ทีเด็ดบอล Celtic FC vs Heart of Midlothian
‹ คู่ก่อนหน้าDebrecin VSC vs ZalaegerzsegTE · อา. 18 ต.ค. 20:30 น. คู่ที่ 217 / 272เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Panaitolikos Agrinio vs Olympiakos Piraeus · อา. 18 ต.ค. 21:00 น.
Scottish Premiership
🕒 18-10-2026 21:00 น.
Celtic FCเจ้าบ้าน · อันดับ #1 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 217 / 27221:00 น.📦 ข้อมูล 64%ข้อมูลพอใช้2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 50% ★★แพงเกินจริง72.7พลังทีม66.3Celtic FCHeart of Midlothianใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ76% @1.5424% @4.72สูง/ต่ำ 3 สูง 1.82 · ต่ำ 2.02แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.89
Heart of Midlothianทีมเยือน · อันดับ #3 · 16 แต้ม🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะ
Benjamin NygrenMF · 25 ปี£14Mคะแนน 7.4VS1⚽
Claudio BragaFW · 26 ปี£7Mคะแนน 7.02⚽
✓ ชนะ
Kasper Waarst HoghFW · 25 ปี£12Mคะแนน 7.3VS2🧤
Beau ReusGK · 24 ปี£2Mคะแนน 6.23🛡️
✓ ชนะ
Cameron Carter-VickersDF · 28 ปี£9Mคะแนน 7.1VS3🎯
Ageu Almeida SantosMF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1Celtic FC ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม72.0พลังที่แท้จริง72.7พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+6.4Celtic FC นำ 6.4 · ตลาดให้เต็ง 59%พลังทีม66.3พลังที่แท้จริง66.3พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCeltic FCต่อ 1 @1.96กองกลาง🎯57% vs 52%Celtic FCดาวเด่น 1
£14MNygrenดาวเด่น 2
£12MHoghดาวเด่น 3
£9MCarter-Vickersการ์ดยิงดุ🔥7.8Celtic FCการ์ดรับหลวม🕳️6.0Heart of Midlothianการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHeart of Midlothianรอง 1 @1.89พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 7.8Heart of Midlothianแนวรับ🛡️6.0 vs 10.2Heart of Midlothianการ์ดรับหลวม🕳️10.2Celtic FCการ์ดยิงดุ🔥12.6Heart of Midlothianการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.82แนวรุก🔥7.8 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @2.02ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Celtic FCเจ้าบ้าน · อันดับ #1 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 217 / 27221:00 น.📦 ข้อมูล 64%ข้อมูลพอใช้
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 50% ★★แพงเกินจริง72.7พลังทีม66.3
Celtic FCHeart of Midlothian
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
76% @1.5424% @4.72
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.82 · ต่ำ 2.02แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.89
Heart of Midlothianทีมเยือน · อันดับ #3 · 16 แต้ม🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะ
Benjamin NygrenMF · 25 ปี£14Mคะแนน 7.4
VS
✓ ชนะ
Benjamin NygrenMF · 25 ปี£14Mคะแนน 7.41⚽
Claudio BragaFW · 26 ปี£7Mคะแนน 7.0

Claudio BragaFW · 26 ปี£7Mคะแนน 7.02⚽
✓ ชนะ
Kasper Waarst HoghFW · 25 ปี£12Mคะแนน 7.3
VS
✓ ชนะ
Kasper Waarst HoghFW · 25 ปี£12Mคะแนน 7.32🧤
Beau ReusGK · 24 ปี£2Mคะแนน 6.2

Beau ReusGK · 24 ปี£2Mคะแนน 6.23🛡️
✓ ชนะ
Cameron Carter-VickersDF · 28 ปี£9Mคะแนน 7.1
VS
✓ ชนะ
Cameron Carter-VickersDF · 28 ปี£9Mคะแนน 7.13🎯
Ageu Almeida SantosMF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1

Ageu Almeida SantosMF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1Celtic FC ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม72.0
พลังที่แท้จริง72.7
พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+6.4
Celtic FC นำ 6.4 · ตลาดให้เต็ง 59%
พลังทีม66.3
พลังที่แท้จริง66.3
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCeltic FC
ต่อ 1 @1.96
กองกลาง🎯57% vs 52%Celtic FC
ดาวเด่น 1
£14MNygren
£14MNygrenดาวเด่น 2
£12MHogh
£12MHoghดาวเด่น 3
£9MCarter-Vickers
£9MCarter-Vickersการ์ดยิงดุ🔥7.8Celtic FC
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Heart of Midlothian
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHeart of Midlothian
รอง 1 @1.89
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 7.8Heart of Midlothian
แนวรับ🛡️6.0 vs 10.2Heart of Midlothian
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Celtic FC
การ์ดยิงดุ🔥12.6Heart of Midlothian
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.82
แนวรุก🔥7.8 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @2.02
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Celtic FC = วงกลม · Heart of Midlothian = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Celtic FCตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Heart of Midlothianตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Sinisalo V.6.1
63Tierney K.7.0
5Scales L.6.8
47D.Murray5.8DC51Donovan C.6.5
22M.Baur6.8
42McGregor C.6.3
17Tounekti S.6.8
18Sorensen O.6.9
11Camilo Duran5.8
9Hogh K.7.3
1Reus B.6.2
18H.Milne5.9
17Findlay S.6.0
5McCart J.5.8
23J.Altena5.9
78Mendy L.5.9
31Dhanda Y.5.8
15McPake J.5.9
10Cláudio Braga7.0
7Miller C.5.9
21J.Wilson6.1Celtic FC4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Heart of Midlothian4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Celtic FC vs แนวรุก Heart of Midlothian
4vs126.1 – 6.1 คะแนน
Celtic FC คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs532.5 – 30.4 คะแนน
Celtic FC คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Celtic FC vs แนวรับ Heart of Midlothian
1vs47.3 – 23.6 คะแนน
Heart of Midlothian คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Celtic FC คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Celtic FC vs Heart of Midlothian
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCeltic FC ต่อ 1 @1.96การ์ด 6 : 5 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.82การ์ด 2 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงCeltic FC +6.472.7 vs 66.3
🃏ศึกดาวเด่นCeltic FC ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งCeltic FCโอกาสชนะ 59%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Celtic FC · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Celtic FC ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.54 · ควรเป็น @1.81 (-15%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Celtic FC 40 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Celtic FC ต่อ 1
ได้ 27%คืนทุน 23%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Celtic FC · คาดสกอร์ 1.2 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Celtic FC ชนะ 1 ลูก23%
Celtic FC ชนะ 2 ลูก18%
Celtic FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ22%
Heart of Midlothian ชนะ 1 ลูก12%
Heart of Midlothian ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Celtic FC ชนะ50%
Celtic FC ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Celtic FC คลีนชีท16%
Heart of Midlothian ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Celtic FC ไม่แพ้73%
Heart of Midlothian ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-210%0-19%0-28%2-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Celtic FC)
- โอกาส Celtic FC ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.54 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.81 (15%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 27%
- ระบบให้ Celtic FC ชนะ 50% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (59%)
- Heart of Midlothian รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 23%
- โอกาส Heart of Midlothian ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Celtic FC@1.50 → @1.54▲ 2.9%
เสมอ@4.27 → @4.260.2%
ทีมเยือน Heart of Midlothian@5.15 → @4.72▼ 8.3%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-2-3-1)
Celtic FC
1Sinisalo V.
63Tierney K.
5Scales L.
47D.Murray
51Donovan C.
22M.Baur
42McGregor C.
17Tounekti S.
18Sorensen O.
11Camilo Duran
9Hogh K.
Heart of Midlothian
21J.Wilson
7Miller C.
10Cláudio Braga
15McPake J.
31Dhanda Y.
78Mendy L.
23J.Altena
5McCart J.
17Findlay S.
18H.Milne
1Reus B.
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.02 | 2.47 | 4.55 | 2.02 | 2.47 | 4.55 | 1.81 | 1/1.5 | 1.99 | 1.81 | 1/1.5 | 1.99 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | |
| Initial | 1.54 | 4.30 | 4.55 | 1.54 | 4.30 | 4.55 | 1.79 | 3 | 2.01 | 1.79 | 3 | 2.01 | 1.94 | 1 | 1.88 | 1.94 | 1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 2.63 | 6.00 | 2.05 | 2.60 | 5.00 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | 2.05 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.44 | 4.50 | 6.25 | 1.57 | 4.50 | 5.00 | 1.80 | 3 | 2.05 | 1.83 | 3 | 2.03 | 1.98 | 1/1.5 | 1.88 | 1.95 | 1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.08 | 2.48 | 4.19 | 2.11 | 2.40 | 4.00 | 1.81 | 1/1.5 | 2.01 | 1.85 | 1/1.5 | 2.01 | 2.08 | 0.5 | 1.76 | 2.11 | 0.5 | 1.76 | |
| Initial | 1.52 | 4.02 | 4.66 | 1.52 | 3.99 | 4.62 | 1.79 | 3 | 2.03 | 1.83 | 3 | 2.03 | 1.94 | 1 | 1.90 | 1.98 | 1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 1.3 | Goal | 2.1 |
| 1.7 | Loss | 0.7 | 1.7 | Loss | 1 |
| 16.3 | Shot(OT) | 7.7 | 16 | Shot(OT) | 11.2 |
| 7.7 | Corner | 6 | 8.2 | Corner | 7.2 |
| 1.3 | Yellow Card | 2 | 1.3 | Yellow Card | 1.9 |
| 9 | Fouls | 15.7 | 11.5 | Fouls | 13 |
| 56% | Possession | 53% | 56.8% | Possession | 52.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Celtic FC ( 46 Matches) | Heart of Midlothian ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 11 | 7 | 11 | 7 |
| HT-D / FT-W | 7 | 6 | 6 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 2 | 3 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 0 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 0 | 3 |