ทีเด็ดบอล Michalovce vs FK Kosice
‹ คู่ก่อนหน้าDukla Banska Bystrica vs Sport Podbrezova · อา. 18 ต.ค. 20:30 น. คู่ที่ 175 / 185เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Debrecin VSC vs ZalaegerzsegTE · อา. 18 ต.ค. 20:30 น.
Slovak Super Liga
🕒 18-10-2026 20:30 น.
Michalovceเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี50%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 175 / 18520:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSMichalovceFK Kosiceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ40% @3.0060% @2.02สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.88FK Kosiceทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0🏠เต็งเจ้าบ้านMichalovceรอง 0/-0.5 @1.92แนวรับ🛡️6.6 vs 9.0Michalovceการ์ดยิงดุ🔥8.4Michalovceการ์ดรับหลวม🕳️9.0FK Kosiceการ์ดได้ราคา💰6/10Michalovceการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFK Kosiceต่อ 0/-0.5 @1.88JOKERเจอกันทีไรชนะ
70FK Kosice ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥18.0 vs 8.4FK Kosiceการ์ดรับหลวม🕳️6.6Michalovceการ์ดยิงดุ🔥18.0FK Kosiceการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6FK Kosiceการ์ดได้ราคา💰6/10FK Kosiceการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.95พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 18.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Michalovceเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี50%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 175 / 18520:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVS
MichalovceFK Kosice
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
40% @3.0060% @2.02
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.88
FK Kosiceทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
🏠เต็งเจ้าบ้านMichalovce
รอง 0/-0.5 @1.92
แนวรับ🛡️6.6 vs 9.0Michalovce
การ์ดยิงดุ🔥8.4Michalovce
การ์ดรับหลวม🕳️9.0FK Kosice
การ์ดได้ราคา💰6/10Michalovce
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFK Kosice
ต่อ 0/-0.5 @1.88
JOKERเจอกันทีไรชนะ
70FK Kosice ชนะ
70FK Kosice ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥18.0 vs 8.4FK Kosice
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Michalovce
การ์ดยิงดุ🔥18.0FK Kosice
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6FK Kosice
การ์ดได้ราคา💰6/10FK Kosice
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.95
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 18.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Michalovce vs FK Kosice
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFK Kosice ต่อ 0/-0.5 @1.88การ์ด 7 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.95การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFK Kosiceโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FK Kosice · บิลหลัก 1X2 @2.02
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FK Kosice ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.02 · ควรเป็น @1.95 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FK Kosice 15 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FK Kosice ต่อ 0/-0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 24%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FK Kosice · คาดสกอร์ 1.6 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FK Kosice ชนะ 1 ลูก20%
FK Kosice ชนะ 2 ลูก14%
FK Kosice ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
Michalovce ชนะ 1 ลูก15%
Michalovce ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
FK Kosice ชนะ47%
FK Kosice ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
FK Kosice คลีนชีท21%
Michalovce ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Michalovce ไม่แพ้53%
FK Kosice ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)47%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-29%2-17%2-27%0-16%1-36%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FK Kosice)
- โอกาส FK Kosice ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- FK Kosice ยิงเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
- FK Kosice ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FK Kosice ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Michalovce ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Michalovce ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Michalovce
ช2-0พ0-3ช1-0ส1-1พ0-3ช3-0
FK Kosice
ช7-0ช3-0พ2-5ช2-0ส1-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Michalovceยิง 1.7 · เสีย 0.9 ต่อนัด
FK Kosiceยิง 2.9 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Michalovce
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 16
FK Kosice
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 24ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Michalovce
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
FK Kosice
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Michalovce
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
FK Kosice
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Michalovce ชนะ 2เสมอ 0FK Kosice ชนะ 6
- 28-02-2026Michalovce0 - 2FK Kosice
- 19-10-2025FK Kosice3 - 2Michalovce
- 01-03-2025FK Kosice3 - 2Michalovce
- 19-10-2024Michalovce3 - 2FK Kosice
- 06-07-2024Michalovce0 - 1FK Kosice
- 18-05-2024FK Kosice2 - 0Michalovce
- 15-03-2024Michalovce1 - 0FK Kosice
- 01-12-2023FK Kosice2 - 1Michalovce
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Michalovce@2.90 → @3.00▲ 3.5%
เสมอ@3.68 → @3.680.0%
ทีมเยือน FK Kosice@2.02 → @2.020.0%
คู่อื่นใน Super Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.84 | 3.85 | 2.05 | 1.98 | 3/3.5 | 1.82 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.84 | 3.85 | 2.05 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.81 | ||
| Bet365 | Initial | 3.00 | 3.80 | 2.00 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.30 | 3.80 | 2.00 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 3.10 | 3.80 | 2.02 | 1.94 | 3/3.5 | 1.83 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.20 | 3.80 | 2.02 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 3.00 | 3.75 | 2.00 | 1.96 | 3/3.5 | 1.84 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.00 | 3.80 | 2.00 | 1.95 | 3/3.5 | 1.84 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.00 | 3.60 | 1.96 | 1.93 | 3/3.5 | 1.83 | 1.81 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.99 | 3.60 | 1.97 | 1.92 | 3/3.5 | 1.84 | 1.79 | -0.5 | 1.97 | ||
| 12BET | Initial | 3.00 | 3.60 | 1.96 | 1.93 | 3/3.5 | 1.83 | 1.81 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.99 | 3.60 | 1.97 | 1.92 | 3/3.5 | 1.84 | 1.79 | -0.5 | 1.97 | ||
| Sbobet | Initial | 2.85 | 3.39 | 2.02 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.80 | -0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.85 | 3.39 | 2.02 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.80 | -0.5 | 2.02 | ||
| wewbet | Initial | 2.76 | 3.74 | 2.13 | 1.96 | 3/3.5 | 1.84 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.98 | 3.77 | 2.02 | 1.96 | 3/3.5 | 1.84 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 2.85 | 3.50 | 2.00 | 1.68 | 3 | 1.85 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.00 | 3.60 | 1.95 | 1.83 | 3/3.5 | 1.73 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.69 | ||
| pinnacle | Initial | 2.96 | 3.63 | 2.16 | 1.79 | 3 | 1.97 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.89 | |
| Live | 3.21 | 3.91 | 2.04 | 1.99 | 3/3.5 | 1.84 | 2.04 | 0/-0.5 | 1.81 | ||
| Interwetten | Initial | 3.05 | 3.70 | 2.05 | 2.10 | 3.5 | 1.60 | 1.65 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 3.05 | 3.55 | 2.10 | 2.10 | 3.5 | 1.60 | 1.65 | -0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 3.02 | 3.50 | 2.18 | 1.61 | 2.5/3 | 2.17 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.08 | 3.82 | 2.03 | 1.93 | 3/3.5 | 1.80 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D1-7] Michalovce | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 1 | 5 | 9 | 14 | 13 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 6 | 10 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 8 | 3 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 8 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 4 | 6 | 10 | 9 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 2 | 8 | 4 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
| [SVK D1-6] FK Kosice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 22 | 19 | 13 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 10 | 6 | 8 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 12 | 13 | 5 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 1 | 3 | 14 | 6 | 16 | 4 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 3 | 7 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 3 | 9 | 4 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Michalovce Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D1 | 28-02-2026 | Michalovce | 0-2 (0-2) | FK Kosice | 7-5 (3-0) | 2.30 | 3.60 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SVK D1 | 19-10-2025 | FK Kosice | 3-2 (0-1) | Michalovce | 2-3 (1-1) | 2.10 | 4.00 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SVK D1 | 01-03-2025 | FK Kosice | 3-2 (1-1) | Michalovce | 13-0 (6-0) | 1.80 | 3.60 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SVK D1 | 19-10-2024 | Michalovce | 3-2 (1-1) | FK Kosice | 7-4 (3-2) | 2.60 | 3.40 | 2.60 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 06-07-2024 | Michalovce | 0-1 (0-0) | FK Kosice | 3-3 (3-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SVK D1 | 18-05-2024 | FK Kosice | 2-0 (1-0) | Michalovce | 2-5 (1-1) | 2.20 | 3.30 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SVK D1 | 15-03-2024 | Michalovce | 1-0 (1-0) | FK Kosice | 5-1 (3-0) | 2.05 | 3.30 | 3.60 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SVK D1 | 01-12-2023 | FK Kosice | 2-1 (1-0) | Michalovce | 4-10 (2-6) | 1.85 | 3.50 | 3.60 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| SVK D1 | 26-08-2023 | Michalovce | 0-2 (0-2) | FK Kosice | 6-4 (1-1) | 2.55 | 3.25 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-06-2022 | FK Kosice | 0-0 (0-0) | Michalovce | 10-7 (6-4) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 19-01-2022 | Michalovce | 3-0 (0-0) | FK Kosice | 3-7 (2-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | D |
| SVK Cup | 24-03-2021 | Michalovce | 1-1 (0-1) | FK Kosice | 0-6 (0-3) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 30-01-2021 | Michalovce | 0-1 (0-0) | FK Kosice | - | L | ||||||||
| INT CF | 23-01-2021 | FK Kosice | 0-3 (0-1) | Michalovce | - | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | |||||
| INT CF | 08-02-2020 | Michalovce | 2-0 (1-0) | FK Kosice | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-06-2019 | FK Kosice | 3-1 (2-0) | Michalovce | 7-1 (4-0) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Michalovce Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK Cup | 13-10-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 0-3 (0-1) | Michalovce | 8-7 (4-3) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | O |
| SVK D1 | 10-10-2026 | Michalovce | 0-3 (0-1) | Dunajska Streda | 2-10 (1-8) | 4.10 | 3.90 | 1.70 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 02-10-2026 | Nyiregyhaza | 1-1 (0-0) | Michalovce | 8-4 (6-2) | 1.80 | 3.50 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SVK D1 | 19-09-2026 | Michalovce | 1-0 (0-0) | Dukla Banska Bystrica | 6-5 (4-4) | 1.67 | 3.90 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SVK D1 | 12-09-2026 | MFK Ruzomberok | 3-0 (1-0) | Michalovce | 5-0 (4-0) | 2.15 | 3.50 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SVK Cup | 08-09-2026 | MFK Spartak Medzev | 0-2 (0-0) | Michalovce | 2-6 (0-4) | 11.00 | 7.00 | 1.17 | W | 1.83 | -2/2.5 | 1.98 | L | U |
| SVK D1 | 05-09-2026 | Michalovce | 3-1 (2-0) | Trencin | 4-5 (4-2) | 1.80 | 3.75 | 3.75 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SVK D1 | 30-08-2026 | Slovan Bratislava | 1-2 (1-1) | Michalovce | 12-2 (6-1) | 1.25 | 5.50 | 9.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | U |
| SVK Cup | 26-08-2026 | MFK Velke KapuSany | 0-3 (0-2) | Michalovce | 0-8 (0-2) | W | ||||||||
| SVK D1 | 22-08-2026 | Michalovce | 2-0 (1-0) | MFK Skalica | 6-2 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SVK D1 | 16-08-2026 | Spartak Trnava | 2-0 (0-0) | Michalovce | 10-2 (3-1) | 1.48 | 4.20 | 6.00 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| SVK D1 | 08-08-2026 | Michalovce | 1-1 (0-1) | KFC Komarno | 4-7 (0-3) | 2.70 | 3.40 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SVK D1 | 02-08-2026 | Michalovce | 0-1 (0-0) | MSK Zilina | 6-6 (4-3) | 3.70 | 3.80 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| SVK D1 | 26-07-2026 | Sport Podbrezova | 2-0 (2-0) | Michalovce | 12-4 (4-4) | 1.67 | 3.90 | 4.50 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Kisvarda FC | 4-6 (4-3) | Michalovce | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Kisvarda FC | 1-0 (1-0) | Michalovce | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Michalovce | 1-1 (1-1) | FC Bukovyna chernivtsi | 4-1 (2-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 07-07-2026 | MFK Karvina | 2-1 (0-1) | Michalovce | 5-3 (2-1) | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Korona Kielce | 4-0 (3-0) | Michalovce | 5-4 (1-3) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 30-06-2026 | Kazincbarcika | 0-0 (0-0) | Michalovce | - | D | ||||||||
| No Data |
| FK Kosice Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK Cup | 14-10-2026 | Povazska Bystrica | 0-2 (0-2) | FK Kosice | 8-4 (3-1) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| SVK D1 | 10-10-2026 | FK Kosice | 1-1 (0-1) | KFC Komarno | 6-5 (3-2) | 1.62 | 4.00 | 4.50 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| SVK D1 | 19-09-2026 | FK Kosice | 2-0 (0-0) | MFK Ruzomberok | 5-3 (2-3) | 1.62 | 4.00 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SVK D1 | 13-09-2026 | Spartak Trnava | 5-2 (2-1) | FK Kosice | 1-5 (1-1) | 1.75 | 3.90 | 3.90 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SVK D1 | 06-09-2026 | FK Kosice | 3-0 (3-0) | Dukla Banska Bystrica | 4-4 (4-0) | 1.48 | 4.33 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| SVK Cup | 02-09-2026 | Harichovce | 0-7 (0-4) | FK Kosice | 1-5 (1-3) | W | ||||||||
| SVK D1 | 29-08-2026 | Sport Podbrezova | 2-2 (0-2) | FK Kosice | 9-5 (4-4) | 2.15 | 3.75 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SVK D1 | 23-08-2026 | FK Kosice | 1-2 (0-2) | Slovan Bratislava | 4-8 (2-3) | 3.50 | 3.80 | 1.85 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | D |
| SVK Cup | 19-08-2026 | OFK-SIM Raslavice | 0-5 (0-3) | FK Kosice | 6-3 (2-2) | 5.25 | 5.25 | 1.36 | W | 1.88 | -1.5 | 1.93 | W | O |
| SVK D1 | 15-08-2026 | MFK Skalica | 2-4 (0-4) | FK Kosice | 9-4 (3-3) | 2.45 | 3.50 | 2.55 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| SVK D1 | 02-08-2026 | FK Kosice | 3-3 (2-0) | Trencin | 10-4 (3-1) | 1.67 | 4.10 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SVK D1 | 26-07-2026 | MSK Zilina | 4-4 (1-2) | FK Kosice | 7-5 (3-2) | 1.57 | 4.20 | 5.00 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | FK Kosice | 3-1 (2-0) | Diosgyor VTK | - | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | FK Kosice | 2-7 (0-3) | Diosgyor VTK | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Humenne | 0-1 (0-0) | FK Kosice | 4-11 (3-6) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Rapid Bucuresti | 1-1 (0-0) | FK Kosice | 1-6 (1-3) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 03-07-2026 | Sturm Graz | 2-2 (1-1) | FK Kosice | 10-3 (8-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Mezokovesd Zsory | 2-3 (1-1) | FK Kosice | 2-6 (0-2) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SVK D1 | 16-05-2026 | Trencin | 3-0 (2-0) | FK Kosice | 7-7 (3-3) | 2.50 | 3.60 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| SVK D1 | 10-05-2026 | FK Kosice | 2-1 (2-0) | KFC Komarno | 5-3 (4-1) | 2.10 | 3.50 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D1 | 24-10 | Home | Sport Podbrezova | 6 Days |
| SVK D1 | 31-10 | Away | MSK Zilina | 13 Days |
| SVK D1 | 07-11 | Away | KFC Komarno | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D1 | 26-10 | Home | MSK Zilina | 7 Days |
| SVK D1 | 31-10 | Away | Trencin | 13 Days |
| SVK D1 | 07-11 | Away | Dunajska Streda | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.25 | 2.41 | 2.50 | 3.25 | 2.41 | 2.50 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.83 | 1/1.5 | 1.93 | 1.71 | 0/-0.5 | 2.12 | 1.68 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Initial | 2.84 | 3.85 | 2.05 | 2.84 | 3.85 | 2.05 | 1.98 | 3/3.5 | 1.82 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.84 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 3.80 | 2.00 | 3.30 | 3.80 | 2.00 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.20 | 2.38 | 2.44 | 3.20 | 2.38 | 2.44 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.71 | 0/-0.5 | 2.12 | 1.71 | 0/-0.5 | 2.12 | |
| Initial | 2.85 | 3.39 | 2.02 | 2.85 | 3.39 | 2.02 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.80 | -0.5 | 2.02 | 1.80 | -0.5 | 2.02 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.7 | 1.4 | Goal | 3 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1.1 | Loss | 1.5 |
| 20 | Shot(OT) | 10.3 | 16.4 | Shot(OT) | 10.8 |
| 4 | Corner | 5.3 | 4 | Corner | 5.1 |
| 2.5 | Yellow Card | 2.7 | 2.6 | Yellow Card | 1.9 |
| 12.5 | Fouls | 10.7 | 12 | Fouls | 12.6 |
| 47.3% | Possession | 53% | 49.7% | Possession | 51.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Michalovce ( 42 Matches) | FK Kosice ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 8 | 5 |
| HT-D / FT-W | 5 | 5 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 7 | 5 | 3 | 10 |