ทีเด็ดบอล Cong An Ha Noi vs Kashima Antlers
‹ คู่ก่อนหน้าBuriram United vs Beijing Guoan · อ. 13 ต.ค. 19:15 น. คู่ที่ 29 / 29เรียงตามเวลาเตะ
AFC Champions League Elite
🕒 13-10-2026 19:15 น.
Cong An Ha Noiเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 29 / 2919:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 45% ★★แพงเกินจริงVSCong An Ha NoiKashima Antlersใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ22% @5.4778% @1.46สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.88Kashima Antlersทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCong An Ha Noiรอง 1/1.5 @1.94แนวรับ🛡️4.2 vs 8.4Cong An Ha Noiการ์ดยิงดุ🔥10.8Cong An Ha Noiการ์ดรับหลวม🕳️8.4Kashima Antlersการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Cong An Ha Noiการ์ดได้ราคา💰6/10Cong An Ha Noiการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKashima Antlersต่อ 1/1.5 @1.88แนวรุก🔥15.6 vs 10.8Kashima Antlersการ์ดยิงดุ🔥15.6Kashima Antlersการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.92พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 15.6รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.6ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.88การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Cong An Ha Noiเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.8
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 29 / 2919:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 45% ★★แพงเกินจริงVS
Cong An Ha NoiKashima Antlers
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
22% @5.4778% @1.46
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.88
Kashima Antlersทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCong An Ha Noi
รอง 1/1.5 @1.94
แนวรับ🛡️4.2 vs 8.4Cong An Ha Noi
การ์ดยิงดุ🔥10.8Cong An Ha Noi
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Kashima Antlers
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Cong An Ha Noi
การ์ดได้ราคา💰6/10Cong An Ha Noi
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKashima Antlers
ต่อ 1/1.5 @1.88
แนวรุก🔥15.6 vs 10.8Kashima Antlers
การ์ดยิงดุ🔥15.6Kashima Antlers
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.92
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 15.6รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.6ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.88
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Cong An Ha Noi vs Kashima Antlers
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCong An Ha Noi รอง 1/1.5 @1.94การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.92การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKashima Antlersโอกาสชนะ 62%
🛡️พิศดารติด 2 แผน7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kashima Antlers · บิลหลัก 1X2 @1.46
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Kashima Antlers ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.46 · ควรเป็น @1.65 (-11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kashima Antlers 45 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Kashima Antlers ต่อ 1/1.5
ได้ 55%เสียครึ่ง 22%เสีย 23%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kashima Antlers · คาดสกอร์ 1.7 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kashima Antlers ชนะ 1 ลูก28%
Kashima Antlers ชนะ 2 ลูก16%
Kashima Antlers ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ22%
Cong An Ha Noi ชนะ 1 ลูก11%
Cong An Ha Noi ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Kashima Antlers ชนะ55%
Kashima Antlers ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Kashima Antlers คลีนชีท18%
Cong An Ha Noi ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Cong An Ha Noi ไม่แพ้45%
Kashima Antlers ไม่แพ้77%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%2-27%1-06%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kashima Antlers)
- โอกาส Kashima Antlers ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- Kashima Antlers ยิงเฉลี่ย 2.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.46 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.65 (11%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Kashima Antlers ชนะ 55% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (62%)
- Cong An Ha Noi รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- Cong An Ha Noi ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- โอกาส Cong An Ha Noi ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Cong An Ha Noi
ช5-0ช2-0ช1-0พ1-4ช3-0ช1-0
Kashima Antlers
พ0-1พ1-2ช7-1ส3-3ช3-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Cong An Ha Noiยิง 1.8 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Kashima Antlersยิง 2.6 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Cong An Ha Noi
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 16
Kashima Antlers
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 25
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cong An Ha Noi
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
Kashima Antlers
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cong An Ha Noi
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Kashima Antlers
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Cong An Ha Noi@5.38 → @5.471.5%
เสมอ@4.21 → @4.141.6%
ทีมเยือน Kashima Antlers@1.46 → @1.460.0%
คู่อื่นใน AFC Champions League Elite 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
คืนนี้01:15
Al Quwa Al JawiyaAl Ain
คืนนี้01:15
Al-NassrNeftchi Fargona
คืนนี้01:15
Al-GarrafaEsteghlal Tehran
อ. 13 ต.ค.14:45
Newcastle JetsGamba Osaka
อ. 13 ต.ค.17:00
Kyoto SangaRatchaburi FC
อ. 13 ต.ค.17:00
Pohang SteelersJohor Darul Takzim
อ. 13 ต.ค.17:00
Shanghai PortDaejeon Citizen
อ. 13 ต.ค.19:15
Buriram UnitedBeijing Guoan
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 5.50 | 4.45 | 1.40 | 1.75 | 2.5/3 | 1.97 | 1.98 | -1 | 1.80 | |
| Live | 5.50 | 4.45 | 1.38 | 1.95 | 3 | 1.77 | 1.99 | -1 | 1.79 | ||
| Crown | Initial | 5.70 | 4.50 | 1.46 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.79 | -1/1.5 | 2.03 | |
| Live | 5.70 | 4.50 | 1.46 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.79 | -1/1.5 | 2.03 | ||
| Bet365 | Initial | 5.25 | 4.20 | 1.50 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.95 | -1 | 1.85 | |
| Live | 6.00 | 4.10 | 1.45 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 2.03 | -1 | 1.78 | ||
| Vcbet | Initial | 5.75 | 4.20 | 1.50 | 1.85 | 2.5/3 | 1.98 | 1.95 | -1 | 1.88 | |
| Live | 5.75 | 4.33 | 1.50 | 2.03 | 3 | 1.81 | 2.01 | -1 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 4.75 | 4.15 | 1.49 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.00 | -1 | 1.80 | |
| Live | 4.65 | 4.20 | 1.49 | 1.77 | 2.5/3 | 2.03 | 2.11 | -1 | 1.70 | ||
| 12BET | Initial | 4.85 | 4.20 | 1.47 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.00 | -1 | 1.80 | |
| Live | 4.65 | 4.20 | 1.49 | 1.77 | 2.5/3 | 2.03 | 2.08 | -1 | 1.72 | ||
| Sbobet | Initial | 5.20 | 3.93 | 1.43 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 2.02 | -1 | 1.80 | |
| Live | 5.20 | 3.93 | 1.43 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 2.02 | -1 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 5.35 | 4.04 | 1.47 | 1.83 | 2.5/3 | 1.93 | 1.99 | -1 | 1.79 | |
| Live | 5.35 | 4.04 | 1.47 | 2.01 | 3 | 1.79 | 2.03 | -1 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 6.00 | 4.30 | 1.47 | 1.81 | 2.5/3 | 1.91 | 1.96 | -1 | 1.77 | |
| Live | 5.50 | 4.50 | 1.49 | 1.92 | 3 | 1.80 | 2.02 | -1 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 5.41 | 4.14 | 1.52 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.88 | -1 | 1.88 | |
| Live | 5.10 | 4.80 | 1.49 | 1.96 | 3 | 1.83 | 2.01 | -1 | 1.81 | ||
| hkjc | Initial | 4.80 | 4.05 | 1.47 | 1.72 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | -1 | 1.97 | |
| Live | 5.10 | 4.10 | 1.44 | 1.72 | 2.5/3 | 2.00 | 1.87 | -1 | 1.89 | ||
| Willhill | Initial | 5.50 | 4.00 | 1.53 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.91 | -1 | 1.75 | |
| Live | 5.00 | 4.40 | 1.50 | 1.60 | 2.5 | 2.25 | 1.85 | -1 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 7.50 | 4.70 | 1.37 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.65 | -1.5 | 2.10 | |
| Live | 5.75 | 4.30 | 1.50 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.95 | -1 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 5.79 | 4.57 | 1.53 | 1.91 | 2.5/3 | 1.91 | 1.73 | -1/1.5 | 2.14 | |
| Live | 5.49 | 4.93 | 1.51 | 1.83 | 2.5/3 | 2.00 | 1.73 | -1/1.5 | 2.13 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | -1 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Kashima Antlers | 1 | 1 | 0 | 0 | 7 | 1 | 3 |
| 2 | Gamba Osaka | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 |
| 3 | Shanghai Port | 1 | 1 | 0 | 0 | 6 | 4 | 3 |
| 4 | Beijing Guoan | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 |
| 5 | Vissel Kobe | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 6 | Jeonbuk Hyundai Motors | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 7 | Daejeon Citizen | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 |
| 8 | Johor Darul Takzim | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 |
| 9 | Buriram United | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 |
| 10 | Kashiwa Reysol | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 11 | Port FC | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 12 | Kyoto Sanga | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 |
| 13 | Ratchaburi FC | 1 | 0 | 0 | 1 | 4 | 6 | 0 |
| 14 | Pohang Steelers | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 |
| 15 | Cong An Ha Noi | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 4 | 0 |
| 16 | Newcastle Jets | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 7 | 0 |
| [VIE D1-1] Cong An Ha Noi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 0 | 9 | 1 | 100.0% |
| Home Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 5 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 0 | 9 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 4 | 33.3% |
| Home Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 7 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 3 | 0.0% |
| Last 6 | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 33.3% |
| [JPN D1-6] Kashima Antlers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 1 | 3 | 19 | 16 | 16 | 6 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 4 | 9 | 6 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 12 | 12 | 7 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 6 | 7 | 12 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 | 5 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Cong An Ha Noi Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Cong An Ha Noi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ASEAN CC | 08-10-2026 | Lion City Sailors | 0-1 (0-1) | Cong An Ha Noi | 5-4 (2-4) | 2.05 | 3.80 | 2.75 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| VIE D1 | 20-09-2026 | Truong Tuoi Dong Nai | 0-3 (0-0) | Cong An Ha Noi | 1-10 (1-6) | 7.00 | 4.50 | 1.33 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | D |
| ACLE | 15-09-2026 | Gamba Osaka | 4-1 (1-0) | Cong An Ha Noi | 1-3 (0-2) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| VIE D1 | 10-09-2026 | Viettel FC | 0-1 (0-0) | Cong An Ha Noi | 1-3 (0-3) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| VIE D1 | 05-09-2026 | Cong An Ha Noi | 2-0 (1-0) | Hong Linh Ha Tinh | 8-3 (2-0) | 1.27 | 4.75 | 8.50 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | U |
| VSC | 30-08-2026 | Cong An Ha Noi | 5-0 (3-0) | Cong An TP Ho Chi Minh | 5-3 (4-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| ACLE | 11-08-2026 | Adelaide United | 0-2 (0-1) | Cong An Ha Noi | 1-3 (1-1) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| VIE D1 | 07-06-2026 | Viettel FC | 1-0 (1-0) | Cong An Ha Noi | 2-6 (1-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| VIE D1 | 31-05-2026 | Cong An Ha Noi | 2-1 (1-0) | Becamex TP Ho Chi Minh | 8-1 (1-0) | 1.14 | 6.50 | 12.00 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | L | U |
| VIE D1 | 24-05-2026 | Hong Linh Ha Tinh | 1-1 (0-0) | Cong An Ha Noi | 2-4 (0-4) | 5.00 | 3.60 | 1.57 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | L | U |
| VIE D1 | 17-05-2026 | Cong An Ha Noi | 2-0 (0-0) | Thanh Hoa | 3-1 (3-1) | 1.13 | 6.50 | 13.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | L | U |
| VIE D1 | 10-05-2026 | Cong An Ha Noi | 3-2 (1-2) | Nam Dinh FC | 6-2 (3-0) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | O |
| VIE D1 | 02-05-2026 | Hai Phong | 0-2 (0-2) | Cong An Ha Noi | 5-2 (4-2) | 4.50 | 3.60 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| VIE D1 | 26-04-2026 | Cong An Ha Noi | 4-2 (3-1) | Song Lam Nghe An | 3-6 (1-2) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | O |
| VIE D1 | 19-04-2026 | Cong An TP Ho Chi Minh | 0-3 (0-1) | Cong An Ha Noi | 4-9 (2-5) | 7.00 | 4.33 | 1.36 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | D |
| VIE D1 | 12-04-2026 | PVF-CAND | 1-1 (0-1) | Cong An Ha Noi | 2-2 (1-0) | 8.00 | 4.50 | 1.30 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| VIE D1 | 04-04-2026 | Cong An Ha Noi | 5-1 (3-0) | Da Nang | 1-2 | 1.20 | 5.25 | 12.00 | W | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | O |
| VIE D1 | 22-03-2026 | Da Nang | 0-1 (0-0) | Cong An Ha Noi | 3-1 (1-1) | 5.25 | 3.75 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | D | U |
| VIE D1 | 14-03-2026 | Ninh Binh FC | 1-2 (0-1) | Cong An Ha Noi | 2-6 (1-3) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| VIE D1 | 08-03-2026 | Hanoi FC | 2-1 (1-0) | Cong An Ha Noi | 0-4 | 2.60 | 3.40 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| No Data |
| Kashima Antlers Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| JPN D1 | 09-10-2026 | Kashima Antlers | 2-0 (1-0) | Gamba Osaka | 1-4 | 1.62 | 3.70 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| JE Cup | 23-09-2026 | Kashima Antlers | 3-1 (1-0) | Ventforet Kofu | 6-3 (3-1) | 1.20 | 6.00 | 11.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | O |
| JPN D1 | 19-09-2026 | Kawasaki Frontale | 3-3 (1-1) | Kashima Antlers | 3-2 (1-1) | 2.57 | 3.40 | 2.40 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| ACLE | 15-09-2026 | Kashima Antlers | 7-1 (5-0) | Newcastle Jets | 3-4 (2-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| JPN D1 | 11-09-2026 | Vissel Kobe | 2-1 (0-0) | Kashima Antlers | 2-3 (2-2) | 3.00 | 3.20 | 2.35 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| JPN D1 | 06-09-2026 | Kashima Antlers | 0-1 (0-1) | Urawa Red Diamonds | 5-8 (1-4) | 1.71 | 3.50 | 4.50 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| JPN D1 | 02-09-2026 | Mito Hollyhock | 4-2 (2-0) | Kashima Antlers | 2-4 (1-3) | 3.75 | 3.20 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| JPN D1 | 29-08-2026 | Tokyo Verdy | 0-2 (0-1) | Kashima Antlers | 5-4 (3-1) | 5.25 | 3.20 | 1.70 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| JE Cup | 26-08-2026 | Kashima Antlers | 3-0 (0-0) | Atletico Suzuka | 9-1 (4-0) | 1.05 | 9.00 | 26.00 | W | 1.80 | 3 | 2.00 | D | U |
| JPN D1 | 22-08-2026 | Kashima Antlers | 3-2 (1-1) | Avispa Fukuoka | 2-8 (2-4) | 1.68 | 3.30 | 4.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| JPN D1 | 15-08-2026 | Kashima Antlers | 2-1 (1-0) | Nagoya Grampus | 3-4 (1-2) | 1.73 | 3.60 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| JPN D1 | 07-08-2026 | Yokohama Marinos | 3-4 (2-1) | Kashima Antlers | 0-9 (0-3) | 3.90 | 3.30 | 1.86 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Kashima Antlers | 5-0 (0-0) | Vegalta Sendai | - | W | ||||||||
| JPN D1 | 06-06-2026 | Kashima Antlers | 2-0 (0-0) | Vissel Kobe | 8-7 (6-2) | 2.40 | 3.30 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| JPN D1 | 30-05-2026 | Vissel Kobe | 5-0 (1-0) | Kashima Antlers | 3-2 (2-0) | 2.20 | 3.20 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| JPN D1 | 23-05-2026 | Kashima Antlers | 1-0 (0-0) | FC Tokyo | 1-6 (0-2) | 2.40 | 3.10 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| JPN D1 | 17-05-2026 | JEF United Ichihara Chiba | 0-2 (0-1) | Kashima Antlers | 9-0 (5-0) | 4.75 | 3.70 | 1.62 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| JPN D1 | 10-05-2026 | Yokohama Marinos | 1-1 (0-0) | Kashima Antlers | 9-3 (5-2) | 3.40 | 3.30 | 1.96 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| JPN D1 | 06-05-2026 | Kashima Antlers | 3-0 (0-0) | Mito Hollyhock | 6-2 (3-2) | 1.57 | 3.50 | 5.25 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| JPN D1 | 03-05-2026 | Kashima Antlers | 1-1 (0-0) | Machida Zelvia | 7-5 (3-3) | 2.01 | 3.20 | 3.60 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| VIE D1 | 18-10 | Home | Hanoi FC | 5 Days |
| VIE D1 | 22-10 | Home | Thanh Hoa | 9 Days |
| ACLE | 27-10 | Away | Shanghai Port | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| JPN D1 | 17-10 | Home | V-Varen Nagasaki | 4 Days |
| JPN D1 | 21-10 | Away | Kyoto Sanga | 8 Days |
| JPN D1 | 24-10 | Home | Kashiwa Reysol | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.50 | 2.44 | 1.96 | 5.40 | 2.44 | 1.97 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.86 | -0.5 | 1.96 | 1.85 | -0.5 | 1.97 | |
| Initial | 5.70 | 4.50 | 1.46 | 5.70 | 4.50 | 1.46 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.79 | -1/1.5 | 2.03 | 1.79 | -1/1.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.25 | 4.20 | 1.50 | 5.50 | 4.00 | 1.50 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.95 | -1 | 1.85 | 2.00 | -1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.57 | 2.28 | 2.06 | 4.57 | 2.28 | 2.06 | 2.06 | 1/1.5 | 1.74 | 2.06 | 1/1.5 | 1.74 | 1.76 | -0.5 | 2.06 | 1.76 | -0.5 | 2.06 | |
| Initial | 5.20 | 3.93 | 1.43 | 5.20 | 3.93 | 1.43 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 2.02 | -1 | 1.80 | 2.02 | -1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.7 | 1.8 | Goal | 2.6 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 0.7 | Loss | 1.4 |
| 11 | Shot(OT) | 14 | 8.2 | Shot(OT) | 9.7 |
| 5.7 | Corner | 3 | 5.4 | Corner | 3.9 |
| 1.3 | Yellow Card | 1 | 2 | Yellow Card | 1.6 |
| 13.7 | Fouls | 13 | 13.7 | Fouls | 10.9 |
| 55.3% | Possession | 54.7% | 61.4% | Possession | 59.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Cong An Ha Noi ( 2 Matches) | Kashima Antlers ( 1 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |