ทีเด็ดบอล CF Os Belenenses vs FC Arouca
‹ คู่ก่อนหน้าAarau vs FC Zurich · วันนี้ 20:00 น. คู่ที่ 258 / 381เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Standard Liege II vs FC Flenu · วันนี้ 20:00 น.
Taca de Portugal
🕒 18-10-2026 20:00 น.
CF Os Belenensesเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 258 / 38120:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ8พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง810พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 50% ★แพงเกินจริงVSCF Os BelenensesFC Aroucaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ24% @5.0676% @1.54สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.85
FC Aroucaทีมเยือน · อันดับ #5 · 14 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCF Os Belenensesรอง 1 @1.97พิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥12.6 vs 7.8CF Os Belenensesการ์ดยิงดุ🔥12.6CF Os Belenensesการ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Aroucaการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0CF Os Belenensesการ์ดได้ราคา💰6/10CF Os Belenensesการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Aroucaต่อ 1 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️6.6CF Os Belenensesการ์ดยิงดุ🔥7.8FC Aroucaการ์ดได้ราคา💰7/10FC Aroucaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.89พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥12.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CF Os Belenensesเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 258 / 38120:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
8พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง810พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 50% ★แพงเกินจริงVS
CF Os BelenensesFC Arouca
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
24% @5.0676% @1.54
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.85
FC Aroucaทีมเยือน · อันดับ #5 · 14 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCF Os Belenenses
รอง 1 @1.97
พิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥12.6 vs 7.8CF Os Belenenses
การ์ดยิงดุ🔥12.6CF Os Belenenses
การ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Arouca
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0CF Os Belenenses
การ์ดได้ราคา💰6/10CF Os Belenenses
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Arouca
ต่อ 1 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️6.6CF Os Belenenses
การ์ดยิงดุ🔥7.8FC Arouca
การ์ดได้ราคา💰7/10FC Arouca
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.89
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥12.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง CF Os Belenenses = วงกลม · FC Arouca = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
CF Os Belenensesไม่มีข้อมูลตัวจริง
FC Aroucaประมาณการจากมูลค่านักเตะ
12Ignacio De Arruabarrena6.1
3Jose Manuel Fontan Mondragon6.3
28Tiago Esgaio6.1
5Boris Popovic6.1
15Javi Sanchez6.0
8Taichi Fukui6.8
14Lee Hyun-ju6.4
6Espen van Ee6.1
7Nais Djouahra6.2
19Alfonso Trezza6.2
9Fally Mayulu6.2📜 บทสรุปคัมภีร์CF Os Belenenses vs FC Arouca
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCF Os Belenenses รอง 1 @1.97การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.89การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Aroucaโอกาสชนะ 58%
🛡️พิศดารติด 2 แผน8 · 10
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Arouca · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล50%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Arouca ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.54 · ควรเป็น @1.80 (-15%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Arouca 40 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Arouca ต่อ 1
ได้ 25%คืนทุน 24%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Arouca · คาดสกอร์ 1.7 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Arouca ชนะ 1 ลูก24%
FC Arouca ชนะ 2 ลูก18%
FC Arouca ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ24%
CF Os Belenenses ชนะ 1 ลูก12%
CF Os Belenenses ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
FC Arouca ชนะ50%
FC Arouca ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
FC Arouca คลีนชีท19%
CF Os Belenenses ยิงไม่ได้32%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CF Os Belenenses ไม่แพ้50%
FC Arouca ไม่แพ้74%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-010%2-110%2-08%0-17%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Arouca)
- โอกาส FC Arouca ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.54 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.80 (15%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 25%
- ระบบให้ FC Arouca ชนะ 50% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (58%)
- CF Os Belenenses ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- ราคา FC Arouca ไหลขึ้นจาก @1.44 (เงินไหลออก)
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 24%
- โอกาส CF Os Belenenses ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CF Os Belenenses
ช5-0ช2-1ช3-1ช1-0ช2-0ส2-2
FC Arouca
พ0-2ช2-1ส0-0พ1-2ส2-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CF Os Belenensesยิง 2.1 · เสีย 1.1 ต่อนัด
FC Aroucaยิง 1.3 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CF Os Belenenses
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 19
FC Arouca
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Os Belenenses
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
FC Arouca
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Os Belenenses
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 2เสียราคา 2
FC Arouca
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 2
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CF Os Belenenses@5.89 → @5.06▼ 14.1%
เสมอ@4.01 → @3.70▼ 7.7%
ทีมเยือน FC Arouca@1.44 → @1.54▲ 7.0%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 7.00 | 4.50 | 1.33 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 5.25 | 3.80 | 1.50 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.90 | -1 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 6.50 | 4.40 | 1.39 | 1.79 | 2.5 | 1.89 | 1.83 | -1 | 1.84 | |
| Live | 5.00 | 4.20 | 1.51 | 1.88 | 2.5 | 1.86 | 1.78 | -1 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 8.00 | 4.50 | 1.33 | 1.91 | 2.5/3 | 1.90 | 1.99 | -1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 5.50 | 3.75 | 1.55 | 1.90 | 2.5 | 1.91 | 1.79 | -1 | 2.04 | ||
| Sbobet | Initial | 4.77 | 3.51 | 1.54 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 2.04 | -0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 4.86 | 3.59 | 1.57 | 1.94 | 2.5 | 1.88 | 2.04 | -0.5/1 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 5.65 | 4.00 | 1.49 | 1.97 | 2.5/3 | 1.79 | 1.95 | -1 | 1.83 | |
| Live | 5.25 | 3.83 | 1.55 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.84 | -1 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 7.75 | 4.60 | 1.35 | 1.66 | 2.5 | 2.09 | 2.25 | -1 | 1.57 | |
| Live | 5.00 | 4.10 | 1.59 | 1.83 | 2.5 | 1.90 | 1.78 | -1 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 6.92 | 4.25 | 1.30 | 1.88 | 2.5/3 | 1.79 | 1.75 | -1.5 | 1.92 | |
| Live | 4.03 | 4.18 | 1.56 | 1.85 | 2.5 | 1.86 | 1.74 | -1 | 1.99 | ||
| Willhill | Initial | 7.50 | 4.00 | 1.35 | 1.67 | 2.5 | 2.05 | 1.85 | -1 | 1.85 | |
| Live | 4.60 | 3.90 | 1.55 | 1.75 | 2.5 | 1.91 | 1.67 | -1 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 7.75 | 4.80 | 1.37 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | -1 | 1.85 | |
| Live | 5.50 | 3.95 | 1.57 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.75 | -1 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 7.41 | 4.60 | 1.35 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.73 | -1.5 | 2.00 | |
| Live | 4.82 | 4.33 | 1.56 | 1.84 | 2.5 | 1.89 | 1.52 | -1/1.5 | 2.25 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -1 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| CF Os Belenenses | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| [POR D1-5] FC Arouca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 2 | 2 | 11 | 7 | 14 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 3 | 9 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 7 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 4 | 2 | 5 | 5 | 10 | 9 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 5 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| CF Os Belenenses Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CF Os Belenenses Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 11-10-2026 | CD Mafra | 2-2 (0-1) | CF Os Belenenses | 10-1 (7-0) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| POR CUP | 20-09-2026 | Beira Mar | 0-2 (0-0) | CF Os Belenenses | 10-6 (5-4) | 4.75 | 3.60 | 1.60 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| POR L3 | 13-09-2026 | CF Os Belenenses | 1-0 (0-0) | Atletico Clube Purtugal | 2-4 (1-1) | 1.83 | 3.20 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| POR L3 | 06-09-2026 | GD Vitoria Sernache | 1-3 (0-1) | CF Os Belenenses | 3-6 (1-4) | 5.25 | 3.90 | 1.50 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | W | O |
| POR CUP | 30-08-2026 | Lusitano Evora | 1-2 (0-1) | CF Os Belenenses | 2-3 (0-2) | 7.00 | 3.90 | 1.40 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| POR L3 | 22-08-2026 | CF Os Belenenses | 5-0 (3-0) | UD Santarem | 4-4 (4-2) | 1.62 | 3.50 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| POR L3 | 15-08-2026 | Louletano | 1-3 (1-0) | CF Os Belenenses | 8-4 (6-4) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| POR L3 | 08-08-2026 | CF Os Belenenses | 1-0 (1-0) | FC Caldas | 7-4 (2-0) | 1.57 | 3.50 | 5.50 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | CF Os Belenenses | 1-1 (1-0) | Estoril | 2-6 (2-1) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Benfica | 5-1 (3-1) | CF Os Belenenses | 4-2 (2-1) | 1.17 | 7.50 | 10.00 | L | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Alverca | 2-1 (0-0) | CF Os Belenenses | - | L | ||||||||
| POR D2 | 31-05-2026 | CF Os Belenenses | 0-0 (0-0) | SC Farense | 11-6 (5-3) | 3.00 | 3.10 | 2.30 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| POR D2 | 24-05-2026 | SC Farense | 1-0 (1-0) | CF Os Belenenses | 3-4 (2-3) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| POR L3 | 16-05-2026 | CF Os Belenenses | 3-1 (0-0) | CD Mafra | 2-3 (2-2) | 1.60 | 3.80 | 4.50 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| POR L3 | 11-05-2026 | Varzim | 1-2 (0-1) | CF Os Belenenses | 6-6 (2-5) | 3.60 | 3.20 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| POR L3 | 02-05-2026 | CF Os Belenenses | 1-1 (1-1) | UD Santarem | 12-1 (7-0) | 1.45 | 3.90 | 6.00 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| POR L3 | 26-04-2026 | Amarante | 2-2 (1-1) | CF Os Belenenses | 5-6 (2-5) | 3.00 | 2.90 | 2.30 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | O |
| POR L3 | 20-04-2026 | Academica Coimbra | 2-1 (1-0) | CF Os Belenenses | 1-7 (0-4) | 2.10 | 3.60 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| POR L3 | 11-04-2026 | CF Os Belenenses | 0-0 (0-0) | Vitoria Guimaraes B | 5-4 (2-2) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| POR L3 | 04-04-2026 | Clube Desportivo Trofense | 0-1 (0-1) | CF Os Belenenses | 6-3 (1-1) | 2.88 | 3.30 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| No Data |
| FC Arouca Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 11% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 12-10-2026 | FC Arouca | 1-0 (1-0) | Estrela da Amadora | 5-6 (4-3) | 2.15 | 3.30 | 3.20 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| POR D1 | 20-09-2026 | Sporting CP | 2-2 (2-0) | FC Arouca | 4-2 (3-1) | 1.15 | 7.00 | 13.00 | D | 1.88 | 2 | 1.98 | W | O |
| POR D1 | 14-09-2026 | FC Arouca | 1-2 (0-2) | Santa Clara | 5-2 (2-1) | 2.57 | 3.10 | 2.65 | L | 1.90 | 0 | 1.95 | L | O |
| POR D1 | 08-09-2026 | Estoril | 0-0 (0-0) | FC Arouca | 8-2 (2-2) | 2.05 | 3.40 | 3.40 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| POR D1 | 29-08-2026 | FC Arouca | 2-1 (1-1) | Maritimo | 2-3 (1-3) | 2.38 | 3.20 | 2.90 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| POR D1 | 24-08-2026 | FC Porto | 2-0 (0-0) | FC Arouca | 12-2 (5-0) | 1.13 | 6.25 | 13.00 | L | 1.95 | 2 | 1.90 | D | U |
| POR D1 | 17-08-2026 | FC Arouca | 4-0 (3-0) | Moreirense | 5-3 (3-1) | 2.15 | 3.30 | 3.30 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| POR D1 | 09-08-2026 | Vitoria Guimaraes | 0-1 (0-0) | FC Arouca | 5-2 (3-1) | 1.91 | 3.40 | 3.80 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Lusitania FC | 0-2 (0-0) | FC Arouca | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Santa Clara | 3-0 (0-0) | FC Arouca | - | 2.38 | 3.25 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | FC Arouca | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Feirense | 0-0 (0-0) | FC Arouca | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Rio Ave | 2-1 (0-0) | FC Arouca | - | L | ||||||||
| POR D1 | 17-05-2026 | FC Arouca | 3-1 (1-0) | CD Tondela | 5-6 (2-3) | 3.25 | 3.40 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| POR D1 | 12-05-2026 | Gil Vicente | 1-3 (0-0) | FC Arouca | 6-2 (2-1) | 1.70 | 3.60 | 4.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| POR D1 | 02-05-2026 | FC Arouca | 2-2 (1-1) | Santa Clara | 5-6 (2-2) | 2.82 | 3.10 | 2.40 | D | 2.10 | 0 | 1.78 | D | O |
| POR D1 | 25-04-2026 | Alverca | 2-1 (1-0) | FC Arouca | 6-3 (3-2) | 2.30 | 3.10 | 3.20 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| POR D1 | 19-04-2026 | FC Arouca | 1-0 (0-0) | Estrela da Amadora | 4-3 (2-1) | 2.00 | 3.30 | 3.75 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| POR D1 | 13-04-2026 | Sporting Braga | 1-0 (0-0) | FC Arouca | 6-5 (2-1) | 1.33 | 4.50 | 9.00 | L | 2.03 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| POR D1 | 07-04-2026 | FC Arouca | 3-2 (2-2) | Estoril | 3-3 (1-3) | 2.63 | 3.40 | 2.55 | W | 1.98 | 0 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D1 | 25-10 | Away | Alverca | 6 Days |
| POR D1 | 01-11 | Home | Nacional da Madeira | 14 Days |
| POR D1 | 07-11 | Away | FC Famalicao | 19 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 8.00 | 2.50 | 1.80 | 6.00 | 2.38 | 2.05 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | 1.75 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 7.00 | 4.50 | 1.33 | 5.25 | 3.80 | 1.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | 1.90 | -1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.00 | 2.19 | 2.05 | 5.00 | 2.19 | 2.05 | 1.86 | 1 | 1.94 | 1.86 | 1 | 1.94 | 2.11 | 0/-0.5 | 1.72 | 2.11 | 0/-0.5 | 1.72 | |
| Initial | 4.77 | 3.51 | 1.54 | 4.77 | 3.51 | 1.54 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 2.04 | -0.5/1 | 1.78 | 2.04 | -0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 5.00 | 2.19 | 2.05 | 5.10 | 2.22 | 2.09 | 1.86 | 1 | 1.94 | 1.88 | 1 | 1.94 | 2.11 | 0/-0.5 | 1.72 | 2.11 | 0/-0.5 | 1.74 | |
| Live | 4.77 | 3.51 | 1.54 | 4.86 | 3.59 | 1.57 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.94 | 2.5 | 1.88 | 2.04 | -0.5/1 | 1.78 | 2.04 | -0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 2.1 | Goal | 1.3 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1 |
| 12.7 | Shot(OT) | 11 | 9.5 | Shot(OT) | 14.4 |
| 3 | Corner | 4 | 3.7 | Corner | 3.1 |
| 2 | Yellow Card | 4 | 1.9 | Yellow Card | 2.9 |
| 12.7 | Fouls | 13.7 | 14.6 | Fouls | 10.4 |
| 49.7% | Possession | 49% | 51.6% | Possession | 49% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CF Os Belenenses ( 5 Matches) | FC Arouca ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |