ทีเด็ดบอล Scottland FC vs Petro Atletico de Luanda
‹ คู่ก่อนหน้าEnugu Rangers International vs MC Alger · วันนี้ 20:00 น. คู่ที่ 265 / 382เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Banik Most B vs FK Slavoj Zatec · วันนี้ 20:00 น.
CAF Champions League
🕒 18-10-2026 20:00 น.
Scottland FCเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0คู่ที่ 265 / 38220:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★62⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSScottland FCPetro Atletico de Luandaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ31% @4.2069% @1.91สูง/ต่ำ 1.5/2 สูง 1.75 · ต่ำ 2.05แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98Petro Atletico de Luandaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+7.8✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก1.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านScottland FCรอง 0.5 @1.83การ์ดยิงดุ🔥6.0Scottland FCการ์ดรับเหนียว🧱3.0Scottland FCการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนPetro Atletico de Luandaต่อ 0.5 @1.98แนวรุก🔥9.0 vs 6.0Petro Atletico de Luandaแนวรับ🛡️1.2 vs 3.0Petro Atletico de Luandaการ์ดยิงดุ🔥9.0Petro Atletico de Luandaการ์ดรับเหนียว🧱1.2Petro Atletico de Luandaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Petro Atletico de Luandaการ์ดได้ราคา💰6/10Petro Atletico de Luandaการ์ด 6 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 1.5/2 @1.75แนวรุก🔥6.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 1.5/2 @2.05พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำแนวรับ🛡️3.0 · 1.2รับแน่นทั้งคู่การ์ดรับแน่น🛡️0.5·0.2ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ
Scottland FCเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.0
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0
คู่ที่ 265 / 38220:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★62⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
Scottland FCPetro Atletico de Luanda
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
31% @4.2069% @1.91
สูง/ต่ำ 1.5/2 สูง 1.75 · ต่ำ 2.05แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Petro Atletico de Luandaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+7.8✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก1.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านScottland FC
รอง 0.5 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥6.0Scottland FC
การ์ดรับเหนียว🧱3.0Scottland FC
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนPetro Atletico de Luanda
ต่อ 0.5 @1.98
แนวรุก🔥9.0 vs 6.0Petro Atletico de Luanda
แนวรับ🛡️1.2 vs 3.0Petro Atletico de Luanda
การ์ดยิงดุ🔥9.0Petro Atletico de Luanda
การ์ดรับเหนียว🧱1.2Petro Atletico de Luanda
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Petro Atletico de Luanda
การ์ดได้ราคา💰6/10Petro Atletico de Luanda
การ์ด 6 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 1.5/2 @1.75
แนวรุก🔥6.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 1.5/2 @2.05
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำแนวรับ🛡️3.0 · 1.2รับแน่นทั้งคู่
การ์ดรับแน่น🛡️0.5·0.2ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Scottland FC vs Petro Atletico de Luanda
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนPetro Atletico de Luanda ต่อ 0.5 @1.98การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 1.5/2 @2.05การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPetro Atletico de Luandaโอกาสชนะ 47%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 1.5/262/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Petro Atletico de Luanda · บิลหลัก 1X2 @1.91
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Petro Atletico de Luanda ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.91 · ควรเป็น @1.93 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Petro Atletico de Luanda 26 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Petro Atletico de Luanda ต่อ 0.5
ได้ 46%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Petro Atletico de Luanda · คาดสกอร์ 0.6 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Petro Atletico de Luanda ชนะ 1 ลูก29%
Petro Atletico de Luanda ชนะ 2 ลูก13%
Petro Atletico de Luanda ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ33%
Scottland FC ชนะ 1 ลูก15%
Scottland FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Petro Atletico de Luanda ชนะ46%
Petro Atletico de Luanda ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Petro Atletico de Luanda คลีนชีท52%
Scottland FC ยิงไม่ได้39%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Scottland FC ไม่แพ้54%
Petro Atletico de Luanda ไม่แพ้79%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)22%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)8%
ยิงได้ทั้งคู่29%
ต่ำ 2.578%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-020%0-119%1-013%1-112%0-29%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Petro Atletico de Luanda)
- โอกาส Petro Atletico de Luanda ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Petro Atletico de Luanda คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 52%
- Scottland FC ยิงไม่ได้เลย 39%
- Petro Atletico de Luanda ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 33% ค่อนข้างสูง
- Scottland FC รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.5 ลูก/นัด
- โอกาส Scottland FC ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Scottland FC
ส0-0ช1-0ส0-0พ0-1ช3-0พ0-1
Petro Atletico de Luanda
ช2-0ช1-0ส2-2ช1-0ส0-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Scottland FCยิง 1.0 · เสีย 0.5 ต่อนัด
Petro Atletico de Luandaยิง 1.5 · เสีย 0.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Scottland FC
1.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 6
Petro Atletico de Luanda
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Scottland FC
25%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 3
Petro Atletico de Luanda
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Scottland FC
25%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 3
Petro Atletico de Luanda
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
คู่อื่นใน CAF Champions League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 4.20 | 2.88 | 1.91 | 1.75 | 1.5/2 | 2.05 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 4.20 | 2.88 | 1.91 | 1.75 | 1.5/2 | 2.05 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 4.00 | 2.90 | 1.91 | 1.73 | 1.5/2 | 2.03 | 1.81 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 4.00 | 2.90 | 1.91 | 1.73 | 1.5/2 | 2.03 | 1.81 | -0.5 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 4.12 | 2.85 | 1.97 | 1.73 | 1.5/2 | 2.03 | 1.81 | -0.5 | 1.97 | |
| Live | 4.12 | 2.85 | 1.99 | 1.75 | 1.5/2 | 2.05 | 1.83 | -0.5 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 4.30 | 3.15 | 1.85 | 1.91 | 2 | 1.80 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 4.20 | 3.00 | 2.00 | 1.93 | 2 | 1.80 | 1.79 | -0.5 | 1.93 | ||
| Interwetten | Initial | 4.30 | 2.95 | 1.95 | 1.50 | 1.5 | 2.30 | 1.75 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 4.10 | 2.85 | 1.95 | 1.50 | 1.5 | 2.30 | 1.75 | -0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 4.07 | 2.90 | 2.00 | 2.27 | 2/2.5 | 1.56 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.68 | |
| Live | 4.03 | 2.94 | 1.92 | 1.64 | 1.5/2 | 2.08 | 1.55 | -0.5/1 | 2.23 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ZIM LEG-2] Scottland FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 17 | 10 | 3 | 45 | 11 | 61 | 2 | 56.7% |
| Home Field | 15 | 8 | 6 | 1 | 24 | 4 | 30 | 3 | 53.3% |
| Away Field | 15 | 9 | 4 | 2 | 21 | 7 | 31 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 3 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 14 | 14 | 2 | 22 | 3 | 56 | 1 | 46.7% |
| Home Field | 15 | 7 | 7 | 1 | 12 | 1 | 28 | 1 | 46.7% |
| Away Field | 15 | 7 | 7 | 1 | 10 | 2 | 28 | 1 | 46.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 1 | 10 | 33.3% |
| [AGB LE-2] Petro Atletico de Luanda | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 0 | 14 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 0 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 0 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 4 | 0 | 2 | 0 | 10 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 2 | 0 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Scottland FC Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Scottland FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ZIM LEG | 10-10-2026 | ZPC Kariba | 1-0 (0-0) | Scottland FC | - | L | ||||||||
| ZIM LEG | 19-09-2026 | Scottland FC | 3-0 (2-0) | Agama | - | W | ||||||||
| ZIM CUP | 16-09-2026 | Scottland FC | 0-1 (0-1) | Hardrock | 3-3 (2-1) | 2.50 | 2.70 | 2.90 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| CAF CL | 12-09-2026 | Nsingizini Hotspurs | 0-0 (0-0) | Scottland FC | - | D | ||||||||
| CAF CL | 06-09-2026 | Scottland FC | 1-0 (0-0) | Nsingizini Hotspurs | - | W | ||||||||
| ZIM LEG | 02-09-2026 | Scottland FC | 0-0 (0-0) | FC Platinum | 11-1 (6-1) | 1.45 | 3.50 | 7.00 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| ZIM LEG | 22-08-2026 | Simba Bhora | 1-2 (1-2) | Scottland FC | - | W | ||||||||
| ZIM LEG | 19-08-2026 | Dynamos FC | 1-1 (0-0) | Scottland FC | - | D | ||||||||
| ZWE SC | 14-08-2026 | Scottland FC | 3-1 (2-1) | FC Platinum | 4-5 (3-3) | 1.83 | 2.88 | 4.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| ZIM LEG | 01-08-2026 | Scottland FC | 0-0 (0-0) | Moors World of Sport FC | 9-5 (4-3) | 1.55 | 3.30 | 6.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Kaizer Chiefs | 1-0 (1-0) | Scottland FC | - | L | ||||||||
| ZIM LEG | 22-07-2026 | Scottland FC | 2-1 (0-1) | Bulawayo Chiefs | 6-4 (3-1) | 1.30 | 4.10 | 9.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| ZIM LEG | 19-07-2026 | Highlanders | 1-0 (1-0) | Scottland FC | 5-7 (2-3) | 4.00 | 2.90 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| ZIM LEG | 10-07-2026 | Scottland FC | 2-0 (0-0) | Telone FC | 7-0 (6-0) | 1.40 | 3.70 | 8.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | D |
| ZIM LEG | 04-07-2026 | Hunters (ZWE) | 0-3 (0-1) | Scottland FC | 0-2 (0-1) | 4.10 | 3.00 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| ZIM LEG | 26-06-2026 | Scottland FC | 5-0 (3-0) | Manica Diamond | 4-2 (2-1) | 1.33 | 3.90 | 9.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| ZIM LEG | 20-06-2026 | Ngezi Platinum | 0-2 (0-0) | Scottland FC | - | W | ||||||||
| ZIM LEG | 14-06-2026 | Scottland FC | 2-0 (2-0) | Hardrock | 5-2 (3-0) | 2.05 | 2.80 | 3.75 | W | 2.05 | 0.5 | 1.75 | W | O |
| ZIM LEG | 11-06-2026 | Scottland FC | 3-0 (1-0) | Triangle FC | 3-2 (1-1) | 1.40 | 3.50 | 9.00 | W | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | W | O |
| ZIM LEG | 06-06-2026 | Herentals FC | 0-2 (0-2) | Scottland FC | 3-2 (1-2) | 2.45 | 2.70 | 3.00 | W | 1.73 | 0 | 2.08 | W | O |
| No Data |
| Petro Atletico de Luanda Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AGB LE | 13-10-2026 | Petro Atletico de Luanda | 1-0 (1-0) | Kabuscorp do Palanca | 8-5 (5-3) | 1.38 | 4.00 | 7.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| AGB LE | 09-10-2026 | Petro Atletico de Luanda | 0-0 (0-0) | Recreativo Caala | 2-2 (2-1) | 1.20 | 5.25 | 11.00 | D | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| AGB LE | 17-09-2026 | CD Sao Salvador | 0-1 (0-0) | Petro Atletico de Luanda | - | W | ||||||||
| CAF CL | 12-09-2026 | Petro Atletico de Luanda | 2-2 (1-0) | UD Songo | 4-6 (2-5) | 1.36 | 4.00 | 7.50 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| CAF CL | 06-09-2026 | UD Songo | 0-1 (0-0) | Petro Atletico de Luanda | 5-5 (3-3) | 3.40 | 2.90 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| AGB LE | 30-08-2026 | Academica Do Lobito | 0-2 (0-0) | Petro Atletico de Luanda | 4-5 (2-2) | 7.50 | 4.00 | 1.33 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| AGB LE | 26-08-2026 | Petro Atletico de Luanda | 3-0 (1-0) | CRD Libolo | 7-0 (4-0) | 1.22 | 4.75 | 11.00 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| AGB LE | 21-08-2026 | Progresso da Lunda Sul | 0-0 (0-0) | Petro Atletico de Luanda | - | D | ||||||||
| INT CF | 16-08-2026 | Petro Atletico de Luanda | 1-0 (1-0) | Wiliete | - | W | ||||||||
| INT CF | 06-08-2026 | Petro Atletico de Luanda | 4-0 (3-0) | Reus FC Reddis | 0-8 (0-4) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | Gimnastic Tarragona | 0-2 (0-0) | Petro Atletico de Luanda | 6-6 (2-6) | 3.50 | 3.60 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | SD Huesca | 1-0 (1-0) | Petro Atletico de Luanda | 1-4 (1-2) | 1.85 | 3.75 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Petro Atletico de Luanda | 3-1 (1-1) | Valencia | 1-0 (1-0) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | O |
| AG C | 27-05-2026 | Wiliete | 1-1 (0-0) | Petro Atletico de Luanda | 5-0 (1-0) | 3.80 | 3.25 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| AGB LE | 24-05-2026 | Desportivo Huila | 0-0 (0-0) | Petro Atletico de Luanda | - | D | ||||||||
| AGB LE | 20-05-2026 | Academica Do Lobito | 1-1 (1-0) | Petro Atletico de Luanda | - | D | ||||||||
| AGB LE | 16-05-2026 | Petro Atletico de Luanda | 0-0 (0-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | D | ||||||||
| AGB LE | 09-05-2026 | Guelson | 0-2 (0-1) | Petro Atletico de Luanda | 3-5 (0-2) | W | ||||||||
| AGB LE | 06-05-2026 | Petro Atletico de Luanda | 3-0 (2-0) | Progresso da Lunda Sul | 6-7 (3-1) | 1.36 | 4.00 | 7.50 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| AGB LE | 02-05-2026 | Redonda | 2-5 (2-4) | Petro Atletico de Luanda | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CAF CL | 23-10 | Away | Petro Atletico de Luanda | 5 Days |
| ZIM LEG | 04-11 | Home | Chicken Inn | 17 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CAF CL | 23-10 | Home | Scottland FC | 5 Days |
| AGB LE | 27-10 | Away | Bravos do Maquis | 9 Days |
| AGB LE | 31-10 | Away | Primeiro de Agosto | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.20 | 2.88 | 1.91 | 4.20 | 2.88 | 1.91 | 1.75 | 1.5/2 | 2.05 | 1.75 | 1.5/2 | 2.05 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | 1.83 | -0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1 | Goal | 1.5 |
| 0.7 | Loss | 0 | 0.5 | Loss | 0.2 |
| 9 | Shot(OT) | 7 | 6.8 | Shot(OT) | 5.3 |
| 3 | Corner | 5 | 6.8 | Corner | 4.4 |
| 1 | Yellow Card | 2.5 | 0.5 | Yellow Card | 1.6 |
| 44% | Fouls | 52% | 48% | Fouls | 55.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Scottland FC ( 2 Matches) | Petro Atletico de Luanda ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |