ทีเด็ดบอล Rennes II vs Caen PTT
‹ คู่ก่อนหน้าAarau vs FC Zurich · วันนี้ 20:00 น. คู่ที่ 101 / 253เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sochaux II vs Torcy · วันนี้ 20:00 น.
French Championnat National 2
🕒 18-10-2026 20:00 น.
Rennes IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 101 / 25320:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2คอมโบต่ำ🧊 ★★55⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSRennes IICaen PTTใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ71% @1.6229% @4.00สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Caen PTTทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านRennes IIต่อ 0.5/1 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 6.6Rennes IIกองกลาง🎯55% vs 46%Rennes IIแนวรับ🛡️4.8 vs 9.6Rennes IIการ์ดยิงดุ🔥10.8Rennes IIการ์ดรับหลวม🕳️9.6Caen PTTการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Rennes IIการ์ดได้ราคา💰6/10Rennes IIการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCaen PTTรอง 0.5/1 @2.00การ์ดยิงดุ🔥6.6Caen PTTการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90แนวรุก🔥10.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Rennes IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 101 / 25320:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2คอมโบต่ำ🧊 ★★55⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
Rennes IICaen PTT
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
71% @1.6229% @4.00
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Caen PTTทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านRennes II
ต่อ 0.5/1 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 6.6Rennes II
กองกลาง🎯55% vs 46%Rennes II
แนวรับ🛡️4.8 vs 9.6Rennes II
การ์ดยิงดุ🔥10.8Rennes II
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Caen PTT
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Rennes II
การ์ดได้ราคา💰6/10Rennes II
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCaen PTT
รอง 0.5/1 @2.00
การ์ดยิงดุ🔥6.6Caen PTT
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
แนวรุก🔥10.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Rennes II vs Caen PTT
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านRennes II ต่อ 0.5/1 @1.80การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3 @1.90การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRennes IIโอกาสชนะ 55%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 355/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Rennes II · บิลหลัก 1X2 @1.62
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Rennes II ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.55 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Rennes II 33 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Rennes II ต่อ 0.5/1
ได้ 33%ได้ครึ่ง 24%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Rennes II · คาดสกอร์ 1.8 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Rennes II ชนะ 1 ลูก24%
Rennes II ชนะ 2 ลูก18%
Rennes II ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ23%
Caen PTT ชนะ 1 ลูก13%
Caen PTT ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Rennes II ชนะ58%
Rennes II ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
Rennes II คลีนชีท41%
Caen PTT ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Rennes II ไม่แพ้80%
Caen PTT ไม่แพ้42%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%2-011%1-111%2-110%3-07%0-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Rennes II)
- โอกาส Rennes II ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- Rennes II คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 41%
- Rennes II ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Caen PTT เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- Rennes II ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ไม่พบตัวค้านที่ชัดเจน
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Rennes II
ช4-0ช1-0ช2-0ส1-1ช4-2ส1-1
Caen PTT
พ2-3พ1-2พ0-3พ1-2ส0-0ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Rennes IIยิง 1.8 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Caen PTTยิง 1.1 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Rennes II
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 18
Caen PTT
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Rennes II
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
Caen PTT
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Rennes II
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 2
Caen PTT
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
คู่อื่นใน Championnat National 2 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.65 | 3.94 | 4.18 | 1.87 | 3 | 1.89 | 1.83 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.65 | 3.94 | 4.18 | 1.89 | 3 | 1.91 | 1.85 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 1.59 | 3.90 | 3.90 | 1.79 | 3 | 1.74 | 1.74 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 1.61 | 4.00 | 4.00 | 1.81 | 3 | 1.76 | 1.72 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| 1xBet | Initial | 1.63 | 3.85 | 4.25 | 2.11 | 3/3.5 | 1.62 | 1.78 | 0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 1.63 | 3.85 | 4.25 | 2.11 | 3/3.5 | 1.62 | 1.78 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA N2-4] Rennes II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 2 | 2 | 0 | 8 | 4 | 8 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 2 | 3 | 8 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 2 | 5 | 2 | 33.3% |
| Last 6 | 4 | 2 | 2 | 0 | 8 | 4 | 8 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 0 | 6 | 2 | 25.0% |
| Home Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 0 | 5 | 1 | 33.3% |
| Last 6 | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 0 | 6 | 25.0% |
| [FRA N2-10] Caen PTT | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 4 | 10 | 25.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 4 | 25.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 0 | 4 | 0 | 1 | 1 | 4 | 8 | 0.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 8 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 7 | 0.0% |
| Last 6 | 4 | 0 | 4 | 0 | 1 | 1 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Rennes II Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Rennes II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N2 | 03-10-2026 | Rennes TA | 1-1 (0-0) | Rennes II | - | D | ||||||||
| FRA N2 | 20-09-2026 | Rennes II | 4-2 (0-0) | Ginglin Cesson | - | W | ||||||||
| FRA N2 | 05-09-2026 | Saint-Lo | 1-1 (0-0) | Rennes II | - | D | ||||||||
| FRA N2 | 29-08-2026 | Vannes | 0-2 (0-2) | Rennes II | - | W | ||||||||
| FRA D5 | 09-05-2026 | Laval II | 0-1 (0-1) | Rennes II | 5-4 (3-0) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D5 | 11-04-2026 | Rennes II | 4-0 (2-0) | Fougeresagl | 4-1 (1-1) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| FRA D5 | 14-02-2026 | Rennes II | 1-1 (1-1) | Cesson | 5-4 (3-1) | 3.75 | 2.25 | 2.62 | D | 1.67 | 0/-0.5 | 2.15 | W | U |
| FRA D5 | 17-01-2026 | Rennes II | 1-2 (0-0) | Laval II | 7-7 (3-5) | 2.30 | 2.90 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D5 | 13-12-2025 | Rennes II | 1-1 (1-0) | Vitre | 2-5 (0-1) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D5 | 22-11-2025 | Rennes II | 2-0 (0-0) | Vannes | 4-3 (2-2) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D5 | 30-08-2025 | Lannion | 1-0 (1-0) | Rennes II | 2-5 (1-2) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| FRA D5 | 23-08-2025 | Guingamp B | 0-3 (0-0) | Rennes II | 5-6 (2-4) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| FRA D5 | 10-05-2025 | Rennes II | 2-0 (0-0) | Plabennec | 4-7 (2-3) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| FRA D5 | 19-04-2025 | Rennes II | 0-2 (0-0) | Lorient B | 2-2 (1-1) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| FRA D5 | 05-04-2025 | Rennes II | 1-2 (0-0) | Lannion | 3-5 | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| FRA D5 | 08-03-2025 | Guingamp B | 1-1 (0-1) | Rennes II | 7-4 (1-3) | 1.62 | 3.60 | 4.60 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| FRA D5 | 25-01-2025 | Rennes II | 0-0 (0-0) | Vannes | 9-1 (6-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| FRA D5 | 19-01-2025 | Plabennec | 0-0 (0-0) | Rennes II | 5-6 (5-4) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| FRA D5 | 12-01-2025 | Rennes II | 5-1 (2-1) | PD Ergue Gaberic | 4-6 (3-5) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| FRA D5 | 07-12-2024 | Rennes II | 1-1 (1-0) | Saint-Lo | 2-13 (1-1) | 1.83 | 3.30 | 3.75 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| No Data |
| Caen PTT Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N2 | 03-10-2026 | Caen PTT | 2-1 (1-1) | St Pierre Milizac | - | W | ||||||||
| FRA N2 | 19-09-2026 | Guingamp B | 0-0 (0-0) | Caen PTT | 5-1 (2-0) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| FRA N2 | 05-09-2026 | Caen PTT | 1-2 (0-0) | AF Virois | - | L | ||||||||
| FRA N2 | 29-08-2026 | OC Cesson | 3-0 (0-0) | Caen PTT | - | L | ||||||||
| FRAC | 16-11-2025 | Yvetot AC | 2-1 (1-1) | Caen PTT | 13-8 (6-4) | 19.00 | 9.00 | 1.13 | L | 1.90 | -2/2.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D5 | 16-03-2025 | Oissel | 3-2 (2-2) | Caen PTT | 1-2 (0-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D5 | 09-03-2025 | Caen PTT | 2-2 (2-0) | Linas-Montlhery | 1-8 (0-5) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| FRA D5 | 15-02-2025 | Caen PTT | 1-0 (0-0) | St Ouen L Aum | 3-3 (2-1) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| FRA D5 | 08-02-2025 | AG Caennaise | 1-2 (1-0) | Caen PTT | 4-11 (4-5) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D5 | 26-01-2025 | Caen PTT | 0-2 (0-0) | Caen II | 3-2 (1-0) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D5 | 15-12-2024 | Bretigny Foot C.S | 2-0 (1-0) | Caen PTT | 4-1 (3-1) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D5 | 10-11-2024 | Chatou | 5-0 (4-0) | Caen PTT | 6-2 (3-0) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| FRA D5 | 18-05-2024 | Caen PTT | 0-1 (0-0) | Alenconnaise | 6-2 (1-0) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D5 | 11-05-2024 | Chatou | 1-0 (1-0) | Caen PTT | 7-2 (5-1) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| FRA D5 | 20-04-2024 | Oissel | 1-1 (1-0) | Caen PTT | 3-7 (1-3) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| FRA D5 | 24-03-2024 | Dieppe | 1-1 (0-1) | Caen PTT | 7-8 (2-7) | 2.50 | 2.88 | 2.75 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| FRA D5 | 27-01-2024 | Caen II | 0-1 (0-1) | Caen PTT | 8-3 (1-3) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| FRA D5 | 26-11-2023 | Caen PTT | 1-0 (0-0) | Le Havre B | 6-3 (2-1) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| FRA D5 | 04-11-2023 | Caen PTT | 0-0 (0-0) | OFC Les Mureaux | 4-5 (1-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| FRA D5 | 08-10-2023 | US Quevilly II | 1-1 (1-1) | Caen PTT | 0-4 (0-1) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA N2 | 01-11 | Away | Lannion | 13 Days |
| FRA N2 | 08-11 | Home | Brest II | 20 Days |
| FRA N2 | 22-11 | Away | Vitre | 34 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA N2 | 01-11 | Home | Saint-Lo | 13 Days |
| FRA N2 | 08-11 | Away | Ginglin Cesson | 20 Days |
| FRA N2 | 22-11 | Home | Rennes TA | 34 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1 | 1.8 | Goal | 1.1 |
| 1.3 | Loss | 1 | 0.8 | Loss | 1.6 |
| 0 | Shot(OT) | 13 | 5.8 | Shot(OT) | 11.4 |
| 0 | Corner | 1 | 4.3 | Corner | 4.1 |
| 0 | Yellow Card | 2 | 1.4 | Yellow Card | 2.3 |
| 0 | Fouls | 0 | 12.5 | Fouls | 0 |
| 0% | Possession | 45% | 55% | Possession | 46.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Rennes II ( 4 Matches) | Caen PTT ( 4 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |