ทีเด็ดบอล Dukla Banska Bystrica vs Sport Podbrezova
‹ คู่ก่อนหน้าSK Kladno vs Arsenal Ceska Lipa · อา. 18 ต.ค. 20:30 น. คู่ที่ 174 / 185เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Michalovce vs FK Kosice · อา. 18 ต.ค. 20:30 น.
Slovak Super Liga
🕒 18-10-2026 20:30 น.
Dukla Banska Bystricaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 174 / 18520:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน222พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSDukla Banska BystricaSport Podbrezovaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ38% @3.2162% @1.96สูง/ต่ำ 3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.96Sport Podbrezovaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านDukla Banska Bystricaรอง 0.5 @1.83การ์ดยิงดุ🔥8.4Dukla Banska Bystricaการ์ดรับหลวม🕳️8.4Sport Podbrezovaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSport Podbrezovaต่อ 0.5 @1.96พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 8.4Sport Podbrezovaกองกลาง🎯53% vs 46%Sport Podbrezovaการ์ดรับหลวม🕳️9.0Dukla Banska Bystricaการ์ดยิงดุ🔥10.8Sport Podbrezovaการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.96พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Dukla Banska Bystricaเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 174 / 18520:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน222พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVS
Dukla Banska BystricaSport Podbrezova
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
38% @3.2162% @1.96
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.96
Sport Podbrezovaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านDukla Banska Bystrica
รอง 0.5 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥8.4Dukla Banska Bystrica
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Sport Podbrezova
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSport Podbrezova
ต่อ 0.5 @1.96
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 8.4Sport Podbrezova
กองกลาง🎯53% vs 46%Sport Podbrezova
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Dukla Banska Bystrica
การ์ดยิงดุ🔥10.8Sport Podbrezova
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.96
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Dukla Banska Bystrica vs Sport Podbrezova
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSport Podbrezova ต่อ 0.5 @1.96การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.96การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSport Podbrezovaโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sport Podbrezova · บิลหลัก 1X2 @1.96
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sport Podbrezova ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.96 · ควรเป็น @2.00 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sport Podbrezova 18 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sport Podbrezova ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sport Podbrezova · คาดสกอร์ 1.5 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sport Podbrezova ชนะ 1 ลูก23%
Sport Podbrezova ชนะ 2 ลูก13%
Sport Podbrezova ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ25%
Dukla Banska Bystrica ชนะ 1 ลูก15%
Dukla Banska Bystrica ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Sport Podbrezova ชนะ45%
Sport Podbrezova ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Sport Podbrezova คลีนชีท22%
Dukla Banska Bystrica ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Dukla Banska Bystrica ไม่แพ้55%
Sport Podbrezova ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%2-18%0-17%1-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sport Podbrezova)
- โอกาส Sport Podbrezova ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Sport Podbrezova ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Dukla Banska Bystrica เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Dukla Banska Bystrica ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Dukla Banska Bystrica ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Dukla Banska Bystrica
ช2-0พ0-3ช3-2พ0-1ช1-0ช2-0
Sport Podbrezova
พ1-3ช2-1ส1-1ช1-0ช2-0พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Dukla Banska Bystricaยิง 1.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Sport Podbrezovaยิง 1.5 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Dukla Banska Bystrica
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
Sport Podbrezova
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Dukla Banska Bystrica
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Sport Podbrezova
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Dukla Banska Bystrica
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
Sport Podbrezova
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Dukla Banska Bystrica ชนะ 2เสมอ 3Sport Podbrezova ชนะ 3
- 30-01-2026Sport Podbrezova2 - 1Dukla Banska Bystrica
- 21-06-2025Sport Podbrezova1 - 3Dukla Banska Bystrica
- 18-01-2025Dukla Banska Bystrica0 - 0Sport Podbrezova
- 07-12-2024Dukla Banska Bystrica0 - 2Sport Podbrezova
- 01-09-2024Sport Podbrezova1 - 1Dukla Banska Bystrica
- 27-10-2023Sport Podbrezova2 - 2Dukla Banska Bystrica
- 29-07-2023Dukla Banska Bystrica1 - 4Sport Podbrezova
- 22-04-2023Sport Podbrezova1 - 2Dukla Banska Bystrica
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Dukla Banska Bystrica@3.10 → @3.21▲ 3.5%
เสมอ@3.59 → @3.600.5%
ทีมเยือน Sport Podbrezova@1.97 → @1.960.3%
คู่อื่นใน Super Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.15 | 3.75 | 1.94 | 1.96 | 3 | 1.84 | 1.88 | -0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.98 | 3.70 | 2.02 | 1.94 | 3 | 1.82 | 1.77 | -0.5 | 1.99 | ||
| Bet365 | Initial | 3.00 | 3.70 | 2.05 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.50 | 3.80 | 1.95 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 3.40 | 3.80 | 1.90 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.85 | -0.5 | 1.92 | |
| Live | 3.30 | 3.70 | 2.00 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.89 | -0.5 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 3.40 | 3.60 | 1.90 | 1.95 | 3 | 1.84 | 1.86 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.40 | 3.60 | 1.90 | 1.95 | 3 | 1.84 | 1.85 | -0.5 | 1.94 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.35 | 3.50 | 1.87 | 1.92 | 3 | 1.84 | 1.88 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.25 | 3.45 | 1.90 | 1.96 | 3 | 1.80 | 1.86 | -0.5 | 1.90 | ||
| 12BET | Initial | 3.35 | 3.50 | 1.87 | 1.92 | 3 | 1.84 | 1.88 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.25 | 3.45 | 1.90 | 1.96 | 3 | 1.80 | 1.86 | -0.5 | 1.90 | ||
| Sbobet | Initial | 3.15 | 3.31 | 1.92 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.90 | -0.5 | 1.92 | |
| Live | 3.15 | 3.31 | 1.92 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.90 | -0.5 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 3.39 | 3.67 | 1.89 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.93 | -0.5 | 1.89 | |
| Live | 3.21 | 3.61 | 1.97 | 1.98 | 3 | 1.82 | 1.85 | -0.5 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 3.45 | 3.60 | 1.76 | 1.78 | 3 | 1.74 | 1.78 | -0.5 | 1.74 | |
| Live | 3.20 | 3.60 | 1.88 | 1.86 | 3 | 1.70 | 1.72 | -0.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 3.28 | 3.63 | 2.01 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.77 | -0.5 | 2.02 | |
| Live | 3.31 | 3.87 | 2.01 | 1.83 | 2.5/3 | 2.00 | 1.82 | -0.5 | 2.02 | ||
| Willhill | Initial | 3.50 | 3.50 | 1.85 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.25 | 3.50 | 1.91 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.75 | -0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 3.40 | 3.65 | 1.95 | 1.55 | 2.5 | 2.20 | 1.70 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.35 | 3.50 | 2.00 | 1.55 | 2.5 | 2.20 | 1.70 | -0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 3.65 | 3.85 | 1.85 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 2.14 | 0/-0.5 | 1.63 | |
| Live | 3.22 | 3.68 | 2.01 | 1.72 | 2.5/3 | 2.04 | 1.53 | -0.5/1 | 2.22 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D1-8] Dukla Banska Bystrica | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 1 | 6 | 10 | 21 | 10 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 8 | 12 | 4 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 2 | 9 | 6 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 3 | 13 | 9 | 11 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 6 | 4 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 7 | 5 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 4 | 9 | 33.3% |
| [SVK D1-5] Sport Podbrezova | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 14 | 19 | 14 | 5 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 7 | 8 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 6 | 12 | 6 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 14 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 1 | 5 | 6 | 9 | 13 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 5 | 6 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 7 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Dukla Banska Bystrica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 30-01-2026 | Sport Podbrezova | 2-1 (0-1) | Dukla Banska Bystrica | 6-6 (2-4) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| INT CF | 21-06-2025 | Sport Podbrezova | 1-3 (1-1) | Dukla Banska Bystrica | 8-5 (3-1) | W | ||||||||
| INT CF | 18-01-2025 | Dukla Banska Bystrica | 0-0 (0-0) | Sport Podbrezova | 3-4 (2-2) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| SVK D1 | 07-12-2024 | Dukla Banska Bystrica | 0-2 (0-0) | Sport Podbrezova | 3-8 (2-2) | 2.50 | 3.25 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SVK D1 | 01-09-2024 | Sport Podbrezova | 1-1 (0-1) | Dukla Banska Bystrica | 6-5 (1-3) | 1.95 | 3.70 | 3.20 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SVK D1 | 27-10-2023 | Sport Podbrezova | 2-2 (1-2) | Dukla Banska Bystrica | 6-5 (4-4) | 1.85 | 3.50 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SVK D1 | 29-07-2023 | Dukla Banska Bystrica | 1-4 (1-2) | Sport Podbrezova | 6-6 (2-1) | 2.25 | 3.30 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SVK D1 | 22-04-2023 | Sport Podbrezova | 1-2 (1-0) | Dukla Banska Bystrica | 12-4 (10-0) | 1.80 | 3.60 | 3.75 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SVK D1 | 01-04-2023 | Dukla Banska Bystrica | 3-1 (2-1) | Sport Podbrezova | 10-3 (5-2) | 2.38 | 3.40 | 2.90 | W | 1.73 | 0 | 2.08 | W | O |
| SVK D1 | 04-11-2022 | Dukla Banska Bystrica | 0-2 (0-1) | Sport Podbrezova | 6-3 (4-2) | 2.25 | 3.30 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SVK D1 | 20-08-2022 | Sport Podbrezova | 3-1 (2-0) | Dukla Banska Bystrica | 7-3 (4-0) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SVK D2 | 26-02-2022 | Sport Podbrezova | 2-0 (1-0) | Dukla Banska Bystrica | 2-5 (0-1) | 2.10 | 3.75 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SVK Cup | 22-09-2021 | Sport Podbrezova | 2-1 (1-0) | Dukla Banska Bystrica | 8-5 (3-3) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| SVK D2 | 07-08-2021 | Dukla Banska Bystrica | 2-3 (2-2) | Sport Podbrezova | 5-6 (1-5) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SVK D2 | 13-03-2021 | Dukla Banska Bystrica | 1-0 (1-0) | Sport Podbrezova | 10-6 (4-3) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SVK D2 | 28-08-2020 | Sport Podbrezova | 3-4 (2-1) | Dukla Banska Bystrica | 4-5 (1-2) | 2.30 | 3.40 | 2.62 | W | 1.82 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| SVK D2 | 13-06-2020 | Dukla Banska Bystrica | 2-2 (0-0) | Sport Podbrezova | 10-6 (6-2) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | D | 1.82 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| SVK D2 | 24-08-2019 | Sport Podbrezova | 0-2 (0-1) | Dukla Banska Bystrica | 8-5 (1-4) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | W | 1.92 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 12-01-2019 | Sport Podbrezova | 2-0 (2-0) | Dukla Banska Bystrica | 5-3 (1-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.82 | 0 | 1.98 | L | U |
| SVK D1 | 18-04-2015 | Sport Podbrezova | 1-1 (0-0) | Dukla Banska Bystrica | 8-1 | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Dukla Banska Bystrica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK Cup | 14-10-2026 | MFK Vranov nad Topou | 0-2 (0-2) | Dukla Banska Bystrica | 3-10 (1-5) | 7.00 | 6.50 | 1.25 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | U |
| SVK D1 | 10-10-2026 | Trencin | 0-1 (0-1) | Dukla Banska Bystrica | 6-1 (1-1) | 2.05 | 3.70 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SVK D1 | 19-09-2026 | Michalovce | 1-0 (0-0) | Dukla Banska Bystrica | 6-5 (4-4) | 1.67 | 3.90 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SVK D1 | 12-09-2026 | Dukla Banska Bystrica | 3-2 (1-0) | MFK Skalica | 4-4 (1-4) | 2.25 | 3.50 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D1 | 06-09-2026 | FK Kosice | 3-0 (3-0) | Dukla Banska Bystrica | 4-4 (4-0) | 1.48 | 4.33 | 5.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| SVK Cup | 02-09-2026 | FTC Filakovo | 0-2 (0-1) | Dukla Banska Bystrica | 3-5 (1-4) | W | ||||||||
| SVK D1 | 30-08-2026 | Dukla Banska Bystrica | 2-2 (1-1) | KFC Komarno | 2-7 (0-5) | 2.80 | 3.40 | 2.30 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| SVK D1 | 22-08-2026 | MFK Ruzomberok | 0-1 (0-0) | Dukla Banska Bystrica | 5-5 (4-0) | 1.73 | 3.60 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SVK Cup | 19-08-2026 | TJ Lovca | 0-2 (0-1) | Dukla Banska Bystrica | 0-12 (0-6) | W | ||||||||
| SVK D1 | 15-08-2026 | Dukla Banska Bystrica | 3-4 (0-2) | MSK Zilina | 11-4 (2-2) | 4.10 | 3.80 | 1.73 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SVK D1 | 09-08-2026 | Spartak Trnava | 3-0 (3-0) | Dukla Banska Bystrica | 8-2 (3-0) | 1.36 | 4.20 | 8.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SVK D1 | 02-08-2026 | Dunajska Streda | 2-0 (1-0) | Dukla Banska Bystrica | 8-4 (5-2) | 1.40 | 4.60 | 6.00 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| SVK D1 | 27-07-2026 | Dukla Banska Bystrica | 0-4 (0-3) | Slovan Bratislava | 10-2 (3-2) | 5.25 | 3.80 | 1.60 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Dukla Banska Bystrica | 1-0 (0-0) | FK Pohronie | 10-4 (5-3) | W | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Dukla Banska Bystrica | 0-0 (0-0) | Hapoel Tel Aviv | 3-10 (2-5) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Dukla Banska Bystrica | 0-4 (0-2) | Tatran LM | 1-4 (1-2) | L | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Tescoma Zlin | 2-1 (1-1) | Dukla Banska Bystrica | 5-6 (2-1) | 1.22 | 6.00 | 7.50 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Sigma Olomouc | 2-1 (1-0) | Dukla Banska Bystrica | 10-3 (8-2) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | D |
| INT CF | 27-06-2026 | Zlate Moravce | 2-0 (1-0) | Dukla Banska Bystrica | 7-6 (4-2) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 24-06-2026 | Dukla Banska Bystrica | 0-0 (0-0) | Tatran Presov | 7-4 (5-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| Sport Podbrezova Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D1 | 11-10-2026 | Sport Podbrezova | 1-3 (0-2) | Spartak Trnava | 3-4 (0-3) | 2.70 | 3.60 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| SVK Cup | 29-09-2026 | Inter Bratislava | 0-2 (0-1) | Sport Podbrezova | 2-6 (2-5) | 3.90 | 3.60 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SVK D1 | 20-09-2026 | MFK Skalica | 0-1 (0-1) | Sport Podbrezova | 4-5 (1-1) | 3.00 | 3.60 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SVK D1 | 13-09-2026 | Sport Podbrezova | 1-1 (0-1) | KFC Komarno | 7-4 (4-1) | 1.85 | 3.70 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| SVK Cup | 08-09-2026 | Spisska Nova Ves | 1-2 (0-1) | Sport Podbrezova | 4-10 (3-0) | 17.00 | 13.00 | 1.06 | W | 1.90 | -3 | 1.90 | L | U |
| SVK D1 | 05-09-2026 | MSK Zilina | 3-1 (2-0) | Sport Podbrezova | 4-6 (2-2) | 1.73 | 4.00 | 3.90 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| SVK D1 | 29-08-2026 | Sport Podbrezova | 2-2 (0-2) | FK Kosice | 9-5 (4-4) | 2.15 | 3.75 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SVK D1 | 22-08-2026 | Dunajska Streda | 5-0 (0-0) | Sport Podbrezova | 7-7 (3-1) | 1.73 | 3.80 | 4.10 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | Rudnany | 0-3 (0-2) | Sport Podbrezova | - | W | ||||||||
| SVK D1 | 16-08-2026 | Sport Podbrezova | 2-1 (1-0) | Trencin | 2-6 (2-2) | 1.53 | 4.10 | 5.25 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| SVK D1 | 08-08-2026 | MFK Ruzomberok | 1-4 (1-2) | Sport Podbrezova | 5-5 (2-1) | 2.60 | 3.30 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SVK D1 | 01-08-2026 | Slovan Bratislava | 3-0 (1-0) | Sport Podbrezova | 5-3 (4-0) | 1.48 | 4.40 | 5.25 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | D |
| SVK D1 | 26-07-2026 | Sport Podbrezova | 2-0 (2-0) | Michalovce | 12-4 (4-4) | 1.67 | 3.90 | 4.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Sport Podbrezova | 3-2 (1-2) | Tatran LM | 9-2 (5-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Brno | 2-0 (1-0) | Sport Podbrezova | 11-3 (6-2) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Sport Podbrezova | 0-3 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 8-4 (5-3) | 1.20 | 6.25 | 8.00 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Lech Poznan | 3-1 (1-0) | Sport Podbrezova | 2-2 (2-1) | 1.55 | 4.33 | 4.10 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Zaglebie Lubin | 3-2 (1-0) | Sport Podbrezova | 2-6 (0-1) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Sport Podbrezova | 5-0 (1-0) | Tatran Presov | 4-5 (3-3) | 1.53 | 4.00 | 4.60 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 20-06-2026 | Sport Podbrezova | 2-0 (1-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | 8-3 (6-0) | 1.60 | 4.33 | 3.80 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D1 | 24-10 | Away | Slovan Bratislava | 6 Days |
| SVK D1 | 31-10 | Home | Dunajska Streda | 13 Days |
| SVK D1 | 07-11 | Home | Spartak Trnava | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D1 | 24-10 | Away | Michalovce | 6 Days |
| SVK D1 | 31-10 | Home | Slovan Bratislava | 13 Days |
| SVK D1 | 07-11 | Home | MFK Ruzomberok | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.70 | 2.34 | 2.36 | 3.55 | 2.34 | 2.44 | 1.98 | 1/1.5 | 1.82 | 1.96 | 1/1.5 | 1.80 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Initial | 3.15 | 3.75 | 1.94 | 2.98 | 3.70 | 2.02 | 1.96 | 3 | 1.84 | 1.94 | 3 | 1.82 | 1.88 | -0.5 | 1.94 | 1.77 | -0.5 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 3.70 | 2.05 | 3.50 | 3.80 | 1.95 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | 1.83 | -0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.41 | 2.33 | 2.39 | 3.41 | 2.33 | 2.39 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.06 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.06 | |
| Initial | 3.15 | 3.31 | 1.92 | 3.15 | 3.31 | 1.92 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.90 | -0.5 | 1.92 | 1.90 | -0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 1.8 |
| 1 | Loss | 0.3 | 1.5 | Loss | 1.4 |
| 15 | Shot(OT) | 10.7 | 13.7 | Shot(OT) | 13 |
| 3.3 | Corner | 6 | 5.1 | Corner | 6.3 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.7 | 2.1 | Yellow Card | 3.3 |
| 13.3 | Fouls | 13.3 | 12.8 | Fouls | 14.2 |
| 39.7% | Possession | 53.3% | 45.9% | Possession | 52.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Dukla Banska Bystrica ( 10 Matches) | Sport Podbrezova ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 7 | 8 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 4 | 6 |