ทีเด็ดบอล Benfica vs Celtic FC
‹ คู่ก่อนหน้าCaen vs La Roche VF · ศ. 16 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 44 / 62เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Marseille vs Olympiakos Piraeus · ศ. 16 ต.ค. 02:00 น.
UEFA Europa League
🕒 16-10-2026 02:00 น.
Benficaเจ้าบ้าน · อันดับ #2 · 19 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 44 / 6202:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน322พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★★86คอมโบเต็ง🏠 ★79⚖️ เสี่ยง 37% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Benfica 90%★★★ · 11 ข้อ81.0พลังทีม73.2BenficaCeltic FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ88% @1.2412% @9.63สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.98🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
✓ ชนะ
Andreas SchjelderupFW · 22 ปี£40Mคะแนน 8.0VS1🎯
Benjamin NygrenMF · 25 ปี£14Mคะแนน 7.42🛡️
✓ ชนะ
Tomas AraujoDF · 24 ปี£30Mคะแนน 7.8VS2⚽
Kasper Waarst HoghFW · 25 ปี£12Mคะแนน 7.33⚽
✓ ชนะ
Vangelis PavlidisFW · 27 ปี£28Mคะแนน 7.8VS3🛡️
Cameron Carter-VickersDF · 28 ปี£9Mคะแนน 7.1Benfica ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม81.0พลังที่แท้จริง81.0พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติต่างกัน+7.9Benfica นำ 7.9 · ตลาดให้เต็ง 75%พลังทีม72.4พลังที่แท้จริง73.2พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBenficaต่อ 1.5/2 @1.90JOKERเจอกันทีไรชนะ
72Benfica ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥18.0 vs 9.0Benficaแนวรับ🛡️4.2 vs 7.8Benficaดาวเด่น 1
£40MSchjelderupดาวเด่น 2
£30MAraujoดาวเด่น 3
£28MPavlidisการ์ดยิงดุ🔥18.0Benficaการ์ดรับหลวม🕳️7.8Celtic FCการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Benficaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Benficaการ์ด 11 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCeltic FCรอง 1.5/2 @1.98การ์ดยิงดุ🔥9.0Celtic FCการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.89พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥18.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.0·1.5ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Benficaเจ้าบ้าน · อันดับ #2 · 19 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 44 / 6202:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน322พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★★86คอมโบเต็ง🏠 ★79⚖️ เสี่ยง 37% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Benfica 90%★★★ · 11 ข้อ81.0พลังทีม73.2
BenficaCeltic FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
88% @1.2412% @9.63
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.98
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
✓ ชนะ
Andreas SchjelderupFW · 22 ปี£40Mคะแนน 8.0
VS
✓ ชนะ
Andreas SchjelderupFW · 22 ปี£40Mคะแนน 8.01🎯
Benjamin NygrenMF · 25 ปี£14Mคะแนน 7.4

Benjamin NygrenMF · 25 ปี£14Mคะแนน 7.42🛡️
✓ ชนะ
Tomas AraujoDF · 24 ปี£30Mคะแนน 7.8
VS
✓ ชนะ
Tomas AraujoDF · 24 ปี£30Mคะแนน 7.82⚽
Kasper Waarst HoghFW · 25 ปี£12Mคะแนน 7.3

Kasper Waarst HoghFW · 25 ปี£12Mคะแนน 7.33⚽
✓ ชนะ
Vangelis PavlidisFW · 27 ปี£28Mคะแนน 7.8
VS
✓ ชนะ
Vangelis PavlidisFW · 27 ปี£28Mคะแนน 7.83🛡️
Cameron Carter-VickersDF · 28 ปี£9Mคะแนน 7.1

Cameron Carter-VickersDF · 28 ปี£9Mคะแนน 7.1Benfica ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม81.0
พลังที่แท้จริง81.0
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
ต่างกัน+7.9
Benfica นำ 7.9 · ตลาดให้เต็ง 75%
พลังทีม72.4
พลังที่แท้จริง73.2
พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBenfica
ต่อ 1.5/2 @1.90
JOKERเจอกันทีไรชนะ
72Benfica ชนะ
72Benfica ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥18.0 vs 9.0Benfica
แนวรับ🛡️4.2 vs 7.8Benfica
ดาวเด่น 1
£40MSchjelderup
£40MSchjelderupดาวเด่น 2
£30MAraujo
£30MAraujoดาวเด่น 3
£28MPavlidis
£28MPavlidisการ์ดยิงดุ🔥18.0Benfica
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Celtic FC
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Benfica
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Benfica
การ์ด 11 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCeltic FC
รอง 1.5/2 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥9.0Celtic FC
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.89
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥18.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.0·1.5ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Benfica = วงกลม · Celtic FC = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Benficaตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Celtic FCตัวจริงที่คาดว่าจะลง
24Soares S.6.5
26S.Dahl7.3
2Lenglet C.6.7
44Araujo T.7.8BA6Bah A.7.4
36Palhinha J.7.4AF8Aursnes F.7.4
10Sudakov G.7.7
25Prestianni G.7.6
11Lukebakio D.7.4
14Pavlidis V.7.8
1Sinisalo V.6.1
63Tierney K.7.0
5Scales L.6.8
47D.Murray5.8DC51Donovan C.6.5
22M.Baur6.8
42McGregor C.6.3
17Tounekti S.6.8
8Nygren B.7.4
11Camilo Duran5.8
9Hogh K.7.3Benfica4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Celtic FC4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Benfica vs แนวรุก Celtic FC
4vs129.2 – 7.3 คะแนน
Benfica คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs537.5 – 33.0 คะแนน
Benfica คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Benfica vs แนวรับ Celtic FC
1vs47.8 – 26.1 คะแนน
Celtic FC คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Benfica คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Benfica vs Celtic FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBenfica ต่อ 1.5/2 @1.90การ์ด 11 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.89การ์ด 5 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงBenfica +7.981.0 vs 73.2
🃏ศึกดาวเด่นBenfica ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งBenficaโอกาสชนะ 75%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★ Benfica @1.2486/100 คะแนน
🏠คอมโบเต็งเจ้าบ้าน★ เต็ง79/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Benfica ★★★โอกาสไม่แพ้ 90%
🛡️พิศดารติด 4 แผน3 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Benfica · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล37%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Benfica ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.24 · ควรเป็น @1.27 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Benfica 65 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Benfica ต่อ 1.5/2
ได้ 35%ได้ครึ่ง 28%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 63% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Benfica · คาดสกอร์ 2.3 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Benfica ชนะ 1 ลูก11%
Benfica ชนะ 2 ลูก28%
Benfica ชนะ 3 ลูกขึ้นไป35%
เสมอ16%
Celtic FC ชนะ 1 ลูก7%
Celtic FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Benfica ชนะ73%
Benfica ไม่แพ้90%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป63%
Benfica คลีนชีท35%
Celtic FC ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Benfica ไม่แพ้90%
Celtic FC ไม่แพ้27%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Benfica ★★★ควรเป็น @1.12
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%2-09%1-18%1-08%3-18%3-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Benfica)
- โอกาส Benfica ชนะ 73% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 90%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 63%
- Benfica คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- Benfica ยิงเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
- Benfica ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Benfica ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 63%
- Celtic FC ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Benfica
ช3-0ช4-0ช3-1ช2-0พ1-3ช2-0
Celtic FC
ช2-1ช1-0พ0-3พ1-3พ0-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Benficaยิง 3.0 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Celtic FCยิง 1.5 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Benfica
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 22
Celtic FC
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Benfica
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Celtic FC
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Benfica
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Celtic FC
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
Benfica ชนะ 4เสมอ 1Celtic FC ชนะ 2
- 21-11-2012Benfica2 - 1Celtic FC
- 20-09-2012Celtic FC0 - 0Benfica
- 03-09-2009Benfica3 - 1Celtic FC
- 07-11-2007Celtic FC1 - 0Benfica
- 25-10-2007Benfica1 - 0Celtic FC
- 02-11-2006Benfica3 - 0Celtic FC
- 18-10-2006Celtic FC3 - 0Benfica
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Benfica@1.22 → @1.241.9%
เสมอ@5.87 → @5.931.1%
ทีมเยือน Celtic FC@9.47 → @9.631.8%
คู่อื่นใน Europa League 17 คู่ที่ยังไม่เตะ
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Lech Poznan
Bayer Leverkusen
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Red Bull Salzburg
AC Milan
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Lyon
Crystal Palace
พฤ. 15 ต.ค.23:45
NK Publikum Celje
Omonia Nicosia FC
พฤ. 15 ต.ค.23:45
AZ Alkmaar
Hapoel Beer Sheva
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Saint Gilloise
Real Sociedad
พฤ. 15 ต.ค.23:45
AC Sparta Prague
Lillestrom
พฤ. 15 ต.ค.23:45
SCU Torreense
Sunderland A.F.C
ศ. 16 ต.ค.02:00
Marseille
Olympiakos Piraeus
ศ. 16 ต.ค.02:00
Celta Vigo
Juventus
ศ. 16 ต.ค.02:00
Ferencvarosi TC
FC Viktoria Plzen
ศ. 16 ต.ค.02:00
Dinamo Zagreb
Anderlecht
ศ. 16 ต.ค.02:00
AFC Bournemouth
Sturm Graz
ศ. 16 ต.ค.02:00
TSG Hoffenheim
Besiktas JK
ศ. 16 ต.ค.02:00
NEC Nijmegen
Levski Sofia
ศ. 16 ต.ค.02:00
Rennes
OFI Crete
ศ. 16 ต.ค.02:00
Jagiellonia Bialystok
FC Ararat Armenia
Lech Poznan
Bayer Leverkusen
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Red Bull Salzburg
AC Milan
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Lyon
Crystal Palace
พฤ. 15 ต.ค.23:45
NK Publikum Celje
Omonia Nicosia FC
พฤ. 15 ต.ค.23:45
AZ Alkmaar
Hapoel Beer Sheva
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Saint Gilloise
Real Sociedad
พฤ. 15 ต.ค.23:45
AC Sparta Prague
Lillestrom
พฤ. 15 ต.ค.23:45
SCU Torreense
Sunderland A.F.C
ศ. 16 ต.ค.02:00
Marseille
Olympiakos Piraeus
ศ. 16 ต.ค.02:00
Celta Vigo
Juventus
ศ. 16 ต.ค.02:00
Ferencvarosi TC
FC Viktoria Plzen
ศ. 16 ต.ค.02:00
Dinamo Zagreb
Anderlecht
ศ. 16 ต.ค.02:00
AFC Bournemouth
Sturm Graz
ศ. 16 ต.ค.02:00
TSG Hoffenheim
Besiktas JK
ศ. 16 ต.ค.02:00
NEC Nijmegen
Levski Sofia
ศ. 16 ต.ค.02:00
Rennes
OFI Crete
ศ. 16 ต.ค.02:00
Jagiellonia Bialystok
FC Ararat Armenia
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-2-3-1)
Benfica
24Soares S.
26S.Dahl
2Lenglet C.
44Araujo T.
6Bah A.
36Palhinha J.
8Aursnes F.
10Sudakov G.
25Prestianni G.
11Lukebakio D.
14Pavlidis V.
Celtic FC
9Hogh K.
11Camilo Duran
8Nygren B.
17Tounekti S.
42McGregor C.
22M.Baur
51Donovan C.
47D.Murray
5Scales L.
63Tierney K.
1Sinisalo V.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.16 | 6.00 | 10.00 | 1.94 | 3/3.5 | 1.78 | 1.93 | 1.5/2 | 1.85 | |
| Live | 1.14 | 6.50 | 11.00 | 1.81 | 3/3.5 | 1.91 | 1.82 | 1.5/2 | 1.96 | ||
| Crown | Initial | 1.22 | 6.10 | 10.00 | 1.93 | 3/3.5 | 1.87 | 1.83 | 1.5/2 | 1.99 | |
| Live | 1.23 | 6.10 | 9.50 | 1.91 | 3/3.5 | 1.96 | 1.88 | 1.5/2 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 1.22 | 6.00 | 10.00 | 1.95 | 3/3.5 | 1.90 | 1.85 | 1.5/2 | 2.00 | |
| Live | 1.25 | 6.00 | 11.00 | 1.88 | 3/3.5 | 1.98 | 1.85 | 1.5/2 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 1.24 | 6.40 | 11.20 | 1.94 | 3/3.5 | 1.86 | 1.84 | 1.5/2 | 1.97 | |
| Live | 1.25 | 5.90 | 9.80 | 1.86 | 3/3.5 | 1.98 | 1.85 | 1.5/2 | 2.01 | ||
| Vcbet | Initial | 1.20 | 6.00 | 11.00 | 1.96 | 3/3.5 | 1.79 | 1.84 | 1.5/2 | 1.90 | |
| Live | 1.22 | 6.00 | 11.50 | 1.89 | 3/3.5 | 1.96 | 1.87 | 1.5/2 | 2.00 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.21 | 5.70 | 7.80 | 1.94 | 3/3.5 | 1.88 | 1.85 | 1.5/2 | 1.99 | |
| Live | 1.23 | 6.00 | 10.00 | 1.86 | 3/3.5 | 2.00 | 1.83 | 1.5/2 | 2.05 | ||
| 12BET | Initial | 1.21 | 5.70 | 7.80 | 1.94 | 3/3.5 | 1.88 | 1.85 | 1.5/2 | 1.99 | |
| Live | 1.23 | 6.00 | 10.00 | 1.86 | 3/3.5 | 2.00 | 1.83 | 1.5/2 | 2.05 | ||
| Sbobet | Initial | 1.21 | 5.50 | 8.40 | 1.94 | 3/3.5 | 1.88 | 1.84 | 1.5/2 | 2.00 | |
| Live | 1.23 | 5.70 | 8.60 | 1.88 | 3/3.5 | 2.00 | 1.88 | 1.5/2 | 2.02 | ||
| wewbet | Initial | 1.21 | 5.15 | 10.40 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.87 | 1.5/2 | 1.95 | |
| Live | 1.22 | 5.80 | 11.40 | 1.89 | 3/3.5 | 1.99 | 1.86 | 1.5/2 | 2.04 | ||
| 18Bet | Initial | 1.39 | 4.80 | 7.25 | 2.00 | 3 | 1.78 | 1.83 | 1/1.5 | 1.94 | |
| Live | 1.25 | 6.25 | 10.50 | 1.84 | 3/3.5 | 1.94 | 1.81 | 1.5/2 | 1.98 | ||
| pinnacle | Initial | 1.31 | 5.32 | 8.27 | 1.92 | 3 | 1.88 | 1.93 | 1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.24 | 6.87 | 11.20 | 1.88 | 3/3.5 | 1.99 | 1.85 | 1.5/2 | 2.04 | ||
| hkjc | Initial | 1.13 | 6.20 | 11.00 | 2.00 | 3.5 | 1.72 | 1.81 | 1.5/2 | 1.96 | |
| Live | 1.13 | 6.20 | 11.00 | 2.00 | 3.5 | 1.72 | 1.81 | 1.5/2 | 1.96 | ||
| Willhill | Initial | 1.25 | 6.00 | 10.00 | 2.25 | 3.5 | 1.62 | 1.91 | 1.5/2 | 1.80 | |
| Live | 1.25 | 5.50 | 10.00 | 2.10 | 3.5 | 1.73 | 1.83 | 1.5/2 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 1.43 | 4.80 | 7.25 | 2.20 | 3.5 | 1.63 | 2.10 | 2 | 1.67 | |
| Live | 1.25 | 6.00 | 13.00 | 2.10 | 3.5 | 1.70 | 1.70 | 1.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.45 | 4.91 | 7.30 | 2.31 | 3.5 | 1.67 | 1.77 | 1.5 | 2.14 | |
| Live | 1.27 | 6.30 | 11.70 | 1.95 | 3/3.5 | 1.93 | 1.91 | 1.5/2 | 1.97 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 1.5/2 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Juventus | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 0 | 3 |
| 2 | Crystal Palace | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 |
| 3 | Besiktas JK | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 |
| 4 | AC Sparta Prague | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 |
| 5 | Saint Gilloise | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 |
| 6 | Ferencvarosi TC | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 |
| 7 | Bayer Leverkusen | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 |
| 8 | Benfica | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 |
| 9 | OFI Crete | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 |
| 10 | Lyon | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 11 | AFC Bournemouth | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 12 | Olympiakos Piraeus | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 13 | SCU Torreense | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 14 | Red Bull Salzburg | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 |
| 15 | Sunderland A.F.C | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 |
| 16 | Omonia Nicosia FC | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 |
| 17 | Sturm Graz | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| 18 | Rennes | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| 19 | Dinamo Zagreb | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| 20 | Hapoel Beer Sheva | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| 21 | Real Sociedad | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 22 | Anderlecht | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 23 | Lillestrom | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 24 | Jagiellonia Bialystok | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 25 | Celta Vigo | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 |
| 26 | AZ Alkmaar | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 |
| 27 | Levski Sofia | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 |
| 28 | Celtic FC | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 |
| 29 | AC Milan | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 |
| 30 | NK Publikum Celje | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 |
| 31 | TSG Hoffenheim | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 |
| 32 | Marseille | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 4 | 0 |
| 33 | FC Ararat Armenia | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 4 | 0 |
| 34 | FC Viktoria Plzen | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 |
| 35 | Lech Poznan | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 4 | 0 |
| 36 | NEC Nijmegen | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 5 | 0 |
| [POR D1-2] Benfica | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 1 | 1 | 24 | 7 | 19 | 2 | 75.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 9 | 4 | 10 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 15 | 3 | 9 | 3 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 15 | 5 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 1 | 1 | 8 | 2 | 19 | 1 | 75.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 1 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 4 | 1 | 9 | 3 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 2 | 13 | 66.7% |
| [SCO PR-1] Celtic FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 7 | 0 | 1 | 16 | 4 | 21 | 1 | 87.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 2 | 9 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 10 | 2 | 12 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 3 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 2 | 2 | 9 | 2 | 14 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 1 | 7 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 1 | 7 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 2 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Benfica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 4 (57%) Draw 1 (14%) Lose 2 (29%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA CL | 21-11-2012 | Benfica | 2-1 (1-1) | Celtic FC | - | 1.50 | 4.10 | 6.50 | W | 1.85 | 1 | 2.08 | D | O |
| UEFA CL | 20-09-2012 | Celtic FC | 0-0 (0-0) | Benfica | - | 3.40 | 3.40 | 2.10 | D | 2.15 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 03-09-2009 | Benfica | 3-1 (1-1) | Celtic FC | - | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 2.05 | 0.5 | 1.75 | W | O |
| UEFA CL | 07-11-2007 | Celtic FC | 1-0 (1-0) | Benfica | - | 2.00 | 3.30 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.90 | L | |
| UEFA CL | 25-10-2007 | Benfica | 1-0 (0-0) | Celtic FC | - | 2.00 | 3.25 | 3.50 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.10 | W | |
| UEFA CL | 02-11-2006 | Benfica | 3-0 (2-0) | Celtic FC | - | 1.83 | 3.25 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | |
| UEFA CL | 18-10-2006 | Celtic FC | 3-0 (0-0) | Benfica | - | 2.20 | 3.20 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Benfica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 0 (0%) Lose 1 (10%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 12-10-2026 | Benfica | 2-0 (1-0) | Vitoria Guimaraes | 11-6 (9-1) | 1.18 | 6.50 | 13.00 | W | 1.98 | 2 | 1.88 | D | U |
| POR D1 | 21-09-2026 | FC Porto | 3-1 (1-0) | Benfica | 3-3 (2-3) | 2.55 | 3.30 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.88 | L | O |
| UEFA EL | 17-09-2026 | AC Milan | 0-2 (0-1) | Benfica | 10-1 (4-1) | 1.80 | 3.60 | 3.90 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| POR D1 | 14-09-2026 | Benfica | 3-1 (1-1) | Gil Vicente | 14-0 (8-0) | 1.11 | 7.50 | 17.00 | W | 2.03 | 2/2.5 | 1.83 | L | O |
| POR D1 | 10-09-2026 | Moreirense | 0-4 (0-1) | Benfica | 3-7 (1-6) | 13.00 | 6.50 | 1.13 | W | 1.90 | -2 | 1.95 | W | O |
| POR D1 | 06-09-2026 | Maritimo | 0-3 (0-1) | Benfica | 3-5 (0-1) | 9.50 | 5.25 | 1.27 | W | 2.00 | -1.5 | 1.85 | W | D |
| POR D1 | 01-09-2026 | Benfica | 2-1 (1-0) | Estoril | 9-0 (3-0) | 1.14 | 8.00 | 17.00 | W | 1.93 | 2/2.5 | 1.93 | L | U |
| UEFA EL | 28-08-2026 | Aarhus AGF | 1-3 (0-1) | Benfica | 3-4 (2-2) | 7.00 | 4.50 | 1.36 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | O |
| UEFA EL | 21-08-2026 | Benfica | 3-1 (3-1) | Aarhus AGF | 11-1 (6-0) | 1.14 | 7.00 | 15.00 | W | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | L | O |
| POR D1 | 18-08-2026 | Casa Pia AC | 0-7 (0-2) | Benfica | 1-3 (1-1) | 11.00 | 5.50 | 1.25 | W | 1.83 | -1.5/2 | 2.03 | W | O |
| UEFA EL | 14-08-2026 | Heart of Midlothian | 1-1 (0-0) | Benfica | 0-11 (0-5) | 6.25 | 4.20 | 1.44 | D | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | U |
| POR D1 | 10-08-2026 | Benfica | 2-2 (1-0) | Viseu | 10-2 (6-1) | 1.07 | 9.50 | 29.00 | D | 1.85 | 2.5 | 2.00 | L | O |
| UEFA EL | 07-08-2026 | Benfica | 6-1 (3-0) | Heart of Midlothian | 6-2 (5-1) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | W | O |
| UEFA EL | 31-07-2026 | Benfica | 5-0 (1-0) | St. Gallen | 9-2 (5-1) | 1.20 | 6.00 | 11.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Benfica | 5-1 (3-1) | CF Os Belenenses | 4-2 (2-1) | 1.17 | 7.50 | 10.00 | W | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA EL | 24-07-2026 | St. Gallen | 2-1 (1-1) | Benfica | 6-5 (3-1) | 5.00 | 4.20 | 1.53 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | D |
| INT CF | 18-07-2026 | Benfica | 2-0 (0-0) | Villarreal | 3-2 (2-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 12-07-2026 | Benfica | 1-2 (1-1) | Flamengo | 6-5 (1-3) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| POR D1 | 17-05-2026 | Estoril | 1-3 (0-3) | Benfica | 2-9 (0-6) | 11.00 | 5.50 | 1.22 | W | 1.93 | -1.5/2 | 1.93 | W | O |
| POR D1 | 12-05-2026 | Benfica | 2-2 (0-0) | Sporting Braga | 8-2 (3-1) | 1.40 | 4.50 | 7.50 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
| Celtic FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO PR | 11-10-2026 | Motherwell | 0-2 (0-1) | Celtic FC | 2-9 (1-3) | 6.00 | 4.50 | 1.44 | W | 1.88 | -1/1.5 | 1.98 | W | U |
| SCO PR | 20-09-2026 | Celtic FC | 0-1 (0-1) | Glasgow Rangers | 8-4 (5-2) | 1.80 | 3.80 | 3.90 | L | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| UEFA EL | 18-09-2026 | Celtic FC | 1-3 (1-2) | Ferencvarosi TC | 11-3 (6-2) | 1.85 | 3.60 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SCO LC | 13-09-2026 | Glasgow Rangers | 3-0 (1-0) | Celtic FC | 5-3 (2-1) | 2.45 | 3.50 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SCO PR | 10-09-2026 | Saint Johnstone | 0-1 (0-0) | Celtic FC | 2-11 (2-7) | 6.50 | 4.50 | 1.44 | W | 1.85 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| SCO PR | 06-09-2026 | Saint Mirren | 1-2 (1-0) | Celtic FC | 6-10 (3-6) | 8.00 | 4.50 | 1.33 | W | 1.83 | -1.5 | 2.03 | L | D |
| SCO PR | 03-09-2026 | Celtic FC | 3-0 (3-0) | Aberdeen | 15-5 (8-3) | 1.25 | 6.00 | 9.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.95 | W | U |
| SCO PR | 29-08-2026 | Celtic FC | 2-1 (2-0) | Falkirk | 6-3 (3-2) | 1.13 | 7.00 | 15.00 | W | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | L | U |
| UEFA CL | 26-08-2026 | LASK Linz | 4-1 (1-1) | Celtic FC | 8-3 (4-2) | 1.95 | 3.60 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| UEFA CL | 20-08-2026 | Celtic FC | 3-0 (2-0) | LASK Linz | 8-3 (2-0) | 1.65 | 3.75 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SCO LC | 15-08-2026 | Dundee United | 0-4 (0-2) | Celtic FC | 7-4 (3-3) | 4.75 | 4.00 | 1.60 | W | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | O |
| SCO PR | 09-08-2026 | Kilmarnock | 1-5 (0-3) | Celtic FC | 5-7 (3-2) | 8.50 | 5.25 | 1.30 | W | 1.98 | -1.5 | 1.88 | W | O |
| SCO PR | 04-08-2026 | Celtic FC | 1-0 (0-0) | Dundee FC | 9-4 (6-3) | 1.18 | 7.50 | 11.00 | W | 1.85 | 2 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Celtic FC | 2-2 (2-0) | AC Milan | 3-3 (2-1) | 2.63 | 3.50 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Celtic FC | 1-1 (1-1) | Middlesbrough | 6-7 (3-3) | 1.65 | 3.80 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 14-07-2026 | Sporting CP | 4-1 (1-0) | Celtic FC | 5-3 (2-2) | 1.91 | 3.80 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Shelbourne | 1-1 (0-0) | Celtic FC | 6-8 (4-4) | 8.00 | 6.50 | 1.20 | D | 1.83 | -2 | 1.98 | L | U |
| SCOFAC | 23-05-2026 | Celtic FC | 3-1 (2-0) | Dunfermline Athletic | 3-2 (2-0) | 1.22 | 6.00 | 9.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | O |
| SCO PR | 16-05-2026 | Celtic FC | 3-1 (1-1) | Heart of Midlothian | 9-6 (3-3) | 1.57 | 4.20 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| SCO PR | 14-05-2026 | Motherwell | 2-3 (1-1) | Celtic FC | 4-3 (2-1) | 4.33 | 4.00 | 1.66 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA EL | 23-10 | Away | Omonia Nicosia FC | 7 Days |
| POR D1 | 27-10 | Away | Santa Clara | 11 Days |
| POR D1 | 03-11 | Home | Alverca | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO PR | 18-10 | Home | Heart of Midlothian | 3 Days |
| UEFA EL | 23-10 | Home | Celta Vigo | 7 Days |
| SCO PR | 25-10 | Away | Hibernian | 10 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.60 | 2.85 | 8.00 | 1.64 | 2.81 | 7.40 | 1.77 | 1/1.5 | 2.03 | 1.80 | 1/1.5 | 2.07 | 1.84 | 0.5/1 | 1.98 | 1.89 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Initial | 1.22 | 6.10 | 10.00 | 1.23 | 6.10 | 9.50 | 1.93 | 3/3.5 | 1.87 | 1.91 | 3/3.5 | 1.96 | 1.83 | 1.5/2 | 1.99 | 1.91 | 1.5/2 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.67 | 2.88 | 8.50 | 1.62 | 2.88 | 8.50 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.22 | 6.00 | 10.00 | 1.25 | 6.00 | 11.00 | 1.95 | 3/3.5 | 1.90 | 1.88 | 3/3.5 | 1.98 | 1.85 | 1.5/2 | 2.00 | 1.88 | 1.5/2 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.57 | 2.88 | 7.20 | 1.59 | 2.82 | 7.20 | 1.74 | 1/1.5 | 2.08 | 2.17 | 1.5 | 1.73 | 1.84 | 0.5/1 | 2.00 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Initial | 1.21 | 5.50 | 8.40 | 1.24 | 5.70 | 8.40 | 1.94 | 3/3.5 | 1.88 | 1.88 | 3/3.5 | 2.00 | 1.84 | 1.5/2 | 2.00 | 1.91 | 1.5/2 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 3 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 1.3 | 0.7 | Loss | 1.3 |
| 15 | Shot(OT) | 12.3 | 8.1 | Shot(OT) | 15.4 |
| 5 | Corner | 9.3 | 6.8 | Corner | 8.4 |
| 4 | Yellow Card | 1.3 | 2.1 | Yellow Card | 1.3 |
| 11 | Fouls | 12.7 | 11.4 | Fouls | 11.4 |
| 52% | Possession | 61.3% | 61.3% | Possession | 58.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Benfica ( 7 Matches) | Celtic FC ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 4 | 1 |