ทีเด็ดบอล Semendrija 1924 vs FK Proleter 023
‹ คู่ก่อนหน้าSt. Andrews vs Mgarr United FC · ส. 17 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 139 / 385เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sportunion Mauer vs LAC Inter · ส. 17 ต.ค. 19:00 น.
Serbia Prva Liga
🕒 17-10-2026 19:00 น.
Semendrija 1924เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี50%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 139 / 38519:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 54% ★แพงเกินจริงVSSemendrija 1924FK Proleter 023ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ86% @1.3314% @8.00สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98FK Proleter 023ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6🏠เต็งเจ้าบ้านSemendrija 1924ต่อ 1/1.5 @1.83การ์ดยิงดุ🔥7.2Semendrija 1924การ์ดรับหลวม🕳️6.6FK Proleter 023การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFK Proleter 023รอง 1/1.5 @1.98แนวรุก🔥10.2 vs 7.2FK Proleter 023การ์ดรับหลวม🕳️6.0Semendrija 1924การ์ดยิงดุ🔥10.2FK Proleter 023การ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.00แนวรุก🔥7.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Semendrija 1924เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี50%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 139 / 38519:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 54% ★แพงเกินจริง
VS
Semendrija 1924FK Proleter 023
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
86% @1.3314% @8.00
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
FK Proleter 023ทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
🏠เต็งเจ้าบ้านSemendrija 1924
ต่อ 1/1.5 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥7.2Semendrija 1924
การ์ดรับหลวม🕳️6.6FK Proleter 023
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFK Proleter 023
รอง 1/1.5 @1.98
แนวรุก🔥10.2 vs 7.2FK Proleter 023
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Semendrija 1924
การ์ดยิงดุ🔥10.2FK Proleter 023
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.00
แนวรุก🔥7.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Semendrija 1924 vs FK Proleter 023
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFK Proleter 023 รอง 1/1.5 @1.98การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @2.00การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSemendrija 1924โอกาสชนะ 67%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Semendrija 1924 · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Semendrija 1924 ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.33 · ควรเป็น @1.52 (-12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Semendrija 1924 56 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Semendrija 1924 ต่อ 1/1.5
ได้ 33%เสียครึ่ง 26%เสีย 41%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Semendrija 1924 · คาดสกอร์ 1.2 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Semendrija 1924 ชนะ 1 ลูก26%
Semendrija 1924 ชนะ 2 ลูก22%
Semendrija 1924 ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ23%
FK Proleter 023 ชนะ 1 ลูก10%
FK Proleter 023 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Semendrija 1924 ชนะ59%
Semendrija 1924 ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
Semendrija 1924 คลีนชีท28%
FK Proleter 023 ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Semendrija 1924 ไม่แพ้82%
FK Proleter 023 ไม่แพ้41%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-110%1-010%1-28%0-08%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Semendrija 1924)
- โอกาส Semendrija 1924 ชนะ 59% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- Semendrija 1924 ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.33 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.52 (12%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 33%
- ระบบให้ Semendrija 1924 ชนะ 59% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (67%)
- Semendrija 1924 ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Semendrija 1924
พ1-2ช2-1ช4-1ช1-0ช1-0พ0-1
FK Proleter 023
ส1-1ส1-1พ2-4ช3-0ช6-0ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Semendrija 1924ยิง 1.2 · เสีย 1.0 ต่อนัด
FK Proleter 023ยิง 1.7 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Semendrija 1924
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 10
FK Proleter 023
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Semendrija 1924
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
FK Proleter 023
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Semendrija 1924
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
FK Proleter 023
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Semendrija 1924 ชนะ 0เสมอ 0FK Proleter 023 ชนะ 1
- 10-09-2025FK Proleter 0232 - 1Semendrija 1924
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Semendrija 1924@1.45 → @1.33▼ 8.3%
เสมอ@3.75 → @4.10▲ 9.3%
ทีมเยือน FK Proleter 023@6.00 → @8.00▲ 33.3%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.45 | 3.75 | 6.00 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | |
| Live | 1.33 | 4.10 | 8.00 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 1.58 | 3.50 | 4.50 | 1.81 | 2.5 | 1.71 | 1.71 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.34 | 4.00 | 7.75 | 1.88 | 2.5 | 1.69 | 1.78 | 1/1.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 1.67 | 3.60 | 4.73 | 1.96 | 2.5 | 1.75 | 2.80 | 1.5 | 1.37 | |
| Live | 1.34 | 4.33 | 8.30 | 2.00 | 2.5 | 1.83 | 1.15 | 0 | 4.55 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SER D2-5] Semendrija 1924 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 7 | 3 | 3 | 21 | 14 | 24 | 5 | 53.8% |
| Home Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 13 | 8 | 16 | 3 | 71.4% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 6 | 8 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 5 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 5 | 3 | 12 | 6 | 20 | 4 | 38.5% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 9 | 2 | 14 | 2 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 10 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
| [SER D2-12] FK Proleter 023 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 5 | 5 | 19 | 15 | 14 | 12 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 5 | 9 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 11 | 10 | 5 | 12 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 13 | 6 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 7 | 3 | 7 | 5 | 16 | 9 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 5 | 4 | 7 | 8 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Semendrija 1924 Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER CUP | 10-09-2025 | FK Proleter 023 | 2-1 (2-0) | Semendrija 1924 | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Semendrija 1924 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D2 | 12-10-2026 | FK Loznica | 1-0 (1-0) | Semendrija 1924 | 6-5 (4-3) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| SER D2 | 05-10-2026 | Semendrija 1924 | 1-0 (0-0) | FK Vozdovac Beograd | 5-1 (1-0) | 2.00 | 3.10 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SER D2 | 26-09-2026 | Semendrija 1924 | 1-0 (0-0) | FK Vrsac | 10-5 (3-2) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SER D2 | 21-09-2026 | FK Napredak Krusevac | 1-4 (1-2) | Semendrija 1924 | 6-3 (4-3) | 2.05 | 3.10 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SER D2 | 16-09-2026 | Semendrija 1924 | 2-1 (2-0) | FK Spartak Zlatibor Voda | 4-5 (3-1) | 2.50 | 3.30 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SER D2 | 13-09-2026 | Jedinstvo UB | 2-1 (1-0) | Semendrija 1924 | 1-9 (0-1) | 3.00 | 3.20 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SER D2 | 05-09-2026 | Semendrija 1924 | 1-3 (0-2) | Habitpharm Javor | 7-3 (4-2) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| SER D2 | 31-08-2026 | Backa Topola | 1-1 (1-1) | Semendrija 1924 | 8-2 (5-0) | 1.90 | 3.30 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SER D2 | 24-08-2026 | Semendrija 1924 | 1-1 (1-0) | Teleoptik | 10-3 (2-0) | 1.45 | 4.00 | 5.75 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| SER D2 | 20-08-2026 | Metalac Gornji Milanovac | 0-0 (0-0) | Semendrija 1924 | 7-3 (3-2) | 2.80 | 3.00 | 2.35 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| SER D2 | 15-08-2026 | Semendrija 1924 | 4-1 (4-0) | Bor 1919 | 4-4 (3-3) | 1.50 | 3.70 | 5.75 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| SER D2 | 09-08-2026 | FK Graficar Beograd | 1-2 (0-0) | Semendrija 1924 | 5-9 (4-3) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SER D2 | 01-08-2026 | Semendrija 1924 | 3-2 (2-0) | Borac Cacak | 5-3 (3-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 19-07-2026 | Semendrija 1924 | 4-2 (1-2) | FK Mladost DG | 4-1 (3-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Habitpharm Javor | 2-0 (0-0) | Semendrija 1924 | - | L | ||||||||
| SER D2 | 29-05-2026 | FK Trajal Krusevac | 1-5 (1-5) | Semendrija 1924 | 4-4 (2-3) | W | ||||||||
| SER D2 | 24-05-2026 | Semendrija 1924 | 1-0 (0-0) | Kabel Novi Sad | 6-3 (2-2) | W | ||||||||
| SER D2 | 17-05-2026 | FK Dubocica | 1-2 (0-0) | Semendrija 1924 | - | W | ||||||||
| SER D2 | 11-05-2026 | Semendrija 1924 | 1-1 (0-1) | Borac Cacak | 6-4 (3-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SER D2 | 07-05-2026 | Tekstilac | 3-0 (1-0) | Semendrija 1924 | 4-2 (4-0) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| No Data |
| FK Proleter 023 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D2 | 11-10-2026 | FK Proleter 023 | 0-0 (0-0) | FK Napredak Krusevac | 1-3 (0-1) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| SER D2 | 04-10-2026 | FK Spartak Zlatibor Voda | 0-6 (0-3) | FK Proleter 023 | 1-4 (0-3) | 1.44 | 4.10 | 5.75 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| SER D2 | 28-09-2026 | FK Proleter 023 | 3-0 (1-0) | Jedinstvo UB | 2-2 (2-2) | 1.83 | 3.30 | 3.70 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SER D2 | 21-09-2026 | Habitpharm Javor | 4-2 (2-1) | FK Proleter 023 | 1-4 (1-3) | 1.18 | 6.00 | 10.00 | L | 1.93 | 2 | 1.88 | D | O |
| SER D2 | 16-09-2026 | FK Proleter 023 | 1-1 (1-0) | Backa Topola | 8-5 (6-1) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| SER D2 | 10-09-2026 | Teleoptik | 1-1 (1-1) | FK Proleter 023 | 1-4 (0-1) | 1.90 | 3.60 | 3.40 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SER D2 | 05-09-2026 | FK Proleter 023 | 0-0 (0-0) | Metalac Gornji Milanovac | 1-3 (0-1) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SER D2 | 31-08-2026 | Bor 1919 | 2-1 (1-0) | FK Proleter 023 | 3-4 (0-2) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| SER D2 | 24-08-2026 | FK Proleter 023 | 2-1 (0-1) | FK Graficar Beograd | 6-6 (1-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SER D2 | 20-08-2026 | Borac Cacak | 2-1 (0-0) | FK Proleter 023 | 6-7 (3-3) | 1.57 | 3.50 | 5.25 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SER D2 | 15-08-2026 | FK Proleter 023 | 2-3 (0-0) | FK Dubocica | 7-2 (7-1) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SER D2 | 08-08-2026 | FK Vrsac | 1-0 (0-0) | FK Proleter 023 | 5-2 (2-2) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SER D2 | 01-08-2026 | FK Loznica | 0-0 (0-0) | FK Proleter 023 | 5-0 (3-0) | 1.62 | 3.50 | 4.80 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 14-07-2026 | Macva Sabac | 1-2 (0-1) | FK Proleter 023 | 5-3 (4-3) | 1.48 | 3.80 | 5.75 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 31-01-2026 | FK Dubocica | 2-0 (0-0) | FK Proleter 023 | - | L | ||||||||
| SER CUP | 29-10-2025 | FK Proleter 023 | 0-1 (0-1) | Novi Pazar | - | L | ||||||||
| SER CUP | 10-09-2025 | FK Proleter 023 | 2-1 (2-0) | Semendrija 1924 | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D2 | 24-10 | Home | FK Dubocica | 7 Days |
| SER D2 | 02-11 | Away | Borac Cacak | 15 Days |
| SER D2 | 08-11 | Home | FK Graficar Beograd | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D2 | 24-10 | Home | FK Vozdovac Beograd | 7 Days |
| SER D2 | 02-11 | Home | FK Loznica | 15 Days |
| SER D2 | 08-11 | Home | FK Vrsac | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.45 | 3.75 | 6.00 | 1.33 | 4.10 | 8.00 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 3 | 1.2 | Goal | 1.7 |
| 0.3 | Loss | 0 | 1 | Loss | 1.1 |
| 11 | Shot(OT) | 7.3 | 13.7 | Shot(OT) | 9.5 |
| 6.7 | Corner | 2.3 | 5.8 | Corner | 4.1 |
| 3.3 | Yellow Card | 3.3 | 3 | Yellow Card | 3.6 |
| 14.3 | Fouls | 20 | 15.3 | Fouls | 15.9 |
| 52.7% | Possession | 49.7% | 50% | Possession | 50% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Semendrija 1924 ( 52 Matches) | FK Proleter 023 ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 5 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 6 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 7 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 5 | 8 | 0 | 2 |