ทีเด็ดบอล Kyoto Sanga vs Ratchaburi FC
‹ คู่ก่อนหน้าNewcastle Jets vs Gamba Osaka · อ. 13 ต.ค. 14:45 น. คู่ที่ 48 / 51เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Pohang Steelers vs Johor Darul Takzim · อ. 13 ต.ค. 17:00 น.
AFC Champions League Elite
🕒 13-10-2026 17:00 น.
Kyoto Sangaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 48 / 5117:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★แพงเกินจริงVSKyoto SangaRatchaburi FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ83% @1.3717% @6.57สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.92Ratchaburi FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านKyoto Sangaต่อ 1/1.5 @1.90การ์ดยิงดุ🔥7.2Kyoto Sangaการ์ดรับหลวม🕳️8.4Ratchaburi FCการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRatchaburi FCรอง 1/1.5 @1.92พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥16.2 vs 7.2Ratchaburi FCกองกลาง🎯59% vs 47%Ratchaburi FCแนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Ratchaburi FCการ์ดรับหลวม🕳️9.6Kyoto Sangaการ์ดยิงดุ🔥16.2Ratchaburi FCการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.91พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 16.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3การ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.89การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Kyoto Sangaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 48 / 5117:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★แพงเกินจริงVS
Kyoto SangaRatchaburi FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
83% @1.3717% @6.57
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.92
Ratchaburi FCทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านKyoto Sanga
ต่อ 1/1.5 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥7.2Kyoto Sanga
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Ratchaburi FC
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRatchaburi FC
รอง 1/1.5 @1.92
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥16.2 vs 7.2Ratchaburi FC
กองกลาง🎯59% vs 47%Ratchaburi FC
แนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Ratchaburi FC
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Kyoto Sanga
การ์ดยิงดุ🔥16.2Ratchaburi FC
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.91
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 16.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.89
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Kyoto Sanga vs Ratchaburi FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRatchaburi FC รอง 1/1.5 @1.92การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.91การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKyoto Sangaโอกาสชนะ 66%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kyoto Sanga · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Kyoto Sanga ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.37 · ควรเป็น @1.64 (-16%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kyoto Sanga 52 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Kyoto Sanga ต่อ 1/1.5
ได้ 31%เสียครึ่ง 24%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kyoto Sanga · คาดสกอร์ 1.4 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kyoto Sanga ชนะ 1 ลูก24%
Kyoto Sanga ชนะ 2 ลูก20%
Kyoto Sanga ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ20%
Ratchaburi FC ชนะ 1 ลูก10%
Ratchaburi FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Kyoto Sanga ชนะ55%
Kyoto Sanga ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
Kyoto Sanga คลีนชีท13%
Ratchaburi FC ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Kyoto Sanga ไม่แพ้76%
Ratchaburi FC ไม่แพ้45%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-19%0-27%2-27%0-17%2-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kyoto Sanga)
- โอกาส Kyoto Sanga ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.37 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.64 (16%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 31%
- ระบบให้ Kyoto Sanga ชนะ 55% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (66%)
- Kyoto Sanga ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Ratchaburi FC ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Kyoto Sanga
พ2-3พ0-1ช2-1ช1-0ส0-0พ0-1
Ratchaburi FC
พ1-2ช1-0พ4-6ส1-1ส1-1ช6-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Kyoto Sangaยิง 0.9 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Ratchaburi FCยิง 3.2 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Kyoto Sanga
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 14
Ratchaburi FC
4.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 29
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kyoto Sanga
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Ratchaburi FC
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kyoto Sanga
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Ratchaburi FC
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Kyoto Sanga@1.36 → @1.370.5%
เสมอ@4.57 → @4.521.1%
ทีมเยือน Ratchaburi FC@6.63 → @6.571.0%
คู่อื่นใน AFC Champions League Elite 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
วันนี้23:00
Tractor S.C.Al Shamal
วันนี้23:00
Al-WaslAl-Ahli SFC
คืนนี้01:15
Al Quwa Al JawiyaAl Ain
คืนนี้01:15
Al-NassrNeftchi Fargona
คืนนี้01:15
Al-GarrafaEsteghlal Tehran
อ. 13 ต.ค.14:45
Newcastle JetsGamba Osaka
อ. 13 ต.ค.17:00
Pohang SteelersJohor Darul Takzim
อ. 13 ต.ค.17:00
Shanghai PortDaejeon Citizen
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.33 | 4.60 | 6.60 | 1.85 | 2.5/3 | 1.87 | 1.90 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.33 | 4.60 | 6.60 | 1.85 | 2.5/3 | 1.87 | 1.90 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| Crown | Initial | 1.36 | 4.85 | 7.20 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.80 | 1/1.5 | 1.96 | |
| Live | 1.38 | 4.70 | 7.00 | 1.93 | 2.5/3 | 1.87 | 1.89 | 1/1.5 | 1.93 | ||
| Bet365 | Initial | 1.38 | 4.75 | 6.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 1.38 | 4.75 | 6.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 1.39 | 4.60 | 7.20 | 1.89 | 2.5/3 | 1.93 | 1.93 | 1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 1.39 | 4.40 | 6.40 | 1.91 | 2.5/3 | 1.94 | 1.92 | 1/1.5 | 1.94 | ||
| Vcbet | Initial | 1.29 | 5.00 | 10.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.93 | 1.93 | 1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.36 | 4.60 | 7.50 | 1.91 | 2.5/3 | 1.92 | 1.91 | 1/1.5 | 1.92 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.35 | 4.55 | 6.10 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.81 | 1/1.5 | 1.99 | |
| Live | 1.38 | 4.40 | 6.00 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.88 | 1/1.5 | 1.92 | ||
| 12BET | Initial | 1.35 | 4.55 | 6.10 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.81 | 1/1.5 | 1.99 | |
| Live | 1.38 | 4.40 | 6.00 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.88 | 1/1.5 | 1.92 | ||
| Sbobet | Initial | 1.35 | 4.11 | 6.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.92 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.35 | 4.11 | 6.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.92 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.23 | 4.75 | 10.50 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 2.00 | 1.5/2 | 1.78 | |
| Live | 1.37 | 4.21 | 6.75 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.89 | 1/1.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 1.20 | 5.75 | 12.00 | 1.81 | 2.5/3 | 1.92 | 1.86 | 1.5/2 | 1.86 | |
| Live | 1.39 | 4.60 | 7.25 | 1.86 | 2.5/3 | 1.87 | 1.85 | 1/1.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 1.21 | 6.00 | 10.08 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.87 | 1.5/2 | 1.88 | |
| Live | 1.39 | 4.80 | 7.47 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.89 | 1/1.5 | 1.94 | ||
| hkjc | Initial | 1.33 | 4.40 | 6.50 | 1.74 | 2.5/3 | 1.97 | 1.93 | 1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.33 | 4.40 | 6.50 | 1.74 | 2.5/3 | 1.97 | 1.93 | 1/1.5 | 1.83 | ||
| Willhill | Initial | 1.33 | 5.00 | 7.00 | 1.62 | 2.5 | 2.15 | 1.80 | 1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 1.40 | 4.40 | 6.50 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.91 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 1.35 | 4.70 | 8.00 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.90 | 1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.40 | 4.50 | 7.00 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 2.10 | 1.5 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 1.17 | 5.64 | 13.00 | 1.64 | 2.5 | 2.07 | 1.72 | 1.5 | 1.96 | |
| Live | 1.43 | 4.78 | 7.29 | 1.90 | 2.5/3 | 1.92 | 1.94 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Kashima Antlers | 1 | 1 | 0 | 0 | 7 | 1 | 3 |
| 2 | Gamba Osaka | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 |
| 3 | Shanghai Port | 1 | 1 | 0 | 0 | 6 | 4 | 3 |
| 4 | Beijing Guoan | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 |
| 5 | Vissel Kobe | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 6 | Jeonbuk Hyundai Motors | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 7 | Daejeon Citizen | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 |
| 8 | Johor Darul Takzim | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 |
| 9 | Buriram United | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 |
| 10 | Kashiwa Reysol | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 11 | Port FC | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 12 | Kyoto Sanga | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 |
| 13 | Ratchaburi FC | 1 | 0 | 0 | 1 | 4 | 6 | 0 |
| 14 | Pohang Steelers | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 |
| 15 | Cong An Ha Noi | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 4 | 0 |
| 16 | Newcastle Jets | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 7 | 0 |
| [JPN D1-16] Kyoto Sanga | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 11 | 16 | 8 | 16 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 5 | 8 | 3 | 19 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 8 | 5 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 4 | 6 | 10 | 14 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 1 | 10 | 33.3% |
| [THA PR-6] Ratchaburi FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 2 | 1 | 1 | 9 | 3 | 7 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 0 | 6 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 4 | 2 | 1 | 1 | 9 | 3 | 7 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 1 | 10 | 2 | 75.0% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 1 | 10 | 75.0% |
Head to Head Statistics
| Kyoto Sanga Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Kyoto Sanga Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| JPN D1 | 10-10-2026 | Kyoto Sanga | 0-1 (0-0) | Machida Zelvia | 4-10 (2-4) | 3.30 | 3.40 | 2.01 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| JPN LC | 03-10-2026 | Machida Zelvia | 0-0 (0-0) | Kyoto Sanga | 5-4 (2-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| JE Cup | 23-09-2026 | Kyoto Sanga | 1-0 (0-0) | Fujieda MYFC | 9-6 (5-4) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| JPN D1 | 19-09-2026 | Fagiano Okayama | 1-2 (1-1) | Kyoto Sanga | 7-3 (5-0) | 1.81 | 3.40 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ACLE | 15-09-2026 | Daejeon Citizen | 1-0 (0-0) | Kyoto Sanga | 4-3 (1-1) | 1.85 | 3.50 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| JPN D1 | 11-09-2026 | Kyoto Sanga | 2-3 (2-0) | Kashiwa Reysol | 7-5 (4-2) | 4.10 | 3.60 | 1.79 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| JPN D1 | 06-09-2026 | FC Tokyo | 2-0 (0-0) | Kyoto Sanga | 7-4 (4-3) | 1.57 | 3.60 | 5.25 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| JPN D1 | 02-09-2026 | Yokohama Marinos | 1-1 (0-0) | Kyoto Sanga | 3-4 (0-3) | 2.10 | 3.10 | 3.25 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| JPN D1 | 29-08-2026 | Kyoto Sanga | 2-1 (1-0) | Avispa Fukuoka | 1-6 (0-2) | 2.50 | 2.90 | 2.88 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| JE Cup | 26-08-2026 | Kyoto Sanga | 1-0 (0-0) | Maruyasu Industries | 4-3 (2-2) | 1.05 | 12.00 | 34.00 | W | 1.80 | 3 | 2.00 | L | U |
| JPN D1 | 22-08-2026 | Kyoto Sanga | 1-3 (0-2) | Mito Hollyhock | 1-7 (1-4) | 2.01 | 3.20 | 3.60 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| JPN D1 | 15-08-2026 | Kawasaki Frontale | 2-2 (1-0) | Kyoto Sanga | 6-1 (1-1) | 2.15 | 3.30 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| JPN D1 | 09-08-2026 | V-Varen Nagasaki | 2-1 (2-0) | Kyoto Sanga | 7-4 (3-2) | 2.70 | 3.20 | 2.35 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Kyoto Sanga | 1-4 (0-0) | Shonan Bellmare | - | L | ||||||||
| JPN D1 | 06-06-2026 | Kashiwa Reysol | 0-1 (0-0) | Kyoto Sanga | 3-7 (0-5) | 1.86 | 3.40 | 3.80 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| JPN D1 | 30-05-2026 | Kyoto Sanga | 2-6 (1-3) | Kashiwa Reysol | 2-4 (2-2) | 3.00 | 3.20 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| JPN D1 | 23-05-2026 | Kyoto Sanga | 1-0 (0-0) | V-Varen Nagasaki | 7-4 (3-3) | 1.86 | 3.40 | 3.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| JPN D1 | 17-05-2026 | Kyoto Sanga | 0-4 (0-1) | Hiroshima Sanfrecce | 1-10 (1-8) | 4.10 | 3.50 | 1.76 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| JPN D1 | 13-05-2026 | Vissel Kobe | 1-0 (0-0) | Kyoto Sanga | 10-1 (4-0) | 1.66 | 3.50 | 4.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| JPN D1 | 10-05-2026 | Nagoya Grampus | 3-0 (2-0) | Kyoto Sanga | 8-5 (4-3) | 2.20 | 3.25 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
| Ratchaburi FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 3.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| THA PR | 09-10-2026 | Ratchaburi FC | 6-0 (2-0) | Sukhothai | 6-6 (3-3) | 1.36 | 4.60 | 6.25 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| ASEAN CC | 07-10-2026 | Ratchaburi FC | 1-1 (0-0) | Cong An TP Ho Chi Minh | 10-6 (4-0) | 1.67 | 3.60 | 4.33 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| THA PR | 20-09-2026 | Rayong FC | 1-1 (0-1) | Ratchaburi FC | 6-8 (0-5) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| ACLE | 15-09-2026 | Ratchaburi FC | 4-6 (0-3) | Shanghai Port | 9-2 (4-0) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| THA PR | 11-09-2026 | Ratchaburi FC | 1-0 (1-0) | Bangkok United FC | 5-5 (4-1) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| THA PR | 06-09-2026 | Ayutthaya United | 2-1 (1-1) | Ratchaburi FC | 3-10 (3-6) | 3.90 | 3.70 | 1.70 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | Ratchaburi FC | 5-0 (1-0) | Bangkok FC | 8-4 (6-1) | W | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | Ratchaburi FC | 6-2 (2-1) | Eastern FC | 5-2 (3-1) | 1.22 | 6.00 | 7.50 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | O |
| THA PR | 10-05-2026 | DP Kanchanaburi | 0-1 (0-0) | Ratchaburi FC | 4-8 (1-3) | 3.90 | 3.60 | 1.70 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| THA PR | 03-05-2026 | Ratchaburi FC | 6-1 (3-0) | Rayong FC | 11-3 (6-1) | 1.45 | 4.00 | 6.00 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| THA PR | 29-04-2026 | Chiangrai United | 1-0 (0-0) | Ratchaburi FC | 5-10 (2-6) | 3.40 | 3.25 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| THA PR | 24-04-2026 | Sukhothai | 1-2 (1-0) | Ratchaburi FC | 6-6 (0-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| THA PR | 18-04-2026 | Bangkok United FC | 1-4 (0-2) | Ratchaburi FC | 11-2 (4-1) | 1.85 | 3.60 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| THA PR | 11-04-2026 | Lamphun Warrior | 1-2 (1-1) | Ratchaburi FC | 5-4 (3-1) | 2.63 | 3.30 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| THA PR | 04-04-2026 | Ratchaburi FC | 2-2 (1-1) | Buriram United | 7-8 (4-4) | 4.00 | 3.80 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| THA PR | 22-03-2026 | BG Pathum United | 2-2 (1-2) | Ratchaburi FC | 8-2 (3-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| THA PR | 15-03-2026 | Ratchaburi FC | 1-2 (0-1) | Ayutthaya United | 7-2 (3-2) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | D |
| ACL2 | 11-03-2026 | Ratchaburi FC | 1-1 (0-1) | Gamba Osaka | 4-12 (1-8) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| ACL2 | 04-03-2026 | Gamba Osaka | 1-1 (0-1) | Ratchaburi FC | 14-0 (2-0) | 1.33 | 4.50 | 7.50 | D | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| THA PR | 28-02-2026 | Ratchaburi FC | 3-1 (2-0) | Uthai Thani FC | 3-3 (2-1) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| JPN D1 | 17-10 | Away | Hiroshima Sanfrecce | 4 Days |
| JPN D1 | 21-10 | Home | Kashima Antlers | 8 Days |
| JPN D1 | 24-10 | Away | Gamba Osaka | 11 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| THA PR | 18-10 | Away | Chiangrai United | 5 Days |
| THA PR | 24-10 | Home | Chonburi Shark FC | 11 Days |
| ACLE | 27-10 | Home | Kashiwa Reysol | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.80 | 2.51 | 6.70 | 1.88 | 2.42 | 6.40 | 2.01 | 1/1.5 | 1.75 | 2.08 | 1/1.5 | 1.72 | 1.80 | 0.5 | 1.96 | 1.88 | 0.5 | 1.94 | |
| Initial | 1.36 | 4.85 | 7.20 | 1.38 | 4.70 | 7.00 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.93 | 2.5/3 | 1.87 | 1.80 | 1/1.5 | 1.96 | 1.89 | 1/1.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.38 | 4.75 | 6.50 | 1.38 | 4.75 | 6.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.92 | 2.31 | 5.30 | 1.92 | 2.31 | 5.30 | 2.11 | 1/1.5 | 1.70 | 2.11 | 1/1.5 | 1.70 | 1.92 | 0.5 | 1.90 | 1.92 | 0.5 | 1.90 | |
| Initial | 1.35 | 4.11 | 6.20 | 1.35 | 4.11 | 6.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.92 | 1/1.5 | 1.90 | 1.92 | 1/1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2 | 1.2 | Goal | 2.7 |
| 1.7 | Loss | 2.3 | 1.6 | Loss | 1.4 |
| 14.3 | Shot(OT) | 14.3 | 15.7 | Shot(OT) | 12.3 |
| 4.3 | Corner | 7.3 | 3.2 | Corner | 8 |
| 2.5 | Yellow Card | 1.7 | 2 | Yellow Card | 1.6 |
| 10.7 | Fouls | 11.7 | 10.8 | Fouls | 11 |
| 50.7% | Possession | 54.3% | 46.5% | Possession | 58.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Kyoto Sanga ( 1 Matches) | Ratchaburi FC ( 1 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |