ทีเด็ดบอล TSV Grafenstein vs ASKO Kottmannsdorf
‹ คู่ก่อนหน้าNK Mladost Vodjinci vs NK Gardiska · ส. 17 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 221 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SV Elversberg vs Augsburg · ส. 17 ต.ค. 20:30 น.
Austria Landesliga
🕒 17-10-2026 20:15 น.
TSV Grafensteinเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 221 / 33720:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★81⚖️ เสี่ยง 35% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ TSV Grafenstein 86%★ · 7 ข้อVSTSV GrafensteinASKO Kottmannsdorfใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ83% @1.2917% @6.25สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80ASKO Kottmannsdorfทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านTSV Grafensteinต่อ 2 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥16.8 vs 11.4TSV Grafensteinกองกลาง🎯52% vs 47%TSV Grafensteinแนวรับ🛡️7.8 vs 16.2TSV Grafensteinการ์ดยิงดุ🔥16.8TSV Grafensteinการ์ดรับหลวม🕳️16.2ASKO Kottmannsdorfการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0TSV Grafensteinการ์ดได้ราคา💰6/10TSV Grafensteinการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนASKO Kottmannsdorfรอง 2 @1.80การ์ดรับหลวม🕳️7.8TSV Grafensteinการ์ดยิงดุ🔥11.4ASKO Kottmannsdorfการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.85JOKERบอลสูง
69สูง 3.5/4พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥16.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 16.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.4เส้น 3.5/4การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.8·1.9ลูก/นัดการ์ด 12 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
TSV Grafensteinเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ16.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 221 / 33720:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★81⚖️ เสี่ยง 35% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ TSV Grafenstein 86%★ · 7 ข้อVS
TSV GrafensteinASKO Kottmannsdorf
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
83% @1.2917% @6.25
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
ASKO Kottmannsdorfทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ11.4
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านTSV Grafenstein
ต่อ 2 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥16.8 vs 11.4TSV Grafenstein
กองกลาง🎯52% vs 47%TSV Grafenstein
แนวรับ🛡️7.8 vs 16.2TSV Grafenstein
การ์ดยิงดุ🔥16.8TSV Grafenstein
การ์ดรับหลวม🕳️16.2ASKO Kottmannsdorf
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0TSV Grafenstein
การ์ดได้ราคา💰6/10TSV Grafenstein
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนASKO Kottmannsdorf
รอง 2 @1.80
การ์ดรับหลวม🕳️7.8TSV Grafenstein
การ์ดยิงดุ🔥11.4ASKO Kottmannsdorf
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.85
JOKERบอลสูง
69สูง 3.5/4
69สูง 3.5/4พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥16.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 16.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.4เส้น 3.5/4
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.8·1.9ลูก/นัด
การ์ด 12 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์TSV Grafenstein vs ASKO Kottmannsdorf
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านTSV Grafenstein ต่อ 2 @2.00การ์ด 8 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.85การ์ด 12 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTSV Grafensteinโอกาสชนะ 69%
🔥คอมโบสูงเด่น★ สูง 3.5/481/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้TSV Grafenstein ★โอกาสไม่แพ้ 86%
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 2 · 7 · 17a · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: TSV Grafenstein · บิลหลัก แฮนดิแคป 2
ความเสี่ยงของบิล35%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา TSV Grafenstein ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.29 · ควรเป็น @1.28 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง TSV Grafenstein 55 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป TSV Grafenstein ต่อ 2
ได้ 40%คืนทุน 24%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 65% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง TSV Grafenstein · คาดสกอร์ 3.0 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
TSV Grafenstein ชนะ 1 ลูก5%
TSV Grafenstein ชนะ 2 ลูก24%
TSV Grafenstein ชนะ 3 ลูกขึ้นไป40%
เสมอ17%
ASKO Kottmannsdorf ชนะ 1 ลูก8%
ASKO Kottmannsdorf ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
TSV Grafenstein ชนะ70%
TSV Grafenstein ไม่แพ้86%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป65%
TSV Grafenstein คลีนชีท22%
ASKO Kottmannsdorf ยิงไม่ได้5%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
TSV Grafenstein ไม่แพ้86%
ASKO Kottmannsdorf ไม่แพ้30%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้TSV Grafenstein ★ควรเป็น @1.16
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)94%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)66%
ยิงได้ทั้งคู่74%
ต่ำ 2.517%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%3-17%2-26%3-26%4-16%1-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง TSV Grafenstein)
- โอกาส TSV Grafenstein ชนะ 70% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 86%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 65%
- TSV Grafenstein ยิงเฉลี่ย 2.8 ลูก/นัด
- ASKO Kottmannsdorf เสียเฉลี่ย 2.7 ลูก/นัด
- TSV Grafenstein ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 2 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 65%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
TSV Grafenstein
ช6-1ช2-1ส1-1ช1-0ช4-1ช4-1
ASKO Kottmannsdorf
พ0-3พ2-5ช4-2พ1-2พ3-5พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
TSV Grafensteinยิง 2.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ASKO Kottmannsdorfยิง 1.9 · เสีย 2.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
TSV Grafenstein
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 21
ASKO Kottmannsdorf
4.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
TSV Grafenstein
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
ASKO Kottmannsdorf
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
TSV Grafenstein
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
ASKO Kottmannsdorf
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
TSV Grafenstein ชนะ 1เสมอ 0ASKO Kottmannsdorf ชนะ 0
- 04-06-2024ASKO Kottmannsdorf1 - 3TSV Grafenstein
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน TSV Grafenstein@1.25 → @1.29▲ 3.2%
เสมอ@5.75 → @5.50▼ 4.3%
ทีมเยือน ASKO Kottmannsdorf@7.00 → @6.25▼ 10.7%
คู่อื่นใน Landesliga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.25 | 5.75 | 7.00 | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | 2.00 | 2 | 1.80 | |
| Live | 1.29 | 5.50 | 6.25 | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | 2.00 | 2 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.26 | 5.20 | 7.65 | 1.85 | 3.5/4 | 1.85 | 1.85 | 1.5/2 | 1.85 | |
| Live | 1.26 | 5.20 | 7.75 | 1.89 | 3.5/4 | 1.81 | 1.85 | 1.5/2 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.16 | 6.25 | 8.75 | 1.76 | 3.5/4 | 1.76 | 1.76 | 2 | 1.76 | |
| Live | 1.24 | 5.50 | 7.50 | 1.79 | 3.5/4 | 1.77 | 1.75 | 1.5/2 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.24 | 6.70 | 7.43 | 1.73 | 3.5 | 2.00 | 1.66 | 1.5 | 2.10 | |
| Live | 1.24 | 5.40 | 8.55 | 1.69 | 3.5 | 2.01 | 1.84 | 1.5/2 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 2 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| TSV Grafenstein | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| ASKO Kottmannsdorf | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| TSV Grafenstein Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS AC | 04-06-2024 | ASKO Kottmannsdorf | 1-3 (1-1) | TSV Grafenstein | 3-8 (1-6) | 1.17 | 7.00 | 9.50 | W | 1.70 | 2 | 2.10 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| TSV Grafenstein Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 13-09-2026 | SC Landskron | 1-4 (0-3) | TSV Grafenstein | 5-6 (2-1) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| AUS L | 05-09-2026 | TSV Grafenstein | 4-1 (2-1) | Nussdorfer AC | 2-4 (1-0) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | O |
| AUS L | 23-08-2026 | TSV Grafenstein | 1-0 (1-0) | SAK Klagenfurt | 5-10 (3-3) | 1.83 | 4.10 | 3.10 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| AUS L | 15-08-2026 | SV Spittal | 1-1 (1-0) | TSV Grafenstein | 2-7 (1-3) | 2.88 | 4.00 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| AUS AC | 18-07-2026 | DSG Ferlach | 1-2 (0-2) | TSV Grafenstein | 1-7 (1-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 11-07-2026 | SK Treibach | 1-6 (0-1) | TSV Grafenstein | 5-4 (2-2) | 1.62 | 4.20 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| AUS L | 04-06-2026 | TSV Grafenstein | 3-2 (3-2) | SV Dellach Gail | 8-5 (3-0) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| AUS L | 14-05-2026 | TSV Grafenstein | 3-4 (1-2) | ATSV Wolfsberg | 6-7 (4-5) | 2.75 | 3.90 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| AUS L | 03-05-2026 | TSV Grafenstein | 0-1 (0-0) | SV Lendorf | 0-9 (0-4) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| AUS L | 30-04-2026 | SAK Klagenfurt | 1-4 (1-0) | TSV Grafenstein | 3-2 (3-0) | 2.10 | 3.70 | 2.75 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| AUS L | 18-04-2026 | St. Veit'Glan | 3-1 (2-1) | TSV Grafenstein | 8-3 (6-2) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| AUS L | 28-03-2026 | SVG Bleiburg | 0-1 (0-0) | TSV Grafenstein | 2-1 (1-1) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 22-03-2026 | TSV Grafenstein | 3-1 (2-0) | SV Donau Klagenfurt | 2-2 (1-1) | 2.63 | 3.90 | 2.05 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 07-02-2026 | TSV Grafenstein | 1-1 (1-0) | ASKO Wolfnitz | 5-3 (1-1) | 1.36 | 4.75 | 5.75 | D | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| AUS L | 24-10-2025 | TSV Grafenstein | 2-2 (0-1) | VST Volkermarkt | 2-5 (0-3) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 18-10-2025 | ATUS Ferach | 2-0 (2-0) | TSV Grafenstein | 6-6 (3-2) | 2.90 | 4.50 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 11-10-2025 | TSV Grafenstein | 1-2 (1-0) | TSU Matrei | 2-5 (1-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| AUS L | 27-09-2025 | TSV Grafenstein | 1-1 (0-1) | KAC 1909 | 9-9 (3-4) | 1.29 | 6.50 | 5.50 | D | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | L | U |
| AUS AC | 20-07-2025 | SV Gallizien | 1-6 (0-4) | TSV Grafenstein | 1-11 (1-7) | 4.50 | 4.33 | 1.50 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | O |
| AUS L | 25-05-2025 | DSG Sele Zell | 1-2 (0-0) | TSV Grafenstein | 4-1 (3-1) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | W | 1.90 | -2.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| ASKO Kottmannsdorf Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 30% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 06-09-2026 | ASKO Kottmannsdorf | 1-3 (1-0) | KAC 1909 | 7-1 (4-1) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | L | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | L | D |
| AUS L | 09-08-2026 | ASKO Kottmannsdorf | 3-5 (1-3) | SC Landskron | 3-3 (0-3) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| AUS L | 30-05-2026 | ASKO Kottmannsdorf | 1-2 (1-1) | SVG Bleiburg | 5-4 (3-3) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | D |
| AUS L | 14-05-2026 | ASKO Kottmannsdorf | 4-2 (3-1) | SV Dellach Gail | 8-4 (5-1) | 4.20 | 4.10 | 1.57 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| AUS L | 26-04-2026 | ASKO Kottmannsdorf | 2-5 (0-4) | ATSV Wolfsberg | 9-3 (5-2) | 3.40 | 4.00 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| AUS L | 18-04-2026 | KAC 1909 | 3-0 (2-0) | ASKO Kottmannsdorf | 4-4 (2-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | D |
| AUS L | 02-04-2026 | SAK Klagenfurt | 1-0 (1-0) | ASKO Kottmannsdorf | 6-6 (3-3) | 1.85 | 4.00 | 3.10 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| AUS L | 02-11-2025 | ASKO Kottmannsdorf | 2-1 (0-0) | Nussdorfer AC | 7-5 (4-4) | 1.80 | 4.00 | 3.20 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| AUS L | 25-10-2025 | SVG Bleiburg | 1-2 (0-1) | ASKO Kottmannsdorf | 3-4 (2-2) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 10-10-2025 | SV Spittal | 4-4 (3-1) | ASKO Kottmannsdorf | 2-5 (1-1) | 3.00 | 4.00 | 1.90 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 21-09-2025 | ATUS Ferach | 0-4 (0-2) | ASKO Kottmannsdorf | - | W | ||||||||
| AUS L | 13-09-2025 | ASKO Kottmannsdorf | 1-1 (0-1) | TSU Matrei | 3-5 (2-4) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| AUS L | 06-09-2025 | ATSV Wolfsberg | 5-1 (2-1) | ASKO Kottmannsdorf | 5-6 (4-2) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| AUS L | 31-08-2025 | ASKO Kottmannsdorf | 3-0 (3-0) | KAC 1909 | 3-1 (2-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | D |
| AUT CUP | 26-08-2025 | ASKO Kottmannsdorf | 0-2 (0-0) | SK Treibach | 2-6 (0-4) | 8.50 | 4.50 | 1.30 | L | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 14-08-2025 | SK Austria Klagenfurt Amateure | 0-0 (0-0) | ASKO Kottmannsdorf | - | 1.22 | 6.50 | 7.50 | D | 1.83 | 2 | 1.98 | W | U |
| AUS L | 10-08-2025 | ASKO Kottmannsdorf | 1-2 (0-1) | St. Veit'Glan | 4-5 (2-2) | 3.40 | 4.50 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 06-06-2025 | St. Veit'Glan | 6-0 (3-0) | ASKO Kottmannsdorf | 4-5 (3-4) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 28-05-2025 | ASKO Kottmannsdorf | 3-2 (2-0) | KAC 1909 | 5-9 (3-3) | 2.60 | 3.30 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| AUS L | 18-05-2025 | ASKO Kottmannsdorf | 2-2 (0-2) | SV Dellach Gail | 7-2 (1-1) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
TSV Grafenstein | No Data | ASKO Kottmannsdorf | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.25 | 5.75 | 7.00 | 1.29 | 5.50 | 6.25 | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | 2.00 | 2 | 1.80 | 2.00 | 2 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 1.7 | 2.8 | Goal | 1.9 |
| 0.7 | Loss | 3.3 | 1.3 | Loss | 2.7 |
| 8 | Shot(OT) | 15 | 9.5 | Shot(OT) | 13.3 |
| 4.3 | Corner | 5 | 4.7 | Corner | 5.8 |
| 1 | Yellow Card | 2 | 1.9 | Yellow Card | 1.2 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 7.5 |
| 53.3% | Possession | 44% | 51.9% | Possession | 46.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| TSV Grafenstein ( 16 Matches) | ASKO Kottmannsdorf ( 24 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 1 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 4 | 5 |