ทีเด็ดบอล Ferencvarosi TC vs FC Viktoria Plzen
‹ คู่ก่อนหน้าCelta Vigo vs Juventus · ศ. 16 ต.ค. 02:00 น. คู่ที่ 47 / 62เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Dinamo Zagreb vs Anderlecht · ศ. 16 ต.ค. 02:00 น.
UEFA Europa League
🕒 16-10-2026 02:00 น.
Ferencvarosi TCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 47 / 6202:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้ม67.3พลังทีม69.7Ferencvarosi TCFC Viktoria Plzenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.9536% @3.43สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 2.02แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.91
FC Viktoria Plzenทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
Veljko BirmancevicFW · 28 ปี£4Mคะแนน 6.6VS1🎯
✓ ชนะ
Lukas CervMF · 25 ปี£6Mคะแนน 6.92🎯
Kristoffer ZachariassenMF · 32 ปี£3Mคะแนน 6.4VS2🛡️
✓ ชนะ
Vavro DenisDF · 30 ปี£5Mคะแนน 6.83⚽
Bamidele Isa YusufFW · 25 ปี£3Mคะแนน 6.4VS3🛡️
✓ ชนะ
Sampson DwehDF · 24 ปี£5Mคะแนน 6.8FC Viktoria Plzen ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม67.3พลังที่แท้จริง67.3พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติต่างกัน+2.4FC Viktoria Plzen นำ 2.4 · ตลาดให้เต็ง 27%พลังทีม69.7พลังที่แท้จริง69.7พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFerencvarosi TCต่อ 0.5 @1.97พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 10.2Ferencvarosi TCกองกลาง🎯54% vs 49%Ferencvarosi TCแนวรับ🛡️3.6 vs 9.0Ferencvarosi TCการ์ดยิงดุ🔥15.0Ferencvarosi TCการ์ดรับเหนียว🧱3.6Ferencvarosi TCการ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Viktoria Plzenการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0Ferencvarosi TCการ์ดได้ราคา💰7/10Ferencvarosi TCการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Viktoria Plzenรอง 0.5 @1.91ดาวเด่น 1
£6MCervดาวเด่น 2
£5MDenisดาวเด่น 3
£5MDwehการ์ดยิงดุ🔥10.2FC Viktoria Plzenการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·1.7ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @2.02ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Ferencvarosi TCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 47 / 6202:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้ม67.3พลังทีม69.7
Ferencvarosi TCFC Viktoria Plzen
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.9536% @3.43
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 2.02แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.91
FC Viktoria Plzenทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
Veljko BirmancevicFW · 28 ปี£4Mคะแนน 6.6
VS
Veljko BirmancevicFW · 28 ปี£4Mคะแนน 6.61🎯
✓ ชนะ
Lukas CervMF · 25 ปี£6Mคะแนน 6.9
✓ ชนะ
Lukas CervMF · 25 ปี£6Mคะแนน 6.92🎯
Kristoffer ZachariassenMF · 32 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
Kristoffer ZachariassenMF · 32 ปี£3Mคะแนน 6.42🛡️
✓ ชนะ
Vavro DenisDF · 30 ปี£5Mคะแนน 6.8
✓ ชนะ
Vavro DenisDF · 30 ปี£5Mคะแนน 6.83⚽
Bamidele Isa YusufFW · 25 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
Bamidele Isa YusufFW · 25 ปี£3Mคะแนน 6.43🛡️
✓ ชนะ
Sampson DwehDF · 24 ปี£5Mคะแนน 6.8
✓ ชนะ
Sampson DwehDF · 24 ปี£5Mคะแนน 6.8FC Viktoria Plzen ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม67.3
พลังที่แท้จริง67.3
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
ต่างกัน+2.4
FC Viktoria Plzen นำ 2.4 · ตลาดให้เต็ง 27%
พลังทีม69.7
พลังที่แท้จริง69.7
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFerencvarosi TC
ต่อ 0.5 @1.97
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 10.2Ferencvarosi TC
กองกลาง🎯54% vs 49%Ferencvarosi TC
แนวรับ🛡️3.6 vs 9.0Ferencvarosi TC
การ์ดยิงดุ🔥15.0Ferencvarosi TC
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Ferencvarosi TC
การ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Viktoria Plzen
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0Ferencvarosi TC
การ์ดได้ราคา💰7/10Ferencvarosi TC
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Viktoria Plzen
รอง 0.5 @1.91
ดาวเด่น 1
£6MCerv
£6MCervดาวเด่น 2
£5MDenis
£5MDenisดาวเด่น 3
£5MDweh
£5MDwehการ์ดยิงดุ🔥10.2FC Viktoria Plzen
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·1.7ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @2.02
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Ferencvarosi TC = วงกลม · FC Viktoria Plzen = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Ferencvarosi TCตัวจริงที่คาดว่าจะลง
FC Viktoria Plzenตัวจริงที่คาดว่าจะลงDD90Dibusz D.6.2
C20Cadu6.0
4Gomez M.6.2
28Raemaekers T.6.4
54Oliver Zoltan Nagy5.7NA6Nagy A.6.0
15Arzani D.5.8
17Corbu M.6.1
16Zachariassen K.6.4
11Bamidele Y.6.4BA18Bagi A.6.0
1D.Ťapaj5.8
2Paliscak T.6.4
3Vavro D.6.8
40Dweh S.6.8
29Gabriel A.5.9
36Stefan Pirgic6.3
17Hrosovsky P.6.1
12Sojka A.6.4
19C.Souaré6.6
99A. Memić6.7
25Kabongo C.6.0Ferencvarosi TC4-1-4-1เน้นกลาง ตั้งรับแน่นแผงกลางห้าคน ปิดพื้นที่ตรงกลาง
FC Viktoria Plzen4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Ferencvarosi TC vs แนวรุก FC Viktoria Plzen
4vs124.3 – 6.0 คะแนน
Ferencvarosi TC คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs530.8 – 32.1 คะแนน
FC Viktoria Plzen คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Ferencvarosi TC vs แนวรับ FC Viktoria Plzen
1vs46.0 – 25.9 คะแนน
FC Viktoria Plzen คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · FC Viktoria Plzen คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Ferencvarosi TC vs FC Viktoria Plzen
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFerencvarosi TC ต่อ 0.5 @1.97การ์ด 9 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 5 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงFC Viktoria Plzen +2.467.3 vs 69.7
🃏ศึกดาวเด่นFC Viktoria Plzen ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งFerencvarosi TCโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ferencvarosi TC · บิลหลัก 1X2 @1.95
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Ferencvarosi TC ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.95 · ควรเป็น @1.75 (+12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ferencvarosi TC 20 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Ferencvarosi TC ต่อ 0.5
ได้ 53%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ferencvarosi TC · คาดสกอร์ 2.2 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ferencvarosi TC ชนะ 1 ลูก20%
Ferencvarosi TC ชนะ 2 ลูก16%
Ferencvarosi TC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ24%
FC Viktoria Plzen ชนะ 1 ลูก15%
FC Viktoria Plzen ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Ferencvarosi TC ชนะ53%
Ferencvarosi TC ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
Ferencvarosi TC คลีนชีท34%
FC Viktoria Plzen ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ferencvarosi TC ไม่แพ้77%
FC Viktoria Plzen ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%1-19%2-09%1-08%3-17%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ferencvarosi TC)
- โอกาส Ferencvarosi TC ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- ราคา @1.95 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.75 (คุ้มกว่า 12%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 53% มากกว่าตลาด (47%)
- Ferencvarosi TC ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- FC Viktoria Plzen เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด FC Viktoria Plzen เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส FC Viktoria Plzen ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ferencvarosi TC
ช3-0ส2-2ช7-0ช3-1ส1-1ส1-1
FC Viktoria Plzen
ช3-0ส0-0พ2-3พ0-3พ1-2ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ferencvarosi TCยิง 2.5 · เสีย 0.6 ต่อนัด
FC Viktoria Plzenยิง 1.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ferencvarosi TC
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 16
FC Viktoria Plzen
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ferencvarosi TC
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
FC Viktoria Plzen
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ferencvarosi TC
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
FC Viktoria Plzen
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Ferencvarosi TC ชนะ 1เสมอ 2FC Viktoria Plzen ชนะ 2
- 26-09-2025Ferencvarosi TC1 - 1FC Viktoria Plzen
- 21-02-2025FC Viktoria Plzen3 - 0Ferencvarosi TC
- 14-02-2025Ferencvarosi TC1 - 0FC Viktoria Plzen
- 25-01-2024Ferencvarosi TC1 - 3FC Viktoria Plzen
- 16-01-2023FC Viktoria Plzen0 - 0Ferencvarosi TC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Ferencvarosi TC@1.91 → @1.95▲ 2.4%
เสมอ@3.52 → @3.65▲ 3.7%
ทีมเยือน FC Viktoria Plzen@3.50 → @3.43▼ 2.2%
คู่อื่นใน Europa League 17 คู่ที่ยังไม่เตะ
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Lech Poznan
Bayer Leverkusen
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Red Bull Salzburg
AC Milan
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Lyon
Crystal Palace
พฤ. 15 ต.ค.23:45
NK Publikum Celje
Omonia Nicosia FC
พฤ. 15 ต.ค.23:45
AZ Alkmaar
Hapoel Beer Sheva
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Saint Gilloise
Real Sociedad
พฤ. 15 ต.ค.23:45
AC Sparta Prague
Lillestrom
พฤ. 15 ต.ค.23:45
SCU Torreense
Sunderland A.F.C
ศ. 16 ต.ค.02:00
Benfica
Celtic FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
Marseille
Olympiakos Piraeus
ศ. 16 ต.ค.02:00
Celta Vigo
Juventus
ศ. 16 ต.ค.02:00
Dinamo Zagreb
Anderlecht
ศ. 16 ต.ค.02:00
AFC Bournemouth
Sturm Graz
ศ. 16 ต.ค.02:00
TSG Hoffenheim
Besiktas JK
ศ. 16 ต.ค.02:00
NEC Nijmegen
Levski Sofia
ศ. 16 ต.ค.02:00
Rennes
OFI Crete
ศ. 16 ต.ค.02:00
Jagiellonia Bialystok
FC Ararat Armenia
Lech Poznan
Bayer Leverkusen
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Red Bull Salzburg
AC Milan
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Lyon
Crystal Palace
พฤ. 15 ต.ค.23:45
NK Publikum Celje
Omonia Nicosia FC
พฤ. 15 ต.ค.23:45
AZ Alkmaar
Hapoel Beer Sheva
พฤ. 15 ต.ค.23:45
Saint Gilloise
Real Sociedad
พฤ. 15 ต.ค.23:45
AC Sparta Prague
Lillestrom
พฤ. 15 ต.ค.23:45
SCU Torreense
Sunderland A.F.C
ศ. 16 ต.ค.02:00
Benfica
Celtic FC
ศ. 16 ต.ค.02:00
Marseille
Olympiakos Piraeus
ศ. 16 ต.ค.02:00
Celta Vigo
Juventus
ศ. 16 ต.ค.02:00
Dinamo Zagreb
Anderlecht
ศ. 16 ต.ค.02:00
AFC Bournemouth
Sturm Graz
ศ. 16 ต.ค.02:00
TSG Hoffenheim
Besiktas JK
ศ. 16 ต.ค.02:00
NEC Nijmegen
Levski Sofia
ศ. 16 ต.ค.02:00
Rennes
OFI Crete
ศ. 16 ต.ค.02:00
Jagiellonia Bialystok
FC Ararat Armenia
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-1-4-1 / 4-2-3-1)
Ferencvarosi TC
90Dibusz D.
20Cadu
4Gomez M.
28Raemaekers T.
54Oliver Zoltan Nagy
6Nagy A.
15Arzani D.
17Corbu M.
16Zachariassen K.
11Bamidele Y.
18Bagi A.
FC Viktoria Plzen
25Kabongo C.
99A. Memić
19C.Souaré
12Sojka A.
17Hrosovsky P.
36Stefan Pirgic
29Gabriel A.
40Dweh S.
3Vavro D.
2Paliscak T.
1D.Ťapaj
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.88 | 3.60 | 3.17 | 1.77 | 2.5/3 | 1.95 | 1.88 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.90 | 3.58 | 3.13 | 1.77 | 2.5/3 | 1.95 | 1.88 | 0.5 | 1.90 | ||
| Crown | Initial | 1.90 | 3.75 | 3.45 | 1.91 | 2.5/3 | 1.89 | 1.90 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.97 | 3.75 | 3.25 | 1.84 | 2.5/3 | 2.03 | 1.97 | 0.5 | 1.91 | ||
| Bet365 | Initial | 1.90 | 3.50 | 3.70 | 1.93 | 2.5/3 | 1.93 | 1.93 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.91 | 3.80 | 3.70 | 1.83 | 2.5/3 | 2.03 | 1.95 | 0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 1.95 | 3.90 | 3.60 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.94 | 0.5 | 1.87 | |
| Live | 1.95 | 3.60 | 3.50 | 1.84 | 2.5/3 | 2.00 | 1.95 | 0.5 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 2.00 | 3.50 | 3.30 | 1.88 | 2.5/3 | 1.86 | 1.75 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.91 | 3.70 | 3.60 | 1.84 | 2.5/3 | 2.01 | 1.96 | 0.5 | 1.91 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.95 | 3.50 | 3.10 | 1.90 | 2.5/3 | 1.92 | 1.95 | 0.5 | 1.89 | |
| Live | 1.96 | 3.55 | 3.45 | 1.84 | 2.5/3 | 2.02 | 1.96 | 0.5 | 1.92 | ||
| 12BET | Initial | 1.95 | 3.50 | 3.10 | 1.90 | 2.5/3 | 1.92 | 1.95 | 0.5 | 1.89 | |
| Live | 1.96 | 3.55 | 3.05 | 1.84 | 2.5/3 | 2.02 | 1.96 | 0.5 | 1.92 | ||
| Sbobet | Initial | 1.92 | 3.30 | 3.36 | 1.92 | 2.5/3 | 1.90 | 1.92 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.98 | 3.39 | 3.33 | 1.88 | 2.5/3 | 2.00 | 1.98 | 0.5 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 2.03 | 3.37 | 3.06 | 1.91 | 2.5/3 | 1.89 | 2.03 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 1.97 | 3.61 | 3.40 | 1.84 | 2.5/3 | 2.04 | 1.97 | 0.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.60 | 3.50 | 1.87 | 2.5/3 | 1.89 | 1.96 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.95 | 3.90 | 3.50 | 1.80 | 2.5/3 | 1.99 | 1.92 | 0.5 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 1.90 | 3.68 | 3.77 | 1.91 | 2.5/3 | 1.89 | 1.91 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.95 | 3.99 | 3.61 | 1.84 | 2.5/3 | 2.04 | 1.96 | 0.5 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 2.00 | 3.50 | 3.40 | 1.73 | 2.5 | 2.10 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.91 | 3.60 | 3.50 | 1.65 | 2.5 | 2.20 | 1.91 | 0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.60 | 3.55 | 1.70 | 2.5 | 2.15 | 2.05 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 1.95 | 3.80 | 3.60 | 1.63 | 2.5 | 2.20 | 1.95 | 0.5 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 2.07 | 3.68 | 3.63 | 1.76 | 2.5 | 2.17 | 1.53 | 0 | 2.65 | |
| Live | 1.95 | 3.94 | 3.79 | 1.88 | 2.5/3 | 2.00 | 1.71 | 0/0.5 | 2.24 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Juventus | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 0 | 3 |
| 2 | Crystal Palace | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 |
| 3 | Besiktas JK | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 |
| 4 | AC Sparta Prague | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 |
| 5 | Saint Gilloise | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 |
| 6 | Ferencvarosi TC | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 |
| 7 | Bayer Leverkusen | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 |
| 8 | Benfica | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 |
| 9 | OFI Crete | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 |
| 10 | Lyon | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 11 | AFC Bournemouth | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 12 | Olympiakos Piraeus | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 13 | SCU Torreense | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 14 | Red Bull Salzburg | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 |
| 15 | Sunderland A.F.C | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 |
| 16 | Omonia Nicosia FC | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 |
| 17 | Sturm Graz | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| 18 | Rennes | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| 19 | Dinamo Zagreb | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| 20 | Hapoel Beer Sheva | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| 21 | Real Sociedad | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 22 | Anderlecht | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 23 | Lillestrom | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 24 | Jagiellonia Bialystok | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 25 | Celta Vigo | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 |
| 26 | AZ Alkmaar | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 |
| 27 | Levski Sofia | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 |
| 28 | Celtic FC | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 |
| 29 | AC Milan | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 |
| 30 | NK Publikum Celje | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 |
| 31 | TSG Hoffenheim | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 |
| 32 | Marseille | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 4 | 0 |
| 33 | FC Ararat Armenia | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 4 | 0 |
| 34 | FC Viktoria Plzen | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 |
| 35 | Lech Poznan | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 4 | 0 |
| 36 | NEC Nijmegen | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 5 | 0 |
| [HUN D1-6] Ferencvarosi TC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 4 | 1 | 12 | 9 | 13 | 6 | 37.5% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | 3 | 11 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 6 | 10 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 5 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 4 | 1 | 6 | 4 | 13 | 2 | 37.5% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
| [CZE D1-10] FC Viktoria Plzen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 20 | 17 | 13 | 10 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 10 | 8 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 9 | 7 | 5 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 3 | 2 | 13 | 7 | 18 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 4 | 10 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 3 | 8 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Ferencvarosi TC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 1 (20%) Draw 2 (40%) Lose 2 (40%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 25% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 26-09-2025 | Ferencvarosi TC | 1-1 (0-1) | FC Viktoria Plzen | 3-3 (0-1) | 2.30 | 3.50 | 2.90 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| UEFA EL | 21-02-2025 | FC Viktoria Plzen | 3-0 (3-0) | Ferencvarosi TC | 8-1 (5-0) | 1.83 | 3.40 | 4.75 | L | 1.85 | 0.5 | 2.05 | L | O |
| UEFA EL | 14-02-2025 | Ferencvarosi TC | 1-0 (1-0) | FC Viktoria Plzen | 8-8 (6-2) | 2.20 | 3.40 | 3.20 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 25-01-2024 | Ferencvarosi TC | 1-3 (1-0) | FC Viktoria Plzen | 3-3 (0-2) | L | ||||||||
| INT CF | 16-01-2023 | FC Viktoria Plzen | 0-0 (0-0) | Ferencvarosi TC | 3-2 (3-0) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ferencvarosi TC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 10-10-2026 | Ferencvarosi TC | 1-1 (0-0) | Debrecin VSC | 1-7 (1-5) | 1.33 | 4.50 | 6.50 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D1 | 21-09-2026 | Nyiregyhaza | 1-1 (1-0) | Ferencvarosi TC | 3-7 (1-3) | 4.33 | 3.80 | 1.60 | D | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | U |
| UEFA EL | 18-09-2026 | Celtic FC | 1-3 (1-2) | Ferencvarosi TC | 11-3 (6-2) | 1.85 | 3.60 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| HUN Cup | 12-09-2026 | DEAC | 0-7 (0-4) | Ferencvarosi TC | 4-8 (1-4) | 21.00 | 8.50 | 1.09 | W | 1.95 | -2.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D1 | 06-09-2026 | Ferencvarosi TC | 2-2 (2-1) | Ujpesti | 5-1 (1-1) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| HUN D1 | 04-09-2026 | Gyori ETO | 0-3 (0-1) | Ferencvarosi TC | 4-9 (0-5) | 3.75 | 3.70 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | D |
| HUN D1 | 31-08-2026 | Puskas Akademia | 1-2 (0-0) | Ferencvarosi TC | 2-5 (1-4) | 3.75 | 3.60 | 1.75 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| UEFA EL | 28-08-2026 | Ferencvarosi TC | 4-0 (1-0) | Trabzonspor | 9-4 (5-4) | 2.88 | 3.25 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| UEFA EL | 21-08-2026 | Trabzonspor | 0-1 (0-1) | Ferencvarosi TC | 7-5 (4-4) | 1.62 | 4.10 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| HUN D1 | 17-08-2026 | ZalaegerzsegTE | 0-1 (0-1) | Ferencvarosi TC | 2-1 (1-0) | 4.20 | 3.80 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| UEFA EL | 14-08-2026 | Gornik Zabrze | 1-1 (1-0) | Ferencvarosi TC | 9-6 (4-3) | 2.50 | 3.10 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Ferencvarosi TC | 1-2 (0-1) | Real Madrid | 3-2 (0-2) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | L | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | U |
| UEFA EL | 06-08-2026 | Ferencvarosi TC | 1-0 (0-0) | Gornik Zabrze | 2-5 (1-2) | 1.65 | 3.50 | 5.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| HUN D1 | 02-08-2026 | Ferencvarosi TC | 0-0 (0-0) | Vasas | 2-5 (0-2) | 1.45 | 4.20 | 5.25 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| UEFA EL | 31-07-2026 | Ferencvarosi TC | 2-2 (1-0) | FC Twente Enschede | 2-8 (1-2) | 2.55 | 3.40 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| HUN D1 | 27-07-2026 | Paksi SE Honlapja | 4-2 (2-2) | Ferencvarosi TC | 7-2 (3-2) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| UEFA EL | 24-07-2026 | FC Twente Enschede | 1-2 (1-1) | Ferencvarosi TC | 4-4 (2-3) | 1.70 | 3.75 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| UEFA EL | 17-07-2026 | Ferencvarosi TC | 3-0 (2-0) | Vojvodina Novi Sad | 6-2 (3-0) | 1.67 | 3.80 | 4.33 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| UEFA EL | 10-07-2026 | Vojvodina Novi Sad | 1-2 (1-1) | Ferencvarosi TC | 4-8 (1-1) | 2.90 | 3.40 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Ferencvarosi TC | 1-0 (1-0) | Qarabag | 4-8 (1-4) | 1.80 | 4.00 | 3.30 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| FC Viktoria Plzen Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D1 | 10-10-2026 | FC Viktoria Plzen | 3-0 (2-0) | Mlada Boleslav | 7-12 (2-5) | 1.48 | 4.20 | 5.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| CZE D1 | 20-09-2026 | Slavia Praha | 2-1 (0-0) | FC Viktoria Plzen | 9-4 (6-2) | 1.57 | 3.90 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | D |
| UEFA EL | 18-09-2026 | FC Viktoria Plzen | 0-3 (0-2) | Saint Gilloise | 5-1 (3-0) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | O |
| CZE D1 | 13-09-2026 | FC Viktoria Plzen | 2-3 (1-2) | Sigma Olomouc | 12-2 (5-2) | 1.60 | 3.80 | 4.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| CZE D1 | 10-09-2026 | Hradec Kralove | 0-0 (0-0) | FC Viktoria Plzen | 10-3 (2-1) | 3.25 | 3.40 | 2.05 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE D1 | 05-09-2026 | Artis Brno | 0-3 (0-3) | FC Viktoria Plzen | 5-2 (2-2) | 7.00 | 4.50 | 1.38 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | D |
| CZE D1 | 30-08-2026 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (0-0) | Synot Slovacko | 5-4 (4-2) | 1.25 | 5.25 | 9.50 | D | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | U |
| UEFA EL | 28-08-2026 | FC Viktoria Plzen | 4-1 (1-1) | Crvena Zvezda | 5-3 (0-1) | 2.45 | 3.40 | 2.55 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| UEFA EL | 21-08-2026 | Crvena Zvezda | 3-0 (1-0) | FC Viktoria Plzen | 1-2 (0-2) | 1.62 | 3.90 | 4.60 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| CZE D1 | 16-08-2026 | FC Viktoria Plzen | 3-2 (2-1) | Tescoma Zlin | 6-3 (2-2) | 1.20 | 5.50 | 12.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | O |
| CZE D1 | 08-08-2026 | Teplice | 5-5 (3-4) | FC Viktoria Plzen | 4-1 (1-0) | 4.50 | 3.60 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| CZE D1 | 02-08-2026 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (1-0) | Brno | 5-2 (3-1) | 1.33 | 4.75 | 7.50 | D | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| CZE D1 | 25-07-2026 | FC Viktoria Plzen | 1-3 (0-1) | Slovan Liberec | 5-4 (2-2) | 1.45 | 4.10 | 6.00 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 14-07-2026 | FC Viktoria Plzen | 2-0 (1-0) | Polissya Zhytomyr | 3-7 (2-5) | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | FC Viktoria Plzen | 3-5 (1-3) | Young Boys | - | 1.95 | 3.75 | 3.00 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 07-07-2026 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (1-0) | FC Copenhagen | 1-5 (1-4) | 2.30 | 3.90 | 2.38 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| INT CF | 01-07-2026 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (0-0) | Spartak Trnava | 9-1 (5-0) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | FC Viktoria Plzen | 4-2 (0-1) | Artis Brno | 6-5 (5-3) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| CZE D1 | 24-05-2026 | Slavia Praha | 3-0 (3-0) | FC Viktoria Plzen | 5-5 (3-0) | 1.85 | 3.60 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE D1 | 17-05-2026 | FC Viktoria Plzen | 5-0 (4-0) | Baumit Jablonec | 7-4 (6-0) | 1.50 | 4.10 | 5.50 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 18-10 | Away | Kisvarda FC | 3 Days |
| UEFA EL | 22-10 | Home | SCU Torreense | 7 Days |
| HUN D1 | 24-10 | Home | MTK Hungaria | 9 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D1 | 18-10 | Away | Baumit Jablonec | 3 Days |
| UEFA EL | 23-10 | Home | Levski Sofia | 7 Days |
| CZE D1 | 24-10 | Home | Pardubice | 9 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.39 | 2.30 | 4.05 | 2.47 | 2.31 | 3.80 | 2.11 | 1/1.5 | 1.70 | 2.08 | 1/1.5 | 1.79 | 1.99 | 0/0.5 | 1.83 | 2.04 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Initial | 1.90 | 3.75 | 3.45 | 1.97 | 3.75 | 3.25 | 1.91 | 2.5/3 | 1.89 | 1.84 | 2.5/3 | 2.03 | 1.90 | 0.5 | 1.92 | 1.97 | 0.5 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 2.38 | 4.00 | 2.40 | 2.38 | 4.00 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.90 | 3.50 | 3.70 | 1.91 | 3.80 | 3.70 | 1.93 | 2.5/3 | 1.93 | 1.83 | 2.5/3 | 2.03 | 1.93 | 0.5 | 1.93 | 1.95 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.45 | 2.27 | 3.67 | 2.39 | 2.31 | 3.72 | 1.67 | 1 | 2.17 | 2.09 | 1/1.5 | 1.79 | 2.07 | 0/0.5 | 1.77 | 2.05 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Initial | 1.92 | 3.30 | 3.36 | 1.98 | 3.39 | 3.33 | 1.92 | 2.5/3 | 1.90 | 1.88 | 2.5/3 | 2.00 | 1.92 | 0.5 | 1.92 | 1.98 | 0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 2.5 | Goal | 1.7 |
| 1 | Loss | 1.7 | 0.6 | Loss | 1.5 |
| 15.3 | Shot(OT) | 20.7 | 11.7 | Shot(OT) | 13.2 |
| 3.7 | Corner | 5.3 | 5.3 | Corner | 5.1 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 2.2 | Yellow Card | 2.3 |
| 13 | Fouls | 10.3 | 15.8 | Fouls | 11.8 |
| 49.3% | Possession | 41% | 54% | Possession | 49.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Ferencvarosi TC ( 21 Matches) | FC Viktoria Plzen ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 1 | 1 |