ทีเด็ดบอล Standard Liege II vs FC Flenu
‹ คู่ก่อนหน้าCF Os Belenenses vs FC Arouca · วันนี้ 20:00 น. คู่ที่ 217 / 350เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Royal Knokke vs Merelbeke · วันนี้ 20:00 น.
Belgian First Amateur Division
🕒 18-10-2026 20:00 น.
Standard Liege IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 217 / 35020:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 40% ★★ราคาคุ้มVSStandard Liege IIFC Flenuใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ71% @1.6229% @4.10สูง/ต่ำ 3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00FC Flenuทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส18.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านStandard Liege IIต่อ 0.5/1 @1.80แนวรับ🛡️5.4 vs 18.6Standard Liege IIการ์ดยิงดุ🔥6.0Standard Liege IIการ์ดรับหลวม🕳️18.6FC Flenuการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Flenuรอง 0.5/1 @2.00การ์ดยิงดุ🔥6.6FC Flenuการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.95แนวรุก🔥6.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Standard Liege IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 217 / 35020:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 40% ★★ราคาคุ้ม
VS
Standard Liege IIFC Flenu
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
71% @1.6229% @4.10
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
FC Flenuทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส18.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านStandard Liege II
ต่อ 0.5/1 @1.80
แนวรับ🛡️5.4 vs 18.6Standard Liege II
การ์ดยิงดุ🔥6.0Standard Liege II
การ์ดรับหลวม🕳️18.6FC Flenu
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Flenu
รอง 0.5/1 @2.00
การ์ดยิงดุ🔥6.6FC Flenu
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.95
แนวรุก🔥6.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Standard Liege II vs FC Flenu
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านStandard Liege II ต่อ 0.5/1 @1.80การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งStandard Liege IIโอกาสชนะ 55%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Standard Liege II · บิลหลัก 1X2 @1.62
ความเสี่ยงของบิล40%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Standard Liege II ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.50 (+8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Standard Liege II 33 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Standard Liege II ต่อ 0.5/1
ได้ 39%ได้ครึ่ง 21%เสีย 40%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 39%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Standard Liege II · คาดสกอร์ 2.2 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Standard Liege II ชนะ 1 ลูก21%
Standard Liege II ชนะ 2 ลูก18%
Standard Liege II ชนะ 3 ลูกขึ้นไป21%
เสมอ22%
FC Flenu ชนะ 1 ลูก13%
FC Flenu ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Standard Liege II ชนะ60%
Standard Liege II ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป39%
Standard Liege II คลีนชีท39%
FC Flenu ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Standard Liege II ไม่แพ้81%
FC Flenu ไม่แพ้40%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-010%2-110%1-09%1-19%3-08%3-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Standard Liege II)
- โอกาส Standard Liege II ชนะ 60% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 39%
- Standard Liege II คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- ราคา @1.62 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.50 (คุ้มกว่า 8%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 60% มากกว่าตลาด (55%)
- FC Flenu เสียเฉลี่ย 3.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Standard Liege II ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- ราคา Standard Liege II ไหลขึ้นจาก @1.45 (เงินไหลออก)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Standard Liege II
พ0-1ส0-0พ0-1พ0-1ช3-2ช4-1
FC Flenu
ส2-2พ1-4พ1-2พ3-4พ0-4พ2-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Standard Liege IIยิง 1.0 · เสีย 0.9 ต่อนัด
FC Flenuยิง 1.1 · เสีย 3.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Standard Liege II
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 9
FC Flenu
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Standard Liege II
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
FC Flenu
86%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Standard Liege II
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
FC Flenu
11%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 7
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Standard Liege II@1.45 → @1.62▲ 11.7%
เสมอ@4.20 → @3.90▼ 7.1%
ทีมเยือน FC Flenu@5.25 → @4.10▼ 21.9%
คู่อื่นใน First Amateur Division 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.45 | 4.20 | 5.25 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.62 | 3.90 | 4.10 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.63 | 3.95 | 4.35 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.79 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.63 | 3.95 | 4.35 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.79 | 0.5/1 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 1.43 | 4.10 | 5.25 | 1.80 | 3 | 1.72 | 1.67 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.61 | 3.90 | 4.20 | 1.85 | 3 | 1.76 | 1.73 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 1.61 | 3.85 | 4.31 | 1.91 | 3 | 1.83 | 1.78 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.63 | 3.96 | 4.44 | 1.93 | 3 | 1.85 | 1.79 | 0.5/1 | 2.01 | ||
| 1xBet | Initial | 1.58 | 3.94 | 4.50 | 2.11 | 3/3.5 | 1.62 | 1.72 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.58 | 3.94 | 4.50 | 2.11 | 3/3.5 | 1.62 | 1.72 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL FAD-9] Standard Liege II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 1 | 5 | 7 | 8 | 7 | 9 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 5 | 6 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 3 | 1 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 6 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 6 | 1 | 4 | 3 | 9 | 10 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 2 | 6 | 7 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 3 | 7 | 16.7% |
| [BEL FAD-12] FC Flenu | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 0 | 1 | 7 | 10 | 26 | 1 | 12 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 7 | 15 | 0 | 11 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 11 | 1 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 9 | 21 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 0 | 7 | 1 | 15 | 3 | 12 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 8 | 3 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 0 | 7 | 0 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 0 | 13 | 0 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Standard Liege II Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Standard Liege II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 11-10-2026 | Standard Liege II | 4-1 (2-0) | RCS Onhaye | 4-1 (1-0) | 1.90 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| BEL FAD | 08-10-2026 | Standard Liege II | 3-2 (2-2) | RAEC Mons | 0-6 (0-2) | 5.00 | 4.10 | 1.48 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | W | O |
| BEL FAD | 04-10-2026 | Rochefort | 1-0 (1-0) | Standard Liege II | 3-9 (1-3) | 1.60 | 3.90 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| BEL FAD | 20-09-2026 | St. Gilloise B | 1-0 (0-0) | Standard Liege II | 5-5 (3-4) | 1.95 | 3.50 | 3.10 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| BEL FAD | 13-09-2026 | Habay la Neuve | 0-0 (0-0) | Standard Liege II | 11-2 (2-2) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| BEL FAD | 06-09-2026 | Standard Liege II | 0-1 (0-0) | RFC Meux | 5-2 (3-2) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| BEL FAD | 30-08-2026 | Standard Liege II | 0-1 (0-0) | Tubize | 8-2 (2-1) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | L | 1.88 | -1.5 | 1.93 | W | U |
| BEL FAD | 27-08-2026 | Olympic Charleroi | 1-0 (0-0) | Standard Liege II | 3-1 (3-0) | 1.42 | 4.50 | 5.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| BEL FAD | 10-05-2026 | Standard Liege II | 1-1 (0-1) | Schaerbeek Evere | 7-2 (4-0) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| BEL FAD | 03-05-2026 | Charleroi B | 0-2 (0-2) | Standard Liege II | 3-2 (2-0) | 2.05 | 3.50 | 2.88 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| BEL FAD | 26-04-2026 | St. Gilloise B | 1-1 (1-0) | Standard Liege II | 2-7 (0-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| BEL FAD | 19-04-2026 | Standard Liege II | 3-0 (2-0) | Stockay-Warfusee | 8-5 (1-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| BEL FAD | 12-04-2026 | Standard Liege II | 3-1 (1-0) | Union Royale Namur | 9-5 (6-2) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| BEL FAD | 29-03-2026 | Schaerbeek Evere | 3-2 (1-1) | Standard Liege II | 1-1 | 2.38 | 3.40 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| BEL FAD | 22-03-2026 | Standard Liege II | 1-0 (0-0) | Charleroi B | - | 3.50 | 3.60 | 1.80 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| BEL FAD | 15-03-2026 | Union Royale Namur | 0-0 (0-0) | Standard Liege II | 3-6 (2-4) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| BEL FAD | 08-03-2026 | Stockay-Warfusee | 3-0 (1-0) | Standard Liege II | 7-1 (3-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL FAD | 01-03-2026 | Standard Liege II | 1-0 (1-0) | St. Gilloise B | 3-2 (3-0) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| BEL FAD | 15-02-2026 | Standard Liege II | 0-1 (0-0) | Rochefort | 1-4 (1-3) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| BEL FAD | 08-02-2026 | Charleroi B | 0-2 (0-0) | Standard Liege II | 9-2 (5-0) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| FC Flenu Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (10%) Lose 9 (90%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 3.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 11% Home 11% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 22% Draw 11% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 11-10-2026 | FC Flenu | 2-5 (0-3) | St. Gilloise B | 5-5 (3-4) | 3.00 | 3.75 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL FAD | 04-10-2026 | RAEC Mons | 4-0 (1-0) | FC Flenu | 5-2 (3-2) | 1.20 | 5.75 | 10.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | L | O |
| BEL FAD | 01-10-2026 | FC Flenu | 3-4 (0-2) | Olympic Charleroi | 2-2 | 4.33 | 4.00 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | D | O |
| BEL FAD | 20-09-2026 | Habay la Neuve | 2-1 (2-0) | FC Flenu | 5-5 (3-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| BEL FAD | 13-09-2026 | FC Flenu | 1-4 (0-3) | RFC Meux | 6-2 (2-2) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| BEL FAD | 06-09-2026 | Charleroi B | 2-2 (2-0) | FC Flenu | 1-4 (0-2) | 1.70 | 3.80 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| BEL FAD | 03-09-2026 | FC Flenu | 1-2 (1-0) | RCS Onhaye | 1-7 (0-3) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | D |
| BEL FAD | 30-08-2026 | RWDM Brussels | 3-0 (2-0) | FC Flenu | 1-1 (0-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | D |
| BEL Cup | 23-08-2026 | KFC Nijlen | 2-1 (0-0) | FC Flenu | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | FC Flenu | 0-3 (0-2) | Seraing United | 8-2 (2-1) | 6.50 | 5.00 | 1.33 | L | 1.88 | -1.5 | 1.93 | L | U |
| BEL D2 | 10-05-2026 | FC Flenu | 3-1 (1-1) | Stade Vervietois | 7-6 (6-3) | 2.10 | 3.70 | 2.75 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| BEL D2 | 12-04-2026 | Union La Calamine | 1-1 (0-1) | FC Flenu | 5-3 (2-3) | 3.10 | 3.70 | 1.85 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| BEL D2 | 05-04-2026 | FC Flenu | 1-2 (0-1) | Braine | 4-3 (1-3) | 2.00 | 3.75 | 2.88 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| BEL D2 | 22-03-2026 | FC Flenu | 1-0 (0-0) | Binche | 3-2 (2-1) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| BEL D2 | 22-02-2026 | FC Flenu | 2-2 (1-1) | RCS Onhaye | 10-4 (3-3) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| BEL D2 | 18-01-2026 | RSC Tilffois | 0-2 (0-1) | FC Flenu | 1-3 (1-0) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 07-08-2025 | FC Flenu | 0-4 (0-2) | RAEC Mons | 9-9 (5-4) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | L | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | O |
| BEL Cup | 30-07-2017 | FC Flenu | 1-4 (0-0) | RFC Grand-Leez | - | L | ||||||||
| BEL Cup | 27-07-2014 | Montignies | 2-0 (0-0) | FC Flenu | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL FAD | 25-10 | Away | Charleroi B | 7 Days |
| BEL FAD | 01-11 | Home | RWDM Brussels | 14 Days |
| BEL FAD | 08-11 | Away | RAEC Mons | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL FAD | 25-10 | Home | Tubize | 7 Days |
| BEL FAD | 01-11 | Away | Rochefort | 13 Days |
| BEL FAD | 08-11 | Away | RCS Onhaye | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.45 | 4.20 | 5.25 | 1.62 | 3.90 | 4.10 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.7 | 1 | Goal | 1.1 |
| 1.3 | Loss | 4.3 | 0.9 | Loss | 3.1 |
| 11 | Shot(OT) | 11.7 | 9.1 | Shot(OT) | 10 |
| 4.3 | Corner | 3 | 4.3 | Corner | 3.8 |
| 1.3 | Yellow Card | 2.3 | 1.3 | Yellow Card | 1.7 |
| 13.3 | Fouls | 16 | 15.1 | Fouls | 14.2 |
| 57.3% | Possession | 49.3% | 52.7% | Possession | 50.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Standard Liege II ( 40 Matches) | FC Flenu ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 6 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 7 | 3 | 3 |