ทีเด็ดบอล Oud-Heverlee Leuven B vs Sporting West Harelbeke
‹ คู่ก่อนหน้าRoyal Knokke vs Merelbeke · วันนี้ 20:00 น. คู่ที่ 120 / 254เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Rennes II vs Caen PTT · วันนี้ 20:00 น.
Belgian First Amateur Division
🕒 18-10-2026 20:00 น.
Oud-Heverlee Leuven Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 120 / 25420:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน28พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง820พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★66⚖️ เสี่ยง 37% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Oud-Heverlee Leuven B 85%★ · 8 ข้อVSOud-Heverlee Leuven BSporting West Harelbekeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ80% @1.4020% @5.75สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98Sporting West Harelbekeทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านOud-Heverlee Leuven Bต่อ 1/1.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥13.2 vs 4.2Oud-Heverlee Leuven Bแนวรับ🛡️10.2 vs 15.0Oud-Heverlee Leuven Bการ์ดยิงดุ🔥13.2Oud-Heverlee Leuven Bการ์ดรับหลวม🕳️15.0Sporting West Harelbekeการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Oud-Heverlee Leuven Bการ์ดได้ราคา💰7/10Oud-Heverlee Leuven Bการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSporting West Harelbekeรอง 1/1.5 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️10.2Oud-Heverlee Leuven Bการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.95พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️10.2 · 15.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·2.5ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Oud-Heverlee Leuven Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 120 / 25420:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน28พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง820พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★66⚖️ เสี่ยง 37% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Oud-Heverlee Leuven B 85%★ · 8 ข้อVS
Oud-Heverlee Leuven BSporting West Harelbeke
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
80% @1.4020% @5.75
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Sporting West Harelbekeทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านOud-Heverlee Leuven B
ต่อ 1/1.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥13.2 vs 4.2Oud-Heverlee Leuven B
แนวรับ🛡️10.2 vs 15.0Oud-Heverlee Leuven B
การ์ดยิงดุ🔥13.2Oud-Heverlee Leuven B
การ์ดรับหลวม🕳️15.0Sporting West Harelbeke
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Oud-Heverlee Leuven B
การ์ดได้ราคา💰7/10Oud-Heverlee Leuven B
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSporting West Harelbeke
รอง 1/1.5 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Oud-Heverlee Leuven B
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.95
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️10.2 · 15.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·2.5ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Oud-Heverlee Leuven B vs Sporting West Harelbeke
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านOud-Heverlee Leuven B ต่อ 1/1.5 @1.83การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.95การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งOud-Heverlee Leuven Bโอกาสชนะ 64%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★ Oud-Heverlee Leuven B @1.4066/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Oud-Heverlee Leuven B ★โอกาสไม่แพ้ 85%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 8 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Oud-Heverlee Leuven B · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล37%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Oud-Heverlee Leuven B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.40 · ควรเป็น @1.35 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Oud-Heverlee Leuven B 48 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Oud-Heverlee Leuven B ต่อ 1/1.5
ได้ 59%เสียครึ่ง 7%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 59% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Oud-Heverlee Leuven B · คาดสกอร์ 2.5 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Oud-Heverlee Leuven B ชนะ 1 ลูก7%
Oud-Heverlee Leuven B ชนะ 2 ลูก25%
Oud-Heverlee Leuven B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป34%
เสมอ19%
Sporting West Harelbeke ชนะ 1 ลูก9%
Sporting West Harelbeke ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Oud-Heverlee Leuven B ชนะ66%
Oud-Heverlee Leuven B ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป59%
Oud-Heverlee Leuven B คลีนชีท32%
Sporting West Harelbeke ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Oud-Heverlee Leuven B ไม่แพ้85%
Sporting West Harelbeke ไม่แพ้34%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Oud-Heverlee Leuven B ★ควรเป็น @1.17
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)50%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%2-08%3-18%1-17%3-07%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Oud-Heverlee Leuven B)
- โอกาส Oud-Heverlee Leuven B ชนะ 66% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 59%
- Oud-Heverlee Leuven B ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Sporting West Harelbeke เสียเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- Oud-Heverlee Leuven B ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 59%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Oud-Heverlee Leuven B
ช2-1ช4-3ช3-2ช3-1พ2-3ส0-0
Sporting West Harelbeke
พ1-2พ0-4พ0-3ส3-3พ0-4ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Oud-Heverlee Leuven Bยิง 2.2 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Sporting West Harelbekeยิง 0.7 · เสีย 2.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Oud-Heverlee Leuven B
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 19
Sporting West Harelbeke
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Oud-Heverlee Leuven B
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
Sporting West Harelbeke
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Oud-Heverlee Leuven B
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 2
Sporting West Harelbeke
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Oud-Heverlee Leuven B@1.53 → @1.40▼ 8.5%
เสมอ@4.33 → @4.50▲ 3.9%
ทีมเยือน Sporting West Harelbeke@4.33 → @5.75▲ 32.8%
คู่อื่นใน First Amateur Division 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.53 | 4.33 | 4.33 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.83 | 1 | 1.98 | |
| Live | 1.40 | 4.50 | 5.75 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 1.41 | 4.73 | 5.75 | 1.95 | 3.5 | 1.81 | 1.83 | 1/1.5 | 1.95 | |
| Live | 1.41 | 4.73 | 5.75 | 1.95 | 3.5 | 1.81 | 1.83 | 1/1.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 1.50 | 4.30 | 4.30 | 1.80 | 3.5 | 1.72 | 1.84 | 1.5 | 1.68 | |
| Live | 1.38 | 4.70 | 5.75 | 1.85 | 3.5 | 1.75 | 1.74 | 1/1.5 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 1.37 | 4.74 | 5.85 | 1.92 | 3.5 | 1.83 | 1.96 | 1.5 | 1.79 | |
| Live | 1.38 | 4.91 | 6.11 | 1.93 | 3.5 | 1.85 | 1.98 | 1.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.37 | 4.75 | 5.92 | 1.89 | 3.5 | 1.78 | 1.83 | 1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.35 | 4.70 | 6.45 | 1.88 | 3.5 | 1.79 | 1.99 | 1.5 | 1.69 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL FAD-4] Oud-Heverlee Leuven B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 1 | 2 | 15 | 13 | 13 | 4 | 57.1% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 9 | 5 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 8 | 3 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 10 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 2 | 2 | 8 | 8 | 11 | 8 | 42.9% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 2 | 8 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 6 | 3 | 12 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 5 | 11 | 50.0% |
| [BEL FAD-15] Sporting West Harelbeke | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 1 | 5 | 5 | 19 | 4 | 15 | 14.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 10 | 4 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 9 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 16 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 0 | 3 | 4 | 2 | 7 | 3 | 15 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Oud-Heverlee Leuven B Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Oud-Heverlee Leuven B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 11% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 11-10-2026 | Oud-Heverlee Leuven B | 0-0 (0-0) | KSK Heist | 4-8 (3-3) | 2.30 | 3.80 | 2.35 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| BEL FAD | 04-10-2026 | Royal Knokke | 3-2 (3-1) | Oud-Heverlee Leuven B | 2-7 (2-2) | 2.00 | 3.70 | 2.90 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| BEL FAD | 27-09-2026 | Oud-Heverlee Leuven B | 3-1 (1-0) | Lyra-Lierse Berlaar | 5-4 (3-2) | 1.65 | 4.00 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| BEL FAD | 20-09-2026 | Thes Sport | 2-3 (0-2) | Oud-Heverlee Leuven B | 7-1 (3-1) | 1.95 | 3.70 | 3.00 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| BEL FAD | 13-09-2026 | Oud-Heverlee Leuven B | 4-3 (3-1) | Zelzate | 8-7 (4-3) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| BEL FAD | 06-09-2026 | Oud-Heverlee Leuven B | 2-1 (1-1) | Tienen | 4-0 (2-0) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | D |
| BEL FAD | 30-08-2026 | KFC Houtvenne | 3-1 (3-0) | Oud-Heverlee Leuven B | 3-2 (3-0) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 19-08-2026 | Oud-Heverlee Leuven B | 2-2 (0-0) | Genk II | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | VVV Venlo | 2-1 (1-1) | Oud-Heverlee Leuven B | 8-2 (0-1) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | U |
| BEL FAD | 26-04-2026 | Cercle Brugge II | 0-4 (0-2) | Oud-Heverlee Leuven B | - | 2.15 | 3.70 | 2.63 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| BEL FAD | 19-04-2026 | Oud-Heverlee Leuven B | 2-0 (1-0) | Lyra-Lierse Berlaar | 6-5 (3-1) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| BEL FAD | 12-04-2026 | Hasselt | 2-1 (1-1) | Oud-Heverlee Leuven B | 7-3 (6-2) | 1.18 | 6.50 | 9.00 | L | 1.85 | 2 | 1.95 | W | U |
| BEL FAD | 06-04-2026 | Oud-Heverlee Leuven B | 1-3 (0-1) | Merelbeke | 16-4 (3-3) | 2.05 | 3.80 | 2.75 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| BEL FAD | 22-03-2026 | Zelzate | 4-3 (1-3) | Oud-Heverlee Leuven B | 9-3 (7-3) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| BEL FAD | 15-03-2026 | Oud-Heverlee Leuven B | 1-4 (1-1) | Ninove | 8-8 (2-3) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| BEL FAD | 08-03-2026 | Roeselare Daisel | 6-4 (2-3) | Oud-Heverlee Leuven B | 6-2 (2-0) | 1.70 | 3.75 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| BEL FAD | 01-03-2026 | Oud-Heverlee Leuven B | 3-0 (2-0) | Dessel Sport | 9-3 (5-1) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| BEL FAD | 22-02-2026 | Diegem Sport | 2-4 (1-2) | Oud-Heverlee Leuven B | 3-5 (2-4) | 2.05 | 3.70 | 2.75 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| BEL FAD | 15-02-2026 | Oud-Heverlee Leuven B | 3-3 (1-0) | Hoogstraten VV | 5-5 (1-0) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| BEL FAD | 08-02-2026 | Oud-Heverlee Leuven B | 3-2 (2-1) | Tienen | 2-3 (2-1) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| No Data |
| Sporting West Harelbeke Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 11-10-2026 | Sporting West Harelbeke | 1-0 (0-0) | Thes Sport | 0-6 (0-5) | 4.20 | 4.10 | 1.57 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | U |
| BEL FAD | 04-10-2026 | Dessel Sport | 4-0 (1-0) | Sporting West Harelbeke | 8-4 (4-2) | 1.73 | 3.90 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| BEL FAD | 01-10-2026 | Sporting West Harelbeke | 3-3 (2-2) | Hoogstraten VV | 5-4 (2-1) | 3.20 | 3.40 | 1.95 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| BEL FAD | 20-09-2026 | Merelbeke | 3-0 (2-0) | Sporting West Harelbeke | 5-9 (2-5) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| BEL FAD | 13-09-2026 | Sporting West Harelbeke | 0-4 (0-1) | Tienen | 10-1 (4-1) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| BEL FAD | 06-09-2026 | KSK Heist | 2-1 (0-0) | Sporting West Harelbeke | 12-2 (5-0) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| BEL FAD | 30-08-2026 | Sporting West Harelbeke | 0-3 (0-1) | KFC Mandel United | 2-2 (0-1) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | D |
| BEL Cup | 16-08-2026 | Schaerbeek Evere | 3-1 (1-1) | Sporting West Harelbeke | - | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Sporting West Harelbeke | 1-1 (1-0) | RAEC Mons | - | D | ||||||||
| BEL At C | 26-07-2026 | Sporting West Harelbeke | 0-2 (0-1) | KVE Drongen | 3-5 (2-4) | 1.33 | 5.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Sporting West Harelbeke | 1-0 (0-0) | Kortrijk | 5-9 (0-3) | W | ||||||||
| BEL D2 | 14-05-2026 | Londerzeel SK | 0-0 (0-0) | Sporting West Harelbeke | 10-5 (4-2) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | W | U |
| BEL D2 | 10-05-2026 | Sporting West Harelbeke | 3-0 (1-0) | Zulte-Waregem II | 2-3 (1-0) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| BEL D2 | 01-05-2026 | KV Diksmuide Oostende | 1-2 (0-1) | Sporting West Harelbeke | 11-3 (4-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | D |
| BEL D2 | 04-04-2026 | Sporting West Harelbeke | 5-1 (2-1) | Vigor Wuitens Hamme | 5-4 (4-2) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| BEL D2 | 01-03-2026 | Sporting West Harelbeke | 1-1 (1-0) | Oudenaarde | 4-8 (2-3) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| BEL D2 | 14-12-2025 | Sporting West Harelbeke | 2-0 (1-0) | KVK Ieper | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| BEL D2 | 23-11-2025 | Sporting West Harelbeke | 1-1 (0-0) | RC Lebbeke | 6-9 (1-7) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| BEL D2 | 02-11-2025 | Oudenaarde | 0-5 (0-2) | Sporting West Harelbeke | 3-5 (1-4) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| BEL D2 | 26-10-2025 | Sporting West Harelbeke | 1-1 (0-1) | RFC Wetteren | 14-1 (6-0) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL FAD | 25-10 | Away | Dessel Sport | 6 Days |
| BEL FAD | 01-11 | Home | Cercle Brugge II | 14 Days |
| BEL FAD | 08-11 | Away | Roeselare Daisel | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL FAD | 25-10 | Home | Lyra-Lierse Berlaar | 7 Days |
| BEL FAD | 01-11 | Away | Royal Knokke | 13 Days |
| BEL FAD | 08-11 | Home | Zelzate | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.53 | 4.33 | 4.33 | 1.40 | 4.50 | 5.75 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 2.2 | Goal | 0.7 |
| 1.3 | Loss | 2.3 | 1.7 | Loss | 2.5 |
| 9.3 | Shot(OT) | 15.7 | 9.9 | Shot(OT) | 13 |
| 5.3 | Corner | 3 | 4.1 | Corner | 4.4 |
| 2.7 | Yellow Card | 0.7 | 2.4 | Yellow Card | 1.4 |
| 11 | Fouls | 7.7 | 11.8 | Fouls | 8.3 |
| 51.3% | Possession | 43.7% | 47.6% | Possession | 47.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Oud-Heverlee Leuven B ( 37 Matches) | Sporting West Harelbeke ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 5 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 8 | 2 | 2 |