ทีเด็ดบอล Pusta Polom vs Valasske Mezirici
‹ คู่ก่อนหน้าTrutnov vs Chlumec nad Cidlinou · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 139 / 231เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›MSK Breclav vs Bzenec · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Czech Group D League
🕒 07-11-2026 20:00 น.
Pusta Polomเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 139 / 23120:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ110พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVSPusta PolomValasske Meziriciใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.2549% @2.40สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Valasske Meziriciทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPusta Polomต่อ 0 @1.83แนวรุก🔥8.4 vs 7.2Pusta Polomการ์ดยิงดุ🔥8.4Pusta Polomการ์ดรับหลวม🕳️15.0Valasske Meziriciการ์ดได้ราคา💰6/10Pusta Polomการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนValasske Meziriciรอง 0 @1.98กองกลาง🎯54% vs 44%Valasske Meziriciการ์ดรับหลวม🕳️14.4Pusta Polomการ์ดยิงดุ🔥7.2Valasske Meziriciการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.80พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️14.4 · 15.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3/3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.4·2.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Pusta Polomเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 139 / 23120:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ110พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVS
Pusta PolomValasske Mezirici
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.2549% @2.40
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Valasske Meziriciทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPusta Polom
ต่อ 0 @1.83
แนวรุก🔥8.4 vs 7.2Pusta Polom
การ์ดยิงดุ🔥8.4Pusta Polom
การ์ดรับหลวม🕳️15.0Valasske Mezirici
การ์ดได้ราคา💰6/10Pusta Polom
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนValasske Mezirici
รอง 0 @1.98
กองกลาง🎯54% vs 44%Valasske Mezirici
การ์ดรับหลวม🕳️14.4Pusta Polom
การ์ดยิงดุ🔥7.2Valasske Mezirici
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.80
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️14.4 · 15.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3/3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.4·2.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Pusta Polom vs Valasske Mezirici
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPusta Polom ต่อ 0 @1.83การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.80การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPusta Polomโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Pusta Polom · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Pusta Polom ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.07 (+8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Pusta Polom 2 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Pusta Polom ต่อ 0
ได้ 43%คืนทุน 22%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Pusta Polom · คาดสกอร์ 2.1 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Pusta Polom ชนะ 1 ลูก18%
Pusta Polom ชนะ 2 ลูก13%
Pusta Polom ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ22%
Valasske Mezirici ชนะ 1 ลูก18%
Valasske Mezirici ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Pusta Polom ชนะ43%
Pusta Polom ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Pusta Polom คลีนชีท18%
Valasske Mezirici ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Pusta Polom ไม่แพ้65%
Valasske Mezirici ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)53%
ยิงได้ทั้งคู่72%
ต่ำ 2.527%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-18%2-27%1-27%3-16%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Pusta Polom)
- โอกาส Pusta Polom ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- ราคา @2.25 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.07 (คุ้มกว่า 8%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 43% มากกว่าตลาด (40%)
- Valasske Mezirici เสียเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Valasske Mezirici ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Pusta Polom
พ1-4ช3-2พ1-2ส2-2พ3-4ส1-1
Valasske Mezirici
พ1-2ส1-1พ0-2ช4-2ส2-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Pusta Polomยิง 1.4 · เสีย 2.4 ต่อนัด
Valasske Meziriciยิง 1.2 · เสีย 2.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Pusta Polom
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 20
Valasske Mezirici
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pusta Polom
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Valasske Mezirici
67%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pusta Polom
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Valasske Mezirici
33%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 4
คู่อื่นใน Group D League 13 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.16:15
FK Banik Sokolov
Slavoj Vysehrad
ส. 7 พ.ย.16:15
SK Mondi Steti
Brandys Nad Labem
ส. 7 พ.ย.16:15
TJ Tatran BohuniceHavlickuv Brod
ส. 7 พ.ย.16:15
FC Kurim
FS Trebic
ส. 7 พ.ย.16:15
Bridlicna
Frydlant Nad Ostravici
ส. 7 พ.ย.16:30
Hlinsko
FK OEZ Letohrad
ส. 7 พ.ย.20:00
SK Slany
Sokol Hostoun
ส. 7 พ.ย.20:00
Horovice
SK Petrin Plzen
ส. 7 พ.ย.20:00
SFK Holesov
FC Strani
ส. 7 พ.ย.20:00
Novy Jicin
Frydek Mistek B
ส. 7 พ.ย.20:00
Trutnov
Chlumec nad Cidlinou
ส. 7 พ.ย.20:00
MSK Breclav
Bzenec
ส. 7 พ.ย.20:00
Spartak Pribram
Milevsko
FK Banik Sokolov
Slavoj Vysehrad
ส. 7 พ.ย.16:15
SK Mondi Steti
Brandys Nad Labem
ส. 7 พ.ย.16:15
TJ Tatran BohuniceHavlickuv Brod
ส. 7 พ.ย.16:15
FC Kurim
FS Trebic
ส. 7 พ.ย.16:15
Bridlicna
Frydlant Nad Ostravici
ส. 7 พ.ย.16:30
Hlinsko
FK OEZ Letohrad
ส. 7 พ.ย.20:00
SK Slany
Sokol Hostoun
ส. 7 พ.ย.20:00
Horovice
SK Petrin Plzen
ส. 7 พ.ย.20:00
SFK Holesov
FC Strani
ส. 7 พ.ย.20:00
Novy Jicin
Frydek Mistek B
ส. 7 พ.ย.20:00
Trutnov
Chlumec nad Cidlinou
ส. 7 พ.ย.20:00
MSK Breclav
Bzenec
ส. 7 พ.ย.20:00
Spartak Pribram
Milevsko
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 4.00 | 2.40 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.25 | 4.00 | 2.40 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.83 | 0 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 2.23 | 3.56 | 2.33 | 1.77 | 3/3.5 | 1.91 | 1.76 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.27 | 3.55 | 2.29 | 1.77 | 3/3.5 | 1.91 | 1.81 | 0 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.90 | 2.35 | 1.69 | 3/3.5 | 1.84 | 1.66 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.30 | 3.80 | 2.35 | 1.71 | 3/3.5 | 1.86 | 1.79 | 0 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 2.30 | 4.00 | 2.40 | 2.00 | 3.5 | 1.72 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.30 | 4.00 | 2.40 | 2.00 | 3.5 | 1.72 | 1.80 | 0 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Pusta Polom | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Valasske Mezirici | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Pusta Polom Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Pusta Polom Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 01-11-2026 | Frydek Mistek B | 1-1 (1-0) | Pusta Polom | 6-8 (5-2) | 2.10 | 4.20 | 2.50 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| CZE DFL | 17-10-2026 | FC Vratimov | 4-3 (4-1) | Pusta Polom | 9-2 (3-1) | 1.33 | 4.75 | 6.25 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| CZE DFL | 11-10-2026 | Pusta Polom | 2-2 (0-1) | Sumperk | 5-5 (2-1) | 2.88 | 3.80 | 2.00 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| CZE DFL | 04-10-2026 | Kravare | 2-1 (1-1) | Pusta Polom | 4-6 (2-3) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| CZE DFL | 27-09-2026 | Pusta Polom | 3-2 (1-0) | Novy Jicin | 8-10 (4-6) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| CZE DFL | 18-09-2026 | Hlucin | 4-1 (3-1) | Pusta Polom | 10-3 (6-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| CZE DFL | 13-09-2026 | SSK Bilovec | 1-0 (1-0) | Pusta Polom | 18-2 (11-1) | 2.00 | 3.90 | 2.80 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE DFL | 30-08-2026 | FK Bohumin | 4-1 (2-1) | Pusta Polom | 10-6 (4-2) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| CZE DFL | 16-08-2026 | Opava II | 3-1 (0-0) | Pusta Polom | 6-3 (1-2) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| CZE DFL | 10-05-2026 | MFK Havirov | 1-1 (0-0) | Pusta Polom | 11-3 (4-3) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | D | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| CZE DFL | 01-05-2026 | Pusta Polom | 2-2 (2-1) | Petrvald na Morave | 8-3 (3-1) | 3.75 | 4.20 | 1.65 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| CZE DFL | 12-04-2026 | Opava II | 2-0 (0-0) | Pusta Polom | 6-6 (6-1) | 1.75 | 4.10 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| CZE DFL | 03-04-2026 | Pusta Polom | 1-1 (1-0) | Frydlant Nad Ostravici | 5-3 (2-3) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| CZE DFL | 22-03-2026 | Pusta Polom | 0-2 (0-1) | FC Vratimov | 2-4 (1-2) | 2.38 | 3.90 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| CZE DFL | 15-03-2026 | FK Bohumin | 3-1 (1-1) | Pusta Polom | 4-2 (1-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | O |
| CZE DFL | 14-09-2025 | SSK Bilovec | 5-3 (3-0) | Pusta Polom | 5-2 (2-0) | 1.40 | 6.00 | 4.33 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| CZE DFL | 07-09-2025 | Pusta Polom | 2-2 (0-0) | Opava II | 3-4 (3-2) | 3.20 | 4.00 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| CZE DFL | 02-09-2025 | Frydlant Nad Ostravici | 1-0 (0-0) | Pusta Polom | 7-6 (4-3) | 1.50 | 5.00 | 4.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| CZE DFL | 08-06-2025 | FK Bohumin | 3-1 (3-1) | Pusta Polom | 2-5 (0-2) | L | ||||||||
| CZE DFL | 16-04-2025 | Pusta Polom | 1-3 (0-0) | Rymarov | 4-6 (2-4) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| Valasske Mezirici Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (6 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 24-10-2026 | Bridlicna | 0-1 (0-0) | Valasske Mezirici | 3-6 (2-5) | 2.30 | 3.80 | 2.40 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| CZE DFL | 18-09-2026 | Valasske Mezirici | 2-2 (1-1) | SK Stonava | 9-5 (4-4) | 2.15 | 4.00 | 2.50 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CZE DFL | 06-09-2026 | Frydek Mistek B | 2-4 (2-1) | Valasske Mezirici | 4-5 (2-1) | 3.30 | 4.00 | 1.80 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL | 22-08-2026 | FC Vratimov | 2-0 (1-0) | Valasske Mezirici | 1-9 (1-4) | L | ||||||||
| CZE DFL | 15-08-2026 | Valasske Mezirici | 1-1 (1-1) | Sumperk | 5-5 (1-3) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| CZEC | 11-08-2026 | Valasske Mezirici | 1-2 (0-1) | Unicov | 6-9 (4-4) | L | ||||||||
| CZE DFL | 09-08-2026 | Kravare | 3-1 (2-1) | Valasske Mezirici | 5-4 (0-2) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| CZEC | 25-07-2026 | Horni Becva | 0-1 (0-1) | Valasske Mezirici | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Frydek-Mistek | 8-1 (4-1) | Valasske Mezirici | 4-2 (3-0) | L | ||||||||
| CZE DFL | 26-04-2026 | MFK Havirov | 5-0 (2-0) | Valasske Mezirici | 7-4 (4-1) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| CZE DFL | 28-03-2026 | Opava II | 1-4 (1-1) | Valasske Mezirici | 3-5 (2-1) | 2.40 | 3.60 | 2.38 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| CZE DFL | 14-03-2026 | SK Stonava | 2-1 (1-1) | Valasske Mezirici | 3-5 (3-1) | 2.05 | 4.00 | 2.63 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 21-02-2026 | Frydek-Mistek | 9-0 (3-0) | Valasske Mezirici | - | L | ||||||||
| INT CF | 17-02-2026 | Unie Hlubina | 3-2 (1-2) | Valasske Mezirici | 3-0 (2-0) | L | ||||||||
| INT CF | 07-02-2026 | Hranice KUNZ | 5-1 (2-0) | Valasske Mezirici | 7-4 (4-2) | L | ||||||||
| INT CF | 31-01-2026 | Polanka | 1-2 (1-1) | Valasske Mezirici | 3-6 (1-2) | W | ||||||||
| INT CF | 24-01-2026 | MFK Karvina B | 7-2 (1-2) | Valasske Mezirici | 3-3 (1-3) | L | ||||||||
| CZE DFL | 17-08-2025 | Frydlant Nad Ostravici | 3-1 (2-1) | Valasske Mezirici | 1-10 (0-3) | 2.40 | 3.75 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 02-08-2025 | FC Vratimov | 5-0 (1-0) | Valasske Mezirici | 7-5 (6-1) | 2.25 | 3.75 | 2.45 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| CZEC | 26-07-2025 | Valasske Mezirici | 1-3 (0-2) | Hranice KUNZ | 9-6 (3-4) | 2.90 | 3.75 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Pusta Polom | No Data | Valasske Mezirici | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 4.00 | 2.40 | 2.25 | 4.00 | 2.40 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.3 | 1.4 | Goal | 1.2 |
| 2.3 | Loss | 1.3 | 2.4 | Loss | 2.5 |
| 15.7 | Shot(OT) | 9.7 | 18.4 | Shot(OT) | 10.9 |
| 5 | Corner | 6.7 | 4.6 | Corner | 5.6 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 2.4 | Yellow Card | 1.1 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 9 |
| 47% | Possession | 62% | 43.5% | Possession | 54.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Pusta Polom ( 22 Matches) | Valasske Mezirici ( 17 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 5 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 7 | 0 | 4 |