ทีเด็ดบอล Debrecin VSC vs ZalaegerzsegTE
‹ คู่ก่อนหน้าMichalovce vs FK Kosice · อา. 18 ต.ค. 20:30 น. คู่ที่ 205 / 224เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Paide Linnameeskond vs Trans Narva · อา. 18 ต.ค. 21:00 น.
Hungary Borsodi Liga
🕒 18-10-2026 20:30 น.
Debrecin VSCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 205 / 22420:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSDebrecin VSCZalaegerzsegTEใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.7833% @3.53สูง/ต่ำ 3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.93ZalaegerzsegTEทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านDebrecin VSCต่อ 0.5 @1.86พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯53% vs 47%Debrecin VSCการ์ดยิงดุ🔥9.0Debrecin VSCการ์ดรับหลวม🕳️11.4ZalaegerzsegTEการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนZalaegerzsegTEรอง 0.5 @1.93พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 9.0ZalaegerzsegTEการ์ดรับหลวม🕳️12.0Debrecin VSCการ์ดยิงดุ🔥10.2ZalaegerzsegTEการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.87พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥9.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.7ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.92ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Debrecin VSCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 205 / 22420:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVS
Debrecin VSCZalaegerzsegTE
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.7833% @3.53
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.93
ZalaegerzsegTEทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านDebrecin VSC
ต่อ 0.5 @1.86
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯53% vs 47%Debrecin VSC
การ์ดยิงดุ🔥9.0Debrecin VSC
การ์ดรับหลวม🕳️11.4ZalaegerzsegTE
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนZalaegerzsegTE
รอง 0.5 @1.93
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 9.0ZalaegerzsegTE
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Debrecin VSC
การ์ดยิงดุ🔥10.2ZalaegerzsegTE
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.87
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥9.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.7ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.92
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Debrecin VSC vs ZalaegerzsegTE
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.87การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งDebrecin VSCโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 10 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Debrecin VSC · บิลหลัก 1X2 @1.78
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Debrecin VSC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.78 · ควรเป็น @1.84 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Debrecin VSC 25 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Debrecin VSC ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Debrecin VSC · คาดสกอร์ 1.8 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Debrecin VSC ชนะ 1 ลูก23%
Debrecin VSC ชนะ 2 ลูก14%
Debrecin VSC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ24%
ZalaegerzsegTE ชนะ 1 ลูก13%
ZalaegerzsegTE ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Debrecin VSC ชนะ48%
Debrecin VSC ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Debrecin VSC คลีนชีท17%
ZalaegerzsegTE ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Debrecin VSC ไม่แพ้72%
ZalaegerzsegTE ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-18%1-28%2-27%1-05%3-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Debrecin VSC)
- โอกาส Debrecin VSC ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- ZalaegerzsegTE เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Debrecin VSC ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ZalaegerzsegTE ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส ZalaegerzsegTE ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Debrecin VSC
ส0-0ส2-2ช4-2ช3-2พ2-4ส1-1
ZalaegerzsegTE
พ0-3พ0-1ช1-0ช5-1พ1-2ช5-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Debrecin VSCยิง 1.5 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ZalaegerzsegTEยิง 1.7 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Debrecin VSC
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 19
ZalaegerzsegTE
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Debrecin VSC
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
ZalaegerzsegTE
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Debrecin VSC
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
ZalaegerzsegTE
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Debrecin VSC ชนะ 5เสมอ 2ZalaegerzsegTE ชนะ 1
- 22-02-2026ZalaegerzsegTE1 - 1Debrecin VSC
- 03-11-2025Debrecin VSC2 - 1ZalaegerzsegTE
- 26-07-2025ZalaegerzsegTE3 - 3Debrecin VSC
- 19-04-2025Debrecin VSC4 - 3ZalaegerzsegTE
- 14-12-2024ZalaegerzsegTE2 - 1Debrecin VSC
- 31-08-2024Debrecin VSC3 - 1ZalaegerzsegTE
- 17-03-2024Debrecin VSC5 - 1ZalaegerzsegTE
- 25-11-2023ZalaegerzsegTE1 - 2Debrecin VSC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Debrecin VSC@1.87 → @1.78▼ 4.8%
เสมอ@3.59 → @3.661.9%
ทีมเยือน ZalaegerzsegTE@3.30 → @3.53▲ 7.1%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.82 | 3.85 | 3.45 | 1.89 | 3 | 1.91 | 1.82 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.82 | 3.85 | 3.45 | 1.87 | 3 | 1.89 | 1.79 | 0.5 | 1.97 | ||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.73 | 3.70 | 3.70 | 1.88 | 3 | 1.93 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.76 | 3.60 | 3.60 | 1.85 | 3 | 1.91 | 1.77 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.76 | 3.60 | 3.60 | 1.87 | 3 | 1.93 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.73 | 3.65 | 3.75 | 1.82 | 3 | 1.92 | 1.73 | 0.5 | 2.01 | |
| Live | 1.71 | 3.65 | 3.80 | 1.81 | 3 | 1.93 | 1.71 | 0.5 | 2.03 | ||
| 12BET | Initial | 1.73 | 3.65 | 3.75 | 1.82 | 3 | 1.92 | 1.73 | 0.5 | 2.01 | |
| Live | 1.71 | 3.65 | 3.80 | 1.81 | 3 | 1.93 | 1.71 | 0.5 | 2.03 | ||
| Sbobet | Initial | 1.79 | 3.43 | 3.44 | 1.87 | 3 | 1.93 | 1.79 | 0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.79 | 3.43 | 3.44 | 1.87 | 3 | 1.93 | 1.79 | 0.5 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 2.04 | 3.62 | 3.04 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.80 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Live | 1.78 | 3.82 | 3.67 | 1.86 | 3 | 1.94 | 2.01 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.60 | 3.20 | 1.90 | 3 | 1.82 | 1.76 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.81 | 3.80 | 3.80 | 1.84 | 3 | 1.88 | 1.99 | 0.5/1 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 1.61 | 4.09 | 4.61 | 1.81 | 3 | 1.95 | 1.78 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.81 | 4.02 | 3.89 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.81 | 0.5 | 2.03 | ||
| Willhill | Initial | 2.00 | 3.40 | 3.30 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.80 | 3.75 | 3.80 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 2.00 | 3.45 | 3.30 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.83 | 3.65 | 3.80 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 2.02 | 3.65 | 3.31 | 1.59 | 2.5 | 2.25 | 1.50 | 0 | 2.41 | |
| Live | 1.79 | 3.68 | 3.63 | 2.10 | 3/3.5 | 1.63 | 1.58 | 0/0.5 | 2.16 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D1-9] Debrecin VSC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 13 | 16 | 10 | 9 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 9 | 5 | 10 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 7 | 5 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 10 | 10 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 7 | 9 | 9 | 11 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 6 | 4 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 3 | 5 | 5 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 33.3% |
| [HUN D1-10] ZalaegerzsegTE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 0 | 6 | 12 | 18 | 9 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 11 | 4 | 9 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 1 | 14 | 0 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 8 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 0 | 6 | 5 | 9 | 9 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 4 | 6 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 1 | 5 | 3 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 2 | 4 | 6 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Debrecin VSC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 10% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 22-02-2026 | ZalaegerzsegTE | 1-1 (1-0) | Debrecin VSC | 1-2 (1-1) | 2.50 | 3.25 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| HUN D1 | 03-11-2025 | Debrecin VSC | 2-1 (2-0) | ZalaegerzsegTE | 4-5 (2-2) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| HUN D1 | 26-07-2025 | ZalaegerzsegTE | 3-3 (2-1) | Debrecin VSC | 10-3 (3-2) | 2.35 | 3.25 | 3.00 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| HUN D1 | 19-04-2025 | Debrecin VSC | 4-3 (1-2) | ZalaegerzsegTE | 3-5 (2-2) | 2.20 | 3.40 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D1 | 14-12-2024 | ZalaegerzsegTE | 2-1 (1-0) | Debrecin VSC | 5-6 (3-4) | 2.00 | 3.70 | 3.30 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| HUN D1 | 31-08-2024 | Debrecin VSC | 3-1 (0-1) | ZalaegerzsegTE | 9-4 (6-3) | 1.91 | 3.60 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| HUN D1 | 17-03-2024 | Debrecin VSC | 5-1 (4-0) | ZalaegerzsegTE | 6-5 (3-2) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| HUN D1 | 25-11-2023 | ZalaegerzsegTE | 1-2 (1-0) | Debrecin VSC | 3-3 (1-2) | 2.55 | 3.40 | 2.70 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | O |
| HUN D1 | 13-08-2023 | Debrecin VSC | 1-0 (0-0) | ZalaegerzsegTE | 8-7 (2-2) | 1.85 | 3.50 | 3.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| HUN D1 | 23-04-2023 | ZalaegerzsegTE | 0-2 (0-1) | Debrecin VSC | 7-4 (3-4) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| HUN D1 | 28-01-2023 | Debrecin VSC | 3-0 (2-0) | ZalaegerzsegTE | 4-3 (0-1) | 2.30 | 3.40 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| HUN D1 | 31-08-2022 | ZalaegerzsegTE | 4-2 (1-0) | Debrecin VSC | 8-7 (3-4) | 1.95 | 3.80 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| HUN D1 | 02-04-2022 | Debrecin VSC | 0-0 (0-0) | ZalaegerzsegTE | 3-6 (2-2) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D1 | 04-12-2021 | ZalaegerzsegTE | 2-1 (1-0) | Debrecin VSC | 6-6 (4-4) | 2.15 | 3.60 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| HUN D1 | 21-08-2021 | Debrecin VSC | 1-2 (0-1) | ZalaegerzsegTE | 12-4 (3-2) | 1.85 | 4.00 | 3.25 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | D |
| HUN D1 | 14-03-2020 | Debrecin VSC | 0-3 (0-2) | ZalaegerzsegTE | - | 1.80 | 3.25 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D1 | 30-11-2019 | ZalaegerzsegTE | 0-2 (0-1) | Debrecin VSC | 10-3 (7-1) | 2.40 | 3.25 | 2.70 | W | 1.82 | 0 | 1.98 | W | U |
| HUN D1 | 17-08-2019 | Debrecin VSC | 3-2 (2-1) | ZalaegerzsegTE | 7-5 (6-3) | 1.66 | 3.50 | 4.80 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | O |
| HUN D1 | 26-11-2011 | Debrecin VSC | 5-2 (0-2) | ZalaegerzsegTE | - | 1.16 | 7.50 | 13.00 | W | 1.75 | 1.5/2 | 2.05 | W | O |
| HUN D1 | 22-07-2011 | ZalaegerzsegTE | 0-2 (0-0) | Debrecin VSC | - | 2.87 | 3.20 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Debrecin VSC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 10-10-2026 | Ferencvarosi TC | 1-1 (0-0) | Debrecin VSC | 1-7 (1-5) | 1.33 | 4.50 | 6.50 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| HUN D1 | 20-09-2026 | Debrecin VSC | 2-4 (2-1) | Vasas | 4-3 (1-1) | 2.30 | 3.40 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Godollo | 2-3 (0-2) | Debrecin VSC | 3-13 (1-7) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D1 | 06-09-2026 | Paksi SE Honlapja | 2-4 (1-3) | Debrecin VSC | 8-7 (2-3) | 1.90 | 3.60 | 3.30 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D1 | 29-08-2026 | Debrecin VSC | 2-2 (1-2) | MTK Hungaria | 15-3 (7-2) | 2.05 | 3.40 | 2.90 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D1 | 23-08-2026 | Kisvarda FC | 0-0 (0-0) | Debrecin VSC | 9-6 (4-4) | 2.75 | 3.40 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| HUN D1 | 16-08-2026 | Debrecin VSC | 1-1 (0-1) | Gyori ETO | 13-5 (3-2) | 3.90 | 3.60 | 1.67 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| UEFA ECL | 12-08-2026 | FC Copenhagen | 5-1 (1-0) | Debrecin VSC | 6-3 (1-2) | 1.18 | 5.75 | 12.00 | L | 2.03 | 2 | 1.78 | L | O |
| HUN D1 | 09-08-2026 | Debrecin VSC | 1-0 (0-0) | Nyiregyhaza | 2-5 (0-2) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Debrecin VSC | 0-3 (0-2) | FC Copenhagen | 7-5 (3-4) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| HUN D1 | 02-08-2026 | Ujpesti | 4-2 (2-1) | Debrecin VSC | 6-11 (4-8) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | FC Pyunik | 0-0 (0-0) | Debrecin VSC | 7-10 (4-4) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| HUN D1 | 26-07-2026 | Debrecin VSC | 0-2 (0-2) | Puskas Akademia | 8-4 (1-2) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | Debrecin VSC | 1-0 (0-0) | FC Pyunik | 4-4 (2-2) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Slaven Belupo | 0-1 (0-0) | Debrecin VSC | 13-3 (7-2) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 09-07-2026 | Debrecin VSC | 1-3 (1-2) | FK Zeleznicar Pancevo | 5-4 (3-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Austria Wien | 1-1 (1-1) | Debrecin VSC | 1-7 (1-4) | 1.45 | 4.00 | 5.75 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| HUN D1 | 16-05-2026 | Debrecin VSC | 2-1 (2-0) | Ujpesti | 7-6 (5-3) | 1.65 | 3.70 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | D |
| HUN D1 | 03-05-2026 | Paksi SE Honlapja | 5-2 (2-2) | Debrecin VSC | 2-3 (0-1) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D1 | 27-04-2026 | Debrecin VSC | 1-1 (0-1) | Gyori ETO | 4-4 (2-2) | 3.10 | 3.30 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
| ZalaegerzsegTE Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 11-10-2026 | ZalaegerzsegTE | 5-1 (0-1) | Nyiregyhaza | 3-4 (2-1) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| HUN D1 | 20-09-2026 | Ujpesti | 2-1 (0-1) | ZalaegerzsegTE | 4-3 (3-3) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | D |
| HUN Cup | 13-09-2026 | Dunaharaszti MTK | 1-5 (0-4) | ZalaegerzsegTE | 1-7 (1-1) | 8.00 | 7.00 | 1.18 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | W | O |
| HUN D1 | 06-09-2026 | ZalaegerzsegTE | 1-0 (1-0) | Puskas Akademia | 1-7 (1-4) | 2.70 | 3.40 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| HUN D1 | 29-08-2026 | Budapest Honved | 1-0 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 5-6 (1-1) | 2.15 | 3.30 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D1 | 23-08-2026 | Gyori ETO | 3-0 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 2-7 (0-2) | 1.36 | 4.60 | 6.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | D |
| HUN D1 | 17-08-2026 | ZalaegerzsegTE | 0-1 (0-1) | Ferencvarosi TC | 2-1 (1-0) | 4.20 | 3.80 | 1.65 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| HUN D1 | 08-08-2026 | Vasas | 5-0 (2-0) | ZalaegerzsegTE | 8-6 (6-3) | 2.25 | 3.50 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| HUN D1 | 03-08-2026 | ZalaegerzsegTE | 5-2 (3-2) | Paksi SE Honlapja | 3-7 (2-2) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| HUN D1 | 28-07-2026 | MTK Hungaria | 3-0 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 1-5 (0-3) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Konyaspor | 1-3 (0-0) | ZalaegerzsegTE | 2-7 (1-2) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | ZalaegerzsegTE | 1-0 (0-0) | FK Epitsentr Dunayivtsi | 5-10 (1-5) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Synot Slovacko | 3-3 (1-1) | ZalaegerzsegTE | 5-4 (1-2) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Slaven Belupo | 2-3 (0-1) | ZalaegerzsegTE | 3-1 (3-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | FC Ajka | 3-2 (0-0) | ZalaegerzsegTE | 5-6 (5-6) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | L | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | O |
| HUN D1 | 16-05-2026 | Ferencvarosi TC | 3-0 (0-0) | ZalaegerzsegTE | 5-2 (2-2) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | D |
| HUN Cup | 09-05-2026 | Ferencvarosi TC | 0-0 (0-0) | ZalaegerzsegTE | 7-0 (1-0) | 1.42 | 4.33 | 6.00 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| HUN D1 | 02-05-2026 | ZalaegerzsegTE | 1-3 (1-2) | Puskas Akademia | 2-8 (2-3) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| HUN D1 | 26-04-2026 | Nyiregyhaza | 2-1 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 5-5 (3-4) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| HUN Cup | 22-04-2026 | Budapest Honved | 1-1 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 5-1 (5-0) | 3.50 | 3.40 | 1.85 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 24-10 | Away | Budapest Honved | 6 Days |
| HUN Cup | 28-10 | Away | Csepel | 10 Days |
| HUN D1 | 31-10 | Away | Puskas Akademia | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 24-10 | Home | Kisvarda FC | 6 Days |
| HUN Cup | 28-10 | Home | Gyori ETO | 10 Days |
| HUN D1 | 31-10 | Home | MTK Hungaria | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.26 | 2.37 | 3.90 | 2.26 | 2.37 | 3.90 | 1.94 | 1/1.5 | 1.86 | 1.90 | 1/1.5 | 1.86 | 1.91 | 0/0.5 | 1.91 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Initial | 1.82 | 3.85 | 3.45 | 1.82 | 3.85 | 3.45 | 1.89 | 3 | 1.91 | 1.87 | 3 | 1.89 | 1.82 | 0.5 | 2.00 | 1.79 | 0.5 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 2.40 | 3.60 | 2.30 | 2.50 | 4.33 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 1.73 | 3.70 | 3.70 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.24 | 2.37 | 3.64 | 2.24 | 2.37 | 3.64 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.95 | 0/0.5 | 1.87 | 1.95 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Initial | 1.79 | 3.43 | 3.44 | 1.79 | 3.43 | 3.44 | 1.87 | 3 | 1.93 | 1.87 | 3 | 1.93 | 1.79 | 0.5 | 2.03 | 1.79 | 0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 3.7 | 1.5 | Goal | 1.7 |
| 2.3 | Loss | 1.3 | 2 | Loss | 1.9 |
| 11.3 | Shot(OT) | 7.3 | 16.9 | Shot(OT) | 12.5 |
| 8 | Corner | 4.3 | 7.7 | Corner | 4.3 |
| 3 | Yellow Card | 2.7 | 2.3 | Yellow Card | 2.3 |
| 13 | Fouls | 12 | 13 | Fouls | 11.4 |
| 57% | Possession | 52% | 52.5% | Possession | 47.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Debrecin VSC ( 42 Matches) | ZalaegerzsegTE ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 5 | 4 | 0 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 6 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-D | 3 | 2 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 4 | 6 |