) | 3-1 (3-0) | SV Austria Salzburg | 4-4 (2-2) | 2.70 | 3.40 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| AUT D2 | 07-08-2026 | St.Polten | 0-1 (0-1) | Austria Wien (Youth) | 7-6 (3-3) | 1.44 | 4.20 | 6.25 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| AUT D2 | 31-07-2026 | Austria Wien (Youth) | 0-3 (0-1) | FC Blau Weiss Linz | 3-6 (2-4) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 24-07-2026 | Austria Wien (Youth) | 4-2 (2-0) | SV Ried B | 9-1 (6-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Austria Wien (Youth) | 5-0 (2-0) | Lafnitz | 6-3 (1-3) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Parndorf | 2-0 (0-0) | Austria Wien (Youth) | 1-9 (1-3) | 3.10 | 4.10 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 10-07-2026 | SR Donaufeld Wien | 1-1 (0-1) | Austria Wien (Youth) | 5-3 (3-1) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Mattersburg | 3-1 (1-1) | Austria Wien (Youth) | 4-3 (1-1) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| AUT D2 | 14-05-2026 | Austria Wien (Youth) | 1-2 (1-1) | Kapfenberg | 6-2 (1-2) | 1.75 | 3.60 | 4.10 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| AUT D2 | 08-05-2026 | SC Bregenz | 2-2 (0-2) | Austria Wien (Youth) | 7-2 (2-0) | 2.63 | 3.50 | 2.38 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| AUT D2 | 02-05-2026 | Austria Wien (Youth) | 0-5 (0-2) | Floridsdorfer AC | 4-3 (3-3) | 3.20 | 3.40 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| AUT D2 | 24-04-2026 | FC Liefering | 2-0 (2-0) | Austria Wien (Youth) | 5-6 (4-0) | 1.95 | 3.60 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| First Wien 1894 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D2 | 31-10-2026 | First Wien 1894 | 0-6 (0-2) | FC Blau Weiss Linz | 4-3 (2-0) | 2.63 | 3.50 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| AUT CUP | 28-10-2026 | First Wien 1894 | 0-3 (0-1) | Rapid Wien | 4-6 (1-4) | 4.50 | 4.00 | 1.53 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | L | U |
| AUT D2 | 23-10-2026 | First Wien 1894 | 2-0 (0-0) | Floridsdorfer AC | 7-0 | 1.80 | 3.50 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| AUT D2 | 16-10-2026 | ASK Voitsberg | 1-2 (1-2) | First Wien 1894 | 5-9 (4-4) | 3.25 | 3.60 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| AUT D2 | 10-10-2026 | First Wien 1894 | 3-1 (1-1) | St.Polten | 6-6 (3-2) | 1.95 | 3.50 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | LASK Linz | 2-1 (1-0) | First Wien 1894 | - | L | ||||||||
| AUT D2 | 18-09-2026 | WSC Hertha Wels | 1-3 (0-0) | First Wien 1894 | 7-9 (2-4) | 3.60 | 3.70 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| AUT D2 | 11-09-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 0-2 (0-1) | First Wien 1894 | 3-3 (1-3) | 3.40 | 3.80 | 1.87 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| AUT CUP | 05-09-2026 | SV Austria Salzburg | 0-4 (0-1) | First Wien 1894 | 3-2 (2-0) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| AUT D2 | 28-08-2026 | First Wien 1894 | 1-0 (1-0) | SKU Amstetten | 7-4 (3-1) | 2.25 | 3.40 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| AUT D2 | 22-08-2026 | Trenkwalder Admira Wacker | 0-1 (0-0) | First Wien 1894 | 8-4 (5-4) | 2.40 | 3.25 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| AUT D2 | 16-08-2026 | First Wien 1894 | 2-2 (0-1) | FC Liefering | 5-6 (1-6) | 2.25 | 3.50 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| AUT D2 | 08-08-2026 | SV Austria Salzburg | 4-1 (1-1) | First Wien 1894 | 7-5 (6-2) | 2.80 | 3.40 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| AUT D2 | 01-08-2026 | First Wien 1894 | 4-0 (2-0) | Sturm Graz (Youth) | 5-4 (2-2) | 1.73 | 3.70 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| AUT CUP | 26-07-2026 | Mattersburg | 1-2 (0-2) | First Wien 1894 | 6-6 (1-4) | 5.25 | 4.33 | 1.44 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | TSV Hartberg | 2-0 (2-0) | First Wien 1894 | 6-5 (5-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | First Wien 1894 | 0-0 (0-0) | Queens Park Rangers (QPR) | 5-6 (2-4) | 5.75 | 4.50 | 1.40 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 07-07-2026 | Grazer AK | 2-4 (1-1) | First Wien 1894 | 10-1 (3-1) | 1.60 | 4.10 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 03-07-2026 | Kremser | 0-2 (0-0) | First Wien 1894 | 3-2 (1-1) | 7.00 | 6.00 | 1.25 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 24-06-2026 | SC Weiz | 2-6 (1-1) | First Wien 1894 | 4-6 (1-4) | 4.75 | 4.10 | 1.53 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 21-11 | Away | Floridsdorfer AC | 14 Days |
| AUT D2 | 28-11 | Away | ASK Voitsberg | 21 Days |
| AUT D2 | 05-12 | Home | Trenkwalder Admira Wacker | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D2 | 21-11 | Home | SC Bregenz | 14 Days |
| AUT D2 | 28-11 | Away | FC Wacker Innsbruck | 21 Days |
| AUT D2 | 05-12 | Away | Kapfenberg | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.15 | 2.30 | 2.25 | 3.90 | 2.27 | 2.36 | 2.03 | 1/1.5 | 1.77 | 2.11 | 1/1.5 | 1.70 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.87 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Initial | 3.85 | 3.75 | 1.75 | 3.45 | 3.60 | 1.88 | 1.93 | 2.5/3 | 1.87 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | -0.5/1 | 1.97 | 1.70 | -0.5/1 | 2.13 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.90 | 3.70 | 1.75 | 3.50 | 3.60 | 1.85 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | 1.90 | -0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.90 | 2.19 | 2.33 | 3.90 | 2.18 | 2.35 | 1.77 | 1 | 2.05 | 1.80 | 1 | 2.04 | 1.84 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.84 | 0/-0.5 | 2.02 | |
| Initial | 3.41 | 3.26 | 1.92 | 3.37 | 3.24 | 1.94 | 2.00 | 2.5/3 | 1.82 | 2.01 | 2.5/3 | 1.83 | 1.92 | -0.5 | 1.92 | 1.92 | -0.5 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 9 | 2.00 | Live | 1.80 | 10 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1.9 | Goal | 1.9 |
| 1 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 0.8 |
| 14.3 | Shot(OT) | 8 | 13.7 | Shot(OT) | 7.6 |
| 3 | Corner | 6.7 | 3.9 | Corner | 5.7 |
| 2.7 | Yellow Card | 3.7 | 2.5 | Yellow Card | 2.8 |
| 0 | Fouls | 13 | 14 | Fouls | 13 |
| 42.7% | Possession | 49.3% | 45.5% | Possession | 47% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Austria Wien (Youth) ( 39 Matches) | First Wien 1894 ( 38 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 8 | 7 | 7 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 8 | 5 | 1 |
SKU Amstetten
FC Wacker Innsbruck
FC Liefering
SV Austria Salzburg
Trenkwalder Admira Wacker
St.Polten