ทีเด็ดบอล Enugu Rangers International vs MC Alger
‹ คู่ก่อนหน้าMetz B vs ASM Belfortaine · วันนี้ 20:00 น. คู่ที่ 104 / 253เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Scottland FC vs Petro Atletico de Luanda · วันนี้ 20:00 น.
CAF Champions League
🕒 18-10-2026 20:00 น.
Enugu Rangers Internationalเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 104 / 25320:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSEnugu Rangers InternationalMC Algerใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ36% @3.6064% @2.00สูง/ต่ำ 2 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80MC Algerทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านEnugu Rangers Internationalรอง 0/-0.5 @2.00การ์ดยิงดุ🔥9.6Enugu Rangers Internationalการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMC Algerต่อ 0/-0.5 @1.80แนวรับ🛡️4.2 vs 6.6MC Algerการ์ดรับหลวม🕳️6.6Enugu Rangers Internationalการ์ดยิงดุ🔥9.0MC Algerการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.80พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 2การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.5ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @2.00พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Enugu Rangers Internationalเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 104 / 25320:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
Enugu Rangers InternationalMC Alger
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
36% @3.6064% @2.00
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
MC Algerทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านEnugu Rangers International
รอง 0/-0.5 @2.00
การ์ดยิงดุ🔥9.6Enugu Rangers International
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMC Alger
ต่อ 0/-0.5 @1.80
แนวรับ🛡️4.2 vs 6.6MC Alger
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Enugu Rangers International
การ์ดยิงดุ🔥9.0MC Alger
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.80
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 2
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.5ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @2.00
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Enugu Rangers International vs MC Alger
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMC Alger ต่อ 0/-0.5 @1.80การ์ด 3 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2 @1.80การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMC Algerโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 3 แผน14 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: MC Alger · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา MC Alger ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @2.07 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง MC Alger 20 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป MC Alger ต่อ 0/-0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 29%เสีย 27%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง MC Alger · คาดสกอร์ 1.2 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
MC Alger ชนะ 1 ลูก25%
MC Alger ชนะ 2 ลูก12%
MC Alger ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ29%
Enugu Rangers International ชนะ 1 ลูก15%
Enugu Rangers International ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
MC Alger ชนะ44%
MC Alger ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
MC Alger คลีนชีท29%
Enugu Rangers International ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Enugu Rangers International ไม่แพ้56%
MC Alger ไม่แพ้73%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-010%0-110%0-08%2-18%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง MC Alger)
- โอกาส MC Alger ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Enugu Rangers International ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Enugu Rangers International ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Enugu Rangers International
ช4-2ช1-0พ0-2ช1-0ช3-1ส2-2
MC Alger
พ0-2ส0-0ช5-0ช2-0ช1-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Enugu Rangers Internationalยิง 1.6 · เสีย 1.1 ต่อนัด
MC Algerยิง 1.5 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Enugu Rangers International
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 15
MC Alger
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Enugu Rangers International
50%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 2
MC Alger
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Enugu Rangers International
17%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 4
MC Alger
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
คู่อื่นใน CAF Champions League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.60 | 3.00 | 2.00 | 1.80 | 2 | 2.00 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.60 | 3.00 | 2.00 | 1.80 | 2 | 2.00 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 3.50 | 3.00 | 2.10 | 1.81 | 2 | 1.99 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.50 | 3.00 | 2.10 | 1.81 | 2 | 1.99 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.81 | ||
| wewbet | Initial | 3.46 | 2.96 | 2.11 | 1.81 | 2 | 1.99 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.46 | 2.96 | 2.11 | 1.81 | 2 | 1.99 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 3.70 | 3.10 | 2.05 | 1.58 | 1.5/2 | 2.26 | 3.03 | 0/0.5 | 1.34 | |
| Live | 3.60 | 3.10 | 2.10 | 1.75 | 2 | 1.98 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 2.71 | 3.03 | 2.36 | 2.47 | 2.5 | 1.46 | 1.97 | 0 | 1.71 | |
| Live | 3.44 | 3.00 | 2.06 | 2.03 | 2/2.5 | 1.67 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NGA PR-1] Enugu Rangers International | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 2 | 1 | 14 | 9 | 17 | 1 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 3 | 10 | 10 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 6 | 7 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 2 | 2 | 6 | 4 | 14 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 4 | 2 | 9 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 2 | 13 | 66.7% |
| [ALG D1-5] MC Alger | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 5 | 66.7% |
| Home Field | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 4 | 100.0% |
| Away Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 5 | 66.7% |
| Home Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 4 | 100.0% |
| Last 6 | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Enugu Rangers International Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Enugu Rangers International Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (6 games) 17% Home 17% Draw 67% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 33% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NGA PR | 11-10-2026 | Barau FC | 2-2 (0-1) | Enugu Rangers International | 5-2 (3-2) | 1.75 | 3.10 | 4.50 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| NGA PR | 04-10-2026 | Enugu Rangers International | 3-1 (1-0) | Abia Warriors | - | W | ||||||||
| NGA PR | 30-09-2026 | Warri Wolves FC | 0-1 (0-1) | Enugu Rangers International | - | W | ||||||||
| NGA PR | 27-09-2026 | Ikorodu City FC | 2-0 (1-0) | Enugu Rangers International | 3-6 (2-0) | 1.62 | 3.30 | 5.25 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| NGA PR | 23-09-2026 | Enugu Rangers International | 1-0 (0-0) | Ranchers Bees Kaduna | 4-5 (3-4) | 1.40 | 3.90 | 7.00 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| NGA PR | 20-09-2026 | Kun Khalifat FC | 2-4 (1-2) | Enugu Rangers International | 3-6 (2-4) | 2.00 | 2.88 | 3.80 | W | |||||
| NGA PR | 18-09-2026 | Enugu Rangers International | 2-1 (1-1) | Nasarawa United | 7-1 (3-1) | 1.40 | 3.60 | 8.00 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | D | O |
| CAF CL | 11-09-2026 | Sobemap | 1-1 (0-1) | Enugu Rangers International | 5-3 (1-1) | 5.50 | 3.70 | 1.50 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | L | D |
| CAF CL | 06-09-2026 | Enugu Rangers International | 1-1 (1-0) | Sobemap | 2-0 | 1.36 | 4.00 | 8.00 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | D |
| NGA PR | 30-08-2026 | Enugu Rangers International | 1-1 (0-1) | Katsina United | - | D | ||||||||
| Nigeria Cup | 01-06-2026 | Rivers United | 3-2 (2-0) | Enugu Rangers International | 4-3 (2-2) | 2.90 | 2.70 | 2.50 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| NGA PR | 24-05-2026 | Ikorodu City FC | 1-2 (0-1) | Enugu Rangers International | 6-2 | W | ||||||||
| Nigeria Cup | 19-05-2026 | Godswill Akpabio United FC | 0-1 (0-1) | Enugu Rangers International | 2-4 (0-3) | 5.75 | 3.70 | 1.48 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | U |
| NGA PR | 10-05-2026 | Enugu Rangers International | 2-1 (1-1) | Bendel Insurance | 4-1 (2-0) | W | ||||||||
| NGA PR | 03-05-2026 | Bayelsa United | 0-2 (0-1) | Enugu Rangers International | 7-4 (1-3) | 1.72 | 3.10 | 5.00 | W | 2.02 | 0.5/1 | 1.77 | W | D |
| NGA PR | 19-04-2026 | Enugu Rangers International | 2-1 (0-0) | Enyimba | 9-2 (5-0) | 1.44 | 3.60 | 7.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | O |
| NGA PR | 12-04-2026 | Niger Tornadoes FC | 0-0 (0-0) | Enugu Rangers International | 6-4 (3-4) | 1.95 | 2.88 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| NGA PR | 05-04-2026 | Enugu Rangers International | 0-0 (0-0) | Barau FC | - | D | ||||||||
| NGA PR | 29-03-2026 | Shooting Stars SC | 3-1 (0-0) | Enugu Rangers International | 11-5 (7-4) | 1.90 | 3.00 | 4.00 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| NGA PR | 22-03-2026 | Enugu Rangers International | 2-0 (1-0) | El Kanemi Warriors | - | W | ||||||||
| No Data |
| MC Alger Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ALG D1 | 13-10-2026 | ASO Chlef | 1-1 (0-1) | MC Alger | 3-1 (3-1) | 4.75 | 3.00 | 1.75 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| ALG D1 | 10-10-2026 | MC Alger | 1-0 (0-0) | CRB Temouchent | 12-1 (6-1) | 1.29 | 4.20 | 10.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| ALG D1 | 19-09-2026 | MC Alger | 2-0 (1-0) | MB Rouissat | 3-3 (3-0) | 1.29 | 4.00 | 11.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| CAF CL | 13-09-2026 | MC Alger | 5-0 (1-0) | ASN Nigelec | 6-0 (2-0) | 1.18 | 5.50 | 12.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | W | O |
| CAF CL | 06-09-2026 | ASN Nigelec | 0-0 (0-0) | MC Alger | - | D | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | Al-Sadd | 2-0 (0-0) | MC Alger | 3-2 (3-1) | 2.20 | 3.30 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 03-08-2026 | Al-Shabab | 3-1 (1-1) | MC Alger | 3-6 (3-1) | 1.80 | 3.70 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Al Hilal | 0-2 (0-1) | MC Alger | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-07-2026 | Mamelodi Sundowns | 1-1 (0-0) | MC Alger | 3-3 (2-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| ALG D1 | 06-06-2026 | MC Alger | 2-0 (1-0) | ASO Chlef | 3-0 (3-0) | W | ||||||||
| ALG D1 | 20-05-2026 | ES Setif | 1-0 (1-0) | MC Alger | 3-7 (2-3) | 2.90 | 2.90 | 2.35 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| ALG D1 | 09-05-2026 | MC Alger | 1-1 (1-0) | MB Rouissat | 6-2 (2-1) | 1.18 | 5.25 | 13.00 | D | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| ALG D1 | 29-04-2026 | MC Alger | 2-1 (1-0) | Olympique Akbou | 3-4 (2-3) | 1.48 | 3.50 | 6.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | O |
| ALG D1 | 21-04-2026 | ES Ben Aknoun | 2-3 (1-0) | MC Alger | 2-12 (0-5) | 4.50 | 2.90 | 1.80 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| ALG D1 | 17-04-2026 | CS Constantine | 2-0 (0-0) | MC Alger | 4-2 (2-0) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| ALG D1 | 10-04-2026 | MC Alger | 3-0 (3-0) | El Bayadh | 2-2 (2-0) | 1.30 | 4.50 | 9.00 | W | 2.03 | 1.5 | 1.78 | W | O |
| ALG D1 | 06-04-2026 | JS Saoura | 2-1 (1-1) | MC Alger | 2-3 (2-2) | 2.80 | 2.80 | 2.50 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| ALG D1 | 01-04-2026 | MC Alger | 1-0 (1-0) | USM Alger | 2-6 (1-3) | 1.65 | 3.00 | 5.75 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| ALG D1 | 25-03-2026 | CR Belouizdad | 0-1 (0-1) | MC Alger | 3-0 (1-0) | 2.45 | 2.80 | 2.88 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| ALG D1 | 18-03-2026 | MC Alger | 2-1 (0-1) | USM Khenchela | 13-4 (5-2) | 1.30 | 3.90 | 10.00 | W | 2.03 | 1.5 | 1.78 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CAF CL | 24-10 | Away | MC Alger | 5 Days |
| NGA PR | 01-11 | Away | Rivers United | 14 Days |
| NGA PR | 04-11 | Away | Sporting Lagos FC | 17 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CAF CL | 24-10 | Home | Enugu Rangers International | 5 Days |
| ALG D1 | 26-10 | Home | ES Setif | 8 Days |
| ALG D1 | 27-10 | Away | Biskra | 9 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.33 | 2.00 | 2.88 | 4.33 | 2.00 | 2.88 | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | 1.65 | 0/-0.5 | 2.20 | 1.65 | 0/-0.5 | 2.20 | |
| Live | 3.60 | 3.00 | 2.00 | 3.60 | 3.00 | 2.00 | 1.80 | 2 | 2.00 | 1.80 | 2 | 2.00 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 1.6 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 0.3 | 1.1 | Loss | 0.7 |
| 14 | Shot(OT) | 10.3 | 8.5 | Shot(OT) | 9.1 |
| 2 | Corner | 5.3 | 4.3 | Corner | 4.5 |
| 3 | Yellow Card | 3.3 | 1.6 | Yellow Card | 2.7 |
| 28 | Fouls | 0 | 22 | Fouls | 0 |
| 47% | Possession | 59.3% | 55.8% | Possession | 55% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Enugu Rangers International ( 2 Matches) | MC Alger ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |