ทีเด็ดบอล Metz B vs ASM Belfortaine
‹ คู่ก่อนหน้าSochaux II vs Torcy · วันนี้ 20:00 น. คู่ที่ 31 / 184เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Enugu Rangers International vs MC Alger · วันนี้ 20:00 น.
French Championnat National 2
🕒 18-10-2026 20:00 น.
Metz Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 31 / 18420:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 50% ★สมดุลVSMetz BASM Belfortaineใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.8033% @3.60สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93ASM Belfortaineทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMetz Bต่อ 0.5 @1.88กองกลาง🎯55% vs 43%Metz Bแนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Metz Bการ์ดยิงดุ🔥6.6Metz Bการ์ดรับหลวม🕳️10.2ASM Belfortaineการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนASM Belfortaineรอง 0.5 @1.93การ์ดรับหลวม🕳️8.4Metz Bการ์ดยิงดุ🔥6.6ASM Belfortaineการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.95พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥6.6 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Metz Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 31 / 18420:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 50% ★สมดุลVS
Metz BASM Belfortaine
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.8033% @3.60
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
ASM Belfortaineทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMetz B
ต่อ 0.5 @1.88
กองกลาง🎯55% vs 43%Metz B
แนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Metz B
การ์ดยิงดุ🔥6.6Metz B
การ์ดรับหลวม🕳️10.2ASM Belfortaine
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนASM Belfortaine
รอง 0.5 @1.93
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Metz B
การ์ดยิงดุ🔥6.6ASM Belfortaine
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.95
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥6.6 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Metz B vs ASM Belfortaine
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMetz B ต่อ 0.5 @1.88การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.95การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMetz Bโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 1 แผน10
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Metz B · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล50%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Metz B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.81 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Metz B 25 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Metz B ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Metz B · คาดสกอร์ 1.5 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Metz B ชนะ 1 ลูก25%
Metz B ชนะ 2 ลูก15%
Metz B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
ASM Belfortaine ชนะ 1 ลูก15%
ASM Belfortaine ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Metz B ชนะ50%
Metz B ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Metz B คลีนชีท30%
ASM Belfortaine ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Metz B ไม่แพ้75%
ASM Belfortaine ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%0-18%2-08%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Metz B)
- โอกาส Metz B ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- ASM Belfortaine เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Metz B ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด ASM Belfortaine เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส ASM Belfortaine ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Metz B
พ0-2ส1-1ช2-1ส1-1ช2-1ส0-0
ASM Belfortaine
ช2-1พ1-2พ0-3พ1-3ส0-0ส3-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Metz Bยิง 1.1 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ASM Belfortaineยิง 1.1 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Metz B
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 13
ASM Belfortaine
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Metz B
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
ASM Belfortaine
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Metz B
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 4
ASM Belfortaine
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Metz B ชนะ 1เสมอ 5ASM Belfortaine ชนะ 2
- 23-02-2025Metz B2 - 0ASM Belfortaine
- 27-01-2024Metz B2 - 2ASM Belfortaine
- 26-03-2023ASM Belfortaine1 - 1Metz B
- 22-10-2022Metz B2 - 2ASM Belfortaine
- 09-04-2022Metz B0 - 1ASM Belfortaine
- 23-10-2021ASM Belfortaine4 - 1Metz B
- 12-09-2020Metz B2 - 2ASM Belfortaine
- 22-02-2015Metz B0 - 0ASM Belfortaine
คู่อื่นใน Championnat National 2 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.60 | 3.60 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.80 | 3.60 | 3.60 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 1.86 | 3.54 | 3.58 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.86 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.90 | 3.50 | 3.52 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 1.76 | 3.50 | 3.50 | 1.81 | 2.5/3 | 1.72 | 1.74 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.80 | 3.50 | 3.50 | 1.83 | 2.5/3 | 1.74 | 1.76 | 0.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.85 | 3.36 | 3.46 | 1.94 | 2.5/3 | 1.78 | 1.86 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.85 | 3.36 | 3.46 | 1.94 | 2.5/3 | 1.78 | 1.86 | 0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.82 | 3.52 | 3.63 | 1.71 | 2.5 | 1.98 | 1.58 | 0/0.5 | 2.12 | |
| Live | 1.82 | 3.52 | 3.63 | 1.71 | 2.5 | 1.98 | 1.58 | 0/0.5 | 2.12 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA N2-10] Metz B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 8 | 100.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 11 | 0.0% |
| Home Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 7 | 0.0% |
| Last 6 | 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0.0% |
| [FRA N2-12] ASM Belfortaine | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 9 | 2 | 12 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 6 | 2 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 9 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 9 | 25.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 25.0% |
Head to Head Statistics
| Metz B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D5 | 23-02-2025 | Metz B | 2-0 (1-0) | ASM Belfortaine | 5-7 (1-3) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| FRA D5 | 27-01-2024 | Metz B | 2-2 (0-0) | ASM Belfortaine | 9-3 (5-2) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| FRA N1 | 26-03-2023 | ASM Belfortaine | 1-1 (1-1) | Metz B | 3-8 (1-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA N1 | 22-10-2022 | Metz B | 2-2 (1-1) | ASM Belfortaine | 0-3 (0-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| FRA N1 | 09-04-2022 | Metz B | 0-1 (0-1) | ASM Belfortaine | 0-5 (0-4) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| FRA N1 | 23-10-2021 | ASM Belfortaine | 4-1 (2-1) | Metz B | - | L | ||||||||
| FRA N1 | 12-09-2020 | Metz B | 2-2 (2-0) | ASM Belfortaine | 5-4 (1-2) | 1.75 | 3.30 | 4.20 | D | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | O |
| FRA N1 | 22-02-2015 | Metz B | 0-0 (0-0) | ASM Belfortaine | - | D | ||||||||
| FRA N1 | 13-09-2014 | ASM Belfortaine | 1-1 (0-0) | Metz B | - | D | ||||||||
| FRA N1 | 31-03-2012 | ASM Belfortaine | 0-2 (0-1) | Metz B | - | W | ||||||||
| FRA N1 | 22-10-2011 | Metz B | 0-3 (0-0) | ASM Belfortaine | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Metz B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N2 | 03-10-2026 | Torcy | 0-0 (0-0) | Metz B | - | D | ||||||||
| FRA N2 | 20-09-2026 | Metz B | 2-1 (1-1) | Strasbourg II | 5-9 (0-3) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| FRA N2 | 05-09-2026 | Aubervilliers | 1-1 (0-0) | Metz B | - | D | ||||||||
| FRA D5 | 18-04-2026 | OCPAM | 1-2 (1-1) | Metz B | 8-4 (3-2) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA D5 | 22-03-2026 | Metz B | 1-1 (1-0) | Drancy | 6-4 (5-2) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| FRA D5 | 15-03-2026 | US Vimy | 2-0 (0-0) | Metz B | 10-4 (5-3) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| FRA D5 | 22-02-2026 | Lille B | 2-1 (1-0) | Metz B | 3-7 (2-3) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| FRA D5 | 07-02-2026 | Ajaccio Gfco | 1-1 (1-1) | Metz B | 3-7 (0-4) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| FRA D5 | 31-01-2026 | Amiens SC II | 2-1 (2-0) | Metz B | 4-8 (4-2) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| FRA D5 | 17-01-2026 | Metz B | 2-3 (1-1) | Stade Reims II | 8-4 (2-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| FRA D5 | 09-11-2025 | Drancy | 3-0 (2-0) | Metz B | 2-5 (1-2) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D5 | 30-08-2025 | USLPV | 2-1 (0-1) | Metz B | 2-4 (1-2) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| FRA D5 | 17-05-2025 | Metz B | 2-0 (0-0) | Pontarlier | 7-6 (4-2) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D5 | 26-04-2025 | Metz B | 3-1 (0-0) | Colmar | 3-8 (0-4) | 3.25 | 3.50 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| FRA D5 | 20-04-2025 | Strasbourg II | 2-1 (0-0) | Metz B | 4-4 (1-2) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| FRA D5 | 22-03-2025 | Metz B | 2-2 (0-0) | Sochaux II | 6-4 (4-2) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D5 | 16-03-2025 | Metz B | 2-0 (2-0) | Racing Besancon | 2-9 (2-4) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D5 | 23-02-2025 | Metz B | 2-0 (1-0) | ASM Belfortaine | 5-7 (1-3) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| FRA D5 | 09-02-2025 | Metz B | 0-1 (0-0) | Sarre Union | 4-3 (2-1) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| FRA D5 | 25-01-2025 | Olympique Strasbourg Koenigshoffen | 0-0 (0-0) | Metz B | 4-3 (2-2) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| No Data |
| ASM Belfortaine Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N2 | 03-10-2026 | ASM Belfortaine | 3-3 (2-0) | Thaon | 14-5 (2-2) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| FRA N2 | 19-09-2026 | ASM Belfortaine | 0-0 (0-0) | Torcy | - | D | ||||||||
| FRA N2 | 06-09-2026 | Strasbourg II | 3-1 (1-0) | ASM Belfortaine | 7-2 (4-2) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| FRA N2 | 29-08-2026 | ASM Belfortaine | 0-3 (0-2) | Aubervilliers | - | L | ||||||||
| FRA D5 | 16-05-2026 | Ivry | 2-1 (2-1) | ASM Belfortaine | 2-3 (0-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D5 | 25-04-2026 | Mulhouse | 1-2 (0-1) | ASM Belfortaine | 5-3 (3-1) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D5 | 18-04-2026 | ASM Belfortaine | 1-2 (0-1) | Torcy | 3-2 | 2.35 | 3.25 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| FRA D5 | 15-03-2026 | ASM Belfortaine | 0-1 (0-0) | Racing Besancon | 5-2 (3-1) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D5 | 07-03-2026 | Sochaux II | 1-2 (0-1) | ASM Belfortaine | 6-1 | 2.15 | 3.40 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D5 | 28-02-2026 | ASM Belfortaine | 1-1 (0-0) | ES Troyes AC B | 6-10 (4-5) | 2.75 | 3.40 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D5 | 31-01-2026 | ASM Belfortaine | 0-1 (0-1) | Mulhouse | 2-1 (1-0) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D5 | 17-01-2026 | Besancon | 1-1 (1-1) | ASM Belfortaine | 3-3 (1-1) | 3.80 | 3.90 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| FRA D5 | 14-12-2025 | Torcy | 0-2 (0-2) | ASM Belfortaine | 2-4 (0-2) | 2.35 | 3.25 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| FRA D5 | 23-11-2025 | Strasbourg II | 1-1 (1-0) | ASM Belfortaine | 5-6 (3-2) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| FRA D5 | 02-11-2025 | Racing Besancon | 1-1 (0-1) | ASM Belfortaine | 8-4 (4-2) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| FRA D5 | 18-10-2025 | ASM Belfortaine | 2-2 (2-2) | Sochaux II | 4-1 (2-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D5 | 04-10-2025 | ES Troyes AC B | 3-1 (0-0) | ASM Belfortaine | 4-4 (0-2) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| FRA D5 | 20-09-2025 | ASM Belfortaine | 1-1 (0-0) | Pontarlier | 6-3 (3-2) | 1.80 | 3.75 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| FRA D5 | 30-08-2025 | FC Chalonnais | 3-1 (1-0) | ASM Belfortaine | 4-1 (1-1) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA D5 | 10-05-2025 | Olympique Strasbourg Koenigshoffen | 1-5 (0-0) | ASM Belfortaine | - | 4.00 | 3.25 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA N2 | 01-11 | Home | Thaon | 14 Days |
| FRA N2 | 08-11 | Away | Sochaux II | 21 Days |
| FRA N2 | 22-11 | Home | OCPAM | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA N2 | 01-11 | Home | Sochaux II | 13 Days |
| FRA N2 | 08-11 | Away | OCPAM | 20 Days |
| FRA N2 | 22-11 | Home | Drancy | 34 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 3.60 | 3.60 | 1.80 | 3.60 | 3.60 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | 1.88 | 0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 1.1 | Goal | 1.1 |
| 0.7 | Loss | 2 | 1.4 | Loss | 1.7 |
| 9 | Shot(OT) | 13.5 | 10 | Shot(OT) | 12.9 |
| 5 | Corner | 8 | 6.1 | Corner | 4.6 |
| 2 | Yellow Card | 1.5 | 1.7 | Yellow Card | 2.1 |
| 0 | Fouls | 0 | 15.5 | Fouls | 0 |
| 46% | Possession | 45.5% | 54.6% | Possession | 43.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Metz B ( 3 Matches) | ASM Belfortaine ( 4 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |