ทีเด็ดบอล Sochaux II vs Torcy
‹ คู่ก่อนหน้าRennes II vs Caen PTT · วันนี้ 20:00 น. คู่ที่ 30 / 184เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Metz B vs ASM Belfortaine · วันนี้ 20:00 น.
French Championnat National 2
🕒 18-10-2026 20:00 น.
Sochaux IIเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2คู่ที่ 30 / 18420:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVSSochaux IITorcyใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ46% @2.6354% @2.25สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03Torcyทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSochaux IIรอง 0/-0.5 @1.78กองกลาง🎯56% vs 44%Sochaux IIการ์ดยิงดุ🔥8.4Sochaux IIการ์ดรับหลวม🕳️6.6Torcyการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนTorcyต่อ 0/-0.5 @2.03พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 8.4Torcyแนวรับ🛡️6.6 vs 13.2Torcyการ์ดรับหลวม🕳️13.2Sochaux IIการ์ดยิงดุ🔥10.2Torcyการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85แนวรุก🔥8.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.95พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Sochaux IIเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
คู่ที่ 30 / 18420:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVS
Sochaux IITorcy
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
46% @2.6354% @2.25
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03
Torcyทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSochaux II
รอง 0/-0.5 @1.78
กองกลาง🎯56% vs 44%Sochaux II
การ์ดยิงดุ🔥8.4Sochaux II
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Torcy
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนTorcy
ต่อ 0/-0.5 @2.03
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 8.4Torcy
แนวรับ🛡️6.6 vs 13.2Torcy
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Sochaux II
การ์ดยิงดุ🔥10.2Torcy
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
แนวรุก🔥8.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.95
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sochaux II vs Torcy
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนTorcy ต่อ 0/-0.5 @2.03การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.85การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTorcyโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Torcy · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Torcy ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.05 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Torcy 6 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Torcy ต่อ 0/-0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 25%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Torcy · คาดสกอร์ 1.4 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Torcy ชนะ 1 ลูก19%
Torcy ชนะ 2 ลูก13%
Torcy ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Sochaux II ชนะ 1 ลูก18%
Sochaux II ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Torcy ชนะ44%
Torcy ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Torcy คลีนชีท26%
Sochaux II ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sochaux II ไม่แพ้56%
Torcy ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%0-18%0-27%2-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Torcy)
- โอกาส Torcy ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- ราคา @2.25 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.05 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 44% มากกว่าตลาด (40%)
- Sochaux II เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Sochaux II ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sochaux II
ช3-2ช3-1พ3-4พ0-4ส1-1พ1-2
Torcy
ช2-1ส4-4ส1-1ช4-0ส0-0ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sochaux IIยิง 1.4 · เสีย 2.2 ต่อนัด
Torcyยิง 1.7 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sochaux II
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 24
Torcy
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sochaux II
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Torcy
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sochaux II
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
Torcy
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Sochaux II ชนะ 0เสมอ 0Torcy ชนะ 1
- 18-01-2026Torcy3 - 1Sochaux II
คู่อื่นใน Championnat National 2 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.63 | 3.40 | 2.25 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.63 | 3.40 | 2.25 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 2.76 | 3.30 | 2.31 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.27 | 3.31 | 2.82 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.99 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.35 | 2.20 | 1.72 | 2.5 | 1.81 | 1.66 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.65 | 3.35 | 2.25 | 1.74 | 2.5 | 1.83 | 1.67 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 2.80 | 3.12 | 2.23 | 1.83 | 2.5 | 1.88 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.14 | 3.34 | 2.79 | 1.81 | 2.5 | 1.91 | 1.89 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| 1xBet | Initial | 2.65 | 3.50 | 2.30 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 2.00 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.23 | 3.32 | 2.78 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.93 | 0/0.5 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA N2-13] Sochaux II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 0 | 1 | 3 | 5 | 11 | 1 | 13 | 0.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 4 | 5 | 1 | 13 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 6 | 0 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 4 | 0 | 1 | 3 | 5 | 11 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 7 | 25.0% |
| Home Field | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 25.0% |
| [FRA N2-5] Torcy | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 1 | 3 | 0 | 5 | 1 | 6 | 5 | 25.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 1 | 5 | 5 | 33.3% |
| Away Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 4 | 1 | 3 | 0 | 5 | 1 | 6 | 25.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 0 | 4 | 0 | 0 | 0 | 4 | 8 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 8 | 0.0% |
| Away Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 4 | 0 | 4 | 0 | 0 | 0 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Sochaux II Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D5 | 18-01-2026 | Torcy | 3-1 (0-0) | Sochaux II | 0-3 (0-1) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sochaux II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 13% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N2 | 04-10-2026 | Strasbourg II | 2-1 (1-0) | Sochaux II | 2-5 (0-3) | 2.35 | 3.25 | 2.55 | L | 1.95 | 0.5 | 1.75 | L | D |
| FRA N2 | 19-09-2026 | Sochaux II | 1-1 (1-0) | Aubervilliers | 3-3 (2-1) | 4.75 | 3.80 | 1.57 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| FRA N2 | 05-09-2026 | Neuilly Sur Marne | 4-0 (0-0) | Sochaux II | - | L | ||||||||
| FRA N2 | 30-08-2026 | Sochaux II | 3-4 (0-0) | Mulhouse | - | L | ||||||||
| FRA D5 | 19-04-2026 | Sochaux II | 3-1 (1-1) | Strasbourg II | 8-3 (6-3) | 2.05 | 3.60 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| FRA D5 | 28-03-2026 | Sochaux II | 3-2 (1-1) | Racing Besancon | 10-0 (2-0) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA D5 | 15-03-2026 | ES Troyes AC B | 4-2 (2-2) | Sochaux II | 2-6 (1-1) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| FRA D5 | 07-03-2026 | Sochaux II | 1-2 (0-1) | ASM Belfortaine | 6-1 | 2.15 | 3.40 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D5 | 14-02-2026 | Sochaux II | 0-2 (0-1) | FC Chalonnais | 1-2 (0-1) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| FRA D5 | 08-02-2026 | Ivry | 0-0 (0-0) | Sochaux II | 3-5 (1-4) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| FRA D5 | 31-01-2026 | Sochaux II | 4-0 (0-0) | Evian Thonon Gaillard | 3-5 (2-1) | 2.35 | 3.20 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| FRA D5 | 24-01-2026 | Sochaux II | 0-0 (0-0) | Besancon | 12-5 (4-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| FRA D5 | 18-01-2026 | Torcy | 3-1 (0-0) | Sochaux II | 0-3 (0-1) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| FRA D5 | 08-11-2025 | Sochaux II | 1-2 (0-0) | Pontarlier | 2-3 (2-1) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D5 | 01-11-2025 | Sochaux II | 1-2 (1-0) | ES Troyes AC B | 7-3 (4-2) | 4.80 | 4.20 | 1.50 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | D | D |
| FRA D5 | 18-10-2025 | ASM Belfortaine | 2-2 (2-2) | Sochaux II | 4-1 (2-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| FRA D5 | 11-10-2025 | Sochaux II | 0-2 (0-2) | Thaon | 10-2 (8-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D5 | 04-10-2025 | Sochaux II | 0-0 (0-0) | Thaon | - | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D5 | 07-09-2025 | Sochaux II | 1-1 (0-0) | Ivry | - | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| FRA D5 | 27-04-2025 | Sochaux II | 3-1 (2-0) | Strasbourg II | 1-7 (1-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| Torcy Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N2 | 03-10-2026 | Torcy | 0-0 (0-0) | Metz B | - | D | ||||||||
| FRA N2 | 19-09-2026 | ASM Belfortaine | 0-0 (0-0) | Torcy | - | D | ||||||||
| FRA N2 | 05-09-2026 | Torcy | 4-0 (0-0) | Thaon | - | W | ||||||||
| FRA N2 | 29-08-2026 | Torcy | 1-1 (0-0) | Strasbourg II | 3-4 (2-3) | 1.65 | 3.25 | 5.00 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| FRA D5 | 16-05-2026 | Torcy | 4-4 (1-1) | Racing Besancon | 4-7 (2-4) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| FRA D5 | 18-04-2026 | ASM Belfortaine | 1-2 (0-1) | Torcy | 3-2 | 2.35 | 3.25 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| FRA D5 | 11-04-2026 | Torcy | 2-1 (2-0) | Thaon | 3-7 (0-2) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| FRA D5 | 22-03-2026 | Torcy | 1-1 (1-0) | Ivry | 3-5 (1-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| FRA D5 | 08-02-2026 | Torcy | 0-2 (0-1) | Strasbourg II | 7-5 (2-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| FRA D5 | 18-01-2026 | Torcy | 3-1 (0-0) | Sochaux II | 0-3 (0-1) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| FRA D5 | 10-01-2026 | ES Troyes AC B | 1-0 (1-0) | Torcy | 7-6 (4-1) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| FRA D5 | 14-12-2025 | Torcy | 0-2 (0-2) | ASM Belfortaine | 2-4 (0-2) | 2.35 | 3.25 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| FRAC | 29-11-2025 | Torcy | 1-5 (1-1) | Reims | 4-2 (3-1) | 29.00 | 13.00 | 1.04 | L | 2.00 | -3/3.5 | 1.80 | L | O |
| FRA D5 | 23-11-2025 | Torcy | 1-1 (1-1) | FC Chalonnais | 2-3 | 3.60 | 3.90 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| FRAC | 16-11-2025 | Avion | 0-2 (0-0) | Torcy | 4-5 (1-1) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D5 | 09-11-2025 | Ivry | 1-1 (0-1) | Torcy | 4-5 (4-5) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| FRA D5 | 02-11-2025 | Torcy | 0-0 (0-0) | Besancon | 13-1 (9-0) | 1.36 | 4.40 | 6.50 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| FRAC | 26-10-2025 | Cergy Pontoise FC | 0-1 (0-0) | Torcy | 4-4 (1-2) | 8.50 | 4.75 | 1.27 | W | 1.93 | -1.5 | 1.88 | L | U |
| FRA D5 | 07-09-2025 | Strasbourg II | 0-0 (0-0) | Torcy | 5-3 (2-3) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D5 | 30-08-2025 | Torcy | 0-0 (0-0) | Jura Dolois Foot | 7-2 (2-2) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA N2 | 01-11 | Away | ASM Belfortaine | 13 Days |
| FRA N2 | 08-11 | Home | Metz B | 21 Days |
| FRA N2 | 22-11 | Home | Thaon | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA N2 | 01-11 | Home | OCPAM | 13 Days |
| FRA N2 | 08-11 | Away | Drancy | 20 Days |
| FRA N2 | 22-11 | Home | Ivry | 34 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.63 | 3.40 | 2.25 | 2.63 | 3.40 | 2.25 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 1.7 |
| 2.3 | Loss | 0 | 2.2 | Loss | 1.1 |
| 7.5 | Shot(OT) | 0 | 7.4 | Shot(OT) | 10.4 |
| 4 | Corner | 0 | 5.5 | Corner | 3.1 |
| 2.5 | Yellow Card | 0 | 2.1 | Yellow Card | 2.4 |
| 0 | Fouls | 0 | 12 | Fouls | 16 |
| 51.5% | Possession | 0% | 56.4% | Possession | 44.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Sochaux II ( 4 Matches) | Torcy ( 4 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |