ทีเด็ดบอล Sportunion Mauer vs LAC Inter
‹ คู่ก่อนหน้าSemendrija 1924 vs FK Proleter 023 · ส. 17 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 139 / 344เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Tachov vs SK Mondi Steti · ส. 17 ต.ค. 19:00 น.
Austria Landesliga
🕒 17-10-2026 19:00 น.
Sportunion Mauerเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.6✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 139 / 34419:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSSportunion MauerLAC Interใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.5527% @4.33สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90LAC Interทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.6🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSportunion Mauerต่อ 1 @1.90แนวรุก🔥13.8 vs 12.0Sportunion Mauerแนวรับ🛡️4.2 vs 5.4Sportunion Mauerการ์ดยิงดุ🔥13.8Sportunion Mauerการ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Sportunion Mauerการ์ดได้ราคา💰8/10Sportunion Mauerการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLAC Interรอง 1 @1.90การ์ดยิงดุ🔥12.0LAC Interการ์ดได้ราคา💰8/10LAC Interการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @2.00พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 12.0รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·2.0ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.80การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 3/3.5การ์ดรับแน่น🛡️0.7·0.9ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
Sportunion Mauerเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.6✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 139 / 34419:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVS
Sportunion MauerLAC Inter
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.5527% @4.33
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
LAC Interทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.0
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.6
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSportunion Mauer
ต่อ 1 @1.90
แนวรุก🔥13.8 vs 12.0Sportunion Mauer
แนวรับ🛡️4.2 vs 5.4Sportunion Mauer
การ์ดยิงดุ🔥13.8Sportunion Mauer
การ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Sportunion Mauer
การ์ดได้ราคา💰8/10Sportunion Mauer
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLAC Inter
รอง 1 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥12.0LAC Inter
การ์ดได้ราคา💰8/10LAC Inter
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @2.00
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 12.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·2.0ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.80
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 3/3.5
การ์ดรับแน่น🛡️0.7·0.9ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sportunion Mauer vs LAC Inter
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSportunion Mauer ต่อ 1 @1.90การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @2.00การ์ด 5 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSportunion Mauerโอกาสชนะ 58%
🛡️พิศดารติด 3 แผน7 · 17a · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sportunion Mauer · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Sportunion Mauer ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.55 · ควรเป็น @1.60 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sportunion Mauer 37 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sportunion Mauer ต่อ 1
ได้ 39%คืนทุน 17%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 39% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sportunion Mauer · คาดสกอร์ 1.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sportunion Mauer ชนะ 1 ลูก17%
Sportunion Mauer ชนะ 2 ลูก22%
Sportunion Mauer ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ22%
LAC Inter ชนะ 1 ลูก13%
LAC Inter ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Sportunion Mauer ชนะ56%
Sportunion Mauer ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป39%
Sportunion Mauer คลีนชีท28%
LAC Inter ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sportunion Mauer ไม่แพ้78%
LAC Inter ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-09%2-07%1-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sportunion Mauer)
- โอกาส Sportunion Mauer ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 39%
- Sportunion Mauer ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Sportunion Mauer ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 39%
- LAC Inter รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- LAC Inter ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส LAC Inter ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sportunion Mauer
ช2-1ช3-0ช3-0ช2-0ช4-0ช5-1
LAC Inter
พ1-3ส0-0ช2-1พ1-3ช1-0ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sportunion Mauerยิง 2.3 · เสีย 0.7 ต่อนัด
LAC Interยิง 2.0 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sportunion Mauer
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
LAC Inter
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sportunion Mauer
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
LAC Inter
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sportunion Mauer
88%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 1
LAC Inter
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Sportunion Mauer ชนะ 1เสมอ 0LAC Inter ชนะ 0
- 23-07-2024LAC Inter2 - 5Sportunion Mauer
คู่อื่นใน Landesliga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.55 | 4.10 | 4.33 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | 1 | 1.90 | |
| Live | 1.55 | 4.10 | 4.33 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | 1 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.53 | 4.11 | 4.54 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.85 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.54 | 4.08 | 4.54 | 1.75 | 3 | 1.95 | 1.87 | 1 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.53 | 4.00 | 4.30 | 1.66 | 3 | 1.87 | 1.76 | 1 | 1.76 | |
| Live | 1.54 | 4.10 | 4.40 | 1.69 | 3 | 1.88 | 1.78 | 1 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 1.57 | 4.20 | 4.62 | 2.20 | 3.5 | 1.59 | 2.40 | 1.5 | 1.51 | |
| Live | 1.53 | 4.10 | 4.75 | 1.96 | 3/3.5 | 1.72 | 2.12 | 1/1.5 | 1.61 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Sportunion Mauer | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| LAC Inter | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Sportunion Mauer Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 5 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 23-07-2024 | LAC Inter | 2-5 (2-3) | Sportunion Mauer | 1-6 (1-2) | 8.00 | 6.25 | 1.22 | W | 1.85 | -2 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sportunion Mauer Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 88% Home 0% Draw 13% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 25% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 03-10-2026 | Sportunion Mauer | 5-1 (2-0) | Slovan HAC | 6-1 (4-0) | 1.29 | 5.25 | 7.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | O |
| AUS L | 26-09-2026 | First Vienna 1894 Amateur | 0-4 (0-3) | Sportunion Mauer | 5-1 | 4.00 | 4.10 | 1.60 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | O |
| AUS L | 24-09-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 0-2 (0-0) | Sportunion Mauer | 2-8 (1-1) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | U |
| AUS L | 19-09-2026 | Sportunion Mauer | 3-0 (2-0) | FC 1980 Wien | 8-2 (3-0) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| AUS L | 05-09-2026 | Sportunion Mauer | 3-0 (2-0) | Hellas Kagran | 5-2 (4-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| AUS L | 22-08-2026 | SV Schwechat | 1-2 (0-0) | Sportunion Mauer | 4-14 (0-9) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | D |
| INT CF | 15-07-2026 | Stockerau | 1-1 (0-0) | Sportunion Mauer | - | D | ||||||||
| AUS D3 | 30-05-2026 | Sportunion Mauer | 1-2 (1-1) | SC Retz | 1-1 (0-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | D |
| AUS D3 | 23-05-2026 | SV Gloggnitz | 2-1 (2-0) | Sportunion Mauer | - | L | ||||||||
| AUS D3 | 16-05-2026 | Sportunion Mauer | 1-0 (1-0) | SV Leobendorf | 3-2 (2-0) | 3.50 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| AUS D3 | 09-05-2026 | Neusiedl | 3-2 (2-2) | Sportunion Mauer | 8-4 (5-1) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| AUS D3 | 01-05-2026 | Sportunion Mauer | 5-3 (3-2) | SV Oberwart | - | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| AUS D3 | 25-04-2026 | SV Donau | 2-4 (0-2) | Sportunion Mauer | 10-1 (5-1) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| AUS D3 | 18-04-2026 | Sportunion Mauer | 0-3 (0-1) | SC Marchfeld Donauauen | 3-7 (3-0) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| AUS D3 | 15-04-2026 | Team Wiener Linien | 0-2 (0-0) | Sportunion Mauer | 2-3 (1-2) | 4.10 | 3.90 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| AUS D3 | 06-04-2026 | Sportunion Mauer | 0-0 (0-0) | SV Horn | 1-9 (1-3) | 4.50 | 3.90 | 1.57 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| AUS D3 | 03-04-2026 | SR Donaufeld Wien | 3-0 (1-0) | Sportunion Mauer | 8-4 (3-2) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | D |
| AUS D3 | 28-03-2026 | Sportunion Mauer | 0-0 (0-0) | Parndorf | 3-3 (0-2) | 3.50 | 3.90 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| AUS D3 | 21-03-2026 | Sportunion Mauer | 0-2 (0-2) | Kremser | 1-7 (0-5) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| AUS D3 | 14-03-2026 | Sportunion Mauer | 0-3 (0-2) | Wiener Viktoria | 4-7 (0-5) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| LAC Inter Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 10-10-2026 | LAC Inter | 2-0 (1-0) | SV Schwechat | 6-1 (2-0) | 1.73 | 4.20 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 03-10-2026 | Post SV Wien | 0-1 (0-1) | LAC Inter | 5-6 (1-4) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 04-09-2026 | Team Wiener Linien | 3-1 (1-0) | LAC Inter | 2-4 (1-2) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| AUS L | 29-08-2026 | LAC Inter | 2-1 (2-0) | Helfort 15 | 3-2 (2-0) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 24-07-2026 | LAC Inter | 0-0 (0-0) | Favoritner AC | 2-8 (1-3) | 3.00 | 4.50 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | SC Retz | 3-1 (3-0) | LAC Inter | 11-1 (5-0) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 13-06-2026 | SV Schwechat | 0-3 (0-2) | LAC Inter | 3-4 (0-3) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| AUS L | 30-05-2026 | FC 1980 Wien | 1-2 (1-0) | LAC Inter | 8-1 (5-0) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | D |
| AUS L | 16-05-2026 | LAC Inter | 3-0 (3-0) | SV Gerasdorf Stammer | 4-6 (1-0) | 1.65 | 4.00 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | D |
| AUS L | 09-05-2026 | Hellas Kagran | 1-5 (0-3) | LAC Inter | 8-3 (1-3) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 02-05-2026 | LAC Inter | 2-1 (2-1) | Slovan HAC | 8-1 (1-1) | 1.48 | 4.20 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| AUS L | 25-04-2026 | First Vienna 1894 Amateur | 1-2 (0-0) | LAC Inter | 2-6 (1-5) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | D |
| AUS L | 12-04-2026 | Vorwarts Brigittenau | 1-3 (0-2) | LAC Inter | 1-4 (1-3) | W | ||||||||
| AUS L | 21-03-2026 | SV Wienerberger | 1-0 (1-0) | LAC Inter | 5-3 (2-1) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| INT CF | 13-03-2026 | Wiener SC | 2-3 (1-2) | LAC Inter | - | 1.67 | 4.33 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| AUS AC | 11-03-2026 | LAC Inter | 1-6 (0-2) | FC 1980 Wien | 3-8 (3-4) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| AUS L | 07-03-2026 | Helfort 15 | 0-1 (0-0) | LAC Inter | 7-5 (3-5) | 1.53 | 4.10 | 4.33 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 12-02-2026 | Wiener Viktoria | 3-2 (2-0) | LAC Inter | 1-0 | 1.67 | 4.10 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 31-01-2026 | LAC Inter | 1-1 (1-1) | SC Retz | 6-3 (4-3) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 29-01-2026 | LAC Inter | 3-1 (1-1) | SC Mannsworth | 9-2 (5-0) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Sportunion Mauer | No Data | LAC Inter | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.55 | 4.10 | 4.33 | 1.55 | 4.10 | 4.33 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 1.3 | 2.3 | Goal | 2 |
| 0.3 | Loss | 1 | 0.7 | Loss | 0.9 |
| 5.7 | Shot(OT) | 4.7 | 6.5 | Shot(OT) | 7.9 |
| 5 | Corner | 5.3 | 5.8 | Corner | 3.4 |
| 1.5 | Yellow Card | 1.7 | 1.3 | Yellow Card | 1.8 |
| 54.7% | Fouls | 53.3% | 56.6% | Fouls | 53.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Sportunion Mauer ( 6 Matches) | LAC Inter ( 37 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 10 | 5 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |