ทีเด็ดบอล Teunhueth FC vs Colombe du Dja et Lobo
‹ คู่ก่อนหน้าIroni Beit Dagan vs Maccabi Ramat Hasharon · คืนนี้ 00:00 น. คู่ที่ 237 / 253เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Tromso IL vs KFUM Oslo · คืนนี้ 00:15 น.
CAF Champions League
🕒 19-10-2026 00:00 น.
Teunhueth FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี50%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก0.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 237 / 25300:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★58⚖️ เสี่ยง 64% ★แพงเกินจริงVSTeunhueth FCColombe du Dja et Loboใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @2.1539% @3.33สูง/ต่ำ 1.5/2 สูง 1.84 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.89Colombe du Dja et Loboทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก1.2🏠เต็งเจ้าบ้านTeunhueth FCต่อ 0/0.5 @1.89แนวรับ🛡️0.0 vs 1.2Teunhueth FCการ์ดรับเหนียว🧱0.0Teunhueth FCการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนColombe du Dja et Loboรอง 0/0.5 @1.89แนวรุก🔥13.2 vs 4.8Colombe du Dja et Loboการ์ดยิงดุ🔥13.2Colombe du Dja et Loboการ์ดรับเหนียว🧱1.2Colombe du Dja et Loboการ์ดได้ราคา💰8/10Colombe du Dja et Loboการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 1.5/2 @1.84ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 1.5/2 @1.94แนวรับ🛡️0.0 · 1.2รับแน่นทั้งคู่การ์ดรับแน่น🛡️0.0·0.2ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Teunhueth FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี50%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก0.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 237 / 25300:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★58⚖️ เสี่ยง 64% ★แพงเกินจริง
VS
Teunhueth FCColombe du Dja et Lobo
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @2.1539% @3.33
สูง/ต่ำ 1.5/2 สูง 1.84 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.89
Colombe du Dja et Loboทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก1.2
🏠เต็งเจ้าบ้านTeunhueth FC
ต่อ 0/0.5 @1.89
แนวรับ🛡️0.0 vs 1.2Teunhueth FC
การ์ดรับเหนียว🧱0.0Teunhueth FC
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนColombe du Dja et Lobo
รอง 0/0.5 @1.89
แนวรุก🔥13.2 vs 4.8Colombe du Dja et Lobo
การ์ดยิงดุ🔥13.2Colombe du Dja et Lobo
การ์ดรับเหนียว🧱1.2Colombe du Dja et Lobo
การ์ดได้ราคา💰8/10Colombe du Dja et Lobo
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 1.5/2 @1.84
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 1.5/2 @1.94
แนวรับ🛡️0.0 · 1.2รับแน่นทั้งคู่
การ์ดรับแน่น🛡️0.0·0.2ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Teunhueth FC vs Colombe du Dja et Lobo
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนColombe du Dja et Lobo รอง 0/0.5 @1.89การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 1.5/2 @1.94การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTeunhueth FCโอกาสชนะ 42%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 1.5/258/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Teunhueth FC · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล64%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Teunhueth FC ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @2.49 (-14%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Teunhueth FC 15 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Teunhueth FC ต่อ 0/0.5
ได้ 36%เสียครึ่ง 32%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 8%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Teunhueth FC · คาดสกอร์ 0.5 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Teunhueth FC ชนะ 1 ลูก28%
Teunhueth FC ชนะ 2 ลูก7%
Teunhueth FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป1%
เสมอ32%
Colombe du Dja et Lobo ชนะ 1 ลูก19%
Colombe du Dja et Lobo ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Teunhueth FC ชนะ36%
Teunhueth FC ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป8%
Teunhueth FC คลีนชีท35%
Colombe du Dja et Lobo ยิงไม่ได้58%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Teunhueth FC ไม่แพ้68%
Colombe du Dja et Lobo ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)21%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)8%
ยิงได้ทั้งคู่27%
ต่ำ 2.579%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-121%0-020%1-112%0-211%1-011%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Teunhueth FC)
- โอกาส Teunhueth FC ชนะ 36% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Teunhueth FC คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- Colombe du Dja et Lobo ยิงไม่ได้เลย 58%
- Teunhueth FC ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.15 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.49 (14%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 32% ค่อนข้างสูง
- Teunhueth FC ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Colombe du Dja et Lobo รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.2 ลูก/นัด
- Colombe du Dja et Lobo ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Colombe du Dja et Lobo ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Teunhueth FC
ช1-0ช2-0ส0-0ช1-0ช1-0ช1-0
Colombe du Dja et Lobo
ช1-0ช2-1ช1-0ช7-0ส0-0ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Teunhueth FCยิง 0.8 · เสีย 0.0 ต่อนัด
Colombe du Dja et Loboยิง 2.2 · เสีย 0.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Teunhueth FC
0.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 4ครึ่งหลัง 4
Colombe du Dja et Lobo
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 8
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Teunhueth FC
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 5
Colombe du Dja et Lobo
33%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Teunhueth FC
60%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 0
Colombe du Dja et Lobo
100%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 0
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Teunhueth FC@2.08 → @2.15▲ 3.6%
เสมอ@2.88 → @2.841.4%
ทีมเยือน Colombe du Dja et Lobo@3.50 → @3.33▼ 5.0%
คู่อื่นใน CAF Champions League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.15 | 2.87 | 3.25 | 1.83 | 1.5/2 | 1.93 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.15 | 2.87 | 3.25 | 1.83 | 1.5/2 | 1.93 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 2.88 | 3.75 | 1.75 | 1.5/2 | 2.05 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.15 | 2.80 | 3.40 | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.11 | 2.80 | 3.60 | 1.83 | 1.5/2 | 1.93 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.18 | 2.80 | 3.50 | 1.87 | 1.5/2 | 1.85 | 1.84 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 2.10 | 2.90 | 3.70 | 2.01 | 2 | 1.79 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.20 | 2.80 | 3.50 | 1.89 | 1.5/2 | 1.90 | 1.89 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.08 | 2.80 | 3.68 | 1.73 | 1.5/2 | 2.03 | 1.79 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.20 | 2.67 | 3.60 | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | 1.89 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 2.95 | 3.80 | 1.73 | 1.5/2 | 1.99 | 1.73 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.25 | 2.85 | 3.60 | 1.85 | 1.5/2 | 1.87 | 1.85 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 2.22 | 2.65 | 3.36 | 1.83 | 1.5/2 | 1.88 | 1.88 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.15 | 2.64 | 3.57 | 1.90 | 1.5/2 | 1.81 | 1.82 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 2.95 | 3.85 | 1.50 | 1.5 | 2.30 | 2.05 | 0.5 | 1.65 | |
| Live | 2.15 | 2.80 | 3.45 | 1.60 | 1.5 | 2.10 | 2.10 | 0.5 | 1.60 | ||
| 1xBet | Initial | 2.02 | 2.90 | 3.97 | 2.27 | 2/2.5 | 1.56 | 2.33 | 0.5/1 | 1.53 | |
| Live | 2.21 | 2.71 | 3.49 | 1.82 | 1.5/2 | 1.84 | 1.85 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SEN D1-1] Teunhueth FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 13 | 15 | 2 | 21 | 6 | 54 | 1 | 43.3% |
| Home Field | 15 | 6 | 9 | 0 | 11 | 3 | 27 | 4 | 40.0% |
| Away Field | 15 | 7 | 6 | 2 | 10 | 3 | 27 | 1 | 46.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 0 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 9 | 20 | 1 | 12 | 2 | 47 | 1 | 30.0% |
| Home Field | 15 | 4 | 11 | 0 | 6 | 1 | 23 | 4 | 26.7% |
| Away Field | 15 | 5 | 9 | 1 | 6 | 1 | 24 | 1 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 2 | 0 | 10 | 33.3% |
| Colombe du Dja et Lobo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Teunhueth FC Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Teunhueth FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 40% Draw 0% Away Over/Under Odds (5 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CAF CL | 14-09-2026 | Teunhueth FC | 1-0 (0-0) | Canchungo | 8-3 (5-2) | 1.48 | 3.40 | 6.50 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | D | U |
| CAF CL | 05-09-2026 | Canchungo | 0-1 (0-0) | Teunhueth FC | - | W | ||||||||
| SEN D1 | 05-06-2026 | Guediawaye | 0-1 (0-0) | Teunhueth FC | 2-8 (1-6) | W | ||||||||
| SEN D1 | 23-05-2026 | AS Dakar Sacre Coeur | 0-0 (0-0) | Teunhueth FC | 4-3 (1-1) | 2.80 | 2.55 | 2.70 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| SEN D1 | 18-05-2026 | Teunhueth FC | 2-0 (1-0) | Mbour | 2-2 (2-1) | W | ||||||||
| SEN D1 | 14-05-2026 | ASC Wally Daan | 0-1 (0-1) | Teunhueth FC | 3-0 (2-0) | 2.63 | 2.50 | 2.90 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SEN D1 | 11-05-2026 | Teunhueth FC | 0-0 (0-0) | Ajel de Rufisque | - | D | ||||||||
| SEN D1 | 04-05-2026 | US Ouakam Dakar | 0-0 (0-0) | Teunhueth FC | 4-2 (2-1) | D | ||||||||
| SEN D1 | 26-04-2026 | Teunhueth FC | 1-0 (1-0) | HLM | 5-7 (4-4) | 1.95 | 2.63 | 4.60 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SEN D1 | 20-04-2026 | AS Camberene | 0-1 (0-1) | Teunhueth FC | 8-3 (8-2) | 4.00 | 2.50 | 2.15 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| SFC | 16-04-2026 | Teunhueth FC | 1-2 (0-1) | Diambars | - | 1.29 | 4.75 | 9.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| SEN D1 | 12-04-2026 | Teunhueth FC | 0-0 (0-0) | Casamance | 3-5 (2-3) | 2.20 | 2.63 | 3.60 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SEN D1 | 29-03-2026 | Teunhueth FC | 1-0 (0-0) | ASC Jaraaf | 3-1 | 2.35 | 2.50 | 3.50 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SEN D1 | 25-03-2026 | Pikine | 0-2 (0-2) | Teunhueth FC | 6-0 (4-0) | 2.88 | 2.38 | 2.88 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SEN C | 18-03-2026 | Teunhueth FC | 0-0 (0-0) | HLM | 10-1 (5-0) | 2.05 | 2.63 | 4.00 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SEN D1 | 15-03-2026 | Teunhueth FC | 2-2 (1-1) | SONACOS | 6-5 (1-3) | 2.00 | 2.50 | 4.75 | D | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | O |
| SFC | 11-03-2026 | Teunhueth FC | 2-1 (2-0) | Pikine | 4-2 (4-0) | 2.25 | 2.55 | 3.60 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SEN D1 | 07-03-2026 | Generation Foot | 1-0 (1-0) | Teunhueth FC | 7-2 (5-1) | 2.50 | 2.50 | 3.20 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| SEN C | 04-03-2026 | Teunhueth FC | 0-0 (0-0) | US Goree | 2-2 | 2.35 | 2.63 | 3.20 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SEN D1 | 02-03-2026 | Teunhueth FC | 1-1 (0-0) | Linguere | 4-6 (2-3) | 2.20 | 2.63 | 3.60 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
| Colombe du Dja et Lobo Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 2 (20%) Lose 0 (0%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.2 goals Asian Handicap Odds (4 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 25% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CAF CL | 13-09-2026 | Stade Malien de Bamako | 0-0 (0-0) | Colombe du Dja et Lobo | 8-4 (4-4) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | D | 2.05 | 0.5 | 1.75 | W | U |
| CAF CL | 06-09-2026 | Colombe du Dja et Lobo | 0-0 (0-0) | Stade Malien de Bamako | 9-4 (4-2) | 4.50 | 3.20 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| CAE D1 | 28-06-2026 | Colombe du Dja et Lobo | 7-0 (3-0) | Fauve Azur Elite | 5-2 (2-0) | W | ||||||||
| CAE D1 | 21-06-2026 | Colombe du Dja et Lobo | 1-0 (1-0) | Aigle Royal Menoua | 5-5 (1-2) | W | ||||||||
| CAE D1 | 14-06-2026 | PWD de Bamenda | 1-2 (1-1) | Colombe du Dja et Lobo | 4-9 (3-5) | W | ||||||||
| CAE D1 | 07-06-2026 | Canon Yaounde | 0-1 (0-1) | Colombe du Dja et Lobo | 2-3 (2-2) | W | ||||||||
| CAE D1 | 04-06-2026 | Colombe du Dja et Lobo | 3-1 (2-1) | Unisport Bafang | 4-1 (4-1) | W | ||||||||
| CAE D1 | 31-05-2026 | Victoria Utd Limbe | 0-3 (0-3) | Colombe du Dja et Lobo | 2-2 (0-1) | W | ||||||||
| CAE D1 | 25-05-2026 | AS Fortuna Mfou | 0-3 (0-2) | Colombe du Dja et Lobo | 2-6 (1-3) | 6.50 | 3.75 | 1.44 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| CAE D1 | 17-05-2026 | Colombe du Dja et Lobo | 2-0 (1-0) | Panthere Sportive du Nde | 3-2 (2-0) | 1.67 | 3.30 | 4.75 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | D |
| CAE D1 | 10-05-2026 | Aigle Royal du Moungo | 1-3 (0-3) | Colombe du Dja et Lobo | 3-4 (3-3) | 3.75 | 3.10 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| CAE D1 | 03-05-2026 | Stade Renard de Melong | 0-0 (0-0) | Colombe du Dja et Lobo | 0-6 (0-2) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| CAE D1 | 30-04-2026 | Dynamo de Douala | 1-1 (0-1) | Colombe du Dja et Lobo | 2-4 (1-0) | 3.20 | 2.88 | 2.20 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | D |
| CAE D1 | 22-04-2026 | Colombe du Dja et Lobo | 3-0 (1-0) | FC Gazelle | 6-5 (2-2) | 1.53 | 3.40 | 6.00 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| CAE D1 | 19-04-2026 | Colombe du Dja et Lobo | 1-0 (1-0) | Coton Sport | 5-4 (1-2) | 1.91 | 3.00 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| CAE D1 | 05-04-2026 | Fauve Azur Elite | 0-4 (0-3) | Colombe du Dja et Lobo | 4-6 (1-3) | 3.25 | 2.88 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| CAE D1 | 01-04-2026 | Colombe du Dja et Lobo | 3-1 (2-0) | PWD de Bamenda | 8-3 (4-0) | 1.67 | 3.20 | 5.00 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| CAE D1 | 29-03-2026 | Aigle Royal Menoua | 1-0 (1-0) | Colombe du Dja et Lobo | 5-16 (2-11) | 4.33 | 3.50 | 1.67 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| CAE D1 | 22-03-2026 | Colombe du Dja et Lobo | 4-1 (1-0) | Victoria Utd Limbe | 1-5 (0-2) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| CAE D1 | 18-03-2026 | Colombe du Dja et Lobo | 1-1 (0-1) | Canon Yaounde | 8-2 (6-1) | 1.95 | 3.10 | 3.70 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CAF CL | 25-10 | Away | Colombe du Dja et Lobo | 7 Days |
| SEN D1 | 28-10 | Home | US Ouakam Dakar | 9 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CAF CL | 25-10 | Home | Teunhueth FC | 7 Days |
| CAE D1 | 28-10 | Away | FC Gazelle | 10 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.05 | 1.81 | 4.20 | 3.05 | 1.81 | 4.20 | 1.98 | 0.5/1 | 1.78 | 1.98 | 0.5/1 | 1.78 | 1.57 | 0 | 2.23 | 1.57 | 0 | 2.23 | |
| Live | 2.15 | 2.87 | 3.25 | 2.15 | 2.87 | 3.25 | 1.83 | 1.5/2 | 1.93 | 1.83 | 1.5/2 | 1.93 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 1.91 | 4.75 | 3.10 | 1.83 | 4.50 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | 2.25 | 0/0.5 | 1.63 | 1.60 | 0 | 2.30 | |
| Live | 2.00 | 2.88 | 3.75 | 2.15 | 2.80 | 3.40 | 1.75 | 1.5/2 | 2.05 | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 0.8 | Goal | 2.2 |
| 0 | Loss | 0 | 0 | Loss | 0.2 |
| 3 | Shot(OT) | 10.7 | 4.9 | Shot(OT) | 8.2 |
| 8 | Corner | 6 | 3.9 | Corner | 5 |
| 1 | Yellow Card | 1.5 | 1.9 | Yellow Card | 1.4 |
| 0 | Fouls | 13 | 0 | Fouls | 15.7 |
| 56% | Possession | 52% | 49.5% | Possession | 51.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Teunhueth FC ( 2 Matches) | Colombe du Dja et Lobo ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |