ทีเด็ดบอล SK Svaty Jur vs FK Nove Zamky
‹ คู่ก่อนหน้าBanik Lehota Pod Vtacnikom vs Michalovce · อ. 13 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 12 / 21เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›East Bengal vs Al Shorta · อ. 13 ต.ค. 20:45 น.
Slovakia Cup
🕒 13-10-2026 20:00 น.
SK Svaty Jurเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล40%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4คู่ที่ 12 / 2120:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★แพงเกินจริงVSSK Svaty JurFK Nove Zamkyใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ11% @10.0089% @1.20สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -2 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95FK Nove Zamkyทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSK Svaty Jurรอง 2 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 9.0SK Svaty Jurการ์ดยิงดุ🔥11.4SK Svaty Jurการ์ดรับหลวม🕳️11.4FK Nove Zamkyการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFK Nove Zamkyต่อ 2 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯52% vs 40%FK Nove Zamkyแนวรับ🛡️11.4 vs 14.4FK Nove Zamkyการ์ดรับหลวม🕳️14.4SK Svaty Jurการ์ดยิงดุ🔥9.0FK Nove Zamkyการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @2.00พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️14.4 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.5ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.4·1.9ลูก/นัดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SK Svaty Jurเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล40%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
คู่ที่ 12 / 2120:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★แพงเกินจริงVS
SK Svaty JurFK Nove Zamky
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
11% @10.0089% @1.20
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -2 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
FK Nove Zamkyทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSK Svaty Jur
รอง 2 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 9.0SK Svaty Jur
การ์ดยิงดุ🔥11.4SK Svaty Jur
การ์ดรับหลวม🕳️11.4FK Nove Zamky
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFK Nove Zamky
ต่อ 2 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯52% vs 40%FK Nove Zamky
แนวรับ🛡️11.4 vs 14.4FK Nove Zamky
การ์ดรับหลวม🕳️14.4SK Svaty Jur
การ์ดยิงดุ🔥9.0FK Nove Zamky
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @2.00
พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️14.4 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.5ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.4·1.9ลูก/นัด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SK Svaty Jur vs FK Nove Zamky
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFK Nove Zamky ต่อ 2 @1.95การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @2.00การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFK Nove Zamkyโอกาสชนะ 75%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FK Nove Zamky · บิลหลัก แฮนดิแคป 2
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FK Nove Zamky ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.20 · ควรเป็น @1.40 (-14%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FK Nove Zamky 66 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FK Nove Zamky ต่อ 2
ได้ 19%คืนทุน 25%เสีย 56%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 44% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FK Nove Zamky · คาดสกอร์ 2.1 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FK Nove Zamky ชนะ 1 ลูก21%
FK Nove Zamky ชนะ 2 ลูก25%
FK Nove Zamky ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ17%
SK Svaty Jur ชนะ 1 ลูก8%
SK Svaty Jur ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
FK Nove Zamky ชนะ64%
FK Nove Zamky ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป44%
FK Nove Zamky คลีนชีท13%
SK Svaty Jur ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SK Svaty Jur ไม่แพ้36%
FK Nove Zamky ไม่แพ้82%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)55%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-18%2-27%1-27%3-15%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FK Nove Zamky)
- โอกาส FK Nove Zamky ชนะ 64% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 44%
- SK Svaty Jur เสียเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.20 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.40 (14%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 44%
- ระบบให้ FK Nove Zamky ชนะ 64% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (75%)
- SK Svaty Jur ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 2) 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SK Svaty Jur
ช4-3พ0-7พ0-3พ0-1ช5-1ช2-1
FK Nove Zamky
ช2-1พ1-3พ1-5พ2-5ส0-0ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SK Svaty Jurยิง 1.9 · เสีย 2.4 ต่อนัด
FK Nove Zamkyยิง 1.5 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SK Svaty Jur
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 25
FK Nove Zamky
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 26
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Svaty Jur
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
FK Nove Zamky
60%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Svaty Jur
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 2
FK Nove Zamky
60%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 2
คู่อื่นใน Cup 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 10.00 | 5.50 | 1.20 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.85 | -2 | 1.95 | |
| Live | 10.00 | 5.50 | 1.20 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.85 | -2 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 10.00 | 5.50 | 1.19 | 1.73 | 3.5 | 1.83 | 1.92 | -1.5/2 | 1.66 | |
| Live | 10.50 | 5.75 | 1.17 | 1.66 | 3/3.5 | 1.92 | 1.73 | -2 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 9.15 | 6.00 | 1.25 | 2.00 | 3.5 | 1.72 | 2.04 | -1.5 | 1.70 | |
| Live | 11.20 | 6.40 | 1.14 | 1.92 | 3.5 | 1.76 | 1.97 | -1.5/2 | 1.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -2 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| SK Svaty Jur | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| FK Nove Zamky | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| SK Svaty Jur Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SK Svaty Jur Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK Cup | 02-09-2026 | SK Svaty Jur | 2-1 (1-1) | Dunajska Luzna | 1-7 (0-1) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | W | 1.95 | -2/2.5 | 1.85 | W | U |
| SVK Cup | 19-08-2026 | SK Svaty Jur | 5-1 (2-0) | TJ Malinovo | 6-4 (4-0) | W | ||||||||
| SVK Cup | 06-08-2025 | SK Svaty Jur | 0-1 (0-1) | Raca Bratislava | 2-13 (2-6) | 9.50 | 7.50 | 1.17 | L | 1.80 | -2/2.5 | 2.00 | W | U |
| SVK Cup | 28-07-2024 | SK Bahon | 3-0 (0-0) | SK Svaty Jur | - | L | ||||||||
| SVK Cup | 13-09-2023 | SK Svaty Jur | 0-7 (0-2) | Slovan Bratislava | - | L | ||||||||
| SVK Cup | 25-07-2021 | FC Slovan Casta | 3-4 (1-3) | SK Svaty Jur | 8-4 (4-3) | 3.00 | 5.00 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SVK Cup | 02-08-2020 | SK Svaty Jur | 2-2 (0-2) | PSC Pezinok | 2-11 (1-4) | 5.50 | 5.00 | 1.36 | D | 1.98 | -1/1.5 | 1.82 | W | O |
| INT CF | 03-02-2019 | SK Svaty Jur | 5-0 (2-0) | NMSK 1922 Bratislava | 9-4 (3-2) | 1.28 | 6.00 | 6.00 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| Slo D3 | 18-04-2018 | SK Svaty Jur | 0-3 (0-1) | FO SK Lozorno | 2-5 (0-5) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| Slo D3 | 30-08-2017 | SK Svaty Jur | 1-3 (0-2) | FK Slovan Ivanka pri Dunaji | 4-6 (2-4) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SVK Cup | 23-07-2017 | MFK Rusovce | 2-0 (1-0) | SK Svaty Jur | 9-1 (5-0) | 3.40 | 4.50 | 1.66 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SVK D2 | 28-05-2017 | SK Svaty Jur | 0-4 (0-0) | Spartak Trnava B | 9-5 (3-3) | 4.20 | 3.60 | 1.66 | L | 2.05 | -0.5 | 1.75 | L | O |
| SVK D2 | 20-05-2017 | SK Svaty Jur | 3-3 (3-3) | Fomat Martin | - | D | ||||||||
| SVK D2 | 14-05-2017 | SK Svaty Jur | 1-3 (0-2) | Slovan Bratislava B | 9-13 (3-6) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SVK D2 | 06-05-2017 | Dukla Banska Bystrica | 2-2 (0-0) | SK Svaty Jur | - | D | ||||||||
| SVK D2 | 03-05-2017 | SK Svaty Jur | 0-3 (0-3) | Nove Mesto | 3-3 (1-2) | 2.62 | 3.20 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.82 | L | O |
| SVK D2 | 29-04-2017 | Spartak Trnava B | 2-1 (2-0) | SK Svaty Jur | - | L | ||||||||
| SVK D2 | 22-04-2017 | Fomat Martin | 1-3 (1-1) | SK Svaty Jur | - | W | ||||||||
| SVK D2 | 15-04-2017 | Slovan Bratislava B | 3-0 (0-0) | SK Svaty Jur | - | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | |||||
| SVK D2 | 08-04-2017 | SK Svaty Jur | 0-1 (0-1) | Dukla Banska Bystrica | - | L | ||||||||
| No Data |
| FK Nove Zamky Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Slo D3 | 10-10-2026 | FK Nove Zamky | 2-1 (0-1) | Tj Ofc GabciKovo | 4-7 (2-1) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| Slo D3 | 04-10-2026 | FK Belusa | 0-0 (0-0) | FK Nove Zamky | 4-5 (1-1) | 1.55 | 4.00 | 4.50 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | W | U |
| Slo D3 | 26-09-2026 | FK Nove Zamky | 2-5 (0-0) | Trencin B | 6-2 (5-2) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| Slo D3 | 19-09-2026 | FK Nove Zamky | 1-5 (0-2) | Nitra | - | L | ||||||||
| Slo D3 | 12-09-2026 | TJ Druzstevnik Vrakun | 3-1 (1-1) | FK Nove Zamky | - | L | ||||||||
| Slo D3 | 05-09-2026 | FK Nove Zamky | 2-1 (0-1) | TJ Spartak Myjava | 4-5 (2-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| SVK Cup | 02-09-2026 | FK Nove Zamky | 3-3 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 7-3 (3-2) | D | ||||||||
| Slo D3 | 29-08-2026 | MSK Puchov | 0-1 (0-1) | FK Nove Zamky | - | W | ||||||||
| Slo D3 | 22-08-2026 | FK Nove Zamky | 1-1 (0-0) | Dunajska Luzna | 4-1 (0-1) | 1.67 | 3.80 | 3.90 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SVK Cup | 18-08-2026 | TJ Druzstevnik Besenov | 0-2 (0-0) | FK Nove Zamky | - | W | ||||||||
| Slo D3 | 15-08-2026 | KFC Komarno B | 0-2 (0-1) | FK Nove Zamky | 1-5 (1-3) | 2.63 | 3.50 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| Slo D3 | 08-08-2026 | FK Nove Zamky | 1-1 (1-0) | Raca Bratislava | 9-7 (3-4) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | FK Nove Zamky | 1-1 (1-1) | Zlate Moravce | 1-7 (0-4) | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Galanta | 3-2 (0-0) | FK Nove Zamky | - | L | ||||||||
| Slo D3 | 06-06-2026 | FK Nove Zamky | 4-0 (2-0) | KFC Komarno B | - | W | ||||||||
| Slo D3 | 30-05-2026 | Trencin B | 2-3 (1-3) | FK Nove Zamky | 6-5 (2-2) | W | ||||||||
| Slo D3 | 23-05-2026 | FK Nove Zamky | 2-1 (1-0) | OK castkovce | - | W | ||||||||
| Slo D3 | 16-05-2026 | TJ Druzstevnik Vrakun | 3-1 (0-1) | FK Nove Zamky | - | L | ||||||||
| Slo D3 | 09-05-2026 | FK Nove Zamky | 1-0 (1-0) | Galanta | - | W | ||||||||
| Slo D3 | 03-05-2026 | FK Belusa | 2-1 (1-1) | FK Nove Zamky | 9-4 (4-1) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Slo D3 | 16-10 | Away | SFM Senec | 3 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 10.00 | 5.50 | 1.20 | 10.00 | 5.50 | 1.20 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.85 | -2 | 1.95 | 1.85 | -2 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.3 | 1.9 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 2 | 2.4 | Loss | 1.9 |
| 15.3 | Shot(OT) | 6.3 | 14 | Shot(OT) | 5.5 |
| 3 | Corner | 5 | 3.8 | Corner | 5 |
| 4 | Yellow Card | 2 | 2.3 | Yellow Card | 1.8 |
| 18 | Fouls | 0 | 18 | Fouls | 0 |
| 40.3% | Possession | 51.7% | 40.4% | Possession | 52% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SK Svaty Jur ( 3 Matches) | FK Nove Zamky ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |