ทีเด็ดบอล Cadca vs Tatran Presov
‹ คู่ก่อนหน้าCong An Ha Noi vs Kashima Antlers · อ. 13 ต.ค. 19:15 น. คู่ที่ 10 / 21เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Banik Lehota Pod Vtacnikom vs Michalovce · อ. 13 ต.ค. 20:00 น.
Slovakia Cup
🕒 13-10-2026 20:00 น.
Cadcaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 10 / 2120:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง1พิศดาร
ยิงกันเยอะ17พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริงVSCadcaTatran Presovใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ21% @5.5079% @1.44สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93Tatran Presovทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCadcaรอง 1/1.5 @1.88แนวรุก🔥18.0 vs 13.2Cadcaการ์ดยิงดุ🔥18.0Cadcaการ์ดรับหลวม🕳️7.2Tatran Presovการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Cadcaการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTatran Presovต่อ 1/1.5 @1.93การ์ดรับหลวม🕳️6.6Cadcaการ์ดยิงดุ🔥13.2Tatran Presovการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @2.00JOKERบอลสูง
68สูง 3.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥18.0 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.0·2.2ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Cadcaเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 10 / 2120:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ17พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริงVS
CadcaTatran Presov
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
21% @5.5079% @1.44
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Tatran Presovทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCadca
รอง 1/1.5 @1.88
แนวรุก🔥18.0 vs 13.2Cadca
การ์ดยิงดุ🔥18.0Cadca
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Tatran Presov
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Cadca
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTatran Presov
ต่อ 1/1.5 @1.93
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Cadca
การ์ดยิงดุ🔥13.2Tatran Presov
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @2.00
JOKERบอลสูง
68สูง 3.5
68สูง 3.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥18.0 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.0·2.2ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Cadca vs Tatran Presov
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCadca รอง 1/1.5 @1.88การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @2.00การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTatran Presovโอกาสชนะ 62%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Tatran Presov · บิลหลัก 1X2 @1.44
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Tatran Presov ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.44 · ควรเป็น @1.70 (-15%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Tatran Presov 46 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Tatran Presov ต่อ 1/1.5
ได้ 53%เสียครึ่ง 21%เสีย 26%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Tatran Presov · คาดสกอร์ 2.3 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Tatran Presov ชนะ 1 ลูก28%
Tatran Presov ชนะ 2 ลูก15%
Tatran Presov ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ21%
Cadca ชนะ 1 ลูก10%
Cadca ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Tatran Presov ชนะ53%
Tatran Presov ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Tatran Presov คลีนชีท10%
Cadca ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Cadca ไม่แพ้47%
Tatran Presov ไม่แพ้74%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)53%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%2-27%3-17%1-26%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Tatran Presov)
- โอกาส Tatran Presov ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Tatran Presov ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.44 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.70 (15%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Tatran Presov ชนะ 53% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (62%)
- Cadca ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Cadca ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Cadca
ช1-0พ2-3ส1-1ช6-0ช2-1ช3-2
Tatran Presov
พ0-1ช1-0พ0-1ส2-2ช3-2ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Cadcaยิง 3.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Tatran Presovยิง 2.2 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Cadca
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 26
Tatran Presov
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cadca
75%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 1
Tatran Presov
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cadca
50%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 1
Tatran Presov
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Cadca ชนะ 0เสมอ 0Tatran Presov ชนะ 1
- 07-08-2013Cadca0 - 3Tatran Presov
คู่อื่นใน Cup 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 5.50 | 4.20 | 1.44 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 5.50 | 4.20 | 1.44 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 5.50 | 4.20 | 1.43 | 1.83 | 3.5 | 1.73 | 1.73 | -1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 5.50 | 4.30 | 1.41 | 1.73 | 3/3.5 | 1.83 | 1.73 | -1/1.5 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 5.84 | 4.40 | 1.48 | 1.80 | 3/3.5 | 1.86 | 1.81 | -1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 5.91 | 4.55 | 1.39 | 1.80 | 3/3.5 | 1.86 | 1.81 | -1/1.5 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | -1/1.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Cadca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| [SVK D2-8] Tatran Presov | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 3 | 4 | 17 | 18 | 18 | 8 | 41.7% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 6 | 7 | 12 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 11 | 12 | 11 | 4 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 7 | 4 | 4 | 7 | 10 | 15 | 8.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 2 | 5 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 5 | 2 | 2 | 5 | 5 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Cadca Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK Cup | 07-08-2013 | Cadca | 0-3 (0-3) | Tatran Presov | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Cadca Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 25% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Slo D3 | 10-10-2026 | Cadca | 3-2 (0-0) | Rimavska Sobota | - | W | ||||||||
| Slo D3 | 03-10-2026 | Dolny Kubin | 1-2 (0-0) | Cadca | 2-6 (1-4) | 4.20 | 4.20 | 1.57 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | D | U |
| Slo D3 | 26-09-2026 | Cadca | 6-0 (3-0) | Kysucke Nove Mesto | - | W | ||||||||
| Slo D3 | 19-09-2026 | Namestovo | 1-1 (1-0) | Cadca | - | D | ||||||||
| Slo D3 | 12-09-2026 | Cadca | 2-3 (1-1) | Ruzomberok B | 7-10 (4-4) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| Slo D3 | 05-09-2026 | Fomat Martin | 0-1 (0-0) | Cadca | - | W | ||||||||
| SVK Cup | 02-09-2026 | Kysucke Nove Mesto | 1-3 (0-2) | Cadca | 4-4 (2-1) | 2.15 | 4.00 | 2.50 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| Slo D3 | 29-08-2026 | Cadca | 4-0 (1-0) | TJ Banik Kalinovo | 4-2 (4-2) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| Slo D3 | 22-08-2026 | Novohrad Lucenec | 3-1 (0-1) | Cadca | - | L | ||||||||
| SVK Cup | 19-08-2026 | Korna | 0-7 (0-5) | Cadca | - | W | ||||||||
| Slo D3 | 15-08-2026 | Cadca | 6-0 (1-0) | Banska Bystrica B | - | W | ||||||||
| Slo D3 | 09-08-2026 | FK Podkonice | 3-0 (2-0) | Cadca | 3-3 (0-2) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 11-07-2026 | Vitkovice | 1-1 (0-0) | Cadca | 5-3 (3-3) | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Povazska Bystrica | 3-0 (1-0) | Cadca | 4-3 (3-3) | L | ||||||||
| SVK Cup | 27-08-2025 | Cadca | 1-1 (0-1) | TJ Tatran Oravske Vesele | - | D | ||||||||
| SVK Cup | 28-08-2024 | Cadca | 0-3 (0-1) | Dolny Kubin | 5-7 (3-3) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| SVK Cup | 28-07-2024 | TJ Visnove | 0-2 (0-1) | Cadca | - | W | ||||||||
| Slo D4 | 18-09-2022 | OSK Besenova | 2-2 (2-2) | Cadca | 3-4 (0-2) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| SVK Cup | 24-08-2022 | Cadca | 0-2 (0-1) | Tatran LM | 2-13 (2-8) | 15.00 | 9.50 | 1.13 | L | 1.98 | -2.5 | 1.83 | W | U |
| SVK Cup | 29-07-2022 | Oravan | 1-1 (1-0) | Cadca | 8-10 (5-4) | 4.00 | 4.75 | 1.70 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| Tatran Presov Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 10-10-2026 | Povazska Bystrica | 2-2 (1-1) | Tatran Presov | 4-5 (4-5) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SVK D2 | 03-10-2026 | Tatran Presov | 3-2 (0-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 5-1 (2-1) | 1.73 | 3.80 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SVK D2 | 27-09-2026 | Slovan Bratislava B | 2-2 (1-0) | Tatran Presov | 2-3 (2-3) | 2.40 | 3.40 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| SVK D2 | 19-09-2026 | Tatran Presov | 0-1 (0-1) | STK Samorin | 6-7 (3-4) | 2.25 | 3.50 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SVK D2 | 13-09-2026 | OFK Malzenice | 0-1 (0-0) | Tatran Presov | 7-3 (5-2) | 2.50 | 3.30 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| SVK D2 | 05-09-2026 | Tatran Presov | 0-1 (0-0) | Zlate Moravce | 6-5 (2-5) | 1.75 | 3.75 | 3.90 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SVK Cup | 02-09-2026 | Kendice | 0-8 (0-5) | Tatran Presov | - | W | ||||||||
| SVK D2 | 28-08-2026 | FK Pohronie | 3-1 (1-1) | Tatran Presov | 6-4 (2-2) | 2.70 | 3.40 | 2.30 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| SVK D2 | 22-08-2026 | Tatran Presov | 2-1 (2-0) | Inter Bratislava | 6-7 (3-1) | 2.20 | 3.40 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | Druzstevnik Circ | 0-3 (0-1) | Tatran Presov | - | W | ||||||||
| SVK D2 | 16-08-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 4-2 (2-0) | Tatran Presov | 0-5 | 1.83 | 3.50 | 3.75 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SVK D2 | 08-08-2026 | Tatran Presov | 1-1 (0-0) | Tatran LM | 5-2 (3-0) | 1.83 | 3.70 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SVK D2 | 01-08-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 0-1 (0-0) | Tatran Presov | 8-6 (5-1) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SVK D2 | 25-07-2026 | Humenne | 1-2 (0-0) | Tatran Presov | 4-3 (4-2) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 0-0 (0-0) | Tatran Presov | 5-2 (2-0) | D | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | OFK-SIM Raslavice | 1-1 (1-0) | Tatran Presov | 3-7 (1-3) | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Kisvarda FC | 5-0 (2-0) | Tatran Presov | 2-2 (1-0) | 1.75 | 3.60 | 3.70 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Sport Podbrezova | 5-0 (1-0) | Tatran Presov | 4-5 (3-3) | 1.53 | 4.00 | 4.60 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 24-06-2026 | Dukla Banska Bystrica | 0-0 (0-0) | Tatran Presov | 7-4 (5-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SVK D1 | 16-05-2026 | KFC Komarno | 1-0 (1-0) | Tatran Presov | 5-4 (2-1) | 2.30 | 3.20 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 17-10 | Home | MSK Zilina B | 4 Days |
| SVK D2 | 24-10 | Away | MFK Bytca | 11 Days |
| SVK D2 | 01-11 | Home | Galanta | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.50 | 4.20 | 1.44 | 5.50 | 4.20 | 1.44 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 2.3 | 3 | Goal | 2.2 |
| 1 | Loss | 2 | 1.1 | Loss | 1.2 |
| 5 | Shot(OT) | 10.7 | 9 | Shot(OT) | 11.2 |
| 6 | Corner | 4.3 | 5.2 | Corner | 4.8 |
| 2 | Yellow Card | 0.5 | 1.8 | Yellow Card | 1.9 |
| 0 | Fouls | 12.3 | 0 | Fouls | 12.6 |
| 58% | Possession | 56.3% | 51.4% | Possession | 53.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Cadca ( 3 Matches) | Tatran Presov ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 2 | 0 | 6 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |