ทีเด็ดบอล St. Andrews vs Mgarr United FC
‹ คู่ก่อนหน้าMalmo (W) vs AIK Solna (W) · ส. 17 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 138 / 385เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Semendrija 1924 vs FK Proleter 023 · ส. 17 ต.ค. 19:00 น.
Malta First Division League
🕒 17-10-2026 19:00 น.
St. Andrewsเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 138 / 38519:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSSt. AndrewsMgarr United FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ38% @3.2062% @1.95สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Mgarr United FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSt. Andrewsรอง 0.5 @1.80การ์ดยิงดุ🔥5.4St. Andrewsการ์ดรับหลวม🕳️9.0Mgarr United FCการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5St. Andrewsการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMgarr United FCต่อ 0.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 5.4Mgarr United FCแนวรับ🛡️9.0 vs 11.4Mgarr United FCการ์ดรับหลวม🕳️11.4St. Andrewsการ์ดยิงดุ🔥9.0Mgarr United FCการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.83พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.5ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
St. Andrewsเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 138 / 38519:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVS
St. AndrewsMgarr United FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
38% @3.2062% @1.95
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Mgarr United FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSt. Andrews
รอง 0.5 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥5.4St. Andrews
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Mgarr United FC
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5St. Andrews
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMgarr United FC
ต่อ 0.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 5.4Mgarr United FC
แนวรับ🛡️9.0 vs 11.4Mgarr United FC
การ์ดรับหลวม🕳️11.4St. Andrews
การ์ดยิงดุ🔥9.0Mgarr United FC
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.83
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.5ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์St. Andrews vs Mgarr United FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMgarr United FC ต่อ 0.5 @2.00การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.83การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMgarr United FCโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mgarr United FC · บิลหลัก 1X2 @1.95
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Mgarr United FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.95 · ควรเป็น @1.91 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mgarr United FC 18 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Mgarr United FC ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mgarr United FC · คาดสกอร์ 1.3 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mgarr United FC ชนะ 1 ลูก23%
Mgarr United FC ชนะ 2 ลูก14%
Mgarr United FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ26%
St. Andrews ชนะ 1 ลูก16%
St. Andrews ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Mgarr United FC ชนะ47%
Mgarr United FC ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Mgarr United FC คลีนชีท27%
St. Andrews ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
St. Andrews ไม่แพ้53%
Mgarr United FC ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-19%2-17%0-27%1-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mgarr United FC)
- โอกาส Mgarr United FC ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- St. Andrews เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด St. Andrews เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส St. Andrews ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
St. Andrews
พ1-3พ0-1ส2-2พ0-3ส1-1ช1-0
Mgarr United FC
ส1-1พ0-2พ2-4พ1-3ช2-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
St. Andrewsยิง 0.9 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Mgarr United FCยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
St. Andrews
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 16
Mgarr United FC
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
St. Andrews
40%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 3
Mgarr United FC
50%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
St. Andrews
60%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 2
Mgarr United FC
80%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
St. Andrews ชนะ 3เสมอ 0Mgarr United FC ชนะ 2
- 14-09-2025St. Andrews0 - 4Mgarr United FC
- 28-09-2024Mgarr United FC2 - 1St. Andrews
- 03-04-2022St. Andrews2 - 0Mgarr United FC
- 11-12-2021Mgarr United FC1 - 4St. Andrews
- 26-10-2013Mgarr United FC0 - 3St. Andrews
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.20 | 3.50 | 1.95 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.20 | 3.50 | 1.95 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 3.22 | 3.33 | 1.97 | 1.80 | 2.5 | 1.94 | 1.77 | -0.5 | 1.97 | |
| Live | 3.22 | 3.33 | 1.97 | 1.80 | 2.5 | 1.94 | 1.77 | -0.5 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 3.15 | 3.40 | 1.90 | 1.71 | 2.5 | 1.81 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.71 | |
| Live | 3.20 | 3.40 | 1.95 | 1.73 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 3.34 | 3.50 | 1.98 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 2.46 | 0 | 1.48 | |
| Live | 3.31 | 3.40 | 1.95 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.53 | -0.5/1 | 2.26 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [MAL D2-10] St. Andrews | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 4 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 3 | 3 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 4 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 8 | 50.0% |
| Last 6 | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 33.3% |
| [MAL D2-5] Mgarr United FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 4 | 6 | 5 | 66.7% |
| Home Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 | 100.0% |
| Last 6 | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 4 | 6 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 4 | 66.7% |
| Home Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 5 | 100.0% |
| Last 6 | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| St. Andrews Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 3 (60%) Draw 0 (0%) Lose 2 (40%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D2 | 14-09-2025 | St. Andrews | 0-4 (0-1) | Mgarr United FC | 6-7 (4-5) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| MAL D2 | 28-09-2024 | Mgarr United FC | 2-1 (1-0) | St. Andrews | 4-7 (0-6) | 3.30 | 3.70 | 1.83 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| MAL D2 | 03-04-2022 | St. Andrews | 2-0 (1-0) | Mgarr United FC | - | W | ||||||||
| MAL D2 | 11-12-2021 | Mgarr United FC | 1-4 (1-3) | St. Andrews | - | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | |||||
| MAL Cup | 26-10-2013 | Mgarr United FC | 0-3 (0-0) | St. Andrews | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| St. Andrews Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D2 | 11-10-2026 | Gudja United | 0-1 (0-1) | St. Andrews | 2-5 (1-3) | 2.88 | 3.50 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| MAL D2 | 18-09-2026 | St. Andrews | 1-1 (0-0) | Santa Lucia | 8-2 (2-1) | 2.40 | 3.40 | 2.45 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| MAL D2 | 13-09-2026 | Victoria Hotspurs | 3-0 (1-0) | St. Andrews | 12-8 (4-5) | 1.90 | 3.60 | 3.40 | L | |||||
| MAL D2 | 19-04-2026 | Pieta Hotspurs | 2-2 (0-1) | St. Andrews | 1-3 | D | ||||||||
| MAL D2 | 12-04-2026 | St. Andrews | 0-1 (0-1) | Swieqi United | 1-3 (0-1) | L | ||||||||
| MAL D2 | 04-04-2026 | St. Andrews | 1-3 (0-3) | Birzebbuga | 4-6 (3-2) | L | ||||||||
| MAL D2 | 15-03-2026 | Melita FC Saint Julian | 3-0 (2-0) | St. Andrews | 1-4 (1-4) | 1.61 | 3.80 | 4.10 | L | 1.82 | 0.5/1 | 1.97 | L | O |
| MAL D2 | 07-03-2026 | St. Andrews | 0-3 (0-1) | Sirens | 6-3 (4-3) | L | ||||||||
| MAL D2 | 01-03-2026 | Fgura United | 2-0 (0-0) | St. Andrews | 4-8 (1-3) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| MAL D2 | 22-02-2026 | Balzan FC | 1-4 (0-2) | St. Andrews | 4-2 (1-2) | 1.25 | 5.00 | 8.50 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | O |
| MAL D2 | 14-02-2026 | St. Andrews | 2-1 (1-0) | Santa Lucia | 4-5 (3-2) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| MAL D2 | 07-02-2026 | Zebbug Rangers | 2-1 (0-0) | St. Andrews | 5-1 (2-0) | 6.25 | 4.20 | 1.38 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| MAL D2 | 01-02-2026 | St. Andrews | 3-3 (2-0) | Vittoriosa Stars | 6-4 (5-0) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| MAL D2 | 17-01-2026 | St. Andrews | 0-2 (0-0) | Balzan FC | 2-4 (2-1) | 6.25 | 4.50 | 1.36 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | U |
| MAL D2 | 10-01-2026 | Birzebbuga | 1-0 (1-0) | St. Andrews | 3-2 (1-1) | 1.55 | 3.90 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| MAL Cup | 04-01-2026 | St. Andrews | 0-2 (0-0) | Gzira United | 3-7 (2-3) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | U |
| MAL D2 | 21-12-2025 | Marsa | 1-2 (0-0) | St. Andrews | 2-8 (1-3) | 3.75 | 3.90 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| MAL D2 | 13-12-2025 | St. Andrews | 1-0 (1-0) | Melita FC Saint Julian | 3-6 (2-2) | 3.30 | 3.70 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| MAL D2 | 11-12-2025 | Pieta Hotspurs | 1-3 (1-1) | St. Andrews | 9-3 (5-2) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| MAL Cup | 06-12-2025 | St. Andrews | 3-0 (1-0) | Vittoriosa Stars | 3-6 (2-2) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
| Mgarr United FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (5 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D2 | 10-10-2026 | Mgarr United FC | 2-0 (1-0) | Vittoriosa Stars | 4-6 (2-2) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| MAL D2 | 19-09-2026 | Melita FC Saint Julian | 1-2 (0-2) | Mgarr United FC | 12-4 (5-2) | 1.90 | 3.60 | 3.25 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | D |
| MAL D2 | 14-09-2026 | Mgarr United FC | 1-3 (0-2) | Tarxien Rainbows F.C | 10-4 (7-1) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| MAL D2 | 19-04-2026 | Zurrieq | 4-2 (1-1) | Mgarr United FC | 1-5 (1-0) | L | ||||||||
| MAL D2 | 13-04-2026 | Mgarr United FC | 0-2 (0-1) | Gudja United | 7-5 (5-1) | L | ||||||||
| MAL D2 | 07-04-2026 | Mgarr United FC | 1-1 (0-0) | Santa Lucia | 2-4 (2-0) | D | ||||||||
| MAL D2 | 15-03-2026 | Mgarr United FC | 1-1 (1-0) | Vittoriosa Stars | 1-3 (1-1) | D | ||||||||
| MAL D2 | 09-03-2026 | Zebbug Rangers | 0-2 (0-0) | Mgarr United FC | 11-8 (7-2) | W | ||||||||
| AMEC | 05-03-2026 | Mgarr United FC | 2-2 (1-1) | Melita FC Saint Julian | 5-4 (4-2) | 4.10 | 3.50 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| MAL D2 | 28-02-2026 | Marsa | 1-2 (1-0) | Mgarr United FC | 5-1 (3-1) | 4.20 | 4.00 | 1.60 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| MAL D2 | 21-02-2026 | Mgarr United FC | 5-0 (3-0) | Mtarfa | 6-2 (3-2) | W | ||||||||
| MAL D2 | 14-02-2026 | Gudja United | 0-0 (0-0) | Mgarr United FC | 5-4 (2-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| MAL D2 | 07-02-2026 | Mgarr United FC | 2-4 (0-1) | Fgura United | 6-5 (2-5) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| MAL D2 | 01-02-2026 | Zurrieq | 1-1 (0-0) | Mgarr United FC | - | 2.55 | 3.70 | 2.20 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| MAL Cup | 29-01-2026 | Mgarr United FC | 0-3 (0-1) | Mosta FC | 1-4 (0-1) | 4.75 | 3.70 | 1.60 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| MAL D2 | 18-01-2026 | Mtarfa | 1-3 (1-1) | Mgarr United FC | 0-10 (0-5) | 10.00 | 6.50 | 1.18 | W | 1.85 | -2/2.5 | 1.95 | L | O |
| MAL D2 | 10-01-2026 | Mgarr United FC | 5-1 (2-0) | Swieqi United | 1-6 (0-2) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| MAL Cup | 04-01-2026 | Qala Saints | 0-2 (0-1) | Mgarr United FC | - | W | ||||||||
| MAL D2 | 21-12-2025 | Mgarr United FC | 2-3 (0-2) | Sirens | 10-4 (6-0) | 2.35 | 3.75 | 2.35 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| MAL D2 | 13-12-2025 | Pieta Hotspurs | 1-1 (1-1) | Mgarr United FC | 2-7 (0-2) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MAL D2 | 25-10 | Away | Attard | 7 Days |
| MAL D2 | 31-10 | Home | Pieta Hotspurs | 14 Days |
| MAL D2 | 07-11 | Away | Zebbug Rangers | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MAL D2 | 26-10 | Home | Zurrieq | 8 Days |
| MAL D2 | 01-11 | Away | Fgura United | 15 Days |
| MAL D2 | 08-11 | Home | Naxxar Lions | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 3.50 | 1.95 | 3.20 | 3.50 | 1.95 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | 1.80 | -0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.7 | 0.9 | Goal | 1.5 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.9 | Loss | 1.5 |
| 9 | Shot(OT) | 10.3 | 10.6 | Shot(OT) | 11.5 |
| 7 | Corner | 6 | 4.9 | Corner | 4.7 |
| 3.3 | Yellow Card | 0.7 | 2.5 | Yellow Card | 1.3 |
| 46.7% | Fouls | 47% | 45.4% | Fouls | 47.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| St. Andrews ( 25 Matches) | Mgarr United FC ( 25 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 3 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 6 | 3 | 6 | 0 |