ทีเด็ดบอล Banik Lehota Pod Vtacnikom vs Michalovce
‹ คู่ก่อนหน้าCadca vs Tatran Presov · อ. 13 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 13 / 23เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SK Svaty Jur vs FK Nove Zamky · อ. 13 ต.ค. 20:00 น.
Slovakia Cup
🕒 13-10-2026 20:00 น.
Banik Lehota Pod Vtacnikomเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 13 / 2320:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริงVSBanik Lehota Pod VtacnikomMichalovceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ23% @5.0077% @1.50สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85Michalovceทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี50%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBanik Lehota Pod Vtacnikomรอง 1 @1.95แนวรุก🔥10.8 vs 8.4Banik Lehota Pod Vtacnikomการ์ดยิงดุ🔥10.8Banik Lehota Pod Vtacnikomการ์ดรับหลวม🕳️6.6Michalovceการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMichalovceต่อ 1 @1.85แนวรับ🛡️6.6 vs 8.4Michalovceการ์ดรับหลวม🕳️8.4Banik Lehota Pod Vtacnikomการ์ดยิงดุ🔥8.4Michalovceการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Banik Lehota Pod Vtacnikomเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 13 / 2320:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริงVS
Banik Lehota Pod VtacnikomMichalovce
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
23% @5.0077% @1.50
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Michalovceทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี50%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBanik Lehota Pod Vtacnikom
รอง 1 @1.95
แนวรุก🔥10.8 vs 8.4Banik Lehota Pod Vtacnikom
การ์ดยิงดุ🔥10.8Banik Lehota Pod Vtacnikom
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Michalovce
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMichalovce
ต่อ 1 @1.85
แนวรับ🛡️6.6 vs 8.4Michalovce
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Banik Lehota Pod Vtacnikom
การ์ดยิงดุ🔥8.4Michalovce
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Banik Lehota Pod Vtacnikom vs Michalovce
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMichalovceโอกาสชนะ 60%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Michalovce · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Michalovce ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.50 · ควรเป็น @1.70 (-12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Michalovce 42 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Michalovce ต่อ 1
ได้ 30%คืนทุน 23%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Michalovce · คาดสกอร์ 1.6 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Michalovce ชนะ 1 ลูก23%
Michalovce ชนะ 2 ลูก20%
Michalovce ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ23%
Banik Lehota Pod Vtacnikom ชนะ 1 ลูก12%
Banik Lehota Pod Vtacnikom ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Michalovce ชนะ53%
Michalovce ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Michalovce คลีนชีท21%
Banik Lehota Pod Vtacnikom ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Banik Lehota Pod Vtacnikom ไม่แพ้47%
Michalovce ไม่แพ้76%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-19%1-09%1-28%0-17%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Michalovce)
- โอกาส Michalovce ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.50 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.70 (12%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 30%
- ระบบให้ Michalovce ชนะ 53% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (60%)
- Banik Lehota Pod Vtacnikom ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 23%
- โอกาส Banik Lehota Pod Vtacnikom ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Banik Lehota Pod Vtacnikom
ช3-1ช1-0พ1-2พ1-4พ2-3ช1-0
Michalovce
ช3-1ช2-0พ0-3ช1-0ส1-1พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Banik Lehota Pod Vtacnikomยิง 1.8 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Michalovceยิง 1.4 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Banik Lehota Pod Vtacnikom
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 16
Michalovce
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Banik Lehota Pod Vtacnikom
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Michalovce
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Banik Lehota Pod Vtacnikom
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Michalovce
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
คู่อื่นใน Cup 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 5.00 | 4.00 | 1.50 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.95 | -1 | 1.85 | |
| Live | 5.00 | 4.00 | 1.50 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.95 | -1 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 5.25 | 4.00 | 1.46 | 1.78 | 2.5/3 | 1.78 | 1.78 | -1 | 1.78 | |
| Live | 5.25 | 4.00 | 1.47 | 1.78 | 2.5/3 | 1.78 | 1.78 | -1 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 5.33 | 4.20 | 1.54 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.52 | -1.5 | 2.36 | |
| Live | 5.44 | 4.00 | 1.48 | 1.81 | 2.5/3 | 1.85 | 2.10 | -0.5/1 | 1.62 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D2-10] Banik Lehota Pod Vtacnikom | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 18 | 19 | 16 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 10 | 10 | 12 | 6 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 8 | 9 | 4 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 11 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 3 | 5 | 6 | 9 | 15 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 3 | 5 | 9 | 9 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 4 | 6 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 16.7% |
| [SVK D1-7] Michalovce | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 1 | 5 | 9 | 14 | 13 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 6 | 10 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 8 | 3 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 8 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 4 | 6 | 10 | 9 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 2 | 8 | 4 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Banik Lehota Pod Vtacnikom Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Banik Lehota Pod Vtacnikom Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 10-10-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-0 (0-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | 5-7 (0-3) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SVK D2 | 03-10-2026 | Tatran Presov | 3-2 (0-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 5-1 (2-1) | 1.73 | 3.80 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SVK D2 | 26-09-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-4 (0-3) | Galanta | 7-1 (5-0) | 1.67 | 3.80 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SVK D2 | 19-09-2026 | MFK Bytca | 2-1 (1-0) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 4-4 (1-4) | 3.80 | 3.70 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| SVK D2 | 12-09-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-0 (0-0) | MSK Zilina B | 3-2 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SVK Cup | 09-09-2026 | FC Banik Prievidza | 1-3 (1-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 4-10 (3-5) | 3.70 | 3.80 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SVK D2 | 05-09-2026 | Povazska Bystrica | 2-1 (2-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 6-10 (3-0) | 1.85 | 3.60 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SVK D2 | 29-08-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-0 (1-0) | Humenne | 4-0 (1-0) | 1.75 | 3.60 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SVK D2 | 22-08-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 2-2 (1-0) | Slovan Bratislava B | 8-4 (4-2) | 1.80 | 3.60 | 3.75 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SVK Cup | 18-08-2026 | Topolcany | 0-5 (0-4) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-7 (1-3) | 7.00 | 5.25 | 1.29 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 15-08-2026 | STK Samorin | 0-2 (0-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 7-1 (5-1) | 1.65 | 3.90 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SVK D2 | 08-08-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-1 (0-1) | OFK Malzenice | 5-10 (3-5) | 2.15 | 3.40 | 2.88 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SVK D2 | 02-08-2026 | Zlate Moravce | 2-2 (1-0) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 3-6 (2-3) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 25-07-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 3-3 (1-1) | FK Pohronie | 5-3 (3-2) | 2.55 | 3.30 | 2.38 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| INT CF | 17-07-2026 | TJ Spartak Myjava | 1-2 (0-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-3 (1-1) | Slavia Kromeriz | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | OK castkovce | 2-2 (1-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 3-5 (2-0) | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 2-1 (1-0) | Trinec | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | FK Pohronie | 0-1 (0-0) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 4-1 | W | ||||||||
| INT CF | 19-06-2026 | Tatran LM | 2-2 (1-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-3 | D | ||||||||
| No Data |
| Michalovce Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 11% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D1 | 10-10-2026 | Michalovce | 0-3 (0-1) | Dunajska Streda | 2-10 (1-8) | 4.10 | 3.90 | 1.70 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 02-10-2026 | Nyiregyhaza | 1-1 (0-0) | Michalovce | 8-4 (6-2) | 1.80 | 3.50 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SVK D1 | 19-09-2026 | Michalovce | 1-0 (0-0) | Dukla Banska Bystrica | 6-5 (4-4) | 1.67 | 3.90 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SVK D1 | 12-09-2026 | MFK Ruzomberok | 3-0 (1-0) | Michalovce | 5-0 (4-0) | 2.15 | 3.50 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SVK Cup | 08-09-2026 | MFK Spartak Medzev | 0-2 (0-0) | Michalovce | 2-6 (0-4) | 11.00 | 7.00 | 1.17 | W | 1.83 | -2/2.5 | 1.98 | L | U |
| SVK D1 | 05-09-2026 | Michalovce | 3-1 (2-0) | Trencin | 4-5 (4-2) | 1.80 | 3.75 | 3.75 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SVK D1 | 30-08-2026 | Slovan Bratislava | 1-2 (1-1) | Michalovce | 12-2 (6-1) | 1.25 | 5.50 | 9.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | U |
| SVK Cup | 26-08-2026 | MFK Velke KapuSany | 0-3 (0-2) | Michalovce | 0-8 (0-2) | W | ||||||||
| SVK D1 | 22-08-2026 | Michalovce | 2-0 (1-0) | MFK Skalica | 6-2 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SVK D1 | 16-08-2026 | Spartak Trnava | 2-0 (0-0) | Michalovce | 10-2 (3-1) | 1.48 | 4.20 | 6.00 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| SVK D1 | 08-08-2026 | Michalovce | 1-1 (0-1) | KFC Komarno | 4-7 (0-3) | 2.70 | 3.40 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SVK D1 | 02-08-2026 | Michalovce | 0-1 (0-0) | MSK Zilina | 6-6 (4-3) | 3.70 | 3.80 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| SVK D1 | 26-07-2026 | Sport Podbrezova | 2-0 (2-0) | Michalovce | 12-4 (4-4) | 1.67 | 3.90 | 4.50 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Kisvarda FC | 4-6 (4-3) | Michalovce | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Kisvarda FC | 1-0 (1-0) | Michalovce | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Michalovce | 1-1 (1-1) | FC Bukovyna chernivtsi | 4-1 (2-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 07-07-2026 | MFK Karvina | 2-1 (0-1) | Michalovce | 5-3 (2-1) | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Korona Kielce | 4-0 (3-0) | Michalovce | 5-4 (1-3) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 30-06-2026 | Kazincbarcika | 0-0 (0-0) | Michalovce | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Diosgyor VTK | 1-0 (1-0) | Michalovce | 3-2 (1-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 16-10 | Away | Tatran LM | 3 Days |
| SVK D2 | 24-10 | Home | FC Artmedia Petrzalka | 11 Days |
| SVK D2 | 31-10 | Away | Inter Bratislava | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D1 | 18-10 | Home | FK Kosice | 5 Days |
| SVK D1 | 24-10 | Home | Sport Podbrezova | 11 Days |
| SVK D1 | 31-10 | Away | MSK Zilina | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.00 | 4.00 | 1.50 | 5.00 | 4.00 | 1.50 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.95 | -1 | 1.85 | 1.95 | -1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 1.8 | Goal | 1.4 |
| 2.3 | Loss | 1.3 | 1.4 | Loss | 1.1 |
| 9 | Shot(OT) | 20 | 7.2 | Shot(OT) | 16.4 |
| 4.3 | Corner | 4 | 5.9 | Corner | 4 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.5 | 2.6 | Yellow Card | 2.6 |
| 9.5 | Fouls | 12.5 | 12.8 | Fouls | 12 |
| 45.7% | Possession | 47.3% | 53.6% | Possession | 49.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Banik Lehota Pod Vtacnikom ( 3 Matches) | Michalovce ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |