ทีเด็ดบอล Aarau vs FC Zurich
‹ คู่ก่อนหน้าAmfiali vs Egaleo Athens · วันนี้ 20:00 น. คู่ที่ 257 / 381เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CF Os Belenenses vs FC Arouca · วันนี้ 20:00 น.
Switzerland Cup
🕒 18-10-2026 20:00 น.
Aarauเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 257 / 38120:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSAarauFC Zurichใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ32% @3.8068% @1.83สูง/ต่ำ 3 สูง 1.78 · ต่ำ 2.03แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
FC Zurichทีมเยือน · อันดับ #5 · 14 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6🏠เต็งเจ้าบ้านAarauรอง 0.5 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.6Aarauการ์ดรับหลวม🕳️12.6FC Zurichการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Zurichต่อ 0.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 9.6FC Zurichการ์ดรับหลวม🕳️12.6Aarauการ์ดยิงดุ🔥12.0FC Zurichการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1FC Zurichการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6FC Zurichการ์ดได้ราคา💰6/10FC Zurichการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.78พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.0ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·2.1ลูก/นัดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @2.03ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Aarauเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 257 / 38120:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVS
AarauFC Zurich
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
32% @3.8068% @1.83
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.78 · ต่ำ 2.03แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
FC Zurichทีมเยือน · อันดับ #5 · 14 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
🏠เต็งเจ้าบ้านAarau
รอง 0.5 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.6Aarau
การ์ดรับหลวม🕳️12.6FC Zurich
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Zurich
ต่อ 0.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 9.6FC Zurich
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Aarau
การ์ดยิงดุ🔥12.0FC Zurich
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1FC Zurich
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6FC Zurich
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Zurich
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.78
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.0ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·2.1ลูก/นัด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @2.03
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Aarau = วงกลม · FC Zurich = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Aarauไม่มีข้อมูลตัวจริง
FC Zurichประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Silas Huber6.2
2Lindrit Kamberi5.9
27Ilan Sauter5.9
8Livano Comenencia5.9
42Alexander Hack5.8
7Bledian Krasniqi6.1
38Miguel Reichmuth5.9
14Nevio Di Giusto5.9
19Philippe Paulin Keny6.4
11Umeh Emmanuel6.1
29Damienus Reverson6.0📜 บทสรุปคัมภีร์Aarau vs FC Zurich
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Zurich ต่อ 0.5 @1.83การ์ด 8 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.78การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Zurichโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 3 · 7 · 17a · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Zurich · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Zurich ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.93 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Zurich 27 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Zurich ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Zurich · คาดสกอร์ 2.0 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Zurich ชนะ 1 ลูก22%
FC Zurich ชนะ 2 ลูก14%
FC Zurich ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
Aarau ชนะ 1 ลูก12%
Aarau ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
FC Zurich ชนะ48%
FC Zurich ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
FC Zurich คลีนชีท14%
Aarau ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Aarau ไม่แพ้52%
FC Zurich ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)56%
ยิงได้ทั้งคู่74%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%2-18%1-27%2-27%3-15%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Zurich)
- โอกาส FC Zurich ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- FC Zurich ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Aarau เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด FC Zurich ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Aarau เคยชนะ 2 นัด
- ราคา FC Zurich ไหลขึ้นจาก @1.67 (เงินไหลออก)
- โอกาส Aarau ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Aarau
ช3-2ส2-2พ1-2พ1-4พ1-2พ1-2
FC Zurich
พ2-4ส2-2ช2-1ส1-1ช3-1ช4-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Aarauยิง 1.6 · เสีย 2.1 ต่อนัด
FC Zurichยิง 2.0 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Aarau
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 21
FC Zurich
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Aarau
67%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 2
FC Zurich
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Aarau
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
FC Zurich
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Aarau ชนะ 2เสมอ 1FC Zurich ชนะ 5
- 03-07-2021FC Zurich0 - 1Aarau
- 09-06-2020FC Zurich5 - 1Aarau
- 09-01-2019FC Zurich4 - 3Aarau
- 05-05-2017Aarau3 - 1FC Zurich
- 17-04-2017FC Zurich3 - 2Aarau
- 06-11-2016FC Zurich6 - 3Aarau
- 25-09-2016Aarau1 - 1FC Zurich
- 20-06-2015FC Zurich3 - 0Aarau
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Aarau@4.10 → @3.80▼ 7.3%
เสมอ@3.70 → @3.751.4%
ทีมเยือน FC Zurich@1.67 → @1.83▲ 9.6%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.97 | 3.48 | 1.80 | 1.71 | 3 | 1.91 | 1.90 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.97 | 3.48 | 1.80 | 1.71 | 3 | 1.91 | 1.90 | -0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 4.10 | 3.70 | 1.67 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 3.80 | 3.75 | 1.83 | 1.78 | 3 | 2.03 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 3.70 | 4.00 | 1.73 | 1.79 | 3 | 1.96 | 1.95 | -0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.80 | 4.00 | 1.77 | 1.79 | 3 | 1.98 | 1.93 | -0.5 | 1.81 | ||
| wewbet | Initial | 3.49 | 3.81 | 1.83 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.99 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.41 | 3.82 | 1.85 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.97 | -0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 4.60 | 4.20 | 1.58 | 1.91 | 3.5 | 1.80 | 1.80 | -1 | 1.91 | |
| Live | 3.60 | 4.00 | 1.84 | 1.78 | 3 | 1.95 | 1.94 | -0.5 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 4.25 | 4.03 | 1.56 | 1.81 | 3/3.5 | 1.90 | 1.82 | -1 | 1.89 | |
| Live | 3.19 | 4.11 | 1.82 | 1.79 | 3 | 1.98 | 1.93 | -0.5 | 1.83 | ||
| Willhill | Initial | 4.00 | 4.00 | 1.60 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.80 | -0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 3.40 | 3.80 | 1.75 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.95 | -0.5 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 4.90 | 4.10 | 1.63 | 2.10 | 3.5 | 1.65 | 1.90 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.80 | 3.80 | 1.80 | 2.10 | 3.5 | 1.65 | 1.90 | -0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 4.69 | 4.00 | 1.62 | 1.90 | 3.5 | 1.80 | 1.99 | -0.5/1 | 1.73 | |
| Live | 3.74 | 4.05 | 1.77 | 1.98 | 3/3.5 | 1.76 | 1.71 | -0.5/1 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | -0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SUI CL-6] Aarau | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 15 | 18 | 12 | 6 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 10 | 7 | 11 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 5 | 11 | 1 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 11 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 6 | 6 | 13 | 5 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 6 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 6 | 16.7% |
| [SUI SL-5] FC Zurich | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 18 | 22 | 14 | 5 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 10 | 9 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 12 | 5 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 12 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 6 | 8 | 12 | 7 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 5 | 4 | 9 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Aarau Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 03-07-2021 | FC Zurich | 0-1 (0-1) | Aarau | 6-8 (4-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 09-06-2020 | FC Zurich | 5-1 (1-0) | Aarau | - | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 09-01-2019 | FC Zurich | 4-3 (2-3) | Aarau | 7-0 (3-0) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| SUI CL | 05-05-2017 | Aarau | 3-1 (2-0) | FC Zurich | 4-16 (2-8) | 6.00 | 4.20 | 1.44 | W | 1.78 | -1/1.5 | 2.02 | W | O |
| SUI CL | 17-04-2017 | FC Zurich | 3-2 (2-0) | Aarau | 4-3 (1-2) | 1.36 | 4.75 | 8.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| SUI CL | 06-11-2016 | FC Zurich | 6-3 (2-2) | Aarau | 5-5 (0-2) | 1.33 | 5.00 | 7.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| SUI CL | 25-09-2016 | Aarau | 1-1 (1-0) | FC Zurich | 3-5 (1-3) | 3.50 | 3.25 | 2.00 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 20-06-2015 | FC Zurich | 3-0 (0-0) | Aarau | 4-6 | L | ||||||||
| SUI SL | 25-04-2015 | Aarau | 0-0 (0-0) | FC Zurich | 7-4 | 3.10 | 3.40 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| SUI SL | 28-02-2015 | FC Zurich | 0-0 (0-0) | Aarau | 5-6 | 1.33 | 5.00 | 9.00 | D | 1.83 | 1/1.5 | 2.03 | W | U |
| SUI SL | 09-11-2014 | Aarau | 0-1 (0-1) | FC Zurich | 3-5 | 4.33 | 3.80 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| SUI SL | 25-09-2014 | FC Zurich | 0-0 (0-0) | Aarau | 9-0 | 1.50 | 3.75 | 5.50 | D | 1.75 | 1 | 2.13 | W | U |
| INT CF | 19-06-2014 | FC Zurich | 2-1 (1-0) | Aarau | - | 1.90 | 3.75 | 3.10 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | D |
| SUI SL | 18-05-2014 | FC Zurich | 2-2 (1-0) | Aarau | 4-9 | 1.61 | 3.80 | 4.50 | D | 2.00 | 1 | 1.85 | W | O |
| SUI SL | 23-02-2014 | Aarau | 1-2 (1-0) | FC Zurich | 4-5 | 2.70 | 3.30 | 2.55 | L | 2.03 | 0 | 1.83 | L | D |
| SUI SL | 20-10-2013 | Aarau | 5-1 (2-0) | FC Zurich | - | 3.00 | 3.40 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| SUI SL | 27-09-2013 | FC Zurich | 1-2 (0-2) | Aarau | - | 1.66 | 3.75 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | W | D |
| INT CF | 21-06-2012 | FC Zurich | 4-0 (2-0) | Aarau | - | 1.50 | 3.80 | 5.50 | L | 2.30 | 1 | 1.60 | L | O |
| SUI Cup | 15-10-2011 | Aarau | 1-3 (1-1) | FC Zurich | - | 5.50 | 3.80 | 1.50 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 22-06-2011 | FC Zurich | 3-3 (1-2) | Aarau | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Aarau Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 33% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 10-10-2026 | Stade Nyonnais | 2-1 (0-0) | Aarau | 1-9 (1-6) | 5.25 | 4.50 | 1.45 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Aarau | 1-2 (0-1) | Young Boys | 4-4 (1-2) | 5.50 | 5.50 | 1.33 | L | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 24-09-2026 | Grasshopper | 4-1 (4-1) | Aarau | - | L | ||||||||
| SUI CL | 19-09-2026 | Winterthur | 2-1 (1-1) | Aarau | 5-0 (3-0) | 2.20 | 3.80 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | D |
| SUI CL | 12-09-2026 | Aarau | 2-2 (1-2) | Kriens | 8-2 (4-2) | 1.60 | 4.00 | 4.33 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| SUI CL | 05-09-2026 | Aarau | 3-2 (0-1) | FC Rapperswil-Jona | 10-3 (5-1) | 1.60 | 4.10 | 4.50 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| SUI CL | 01-09-2026 | FC Wil 1900 | 2-2 (0-2) | Aarau | 5-3 (3-1) | 3.40 | 3.60 | 2.00 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| SUI CL | 29-08-2026 | Aarau | 2-1 (0-0) | Neuchatel Xamax | 4-5 (3-2) | 1.90 | 3.70 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | D |
| SUI CL | 23-08-2026 | Yverdon | 2-1 (2-0) | Aarau | 2-11 (0-2) | 2.10 | 3.70 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | D |
| SUI Cup | 16-08-2026 | Biel Bienne | 2-2 (0-0) | Aarau | 3-1 (1-1) | 4.00 | 4.00 | 1.57 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SUI CL | 08-08-2026 | Aarau | 2-1 (1-0) | Stade Nyonnais | 8-6 (5-1) | 1.30 | 5.25 | 7.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| SUI CL | 01-08-2026 | Aarau | 1-1 (1-0) | Stade Ouchy | 3-3 (2-1) | 1.85 | 3.75 | 3.50 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| SUI CL | 25-07-2026 | Etoile Carouge | 3-0 (0-0) | Aarau | 1-1 (1-0) | 5.00 | 4.20 | 1.53 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Aarau | 2-1 (1-1) | Union Berlin | 4-9 (1-6) | 4.50 | 4.00 | 1.55 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Austria Lustenau | 1-0 (0-0) | Aarau | 3-5 (1-3) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 30-06-2026 | Aarau | 1-3 (1-1) | FC St.Gallen U21 | 4-5 (2-3) | 1.11 | 9.50 | 15.00 | L | 1.95 | 3 | 1.85 | L | U |
| SUI SL | 22-05-2026 | Grasshopper | 1-1 (1-1) | Aarau | 8-3 (6-2) | 2.10 | 3.40 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SUI SL | 19-05-2026 | Aarau | 0-0 (0-0) | Grasshopper | 6-5 (1-3) | 2.32 | 3.70 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| SUI CL | 16-05-2026 | Aarau | 2-2 (2-1) | Yverdon | 5-0 (3-0) | 1.42 | 4.50 | 6.25 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | O |
| SUI CL | 12-05-2026 | Vaduz | 1-2 (1-1) | Aarau | 5-5 (3-2) | 2.50 | 3.60 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| No Data |
| FC Zurich Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI SL | 10-10-2026 | FC Zurich | 4-2 (2-1) | Thun | 5-6 (2-5) | 2.70 | 3.80 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 25-09-2026 | FC Zurich | 3-1 (2-1) | Neuchatel Xamax | 5-3 (2-3) | 1.44 | 5.00 | 4.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| SUI SL | 19-09-2026 | FC Sion | 1-1 (1-1) | FC Zurich | 5-5 (3-2) | 1.41 | 4.50 | 6.25 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| SUI SL | 13-09-2026 | FC Zurich | 2-1 (0-1) | Vaduz | 7-2 (2-0) | 2.25 | 3.60 | 2.65 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SUI SL | 06-09-2026 | Grasshopper | 2-2 (0-0) | FC Zurich | 8-4 (7-1) | 2.30 | 3.60 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| SUI SL | 02-09-2026 | FC Zurich | 2-4 (1-2) | Young Boys | 3-3 (1-2) | 5.00 | 4.50 | 1.51 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | L | O |
| SUI SL | 29-08-2026 | Lausanne Sports | 2-3 (1-0) | FC Zurich | 6-6 (3-2) | 1.75 | 3.90 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SUI SL | 23-08-2026 | FC Zurich | 1-2 (1-0) | Basel | 4-6 (3-4) | 3.00 | 3.60 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | D |
| SUI Cup | 15-08-2026 | FC Tuggen | 1-2 (0-1) | FC Zurich | - | W | ||||||||
| SUI SL | 09-08-2026 | Lugano | 5-0 (2-0) | FC Zurich | 5-2 (4-1) | 1.45 | 4.33 | 5.50 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| SUI SL | 01-08-2026 | FC Zurich | 2-1 (1-0) | Servette | 4-7 (2-2) | 3.20 | 3.60 | 1.96 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| SUI SL | 26-07-2026 | St. Gallen | 2-1 (0-0) | FC Zurich | 4-4 (1-3) | 1.80 | 4.00 | 3.70 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | FC Zurich | 2-3 (2-1) | Greuther Furth | 4-3 (3-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | FC Zurich | 1-2 (0-1) | Stade Ouchy | - | L | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | FC Zurich | 1-2 (0-1) | Sochaux | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | FC Zurich | 2-3 (1-0) | Kriens | - | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Thalwil | 4-6 (2-2) | FC Zurich | 3-7 (0-6) | 13.00 | 8.00 | 1.13 | W | 1.83 | -2.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | FC Zurich | 3-2 (2-0) | Schaffhausen | 9-4 (3-3) | 1.30 | 5.50 | 6.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| SUI SL | 16-05-2026 | FC Zurich | 0-2 (0-1) | Servette | 6-8 (4-6) | 3.10 | 3.60 | 2.01 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SUI SL | 13-05-2026 | Luzern | 1-0 (0-0) | FC Zurich | 10-5 (4-2) | 1.46 | 4.33 | 5.00 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI CL | 24-10 | Home | Etoile Carouge | 6 Days |
| SUI CL | 31-10 | Away | Neuchatel Xamax | 13 Days |
| SUI CL | 07-11 | Home | FC Wil 1900 | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI SL | 24-10 | Home | Luzern | 6 Days |
| SUI SL | 01-11 | Away | Young Boys | 14 Days |
| SUI SL | 07-11 | Away | Servette | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.00 | 2.50 | 2.30 | 4.00 | 2.50 | 2.30 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 4.10 | 3.70 | 1.67 | 3.80 | 3.75 | 1.83 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.78 | 3 | 2.03 | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | 1.98 | -0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.7 | 1.6 | Goal | 2 |
| 2.7 | Loss | 1.3 | 2.1 | Loss | 2.1 |
| 11 | Shot(OT) | 12 | 14.3 | Shot(OT) | 12.8 |
| 6.5 | Corner | 5 | 5.6 | Corner | 4.6 |
| 1 | Yellow Card | 0 | 2 | Yellow Card | 1.9 |
| 7 | Fouls | 11.5 | 14 | Fouls | 11.6 |
| 55% | Possession | 58.7% | 50.8% | Possession | 48.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Aarau ( 4 Matches) | FC Zurich ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |